JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nani....?

    Report Post
    Page 17 of 24 FirstFirst ... 71516171819 ... LastLast
    Results 321 to 340 of 467
    1. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,777
      Rep Power : 20345100
      Likes Received
      8487
      Likes Given
      2039

      Default Nani....?

      Kama ilivyo majumbani..maofisini au hata mtaani lazima kila mtu kuna watu anaowapenda (admire) zaidi ya wengine na wengine huwapendi (disapprove of ..get disgusted with...dislike) kwa mambo wanayofanya au wanavyoyafanya.Hii ni hali ya kawaida tu kwahiyo naamini hata hapa JF wapo wanokuboa kwa namna moja ama nyingine.

      Kwahiyo swali langu ni hivi nani/kina nani hapa JF unawaADMIRE kiasi kwamba hata wakichangia thread ambayo wewe hujaifurahia utaingia tu ili kujua walichoandika wao?!
      Na je kina nani michango yao na thread zao zinakuacha umeshanga tu na kujiuliza hivi huyu mtu vipi?!

      Mi nakua wa kwanza kusema nnaowadmire ni wengi kuliko wanaonishangaza...kwahiyo hawa ntawataja baadae!Anaeniboaga ni NN au Nyani Ngabu ukipenda...yani mshkaji ye michango yake mingi inaashiriabye anajiona ni bora kuliko!Kila kitu anajua yeye...na kila mtu amsikilize yeye.Kama tungekua tunaongea kwa sauti ningesema ni mmoja wa wale watu wasionyamazaga na kumuacha mwingine aongee.Hata kama hajui kitu atajifanya na kung‘ania anajua!

      So
      Next ni babu yangi ASIPIRINI...japo nampenda sana ila akianzaga kutetea infidelity basi naishia kutamani asingekua babu yangu nimpe kavu za uso!!Sorry babu...nimekua mkweli tu!!!

      So vipi wewe......?!Usisahau sababu ili kama mhusika anaweza ajirekebishe au aendeleze libeneke kwa kinachofagiliwa!!


    2. klorokwini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2009
      Location : Pharmacy
      Posts : 8,720
      Rep Power : 7682
      Likes Received
      4933
      Likes Given
      7318

      Default Re: Nani....?

      Quote By Asha D View Post
      Kloro unajua umeniweka pabaya... you know mimi niko upande wa CPU daima - alafu unatoa siri.... acha kuniuzia case!
      heheeh Asha D bana! hii hata CPU mwenyewe atathibitisha acha tumsubirie.
      AshaDii likes this.
      WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.


    3. klorokwini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2009
      Location : Pharmacy
      Posts : 8,720
      Rep Power : 7682
      Likes Received
      4933
      Likes Given
      7318

      Default Re: Nani....?

      Quote By Dena Amsi View Post
      Kumbe muoga wewe Lizzy sijui kaenda wapi
      Hela ya cafe imeisha
      WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.


    4. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599351
      Likes Received
      17253
      Likes Given
      18225

      Default Re: Nani....?

      Quote By klorokwini View Post
      heheeh Asha D bana! hii hata CPU mwenyewe atathibitisha acha tumsubirie.

      Kloro yule kijana ana maneno simuwezi... akija hapa mbona nasepa kiulaini...
      klorokwini likes this.
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    5. klorokwini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2009
      Location : Pharmacy
      Posts : 8,720
      Rep Power : 7682
      Likes Received
      4933
      Likes Given
      7318

      Default Re: Nani....?

      Quote By Asha D View Post
      Kloro yule kijana ana maneno simuwezi... akija hapa mbona nasepa kiulaini...
      Unajua alikuwa anafanya kazi ya kupiga debe kwenye daladala basi imemuathiri mpaka leo.
      AshaDii likes this.
      WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.


    6. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599351
      Likes Received
      17253
      Likes Given
      18225

      Default Re: Nani....?

      Quote By klorokwini View Post
      Unajua alikuwa anafanya kazi ya kupiga debe kwenye daladala basi imemuathiri mpaka leo.

