JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuhusu sms za mapenzi

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 62
    1. kagarara's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 502
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Kuhusu sms za mapenzi

      Wana jf, nipeni sms za mahaba za kusimua sana ambazo naweza mtumia mpenz wangu usiku huu.


    2. Eiyer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 18,756
      Rep Power : 24077684
      Likes Received
      8278
      Likes Given
      10271

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Ohoooo!

    3. jnuswe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 1,085
      Rep Power : 1877
      Likes Received
      442
      Likes Given
      49

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      wakikupa haiwezi kusisimua sana kwasababu itakuwa haijatoka moyoni kabisa, but ngoja tusubiri wataalam wa mambo haya !
      Mahesabu likes this.

    4. punainen-red's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Posts : 1,737
      Rep Power : 902
      Likes Received
      394
      Likes Given
      19

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Hahahaaa! Unataka kumwonyesha wewe babkubwa eeh?! Hakuna sms nzuri kama kumwandikia hisia zako mkuu. Ila kama mmezoea kudanganyana nenda ka google 'love messages' Unamrushia kumbe na yeye anazo hizohizo siku nyingi...!!

    5. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599352
      Likes Received
      17255
      Likes Given
      18225

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi


      My Love…


      Nimeshinda siku nzima nakufikiria hasa kua ni ujumbe gani nikutmie ujisikie kama ninapo
      jisikia hapa katika hizi feelings ambazo zinanichanganya na kunikosesha rahaa…
      Nimejaribu saana kubuni ni maneno gani nikupe.. bahati mbaya saana mimi
      si mmoja wa wale wenye maneno mazuri naya kukosha…
      oh! How I wish ungeona hali yangu ilivyo mbaya kwa ajili yako…
      Niseme nini darling?? Ni bora unitamkie wewe kitu gani wapenda usikie…
      Nimejaribu hata kuomba msaada JF jamvi la GT wa ujumbe mzuuuri…
      lakini nikakuta ni bora nikwambie kweli kua sina maneno…
      Ila niseme tu Nakupenda na nakuombea kwa Mola alokuumba
      ukulinde usiku huu mnene na siku zoote zijazo….

      Kwa mapenzi ya dhati Kagarara…


      BAK, KakaJambazi, Anfaal and 4 others like this.
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    6. JF SMS Swahili

    7. jnuswe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 1,085
      Rep Power : 1877
      Likes Received
      442
      Likes Given
      49

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      haya message hiyo, zitakuja na nyingine

    8. muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 859
      Rep Power : 734
      Likes Received
      269
      Likes Given
      355

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By punainen-red View Post
      Hahahaaa! Unataka kumwonyesha wewe babkubwa eeh?! Hakuna sms nzuri kama kumwandikia hisia zako mkuu. Ila kama mmezoea kudanganyana nenda ka google 'love messages' Unamrushia kumbe na yeye anazo hizohizo siku nyingi...!!
      usemayo ni kweli na hakika, hisia za moyoni mwako na hasa kwa vile umjuavyo mpenzi wako ndio unaweza kupata maneno mazuri ya kumwambia mpenzio. ila kubwa kwa usiku huu ukiacha longolongo za kimahaba mtakie tu usiku mwema, umwombee dua ili Mungu amlinde na kumlaza salama na awe mzima wa afya hadi siku mtakapoonana tena kwa kudra za Mungu. mfno mie mume anitumie msg eti usiku kucha silali nakuwaza wewe, mara sili silali kwa kukufikiri nitajua tu either zimepotea njia au ananitania au ni utapeli!!

    9. kagarara's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 502
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Ashadii View Post
      My Love…Nimeshinda siku nzima nakufikiria hasa kua ni ujumbe gani nikutmie ujisikie kama ninapo jisikia hapa katika hizi feelings ambazo zinanichanganya na kunikosesha rahaa… Nimejaribu saana kubuni ni maneno gani nikupe.. bahati mbaya saana mimi si mmoja wa wale wenye maneno mazuri naya kukosha… oh! How I wish ungeona hali yangu ilivyo mbaya kwa ajili yako… Niseme nini darling?? Ni bora unitamkie wewe kitu gani wapenda usikie… Nimejaribu hata kuomba msaada JF jamvi la GT wa ujumbe mzuuuri… lakini nikakuta ni bora nikwambie kweli kua sina maneno… Ila niseme tu Nakupenda na nakuombea kwa Mola alokuumba ukulinde usiku huu mnene na siku zoote zijazo….Kwa mapenzi ya dhati Kagarara…
      Thanks very much for ur help, ww mmoja wa wale wanaopenda mafanikio yangu kwenye mapenzi yangu. Nakuombea na wewe pia.

