JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuhusu sms za mapenzi

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 62
    1. kagarara's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 515
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Kuhusu sms za mapenzi

      Wana jf, nipeni sms za mahaba za kusimua sana ambazo naweza mtumia mpenz wangu usiku huu.


    2. Gagurito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Gangilonga....
      Posts : 5,460
      Rep Power : 9948459
      Likes Received
      737
      Likes Given
      698

      Default

      Quote By Maria Roza View Post
      Hahhah ipo siku atasahau hata kunanihiliii lolMidumeya hivi haifai kabisaaaa
      Nimeishagundua hilo best teh! Utaombaje msg za mapenzi kwa wenzio?

    3. Gagurito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Gangilonga....
      Posts : 5,460
      Rep Power : 9948459
      Likes Received
      737
      Likes Given
      698

      Default

      Quote By Gagurito View Post
      Mwambie.... "I have started loving 'U'..i know its sounds rediculous but i can't control my feelings for 'U'..sometime later i will start loving more ALPHABETS..." hii safi sana katika mapenzi!
      Amwambie hayo teh!

    4. Gagurito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Gangilonga....
      Posts : 5,460
      Rep Power : 9948459
      Likes Received
      737
      Likes Given
      698

      Default

      Nimempa option nyingine hapo chini, ashindwe mwenyewe lol.
      Quote By Gagurito View Post
      Mwambie, "Mpenzi wangu mzuri nakupenda sana, But Gagurito kaonyesha kukupenda zaidi, naogopa, nahofia nafasi yangu kwako, ukweli ni kwamba sina uwezo wa kucompete na Gagurito"

    5. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 8,135
      Rep Power : 33206109
      Likes Received
      2639
      Likes Given
      2279

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Ashadii, hiyo mistari ni too much to b useful, cmu yenyewe inapokea characters 160.
      Ukienda Dukani, Uliza Kondom Peke yake, ,,Usiulize na Vaseline.

    6. Mwanakili90's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 1,560
      Rep Power : 815
      Likes Received
      203
      Likes Given
      3

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      du demu wa jamaa kichwa ngumu,mpaka jamaa anaomba msaad wa MANENO MATAMU?

    7. Kansime

    8. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 873
      Likes Received
      892
      Likes Given
      690

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      "nakupende sana na ndo maana nimeamua kesho twende hospitali tukapime"
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    9. muhanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Posts : 861
      Rep Power : 748
      Likes Received
      269
      Likes Given
      358

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By bacha View Post
      ila kwa umri wake huyu kijana,
      hayo maneno aliyompa Asha nadhani yanamfaa...................... .
      na kweli yaelekea bado mdogo hajajua vema aanzie wapi! hao ndio wale wa kuimbiana bongo flava kabla ya kulala... ili kuonyesha msisitizo wa penzi changa la dhati wakati nyuma ya pazia ana shazi la wapenzi wa mpito! lakini mwetu sie wakomavu tunajua sms za kuandikiana. maana wakati mwingine mtu una mpenzi ambae ni mume/mke wa mtu, basi jioni kabla giza mshapigiana kutakiana usingizi mwema! na uck ni sms fupi tu ' g9te hun'. nae ajibu same to u! na kama mke/mumewe ni wale wa kuchakura cm za wenzao basi hakuna kutumiana sms maana ni ushahidi ukiweza unatwanga tu cm na mnatakiana uck mwema kiutu uzima mbele ya mwenye mali!

    10. Gaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Clarendon road
      Posts : 4,516
      Rep Power : 1434
      Likes Received
      1844
      Likes Given
      1895

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Mpenzi wangu, kuwa na wewe kumenifanya niyaangalie maisha kwa jicho la pili, umenipa reason ya kufanya kazi kwa bidii ili tuje tuishi maisha mazuri badae na familia yetu, nakupenda sana mpenzi only you can make me feel this way, please dont change the plan we had
      You Only live Once....But if you do it right, Once is enough

    11. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,581
      Rep Power : 1591
      Likes Received
      881
      Likes Given
      222

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      mbona simple 'nikinywa maji nakuona kwenye grasi,usiku sipati usingizi juu yako,in shot una make headlines kwenye moyo wangu..

    12. Romance's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 15th June 2011
      Location : Usijali....
      Posts : 588
      Rep Power : 0
      Likes Received
      152
      Likes Given
      211

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      aaaaaaiiiiiiiiiii!!!!!!!!!! ku dooo unajua?????? teh teh teh

    13. afrodenzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : sweet home
      Posts : 15,762
      Rep Power : 14695011
      Likes Received
      5973
      Likes Given
      5769

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Mtumie Avatar yangu mmmmhhhhh

    14. afrodenzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : sweet home
      Posts : 15,762
      Rep Power : 14695011
      Likes Received
      5973
      Likes Given
      5769

      Default

      Quote By Leonard Robert View Post
      mbona simple 'nikinywa maji nakuona kwenye grasi,usiku sipati usingizi juu yako,in shot una make headlines kwenye moyo wangu..
      Hahahahahahaha lolDahhhh kwa kweli umenikumbusha mbali Loohhh eti nimeshika pumpzi ndani Niambie wanipenda kabla sijafa loooohhhKuna raha kweli dunia hii. Mmhhhh

    15. Gagurito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Gangilonga....
      Posts : 5,460
      Rep Power : 9948459
      Likes Received
      737
      Likes Given
      698

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Ngoja niende kazini!

