JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 38 of 38
    1. twenty2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 296
      Rep Power : 533
      Likes Received
      31
      Likes Given
      11

      Default Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      wengi wakikutana na wacchana wakiwa ata nguo ya ndan ikionekana kdogo 2 watasema anatembea uchi bt kwa mvulana akitembea amevaa mlegezo n kawaida y???????????????????


    2. Mtu Mmoja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2010
      Posts : 596
      Rep Power : 654
      Likes Received
      53
      Likes Given
      142

      Default Re: kwa mwanamke akiacha kiuno nje n katembea uchi, je?kwa mvulana kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By Lukansola View Post
      Ndugu unaposhindwa kutetea hoja yako unaweza kukaa kimya tu badala ya matumizi ya maneno kama haya.
      mbona na yeye kashindwa kutetea hoja yake na kuleta habari za pedi hapa?


    3. Mtu Mmoja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2010
      Posts : 596
      Rep Power : 654
      Likes Received
      53
      Likes Given
      142

      Default Re: kwa mwanamke akiacha kiuno nje n katembea uchi, je?kwa mvulana kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By Kaunga View Post
      Asante Mkuu; u r a great thinker!
      I am not offended coz kisimi ni umbile la mwanamke ambaye pia ni mama yako! Pia kimeumbwa na Mungu, weye huna uwezo hata wa kuumba unywele!
      heri hata ungekuwa nacho basi, kwa mawazo yako hayo nadhani kimeishaliwa na kutu hadi kimeisha kabisa!


    4. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,192
      Rep Power : 21470017
      Likes Received
      11277
      Likes Given
      9106

      Default

      Quote By Mtu Mmoja View Post
      heri hata ungekuwa nacho basi, kwa mawazo yako hayo nadhani kimeishaliwa na kutu hadi kimeisha kabisa!
      Still not offended! U can do better than that!

    5. Mtu Mmoja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2010
      Posts : 596
      Rep Power : 654
      Likes Received
      53
      Likes Given
      142

      Default Re: kwa mwanamke akiacha kiuno nje n katembea uchi, je?kwa mvulana kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By Kaunga View Post
      Still not offended! U can do better than that!
      congratulations! umefaulu mtihani, hongera sana kwa ukomavu uliouonyesha

      sory for a bad language,

      respect sana!


    6. God bell's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 301
      Rep Power : 535
      Likes Received
      81
      Likes Given
      3

      Default Re: kwa mwanamke akiacha kiuno nje n katembea uchi, je?kwa mvulana kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Mimi ni mwanaume, binafsi yangu mwanaume anaevaa mlegezo ni sawa na wale mashoga wanaozunguka huku mjini kujitafutia soko la ngono.

    7. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,192
      Rep Power : 21470017
      Likes Received
      11277
      Likes Given
      9106

      Default

      Quote By Mtu Mmoja View Post
      congratulations! umefaulu mtihani, hongera sana kwa ukomavu uliouonyesha
      sory for a bad language,
      respect sana!
      U r welcome! Now l give u respect, honestly l was not offended ila nilikudharau! Enjoy the rest of weekend!

    8. Mtu Mmoja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2010
      Posts : 596
      Rep Power : 654
      Likes Received
      53
      Likes Given
      142

      Default Re: kwa mwanamke akiacha kiuno nje n katembea uchi, je?kwa mvulana kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By Kaunga View Post
      U r welcome! Now l give u respect, honestly l was not offended ila nilikudharau! Enjoy the rest of weekend!
      sasa neno gani tena hilo umetumia hapo kwenye bold? hebu chagua maneno basi manake ulishafuzu tayari mtihani wangu, au unataka nikunyang'anye maksi?


    9. chelenje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Location : street !!
      Posts : 558
      Rep Power : 616
      Likes Received
      18
      Likes Given
      17

      Default Re: kwa mwanamke akiacha kiuno nje n katembea uchi, je?kwa mvulana kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      utandawazi huo...na bado!

    10. Kajuni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2009
      Location : Jupiter
      Posts : 394
      Rep Power : 655
      Likes Received
      87
      Likes Given
      89

      Default Re: kwa mwanamke akiacha kiuno nje n katembea uchi, je?kwa mvulana kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By twenty2 View Post
      wengi wakikutana na wacchana wakiwa ata nguo ya ndan ikionekana kdogo 2 watasema anatembea uchi bt kwa mvulana akitembea amevaa mlegezo n kawaida y???????????????????
      Wrong post an wrong direction......
      We should use common sense although common sense is not always common to everyone!!!

    11. boma2000's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2009
      Location : nyumbani
      Posts : 2,779
      Rep Power : 1112
      Likes Received
      111
      Likes Given
      55

      Default Re: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By Kaunga View Post
      Maua kwa nani? Wanawake ni zaidi ya maua! Tuna akili, uwezo utashi na hatuishi kwa ajili ya wanaume!
      Ni maua kwa wanaume maana mnatufanye tuonekane 'bomba' na ni zaidi ya maua kama mwanamke ametulia anakuwa kama tanzanite-lulu
      Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo wa Ukweli

    12. Kyalow's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : kambi ya mamba
      Posts : 798
      Rep Power : 644
      Likes Received
      141
      Likes Given
      44

      Default Re: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      ina maana we ujaona tofauti ya mwanamke kuonesha nguo ya ndani na dume kuvaa mlegezo? kumbuka wengine wakionesha viuno na shanga zinaonekana

    13. Gaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Clarendon road
      Posts : 4,551
      Rep Power : 1448
      Likes Received
      1874
      Likes Given
      1921

      Default Re: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Masharobaro wanavaa mlegezo
      You Only live Once....But if you do it right, Once is enough

    14. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 6,339
      Rep Power : 278054911
      Likes Received
      4343
      Likes Given
      5711

      Default Re: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Nadhani huu mjadala hauwatendei haki wavaa milegezo na watembea matumbo wazi. Kwani wote siyo wa age yetu. ni teenagers. Wangekuwepo humu wangeweza kutoa michango yao tuwasikie.