    10. Eiyer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 18,756
      Rep Power : 24077684
      Likes Received
      8278
      Likes Given
      10271

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Dada bwana!!

    11. Blaki Womani's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : migombani
      Posts : 5,135
      Rep Power : 867714
      Likes Received
      3174
      Likes Given
      1979

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      yakutungiwa hainogi sema neno moja latosha............... usifikiri sana litakuja lenyewe
      " Ukibebwa jikaze ukijilegeza unamwumiza alijekubeba"

    12. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599352
      Likes Received
      17255
      Likes Given
      18225

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By Blaki Womani View Post
      yakutungiwa hainogi sema neno moja latosha............... usifikiri sana litakuja lenyewe

      Blaki woman mkorofi weweee... mwenye uzi ndo kwanza naona kalala...lol
      Blaki Womani likes this.
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    13. bacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Posts : 4,216
      Rep Power : 1344
      Likes Received
      734
      Likes Given
      2147

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By Ashadii View Post

      My Love…


      Nimeshinda siku nzima nakufikiria hasa kua ni ujumbe gani nikutmie ujisikie kama ninapo
      jisikia hapa katika hizi feelings ambazo zinanichanganya na kunikosesha rahaa…
      Nimejaribu saana kubuni ni maneno gani nikupe.. bahati mbaya saana mimi
      si mmoja wa wale wenye maneno mazuri naya kukosha…
      oh! How I wish ungeona hali yangu ilivyo mbaya kwa ajili yako…
      Niseme nini darling?? Ni bora unitamkie wewe kitu gani wapenda usikie…
      Nimejaribu hata kuomba msaada JF jamvi la GT wa ujumbe mzuuuri…
      lakini nikakuta ni bora nikwambie kweli kua sina maneno…
      Ila niseme tu Nakupenda na nakuombea kwa Mola alokuumba
      ukulinde usiku huu mnene na siku zoote zijazo….

      Kwa mapenzi ya dhati Kagarara…


      ...............hivi Asha,

      unajua kuna mwingine hizi ngonjera zote hazimuiingii akilini kabisa,
      yaani ni mara mia umwambie.................

      ''usiku mwema mpenzi,mungu akulinde''
      NYUKI hapigwi BUSU........................

    14. bacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Posts : 4,216
      Rep Power : 1344
      Likes Received
      734
      Likes Given
      2147

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By muhanga View Post
      usemayo ni kweli na hakika, hisia za moyoni mwako na hasa kwa vile umjuavyo mpenzi wako ndio unaweza kupata maneno mazuri ya kumwambia mpenzio. ila kubwa kwa usiku huu ukiacha longolongo za kimahaba mtakie tu usiku mwema, umwombee dua ili Mungu amlinde na kumlaza salama na awe mzima wa afya hadi siku mtakapoonana tena kwa kudra za Mungu. mfno mie mume anitumie msg eti usiku kucha silali nakuwaza wewe, mara sili silali kwa kukufikiri nitajua tu either zimepotea njia au ananitania au ni utapeli!!
      ila kwa umri wake huyu kijana,
      hayo maneno aliyompa Asha nadhani yanamfaa...................... .
      NYUKI hapigwi BUSU........................

    15. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599352
      Likes Received
      17255
      Likes Given
      18225

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By bacha View Post
      ...............hivi Asha,

      unajua kuna mwingine hizi ngonjera zote hazimuiingii akilini kabisa,
      yaani ni mara mia umwambie.................

