JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Shoga na Basha

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Chapa Nalo Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Posts : 1,327
      Rep Power : 755
      Likes Received
      178
      Likes Given
      123

      Default Shoga na Basha

      Hivi kati ya hawa wahusika wawili wanaoudhi sana akili na nafsi yangu, ni nani hasa ndie kichocheo cha kuwepo huu mchezo wa hovyo kabisa ambao naamini hata machoni pa shetani mwenyewe ni maudhi tu?
      Wapambanaji


    2. pumbatupu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2011
      Posts : 258
      Rep Power : 509
      Likes Received
      77
      Likes Given
      53

      Default Re: Shoga na Basha

      Nadhani mkuu Chapa shoga na basha ni k2 kilekile.. is like two sides of the same coin..bila ****** hakuna basha..na bila basha hakuna ******..wote wa kuchoma..hakuna cha afadhali wala potelea mbali hapo..
      maisha ni ubatili mtupu, hebu ishi kama marehemu mtarajiwa..

    3. Chapa Nalo Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Posts : 1,327
      Rep Power : 755
      Likes Received
      178
      Likes Given
      123

      Default Re: Shoga na Basha

      Utata uliopo kichwani mwangu ni je mashoga hushawishika kuwa mashoga kwa vile mabasha wapo au la?, and vice versa. Najaribu kufikiri ni kipi kianze kupigwa vita kuondoa huu ujinga.
      Wapambanaji

    4. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 26,740
      Rep Power : 148044434
      Likes Received
      4638
      Likes Given
      3039

      Default Re: Shoga na Basha

      Wote wapigwe vita.

    5. Money Maker's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Location : Sitges!
      Posts : 148
      Rep Power : 489
      Likes Received
      28
      Likes Given
      9

      Default Re: Shoga na Basha

      Wrong way,nasepa!

    6. Kansime

    7. Mkwaruzo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2011
      Location : Zanzibar
      Posts : 568
      Rep Power : 593
      Likes Received
      93
      Likes Given
      9

      Default Re: Shoga na Basha

      Intotally wote ni mashoga. Na unaweza kujua hivyo baada ya kuangalia ina zao.
      1. Ni wale waliokwisha badilika na kuchukua muonekano mbaya (mwanamke anakuwa kakazana kuliko huyu).
      2. Anayefanyia tu (basha)
      3. Anayefanyiwa tu (ambaye muonekano wake upo kama kijana wa kawaida).
      4. Anayefanyiwa na kufanyia.

      Wote ni mashoga na wote wana muendelezo wa na namna moja kimadhara.
      Mungu tunusuru na madhara yao na uwapotelezee mbali

    8. Chapa Nalo Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Posts : 1,327
      Rep Power : 755
      Likes Received
      178
      Likes Given
      123

      Default Re: Shoga na Basha

      Quote By Mkwaruzo View Post
      Intotally wote ni mashoga. Na unaweza kujua hivyo baada ya kuangalia ina zao.
      1. Ni wale waliokwisha badilika na kuchukua muonekano mbaya (mwanamke anakuwa kakazana kuliko huyu).
      2. Anayefanyia tu (basha)
      3. Anayefanyiwa tu (ambaye muonekano wake upo kama kijana wa kawaida).
      4. Anayefanyiwa na kufanyia.

      Wote ni mashoga na wote wana muendelezo wa na namna moja kimadhara.
      Mungu tunusuru na madhara yao na uwapotelezee mbali
      Amen, na hawa watu wa haki za binadamu ndio wachochezi/watetezi wa huu ujinga
      Wapambanaji

    9. Clean9

    Similar Topics

    1. Kuchakachulia Maombi ya Basha
      By Zakumi in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 8
      Last Post: 28th May 2011, 20:17
    2. Tetesi: Chanzo cha kuwa Basha
      By Outlier in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 4
      Last Post: 5th April 2009, 15:57

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...