      Huyo simgusi nimegoma... (asante nimekujua lakini...)... naona nihame topic
      vipi research inaendelea vipi... wasamaria wema wale 6, umepata??
      klorokwini likes this.
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    7. JF SMS Swahili

    8. klorokwini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2009
      Location : Pharmacy
      Posts : 8,720
      Rep Power : 7682
      Likes Received
      4933
      Likes Given
      7318

      Default Re: Nani....?

      Quote By Asha D View Post
      Huyo simgusi nimegoma... (asante nimekujua lakini...)... naona nihame topic
      vipi research inaendelea vipi... wasamaria wema wale 6, umepata??
      Bado bana! Observer inabidi utie kibega! adhawaizi research itafeli njiani ( acha namimi nihame topic). Mimi list ya ninaowapenda nitairusha live cloud FM. stay tuned. Halaf watatangaziwa kama matokeo ya mtihani wa kidato cha nne vile.
      AshaDii likes this.
      WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.


    9. bacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Posts : 4,214
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      734
      Likes Given
      2132

      Default Re: Nani....?

      Naona hapa ni uchakachuzi kwenda mbele mwanawane.......
      jamani tupige vita uchakachuaji.................. .......lol.............

      BTW: Hivi huu uzi unazungumzia nini vile?
      klorokwini and AshaDii like this.
      NYUKI hapigwi BUSU........................

    10. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599351
      Likes Received
      17253
      Likes Given
      18225

      Default Re: Nani....?

      Quote By klorokwini View Post
      Bado bana! Observer inabidi utie kibega! adhawaizi research itafeli njiani ( acha namimi nihame topic). Mimi list ya ninaowapenda nitairusha live cloud FM. stay tuned. Halaf watatangaziwa kama matokeo ya mtihani wa kidato cha nne vile.

      hahahahah.... sina wasi wasi kua nimo.. you know why? Am holding all the cards....lol... ngoja nitoke hapa Choice FM nihamie hapo clouds, i just hope kibonde leo hayupo pindi, i can't stand him.
      klorokwini likes this.
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    11. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599351
      Likes Received
      17253
      Likes Given
      18225

      Default Re: Nani....?

      Quote By bacha View Post
      Naona hapa ni uchakachuzi kwenda mbele mwanawane.......
      jamani tupige vita uchakachuaji.................. .......lol.............

      BTW: Hivi huu uzi unazungumzia nini vile?


      lol...........lol..........lol .....

      Bacha huu uzi ulianza kuchakachuliwa toka page two, list ni Lizzy (mwenyewe, Nyani Ngabu,......the list goes on)
      Enways unataka kuniambia bado hujataja uwapendao hapa JF....lol
      Lizzy likes this.
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    12. klorokwini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2009
      Location : Pharmacy
      Posts : 8,720
      Rep Power : 7682
      Likes Received
      4933
      Likes Given
      7318

      Default Re: Nani....?

      Quote By bacha View Post
      Naona hapa ni uchakachuzi kwenda mbele mwanawane.......
      jamani tupige vita uchakachuaji.................. .......lol.............

      BTW: Hivi huu uzi unazungumzia nini vile?
      hehe Kamanda. Sisi wengine hatutaji bana tunaonesha kwa vitendo. Hivi baada ya kuangalia nilivyoongea na Asha D ipo haja ya kukwambia kwamba nampenda au namchukia? , mwalim wangu wa Chemistry aliniambia laboratory practical speak louder than classroom theory, namshukuru sana japo nilipata F ya kemistri
      WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.


    13. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,777
      Rep Power : 20345100
      Likes Received
      8487
      Likes Given
      2039

      Default Re: Nani....?

      Wachakachuaji wote siwapendi...Hata mkikasirika sijali maana uchakachuaji ni kosa la jinai kwenye kitabu changu hivyo naomba mbadilike!!Kuhusu mimi kua mshiriki NAKANA kwa herufi kubwa....kuna mtu nilimwazima ID yangu aangalie picha kule kwenye picha sasa naona ishakua tabu!!

