JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kufanya mapenzi kwa simu

    Report Post
    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
    Results 81 to 97 of 97
    1. funzadume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2010
      Location : Kwenye Uchafu/Uozo
      Posts : 3,878
      Rep Power : 1301
      Likes Received
      777
      Likes Given
      789

      Default Kufanya mapenzi kwa simu

      Nilikuwa nasoma kuwa watu hufanya mapenzi kwa njia ya simu nikawa naona ni uzushi tu sasa jana nimeyaona ofisini

      Ofisi nayofanyia kazi choo kiko kwa penbeni kidogo na vimetenganishwa cha ladies na gents sasa jana jioni kabla sijatoka job niliamua kuingia toilet kidogo wakati niko naendelea na kilichonipeleka nilimsikia dada mmoja tunafanya nae kazi anaongea na simu huku akija chooni.

      Alikuwa hajui kama kuna mtu kwenye choo cha wanaume. Alipofika chooni akawa anaongea a simu huku akitoa kelele za mahaba kama anafanya mapenzi huku akilalamika jamaa aache kumwongelesha kwani atalegea na akirudi ofcn watu watamgundua. Aliendelea kulalamika huku akitoa milio kama anatiwa na baadae akawa analalamika nakaribia kukojoa jamaani. Halafu akawa anasema mamaaa aaahg nakojoa nakojoa kisha akatoa mlio halafu akawa anamlalamikia jamaa kuwa amemfanya mpk amekojoa kisha akawa anaongea na simu kwa sauti ambayo nilikuwa simsikii baadae aka flash nakutoka. Hapo muda wote mimi nimetulia nasikiliza mchezo mzima

      Baadae nikamsikia anatoka akarudi oficn na mimi nikavuta kama dk 5 hivi nikatoka. Nikahakikisha hanioni kama na mie nilikuwa choo cha jirani na wakati naondoka aliniomba lifti nikawa namchora tu (yuko singo)
      All good things in the World are not things


    2. Smartboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Posts : 1,100
      Rep Power : 704
      Likes Received
      118
      Likes Given
      4

      Default Re: sex through the phone

      duh hiii kali mi sina habari
      Unaweza kuwadanganya watu flani kwa muda wote na unaweza kuwandanya watu wote kwa muda flani lakini huwezi kuwandanya watu wote kwa muda wote.

    3. Little Angel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Posts : 1,078
      Rep Power : 655
      Likes Received
      279
      Likes Given
      363

      Default

      Quote By Meddybwoy View Post
      Phone sex is one just amazing,kwanza it makes u say things that sometimes u cant say when u r all together,it makes the two lose ur minds in sex,mnaeza jikuta mnasema maneno ambayo u never thought of and in the end inakua kama unaongeza sex desires ata mkiwa pamoja coz mnakua mnakumbukia how u talk through the phone! Having said that,i will finish by saying phone sex is my favourite game!!! Girls u can privately talk to me and we can sort it out if u ar interested
      hahaaa aisee sasa je bint akinogews akuhitaji physically si itakua balaa.

    4. Little Angel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Posts : 1,078
      Rep Power : 655
      Likes Received
      279
      Likes Given
      363

      Default

      Quote By patrickk View Post
      sasa mdau mshafanya mara 2 unataka tukushaur nini?endelea tu kujigegeda
      sijigegedi tunagegedana mkuu.

    5. Little Angel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Posts : 1,078
      Rep Power : 655
      Likes Received
      279
      Likes Given
      363

      Default

      Quote By Eiyer View Post
      Natamani sana nimuone Bazazi hapa aisee!Kumbe na kwenye simu nayo imoeeeeh!
      "
      Huu ushamba huu tabu sana,lakini si inakua kama p.u.c.h.u tu au?
      Eiyer huo ndo wasiwasi wangu maana jamaa asije akapungukiwa zile nguvu zenu nikakosa utamu..

    6. Mjuni Lwambo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 25th April 2012
      Location : Lyamidati-Shinyanga.
      Posts : 3,814
      Rep Power : 5370616
      Likes Received
      1150
      Likes Given
      1127

      Default Re: sex through the phone

      Acheni kutuzingua, hapo utaishia kupiga puchu tu.

    7. JF SMS Swahili

    8. young j's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd December 2012
      Posts : 18
      Rep Power : 373
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Little Angel View Post
      Eiyer huo ndo wasiwasi wangu maana jamaa asije akapungukiwa zile nguvu zenu nikakosa utamu..
      me npo kumreplace, kama utamu 2 utaupata kwang.....

