JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 75
    1. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Habari wadau,
      Kuna ka research nafanya kuhusu hawa ndugu zetu wa madanguro,
      i mean dada zetu..kuna mawili tayari nimeshayafanyia kazi,
      kuna moja la Mwananyamala na lingine la buguruni......
      manaweza kunitajia sehemu nyingine haya madanguro yalipo ili nimalizie research yangu?
      bujibuji,fidel,rev masa,chimunguru na wengineo tusaidiane......

      Note:karesearch changu kakiisha nitawakilisha hapa jamvini wadau

      Nawakilisha
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    2. Ulemavu

    3. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By MTM View Post
      lete dodoso tukujazie
      hhaahahhah mkuuu dodoso lazima kwanza usign consent form....nitakuja kwa nyie watumiaji...kuna dodoso lenu jiandae...
      TIMING likes this.
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    4. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By VoiceOfReason View Post
      Duh all in the name of research..... Kaazi kweli kweli.... Hivi na Girlfriend au Mrs huwa unamuusisha kwenye hizi research au lazima research iwe ya siri ili ifanyike vizuri
      mambo ya kazini hayamuhusu mke au Girlfriend.....
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    5. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25796
      Likes Received
      3585
      Likes Given
      3061

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By yutong View Post
      Hebu nitajie jina la hilo la buguruni nikanunue mzigo jioni maana najua buguruni itakuwa bei rahisi kuliko mwananyamala
      Buguruni demand ni kubwa na suppy ni ndogo kwa hiyo bei inakuwa kubwa..Mwananyamala Suppy ni kubwa na demand ni ndogo... so bei chini!
      Jiwahie tu Mwananyamala mkuu
      Jimbi and yutong like this.
      If you can't convince them, confuse them.


    6. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By upele View Post
      una hamu ya kuonja nyma za maeneo hayo hakuna cha research wala nini ushamba fanya research zingine ujinga huo,
      hata baba yako ukimwambia hili hata ada atasitisha,
      Conquest-elimu ya tz ujinga tuu no discovering,
      mkuu kwa umri huu unalipiwa ada na baba? au uko kayumba sec.?
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    7. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By Tusker Bariiiidi View Post
      Danguro la nini... pita Corner Bar au Opposite na Meeda utawakuta...
      hawa hawafai kwa research
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    8. Movie-Date

    9. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By kamimbi View Post
      nenda nite clubs zote utawakuta malaya wamejazana, madanguro naona kama unazunguka vile mkuu, au unataka slope?
      mkuu huelewi nn,ninahitaji madanguro hawa wa barabarani ni lead group,nahitaji wa madanguro kwanza ni rahisi hata kuwahoji
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    10. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By Jimbi View Post
      mask puani? una maana mbunye inatoa smell mkuu?
      dah punguza ukali wa mamneo mkuu
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    11. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 1,063
      Rep Power : 2444
      Likes Received
      310
      Likes Given
      2329

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By VoiceOfReason View Post
      Duh mkuu nadhani mfanya research ameshapata expert yaani angekuachia kila kitu ungemkamilishia research yake
      huyu lazima nimtafute kwenye lead group ya watumiaji....
      Jimbi likes this.
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    12. mdhama's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 45
      Rep Power : 499
      Likes Received
      18
      Likes Given
      57

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Hongera kwa kufanya utafiti!research yako ni ya aina gani, na ime base katika wilaya gani? na sampling procedure zikoje? Maana ukitajiwa na wana JF sina hakika kama itakua vizuri. Kama vipi tumia snow ball, hao uliokwisha wafanyia utafiti wakuelekeze kwa wengine cause wao ni rahisi kuwajua wengine. Fanya literature review nadhani study nyingi sana zimefanyika kuhusu hiki jambo. Make sure you do not go native lol!

    13. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 12,423
      Rep Power : 2014592
      Likes Received
      11033
      Likes Given
      7262

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By peaceficky View Post
      Duh mleta thread nahis hakuna research ila unataka huduma zenye waranti, ok jaribu mikocheni pale karibu na Laurete int xul bt dau lako liwe kubwa mana hao ni high class!
      Duh.....watu mko connected ! ! !
      Wametuonyesha Jeuri ya ukaburu,tuwaonyeshe jeuri ya Umkhontho we sizwe kupitia Red Brigade.Tukiwaonyesha woga wetu, itakua silaha imara zaidi kwao kutumaliza-Ben Saanane

    14. Gamaha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2008
      Posts : 1,520
      Rep Power : 937
      Likes Received
      578
      Likes Given
      564

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Mkuu nimesikitika unamuulizia baba mchungaji Rev Masanilo habari za madanguro duh,

    15. Patflax jr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 63
      Rep Power : 502
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Vp mkuu pande za manzese umepita?