      Asanteni!!

      PS Kloro cafe ya mjomba wangu kwahiyo siwezi ishiwa!!!
      AshaDii likes this.
      Tabia haina jinsia . . Lizzy


      Aika Rua!

    14. bacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Posts : 4,214
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      734
      Likes Given
      2132

      Default Re: Nani....?

      Quote By Asha D View Post
      lol...........lol..........lol .....

      Bacha huu uzi ulianza kuchakachuliwa toka page two, list ni Lizzy (mwenyewe, Nyani Ngabu,......the list goes on)
      Enways unataka kuniambia bado hujataja uwapendao hapa JF....lol
      Bacha hana uchoyo,
      anawapenda nyote,
      Mungu awabariki lol....!!!!
      Ila msichakachue sana uzi,
      Mungu hapendi!!!!!!!!
      AshaDii likes this.
      NYUKI hapigwi BUSU........................

    15. bacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Posts : 4,214
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      734
      Likes Given
      2132

      Default Re: Nani....?

      Quote By klorokwini View Post
      hehe Kamanda. Sisi wengine hatutaji bana tunaonesha kwa vitendo. Hivi baada ya kuangalia nilivyoongea na Asha D ipo haja ya kukwambia kwamba nampenda au namchukia? , mwalim wangu wa Chemistry aliniambia laboratory practical speak louder than classroom theory, namshukuru sana japo nilipata F ya kemistri
      Asante kwa Kutuhabarisha hilo ila;
      WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.
      klorokwini likes this.
      NYUKI hapigwi BUSU........................

    16. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599351
      Likes Received
      17253
      Likes Given
      18225

      Default Re: Nani....?

      Quote By Lizzy View Post
      Wachakachuaji wote siwapendi...Hata mkikasirika sijali maana uchakachuaji ni kosa la jinai kwenye kitabu changu hivyo naomba mbadilike!!Kuhusu mimi kua mshiriki NAKANA kwa herufi kubwa....kuna mtu nilimwazima ID yangu aangalie picha kule kwenye picha sasa naona ishakua tabu!!

      Asanteni!!

      PS Kloro cafe ya mjomba wangu kwahiyo siwezi ishiwa!!!

      Partner Lizzy nakubaliana nawe 100% THANK GOD mimi nawewe sio wachakachuaji....
      Lizzy likes this.
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    17. klorokwini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2009
      Location : Pharmacy
      Posts : 8,720
      Rep Power : 7682
      Likes Received
      4933
      Likes Given
      7318

      Default Re: Nani....?

      Quote By Lizzy View Post
      Masikio nishasafisha!!
      Quote By Lizzy View Post
      Wanna be the one to use 'em??You can take my place!!
      Quote By Lizzy View Post
      I know it‘s that good...the offer still stands though!
      Quote By Lizzy View Post
      Tayari...nasikia ukipumua!!!
      Quote By Lizzy View Post
      Acha umbea.....





      tena hapa nimeanza page ya 15, ukibisha zaidi nitaenda kuchimbua mboga tangu page ya pili

      Quote By Lizzy View Post
      Wachakachuaji wote siwapendi...Hata mkikasirika sijali maana uchakachuaji ni kosa la jinai kwenye kitabu changu hivyo naomba mbadilike!!Kuhusu mimi kua mshiriki NAKANA kwa herufi kubwa....kuna mtu nilimwazima ID yangu aangalie picha kule kwenye picha sasa naona ishakua tabu!!

      Asanteni!!

      PS Kloro cafe ya mjomba wangu kwahiyo siwezi ishiwa!!!
      Lizzy likes this.
      WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.


    18. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,777
      Rep Power : 20345100
      Likes Received
      8487
      Likes Given
      2039

      Default Re: Nani....?

      Quote By Asha D View Post
      Partner Lizzy nakubaliana nawe 100% THANK GOD mimi nawewe sio wachakachuaji....
      Thanks partner...that's why me love you so much!!!
      AshaDii likes this.
      Tabia haina jinsia . . Lizzy


      Aika Rua!