    16. njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 6,239
      Rep Power : 889966
      Likes Received
      1350
      Likes Given
      214

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By AshaDii View Post

      My Love…


      Nimeshinda siku nzima nakufikiria hasa kua ni ujumbe gani nikutmie ujisikie kama ninapo
      jisikia hapa katika hizi feelings ambazo zinanichanganya na kunikosesha rahaa…
      Nimejaribu saana kubuni ni maneno gani nikupe.. bahati mbaya saana mimi
      si mmoja wa wale wenye maneno mazuri naya kukosha…
      oh! How I wish ungeona hali yangu ilivyo mbaya kwa ajili yako…
      Niseme nini darling?? Ni bora unitamkie wewe kitu gani wapenda usikie…
      Nimejaribu hata kuomba msaada JF jamvi la GT wa ujumbe mzuuuri…
      lakini nikakuta ni bora nikwambie kweli kua sina maneno…
      Ila niseme tu Nakupenda na nakuombea kwa Mola alokuumba
      ukulinde usiku huu mnene na siku zoote zijazo….

      Kwa mapenzi ya dhati Kagarara…




      mhhh AshaDii sis upo wapi..? njiwa nina salamu
      AshaDii, katemba j and katemba j like this.
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    17. wahida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Posts : 387
      Rep Power : 541
      Likes Received
      123
      Likes Given
      161

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Mmmmh ,, unabahati ww

    18. wahida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Posts : 387
      Rep Power : 541
      Likes Received
      123
      Likes Given
      161

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Fish love water but me ,ilove u,, au haifai hiyo?

    19. katemba j's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th August 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      kaktika suala hili ni muhimu kumfahamu vizuri huyo menzi wako na kitu gani anachokipenda basi utajua umwambie nini ili nae ajue kuwa unampenda kwa dhati

    20. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 12,024
      Rep Power : 125939397
      Likes Received
      12058
      Likes Given
      10271

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      mwambie mother love father,sister love brother but me i love you!ah enzi zetu bwana!

    21. tatanyengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 1,077
      Rep Power : 689
      Likes Received
      254
      Likes Given
      194

      Default Re: Kuhusu sms za mapenzi

      Quote By AshaDii View Post

      My Love…


      Nimeshinda siku nzima nakufikiria hasa kua ni ujumbe gani nikutmie ujisikie kama ninapo
      jisikia hapa katika hizi feelings ambazo zinanichanganya na kunikosesha rahaa…
      Nimejaribu saana kubuni ni maneno gani nikupe.. bahati mbaya saana mimi
      si mmoja wa wale wenye maneno mazuri naya kukosha…
      oh! How I wish ungeona hali yangu ilivyo mbaya kwa ajili yako…
      Niseme nini darling?? Ni bora unitamkie wewe kitu gani wapenda usikie…
      Nimejaribu hata kuomba msaada JF jamvi la GT wa ujumbe mzuuuri…
      lakini nikakuta ni bora nikwambie kweli kua sina maneno…
      Ila niseme tu Nakupenda na nakuombea kwa Mola alokuumba
      ukulinde usiku huu mnene na siku zoote zijazo….

      Kwa mapenzi ya dhati Kagarara…


      AshaDii nimeupenda utundu na ubunifu wako.
      AshaDii likes this.
      'Our Problems can be solved,our challenges can be met'- Obama

    22. afrique's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Location : mwanza
      Posts : 405
      Rep Power : 490
      Likes Received
      79
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By kagarara View Post
      Wana jf, nipeni sms za mahaba za kusimua sana ambazo naweza mtumia mpenz wangu usiku huu.
      duh!hivi kumbe na wahivi wapo?msg ya kumtumia mpnz wako hadi upewe jf?

    23. Clean9

    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. Naomba kujuzwa kuhusu mapenzi
      By Romance in forum Love Connect
      Replies: 24
      Last Post: 28th June 2011, 23:46
    2. Kuoga baada ya mapenzi ama kabla ya mapenzi lipi bora??
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 12
      Last Post: 5th August 2010, 16:22
    3. Mama Afanya Mapenzi na Mwanae ili Kumpa Uzoefu wa Mapenzi
      By MziziMkavu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 31st May 2010, 13:54
    4. Mapenzi Mapenzi Mapenzi aah jamani aua sababu ya penzi zito kwa...
      By FirstLady1 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 54
      Last Post: 16th October 2009, 18:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...