JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 75
    1. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 994
      Rep Power : 2411
      Likes Received
      282
      Likes Given
      2204

      Default Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Habari wadau,
      Kuna ka research nafanya kuhusu hawa ndugu zetu wa madanguro,
      i mean dada zetu..kuna mawili tayari nimeshayafanyia kazi,
      kuna moja la Mwananyamala na lingine la buguruni......
      manaweza kunitajia sehemu nyingine haya madanguro yalipo ili nimalizie research yangu?
      bujibuji,fidel,rev masa,chimunguru na wengineo tusaidiane......

      Note:karesearch changu kakiisha nitawakilisha hapa jamvini wadau

      Nawakilisha
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan


    2. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 2,701
      Rep Power : 869
      Likes Received
      298
      Likes Given
      53

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      KOna baa patakufaa,kinondoni makaburini pia aisee lazima uwe ngangari vinginevyo watakubaka tuliwahi kufanya research kama hiyo mwaka 2002 maeneo ya kinondoni tulilengeshwa kwenye nyumba danguro baada ya kuwahoji na kuwalipa wakamind eti siye tumependeza lazima watupe mchezo palichimbika ila tulisave so nenda kamili kalmili na condom usisahau!!!
      maishapopote and Jimbi like this.

    3. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,647
      Rep Power : 922929
      Likes Received
      6912
      Likes Given
      8014

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By maishapopote View Post
      Habari wadau,
      Kuna ka research nafanya kuhusu hawa ndugu zetu wa madanguro,
      i mean dada zetu..kuna mawili tayari nimeshayafanyia kazi,
      kuna moja la Mwananyamala na lingine la buguruni......
      manaweza kunitajia sehemu nyingine haya madanguro yalipo ili nimalizie research yangu?
      bujibuji,fidel,rev masa,chimunguru na wengineo tusaidiane......

      Note:karesearch changu kakiisha nitawakilisha hapa jamvini wadau

      Nawakilisha
      lete dodoso tukujazie
      AmaniGK, maishapopote and Rejao like this.
      ....Time is the wisest counselor !!!

    4. VoiceOfReason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Everywhere
      Posts : 5,239
      Rep Power : 1955
      Likes Received
      1194
      Likes Given
      603

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By mopaozi View Post
      KOna baa patakufaa,kinondoni makaburini pia aisee lazima uwe ngangari vinginevyo watakubaka tuliwahi kufanya research kama hiyo mwaka 2002 maeneo ya kinondoni tulilengeshwa kwenye nyumba danguro baada ya kuwahoji na kuwalipa wakamind eti siye tumependeza lazima watupe mchezo palichimbika ila tulisave so nenda kamili kalmili na condom usisahau!!!
      Duh all in the name of research..... Kaazi kweli kweli.... Hivi na Girlfriend au Mrs huwa unamuusisha kwenye hizi research au lazima research iwe ya siri ili ifanyike vizuri
      maishapopote likes this.
      Even a Genius Asks Questions....

    5. upele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2010
      Posts : 367
      Rep Power : 594
      Likes Received
      31
      Likes Given
      1

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      una hamu ya kuonja nyma za maeneo hayo hakuna cha research wala nini ushamba fanya research zingine ujinga huo,
      hata baba yako ukimwambia hili hata ada atasitisha,
      Conquest-elimu ya tz ujinga tuu no discovering,
      maishapopote and Jimbi like this.

    6. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,093
      Rep Power : 1486
      Likes Received
      598
      Likes Given
      146

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Danguro la nini... pita Corner Bar au Opposite na Meeda utawakuta...

    7. Kansime

    8. kamimbi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 140
      Rep Power : 500
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      nenda nite clubs zote utawakuta malaya wamejazana, madanguro naona kama unazunguka vile mkuu, au unataka slope?
      maishapopote likes this.

    9. Jimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2010
      Location : ILALA
      Posts : 751
      Rep Power : 656
      Likes Received
      135
      Likes Given
      551

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By Arafat View Post

      Acha bwana! kwani wahay bado wanafanya hiyo biashara? Hii ilikuwa zamani bwana kila wilaya ndugu zetu walitia team kuchuwa faranga.
      wahaya bado wapo mkuu, juzi nilizidiwa nikaenda kupiga mmoja pale buguruni kwa madenge. watamu hao, guu guu, tak o tak o!!
      maishapopote likes this.
      KIKUPACHO UTAMU.... NA UCHUNGU KITAKUPA!!

    10. Jimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2010
      Location : ILALA
      Posts : 751
      Rep Power : 656
      Likes Received
      135
      Likes Given
      551

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By upele View Post
      una hamu ya kuonja nyma za maeneo hayo hakuna cha research wala nini ushamba fanya research zingine ujinga huo,
      hata baba yako ukimwambia hili hata ada atasitisha,
      Conquest-elimu ya tz ujinga tuu no discovering,
      chief punguza hasira, kila kitu kinahitaji kufanyiwa research hapa duniani, siyo mambo ya shule tu bana!!
      maishapopote likes this.
      KIKUPACHO UTAMU.... NA UCHUNGU KITAKUPA!!