    16. Wenger's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : HAPA HAPA MJINI
      Posts : 231
      Rep Power : 558
      Likes Received
      42
      Likes Given
      109

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Nenda pale big brother njia panda ya kenda mabibo PANA KAOFISI KA CCM BARABARANI NYUMA KUNA GUEST BUBU AMBAYO NI DANGURO LA VIDEMU VIDOGO VIDOGO saa mbili usiku vina randaranda mpaka barabarani along morogoro road kituo cha chama kusafa wateja.
      Jephta2003 and Jimbi like this.

    17. next's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2007
      Location : tabata
      Posts : 521
      Rep Power : 774
      Likes Received
      105
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By Jimbi View Post
      ndugu yangu ni PM jina la hicho kiwanja, hivi karibuni nitakuwa mwanza kikazi.
      Kuendeleza research?
      Jimbi likes this.

    18. Tajiri Mtoto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th February 2009
      Posts : 96
      Rep Power : 622
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Na hizi avatar nyingine! Nafikiri tunahitaji kuwa na regulatory board humu JF

    19. Kamkuki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 861
      Rep Power : 672
      Likes Received
      91
      Likes Given
      520

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By maishapopote View Post
      Habari wadau,
      Kuna ka research nafanya kuhusu hawa ndugu zetu wa madanguro,
      i mean dada zetu..kuna mawili tayari nimeshayafanyia kazi,
      kuna moja la Mwananyamala na lingine la buguruni......
      manaweza kunitajia sehemu nyingine haya madanguro yalipo ili nimalizie research yangu?
      bujibuji,fidel,rev masa,chimunguru na wengineo tusaidiane......

      Note:karesearch changu kakiisha nitawakilisha hapa jamvini wadau

      Nawakilisha
      Mkuu uliowataja ndio wateja wao, kwa ivo basi usitegemeee mabadiliko zaidiiiiiiiiiiiiiii, ni ushauri tiu

    20. FiQ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 480
      Rep Power : 600
      Likes Received
      76
      Likes Given
      20

      Default

      Quote By Ben View Post
      Duh.....watu mko connected ! ! !
      aaah Ben upo mpaka huku duh. Hata hvyo msaidie jamaa ni experience tu ya jiji mkuu.

    21. Marandura's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 106
      Rep Power : 497
      Likes Received
      11
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By maishapopote View Post
      hahahah mkuu na mwanza nitapita,natamani nipate na info za arusha
      Uliza shivers wapo wa ukwel. Kitu cheupeeee!

    22. yutong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 1,529
      Rep Power : 799
      Likes Received
      291
      Likes Given
      127

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By Rejao View Post
      Buguruni demand ni kubwa na suppy ni ndogo kwa hiyo bei inakuwa kubwa..Mwananyamala Suppy ni kubwa na demand ni ndogo... so bei chini!
      Jiwahie tu Mwananyamala mkuu
      Du hilo la mwananyamax liko wapi? i mean sehemu gani mi niende leo?
      Jimbi likes this.
      Sign of Victory - R. Kelly

    23. sylivanus's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th July 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 476
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      nawaomba bandungu tuache kuhiga,ya wazungu watatumaliza nawapenda watanzania wengu wengi wao wanajihuza wakisha asilika nenda bar moja iko kalimbu na kimboka huangalie mtu anavyo kula vicha kama kumi kwa dakika 30.
      yutong likes this.

    24. Azam

    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 10
      Last Post: 31st May 2014, 15:48
    2. Biashara ya ulanguzi kwa watoto na madanguro Tanzania
      By Maarifa in forum Jamii Intelligence
      Replies: 18
      Last Post: 16th October 2011, 00:56
    3. ‘Wanafunzi wanageuza nyumba madanguro’
      By Candid Scope in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 15
      Last Post: 12th September 2011, 02:58
    4. Wafanyakazi wa saloon arusha wahamia kwenye madanguro
      By Pdidy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 20th July 2011, 11:30
    5. Massage Parlours/madanguro
      By uporoto01 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 63
      Last Post: 14th May 2010, 05:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...