      ''usiku mwema mpenzi,mungu akulinde''


      What to tell mpenzi wako depends na the type of person alivyo...
      Ni muhimu kumjua mwenzio ana penda nini...
      Hayo maneno hapo juu nimetoa.. but believe me mpenzi wangu simpi hio mistari...
      Haimfaii...

      Mpaka huyu kaomba msaada wa message i bet you ni under 22,
      na kama ni that age hio message yamfaa kabisa..
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    16. Garmii's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Posts : 164
      Rep Power : 497
      Likes Received
      19
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Ashadii View Post
      My Love…Nimeshinda siku nzima nakufikiria hasa kua ni ujumbe gani nikutmie ujisikie kama ninapo jisikia hapa katika hizi feelings ambazo zinanichanganya na kunikosesha rahaa… Nimejaribu saana kubuni ni maneno gani nikupe.. bahati mbaya saana mimi si mmoja wa wale wenye maneno mazuri naya kukosha… oh! How I wish ungeona hali yangu ilivyo mbaya kwa ajili yako… Niseme nini darling?? Ni bora unitamkie wewe kitu gani wapenda usikie… Nimejaribu hata kuomba msaada JF jamvi la GT wa ujumbe mzuuuri… lakini nikakuta ni bora nikwambie kweli kua sina maneno… Ila niseme tu Nakupenda na nakuombea kwa Mola alokuumba ukulinde usiku huu mnene na siku zoote zijazo….Kwa mapenzi ya dhati Kagarara…
      duh umeuwa mbaya! Imekataa hiyo.

    17. Blaki Womani's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Location : migombani
      Posts : 5,135
      Rep Power : 867714
      Likes Received
      3174
      Likes Given
      1979

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By Ashadii View Post
      Blaki woman mkorofi weweee... mwenye uzi ndo kwanza naona kalala...lol
      ulipomwandikia utenzi amekwenda moja kwa moja kutema cheche asije sahau................yupo busy sasa hivi na ooohhh you know Ashadii ameniambia nikwambie hahahahah................dearest mambo ya kutongoza bana yanataka utaalam................
      AshaDii likes this.
      " Ukibebwa jikaze ukijilegeza unamwumiza alijekubeba"

    18. bacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Posts : 4,216
      Rep Power : 1344
      Likes Received
      734
      Likes Given
      2147

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By Ashadii View Post
      What to tell mpenzi wako depends na the type of person alivyo...
      Ni muhimu kumjua mwenzio ana penda nini...
      Hayo maneno hapo juu nimetoa.. but believe me mpenzi wangu simpi hio mistari...
      Haimfaii...

      Mpaka huyu kaomba msaada wa message i bet you ni under 22,
      na kama ni that age hio message yamfaa kabisa
      ..
      .............absolutely right...
      AshaDii likes this.
      NYUKI hapigwi BUSU........................

    19. TEGEMEA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2011
      Posts : 353
      Rep Power : 540
      Likes Received
      30
      Likes Given
      4

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Changanya na zako

    20. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599352
      Likes Received
      17255
      Likes Given
      18225

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By bacha View Post
      .............absolutely right...

      Dah! Finally we agree on something...lol
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    21. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599352
      Likes Received
      17255
      Likes Given
      18225

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By Blaki Womani View Post
      ulipomwandikia utenzi amekwenda moja kwa moja kutema cheche asije sahau................yupo busy sasa hivi na ooohhh you know Ashadii ameniambia nikwambie hahahahah................dearest mambo ya kutongoza bana yanataka utaalam................

      Blacki woman umenifurahisha... tatizo watu hurusha uzi hatupewi feedbak...lol...
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Naomba kujuzwa kuhusu mapenzi
      By Romance in forum Love Connect
      Replies: 24
      Last Post: 28th June 2011, 23:46
    2. Kuoga baada ya mapenzi ama kabla ya mapenzi lipi bora??
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 12
      Last Post: 5th August 2010, 16:22
    3. Mama Afanya Mapenzi na Mwanae ili Kumpa Uzoefu wa Mapenzi
      By MziziMkavu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 31st May 2010, 13:54
    4. Mapenzi Mapenzi Mapenzi aah jamani aua sababu ya penzi zito kwa...
      By FirstLady1 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 54
      Last Post: 16th October 2009, 18:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...