    11. Jimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2010
      Location : ILALA
      Posts : 751
      Rep Power : 656
      Likes Received
      135
      Likes Given
      551

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By mopaozi View Post
      KOna baa patakufaa,kinondoni makaburini pia aisee lazima uwe ngangari vinginevyo watakubaka tuliwahi kufanya research kama hiyo mwaka 2002 maeneo ya kinondoni tulilengeshwa kwenye nyumba danguro baada ya kuwahoji na kuwalipa wakamind eti siye tumependeza lazima watupe mchezo palichimbika ila tulisave so nenda kamili kalmili na condom usisahau!!!
      mkuu embu ni PM hilo danguro la kinondoni namie nikajionee mwenyewe.
      KIKUPACHO UTAMU.... NA UCHUNGU KITAKUPA!!

    12. Jimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2010
      Location : ILALA
      Posts : 751
      Rep Power : 656
      Likes Received
      135
      Likes Given
      551

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By Speedo View Post
      Ohooooooooooo!!!!!
      Umenikumbusha. ni jana tu nilipita mitaa flani ya Buguruni mida ya saa mbili na nusu usiku. nilishuhudia wanawake kama ishirini hivi wamejipanga kwenye mtaa flani wote wanaongea lugha ya ... naamini itakuwa kih.y.. maana naipata kidogo baada ya kuishi Bk kwa wiki.
      Basi nilishtuka kuwaona wote wamevaa mavazi kama meupe kiasi nikadhani naota, labda majini/pepo maana kulikuwa na mwanga hafifu.
      kilichonipa moyo ni kuona watu kibao wanapita bila hata kuwashangaa.
      Niliamua kurudia njia ile ile kwa mwendo wa taratibu ... basi nilishuhudia wanaume wanaingia ndani kwenye baadhi ya milango. sikuishia hapo, leo asubuhi nikaamua kwenda mitaa ile kuona panafananaje mchana (nipo likizo jijini) nikakuta pametawaliwa na ukimya ispokuwa wapita njia. nikaingia duka moja kutafuta taarifa. kupitia mazungumzo yetu na mwenyeji wangu (kijana mmoja) nikaelezwa kuwa hao ni wah.y. na hivyo vyumba ni vyao wanakuja usiku kufanya business kisha wanaondoka asubuhi au usiku mkubwa.
      Sijui sehemu zingine za jiji hili kuu kama yapo haya..............
      tehe tehe tehe! kiongozi, kwa taarifa yako hao wahaya wa buguruni wapo muda wote! ukitaka kuhakikisha nenda mida yeyote kuanzia asubuhi, utaona kama mlango umerudishwa vile, wewe ingia ndani tu utamkuta amelala kwenye kitanda chake.
      hapo hakuna kuuliza, unatoa buku mbili tu na kupewa huduma kimyakimya. ukitaka kushinda siku nzima mnaongea tu!
      KIKUPACHO UTAMU.... NA UCHUNGU KITAKUPA!!

    13. Jimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2010
      Location : ILALA
      Posts : 751
      Rep Power : 656
      Likes Received
      135
      Likes Given
      551

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By matumbo View Post
      nenda buguruni-chama ulizia kwa kimboka ndio danguro maarufu apo, au nenda tandika ulizia kwa wahaya apo bei yao ni nzuri kupindukia ila uvae mask puani maana......USISAHAU DAWA YA PENZI
      mask puani? una maana mbunye inatoa smell mkuu?
      KIKUPACHO UTAMU.... NA UCHUNGU KITAKUPA!!

    14. Jimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2010
      Location : ILALA
      Posts : 751
      Rep Power : 656
      Likes Received
      135
      Likes Given
      551

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By KakaJambazi View Post
      Kule mwanza karibu na hotel ya La Kairo kuna danguro, kuna mtoto pale balaa. Chuchu saa sita afu kitu tite sijui huwa anatumia nini.

      Kila siku watu wanafunga tela wanasubiria zamu zao.
      ndugu yangu ni PM jina la hicho kiwanja, hivi karibuni nitakuwa mwanza kikazi.
      KIKUPACHO UTAMU.... NA UCHUNGU KITAKUPA!!

    15. VoiceOfReason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Everywhere
      Posts : 5,239
      Rep Power : 1955
      Likes Received
      1194
      Likes Given
      603

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By Jimbi View Post
      umerudishwa vile, wewe ingia ndani tu utamkuta amelala kwenye kitanda chake.
      hapo hakuna kuuliza, unatoa buku mbili tu na kupewa huduma kimyakimya. ukitaka kushinda siku nzima mnaongea tu!
      Duh mkuu nadhani mfanya research ameshapata expert yaani angekuachia kila kitu ungemkamilishia research yake
      maishapopote likes this.
      Even a Genius Asks Questions....