    19. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599351
      Likes Received
      17253
      Likes Given
      18225

      Default Re: Nani....?

      Quote By bacha View Post
      Bacha hana uchoyo,
      anawapenda nyote,
      Mungu awabariki lol....!!!!

      Ila msichakachue sana uzi,
      Mungu hapendi!!!!!!!!

      Bacha Me love the sound of the above...

      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    20. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,777
      Rep Power : 20345100
      Likes Received
      8487
      Likes Given
      2039

      Default Re: Nani....?

      Quote By klorokwini View Post
      tena hapa nimeanza page ya 15, ukibisha zaidi nitaenda kuchimbua mboga tangu page ya pili
      Khaaaaaa!
      Hayo sio maneno yangu!!NAKATAAA NAKATAAAAA!!!
      klorokwini likes this.
      Tabia haina jinsia . . Lizzy


      Aika Rua!

    21. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 12th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 11,450
      Rep Power : 18716844
      Likes Received
      10250
      Likes Given
      7820

      Default Re: Nani....?

      So far ninawa-admire members wote wa JF. Bado sijakutana na anayeniboa. Of course, wako ambao tunatofautiana kimawazo na kifikra, but that is part of our lives. Binadamu wote sio sawa na hatuko perfect. Pia bila tofauti zetu JF, isingekuwa hapa ilipo. Nafikiri badala ya disapprove of, kuwa disgusted with or kutompenda mtu kwa mambo anayofanya, tupendane kama wanaJF. Kama kwenye article moja iliyowekwa na Mwanakijiji hapa kutoka huko Kenya inavyosema: “While in Kenya community forums are divided in party and ethnic affiliations and mostly you will find major part of communications in vernacular, in Tanzania [JF] they are united in purpose. Kwa hiyo nadhani tuzingatie hili zaidi kwa manufaa ya taifa letu.

      Baada ya kusema hayo, wapo wadau wengi sana ninaowa-admire. Kuwataja hapa wote would be like fighting a loosing battle. Kwanza kabisa ninawa-admire waanzilishi wa JF na wale wote waliokaa chini kufikiria hii idea. Sio kazi rahisi kuendesha forum kama hii. Inahitaji commitment, motivation and dedication. We will be indebted to Max and his Cos for the rest of our lives. What they have done is incredible. Labda cha kufanya ni kuwa-motivate na kuwa-support kadiri ya uwezo wetu. JF is starting having an impact in the lives of many Tanzanians. JF is “giving government sleepless night”: The Tanzanian Online Community Forum Giving the Government Sleepless Nights | Tech Mtaa

      Pili nina-wadmire moderators na Invincible kwa kazi wanayoifanya. Wanafanya kazi ngumu sana ambayo mara kwa mara tunakwaruzana nao. Ni vigumu kuwaridhisha members wote lakini naamini kabisa kuwa wanamoderate JF kwa faida yetu sote.

      Tatu, ninawa-admire watu walionishawishi nijiunge na JF mwaka jana. Kabla ya hapo nilikuwa nasoma tuu posts za watu bila kuchangia. Moja ya watu walioni-influence kujiunga na JF ni Kiranga. To be honest, I like his posts. He analyses issue by looking on both sides of the coins. Ana tendency ya kuchangia only in threads where there is an issue to discuss. So, you won't see him ni many threads. Probably, I will say he is one of the most underrated member at JF. Pia ninapenda kusoma threads and posts za Mwanakijiji na kabla ya ku-reply posts zake inabidi nizisome kama mara tatu hivi. He makes me think out of the box.

      Nne, ninawa-admire wale wanaotumia majina yako kamili. Wapo ambao tayari wanajulikana na jamii, so kutumia ID tofauti hai-make change. Lakini pia wapo ambao they don’t hold positions in the society but they have the courage of using their real names. Nina-wadmire sana hawa watu bearing in mind that JF is a place where were dare to talk openly. Mmeona juzi tuu jinsi watu walivyomtenda Max japokuwa ni JF founder. Credit ziwaendee Mohamed Shosi na wengine.