      Nina rafiki yangu mnigeria wale waislamu wa msimamo mkali ananambia jimboni kwao kijana akivaa mlegezo ni ruksa kuchukua fimbo ukamtandika. Alinichekesha sana.

      Mimi bado nadhani ni utoto na utandawazi, so we don't have to make it a big deal.

    15. MESTOD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Posts : 3,843
      Rep Power : 1428
      Likes Received
      1266
      Likes Given
      193

      Default

      Quote By Asha D View Post
      Wanaovaa mlegezo yaani they are not worth hata kujadiliwa... kwa wadada kuonesha chupi mara nyingi ni kazi cause the way chupi zimetengenezwa ni kazi kuonekana compared na za guys...

      Chupi za wadada, ni kweli? Bikini je?

    16. Revolutionary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 457
      Rep Power : 584
      Likes Received
      79
      Likes Given
      70

      Default Re: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Hatuko sawa usilazimishe. Haya toa jibu, mwanaume atembee kifua wazi na mwanamke atembee kifua wazi nani kakaa uchi?

    17. Mtu Mmoja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2010
      Posts : 596
      Rep Power : 654
      Likes Received
      53
      Likes Given
      142

      Default Re: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By Revolutionary View Post
      Hatuko sawa usilazimishe. Haya toa jibu, mwanaume atembee kifua wazi na mwanamke atembee kifua wazi nani kakaa uchi?
      sasa mkuu, swali kubwa kama hii unauliza mavuvuzela yatapata wapi jibu? just achana nayo tu tuendelee kuyakanyaga!


    18. Hassan J. Mosoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2010
      Posts : 602
      Rep Power : 624
      Likes Received
      189
      Likes Given
      300

      Default Re: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By twenty2 View Post
      wengi wakikutana na wacchana wakiwa ata nguo ya ndan ikionekana kdogo 2 watasema anatembea uchi bt kwa mvulana akitembea amevaa mlegezo n kawaida y???????????????????
      Mkuu,
      mimi nadhani umeleta malalamiko badala ya mada hilo ni moja, la pili, hakuna mahali popote uma wa watz unawaunga mkono watoto/wavulana/wanaume wanaovaa milegezo! wengi hudharauliwa na kuonekana kama mateja, au wahuni fulani wasio na determination yoyote katika maisha na jamii! Lakini pia inabidi ukubali tofauti za kimaumbile zina nafasi kubwa sana katika maisha ya binadamu. Kwa mfano wanaume wanaofanya kazi za kupakua na kupakia mizigo mara ukipita kwenye masoko makubwa utawakuta bussy wakiwa vifua wazi na hilo halina mashiko! Hebu mdada ajaribu kukaa kifua wazi katikati ya soko utaona akina mama wakimfunika nguo haraka na wataamini kuwa hayuko normal. So suala hapa si mfumo jike wala mfumo dume suala ni uhalisia wa maisha yetu toka uumbaji.
      Gaga likes this.
      Sasa ni sahihi nchi hii kubatizwa jina jipya FISADISTAN 'The Land of The Corrupt'"- Zitto Kabwe.

    19. Gaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Clarendon road
      Posts : 4,551
      Rep Power : 1448
      Likes Received
      1874
      Likes Given
      1921

      Default Re: Mwanamke akiacha kiuno nje ni katembea uchi; je mvulana/wanaume kuvaa mlegezo ni katembea uchi?

      Quote By Makondo View Post
      Mkuu,
      mimi nadhani umeleta malalamiko badala ya mada hilo ni moja, la pili, hakuna mahali popote uma wa watz unawaunga mkono watoto/wavulana/wanaume wanaovaa milegezo! wengi hudharauliwa na kuonekana kama mateja, au wahuni fulani wasio na determination yoyote katika maisha na jamii! Lakini pia inabidi ukubali tofauti za kimaumbile zina nafasi kubwa sana katika maisha ya binadamu. Kwa mfano wanaume wanaofanya kazi za kupakua na kupakia mizigo mara ukipita kwenye masoko makubwa utawakuta bussy wakiwa vifua wazi na hilo halina mashiko! Hebu mdada ajaribu kukaa kifua wazi katikati ya soko utaona akina mama wakimfunika nguo haraka na wataamini kuwa hayuko normal. So suala hapa si mfumo jike wala mfumo dume suala ni uhalisia wa maisha yetu toka uumbaji.
      Kweli kabisa mkuu
      You Only live Once....But if you do it right, Once is enough

    20. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Replies: 100
      Last Post: 7th February 2012, 19:33
    2. Replies: 0
      Last Post: 4th August 2011, 23:50
    3. Housegirl katembea na mwanangu
      By Elli in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 161
      Last Post: 11th July 2011, 10:24
    4. Replies: 4
      Last Post: 14th April 2011, 19:13
    5. Washushwa kwenye basi uchi uchi!
      By MziziMkavu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 9th June 2009, 03:04

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...