    16. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 994
      Rep Power : 2411
      Likes Received
      282
      Likes Given
      2204

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By Ngisibara View Post
      Msinikumbushe enzi zetu pale Kisutu... week end tulikuwa tunakutana pale wa Pugu Sec, Kibaha Sec etc.. foleni kama vile tunanunua mafuta ya taa na ukiwa mdogo mdogo unawekwa pembeni mpaka wababe wamalize...mhhhh.... siku hizi naona petrol station kuuubwa na wengine tuliokuwa tunakutana pale ni mawaziri>>>>yote maisha
      asee mkuu hii ilikua kali kaka....ilikua mwaka gani mkuu na price ilikuaje per fasta?
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    17. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 994
      Rep Power : 2411
      Likes Received
      282
      Likes Given
      2204

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By TUKUTUKU View Post
      Mimi nilifikiri unataka taarifa kwa mtu yeyote kumbe wewe unataka taarifa kutoka kwa watu maalum na si kwa watu wenye taarifa sahihi,hata purposive sampling haipo hivyo,na hizo findings zako zinaweza kuwa batili!!!
      Sampling ipo mkuu...ndo maana nahitaji kwanza wanaishi hapo then nitarudi kwa nyie watumiaji,by the way nitakupm nikupe dodoso
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    18. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 994
      Rep Power : 2411
      Likes Received
      282
      Likes Given
      2204

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By KakaJambazi View Post
      Kule mwanza karibu na hotel ya La Kairo kuna danguro, kuna mtoto pale balaa. Chuchu saa sita afu kitu tite sijui huwa anatumia nini.

      Kila siku watu wanafunga tela wanasubiria zamu zao.
      hahahah mkuu na mwanza nitapita,natamani nipate na info za arusha
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    19. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,073
      Rep Power : 25775
      Likes Received
      3577
      Likes Given
      3055

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By MTM View Post
      lete dodoso tukujazie
      Yeah... hiki ndio cha muhimu zaidi!
      TIMING likes this.
      If you can't convince them, confuse them.


    20. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 994
      Rep Power : 2411
      Likes Received
      282
      Likes Given
      2204

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By pumbatupu View Post
      siamini kama unafanya research,nadhani unatafuta kazi za nje..kuwa muwazi usaidiwe maeneo ya uhakika..eti research..pambaf
      hapo kwenye red panareflect jina lako mkuu au? by the way avatar yako inaonyesha unaweza nisaidia somehow....kumbuka research ziko za aina nyingi
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    21. yutong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 1,529
      Rep Power : 780
      Likes Received
      291
      Likes Given
      127

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By maishapopote View Post
      Habari wadau,
      Kuna ka research nafanya kuhusu hawa ndugu zetu wa madanguro,
      i mean dada zetu..kuna mawili tayari nimeshayafanyia kazi,
      kuna moja la Mwananyamala na lingine la buguruni......
      manaweza kunitajia sehemu nyingine haya madanguro yalipo ili nimalizie research yangu?
      bujibuji,fidel,rev masa,chimunguru na wengineo tusaidiane......

      Note:karesearch changu kakiisha nitawakilisha hapa jamvini wadau

      Nawakilisha

      Hebu nitajie jina la hilo la buguruni nikanunue mzigo jioni maana najua buguruni itakuwa bei rahisi kuliko mwananyamala
      Sign of Victory - R. Kelly

    22. maishapopote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Location : njoro
      Posts : 994
      Rep Power : 2411
      Likes Received
      282
      Likes Given
      2204

      Default Re: Madanguro ya mjini Dar...Msaada Pls..

      Quote By mopaozi View Post
      KOna baa patakufaa,kinondoni makaburini pia aisee lazima uwe ngangari vinginevyo watakubaka tuliwahi kufanya research kama hiyo mwaka 2002 maeneo ya kinondoni tulilengeshwa kwenye nyumba danguro baada ya kuwahoji na kuwalipa wakamind eti siye tumependeza lazima watupe mchezo palichimbika ila tulisave so nenda kamili kalmili na condom usisahau!!!
      Haiwezekani mkuu kama mliwaacha ...manake si ilikua ofa hiyo au? by the way thanks for info...mliwapa bei gani vile?
      Naipenda JF zaidi ya Gang chomba anavyoipenda AC Milan

    23. Clean9

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 10
      Last Post: 31st May 2014, 14:48
    2. Biashara ya ulanguzi kwa watoto na madanguro Tanzania
      By Maarifa in forum Jamii Intelligence
      Replies: 18
      Last Post: 15th October 2011, 23:56
    3. ‘Wanafunzi wanageuza nyumba madanguro’
      By Candid Scope in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 15
      Last Post: 12th September 2011, 01:58
    4. Wafanyakazi wa saloon arusha wahamia kwenye madanguro
      By Pdidy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 20th July 2011, 10:30
    5. Massage Parlours/madanguro
      By uporoto01 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 63
      Last Post: 14th May 2010, 04:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...