      Tano, kuna watu wengi sana wanaonivutia kwenye posts zao na it is impossible to mention all of them here. Nina-waadmire sana Michelle, Dena Amsi na Lizzy. I like the way wanavyo-defend their point of of view. Pia Michelle huwa anatoa ushauri mzuri sana kwenye jukwaa la MMU. Ananifanya nimkumbuke sana shangazi yangu mmoja. Dena Amsi nakumbuka sana ile PM yako nilipojiunga na JF na kuuliza tofauti kati Premier member na Expert Member. Maana kwa zile replies nilizopata toka kwa wadau labda nisingekuwa hapa. Lizzy, you must be an incredible woman to even dare to start this thread.

      Ninawa-admire PakaJimmy, Rose1980, Mwanajamiione, Afrodenzi, Gaga, Rev Fr Masanilo (you’re economic kwenye posts zako), Saint Ivuga, Katavi, Tamno, Allien (respect mkuu), Pasco, Husninyo, NILHAM RASHED, Bujibuji, BelindaJacob, First Lady1, CPU, Steve Dii, Klorokwin na ndugu yake Aprin, Dark City, MTM, LD, Bubu Ataka Kusema, Fidel80, WomanofSubstance, Kaka Mpendwa, The Finest, PDidiy, Nyani Ngabu (plus your other 50 IDs. hehe), The Boss, Gaijin, Superman, Nemo, Maria Roza, Kaizer, just to mention the few. Special admiration to Askari kanzu, Nonda, Eqlypz and your Cos for keeping the International Forum active na Mtazamaji hasa kwenye posts zake za mambo ya technology. Bila kuwasahau controversial members kama akina FaizaFoxy, Mertyna na Not Enough.

      Ninamwa-admire Nyumba Kubwa. Mara nyingi wakati tujajadili thread huwa tun-argue theoretically. Lakini Nyuma Kubwa likes to bring in her personal experience to the issue. I like that as it gives us a practical perspective on the issue.

      Then, kuna huyu member mpya who entered JF by storm. Within a very short time, she has become one of the most popular members at JF. Sio mimi tuu, nafikiri wadau wengi wanapenda sana michango yake. She has brought in new perspectives. Her name is Asha D. I have to admit that it has been a privilege to read your posts.

      Wapo wengine huwa wanaingia humu kwa msimu lakini I have learned a lot from their posts. People like Mbu. Credit kwa ile thread ya "Mtaji wa Milioni 10" na wale wote waliochangia. A lot of people will learn from it: http://www.jamiiforums.com/business-...0-million.html. Pia Fundi mchundo kwa post zake hasa kwenye masuala ya ujenzi kama hapa: http://www.jamiiforums.com/business-...-tanzania.html

      Kwa kweli wapo watu wengi sana ninaowa-admire sitaweza kuwataja wote. Labda niseme tuu nawapenda wanaJF wote regardless of our different views or clashes hapa JF. I have learnt a lot from you guys. I ove you all.
      Last edited by EMT; 30th May 2011 at 11:48.
      Asprin, Kaizer, Lizzy and 4 others like this.
      Poverty makes people do reckless things, but rich people do worse to protect their bling – Immortal technique

    22. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,084
      Rep Power : 72078
      Likes Received
      3334
      Likes Given
      1629

      Default

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Kheee yaani ndo tumemaliza mara hii?
      <br />
      <br />
      Hatujamaliza bado bana

    23. JF SMS Swahili

    Page 17 of 24 FirstFirst ... 71516171819 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Viatu vya Nyerere nani atafanikiwa kuvivaa? Nani katuloga part one!
      By luckman in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 19th September 2011, 10:04
    2. Polisi vs CAG: Nani ni nani na nani afanye nini?
      By Zing in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 4
      Last Post: 2nd September 2011, 04:40
    3. Replies: 20
      Last Post: 29th July 2011, 06:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...