    9. Mndengereko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Location : IKWIRIRI
      Posts : 5,775
      Rep Power : 37653085
      Likes Received
      2210
      Likes Given
      1507

      Default Re: sex through the phone

      Sex phone=ku do mkiwa mmevaa nguo.

    10. Little Angel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Posts : 1,078
      Rep Power : 655
      Likes Received
      279
      Likes Given
      363

      Default

      Quote By young j View Post
      me npo kumreplace, kama utamu 2 utaupata kwang.....
      hahaaa si rahisi kiasi hicho.. lol naweza jikuta nakumbana na kibamia bure.

    11. #89
      Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,176
      Rep Power : 1573606
      Likes Received
      6146
      Likes Given
      7680

      Default Re: sex through the phone

      Quote By Little Angel View Post
      naombeni mnijuze kama kuna tatizo kumalizia haja zangu na my hubby kwa simu. maana yye ndo amekua akiniambia tufanye hivyo.

      yy amesafiri for two weeks sasa toka aondoke ni kama four days toka aondoke na tumeshafanya twice na tumejikuta wote tukiridhika..

      plz kama kuna tatizo naombeni mnijuze...
      ....ohhoo... Kama twice umeridhika, doubts za nini tena?
      Hakuna tatizo, atleast you fantasize each other hata mkiwa mbali...
      :


    12. #90
      Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,176
      Rep Power : 1573606
      Likes Received
      6146
      Likes Given
      7680

      Default Re: sex through the phone

      Quote By Mjuni Lwambo View Post
      Acheni kutuzingua, hapo utaishia kupiga puchu tu.
      Ndio maana yake....
      :


    13. Arushaone's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 12,137
      Rep Power : 71422551
      Likes Received
      9549
      Likes Given
      24377

      Default

      Quote By Vin Diesel View Post
      naishi dunia gani sijui......
      You are not Vin Diesel... mwenyewe hapa nimeshikwa na mshangao sana! Can this happen?

    14. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 5,337
      Rep Power : 350977
      Likes Received
      1824
      Likes Given
      369

      Default Re: sex through the phone

      Quote By Suprise View Post
      pole, nahis itakupunguzia soko la kugegeda live, utakua unaniwaza mimi tu hata nikisafiri,c eti eenh
      hahaha kweli naona sasa soko la kugegeda pungua...ila wewe kukuwaza lazima wagu...na ulivyokuwa wajua kugegedana loh
      when poverty enters through the door love escapes through the window!!!!!

      whom the gods seek to destroy first call promising

    15. Vin Diesel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Posts : 7,113
      Rep Power : 108991
      Likes Received
      3617
      Likes Given
      2158

      Default Re: Kufanya mapenzi kwa simu

      Quote By Arushaone View Post
      You are not Vin Diesel... mwenyewe hapa nimeshikwa na mshangao sana! Can this happen?
      najiona mgeni kabisa....ila hili la mapenzi kwa simu acha linipite tu...ushamba mwingine faida..lol

    16. Anthonio's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2012
      Posts : 178
      Rep Power : 413
      Likes Received
      18
      Likes Given
      1

      Default

      Tafuta muda wa kutosha na ongea na mwenzi wako kwenye simu while assuming that mpo kitandani pamoja mnafanya sex.

    17. Anthonio's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2012
      Posts : 178
      Rep Power : 413
      Likes Received
      18
      Likes Given
      1

      Default

      Weeeeee!, utam ukizidi hadi nguo unatoa zote.

    18. Anthonio's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2012
      Posts : 178
      Rep Power : 413
      Likes Received
      18
      Likes Given
      1

      Default

      Haina madhara,ila hakikisha unaridhika na yeye anaridhika. Vinginevyo your going to loose as cheating itakuw on the door

    19. Donn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2012
      Posts : 2,306
      Rep Power : 2972
      Likes Received
      889
      Likes Given
      380

      Default

      Quote By Little Angel View Post
      Eiyer huo ndo wasiwasi wangu maana jamaa asije akapungukiwa zile nguvu zenu nikakosa utamu..
      duh... Naona unakaba mapemaaa.....

    20. JF SMS Swahili

    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345

    Similar Topics

    1. Kufanya mapenzi na HIV +ve Partner
      By rakeyescarl in forum JF Doctor
      Replies: 9
      Last Post: 12th August 2011, 11:39
    2. Kufanya Mapenzi kama kufanya mazoezi.
      By Bujibuji in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 12
      Last Post: 18th July 2011, 13:23
    3. Polisi wawalazimisha vijana kufanya kufanya mapenzi
      By Mungi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 25
      Last Post: 22nd December 2010, 12:54
    4. Nyakati za kufanya mapenzi.............Mh!!!
      By Sajenti in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 25
      Last Post: 22nd June 2010, 17:38

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...