JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wasanii??

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. Sharo hiphop's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 662
      Rep Power : 600
      Likes Received
      81
      Likes Given
      27

      Default Wasanii??

      Ni kitu gani kinasababisha mahusiano mengi ya wasanii maarufu kutofikia malengo makubwa mfano kuoana?
      Mfano mzuri ni taarifa za leo kwamba wapenzi wa siku nyingi kutoka kundi la THT Linah na Amani wameachana, hapa kuna nini?
      uporoto01 likes this.


    2. Mlimazunzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2010
      Posts : 421
      Rep Power : 559
      Likes Received
      49
      Likes Given
      24

      Default Re: Wasanii??

      Ushamba,ulimbukeni na kulewa sifa

    3. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,118
      Rep Power : 599352
      Likes Received
      17253
      Likes Given
      18225

      Default Re: Wasanii??

      wako katika spot light ndo maana inaonekana hivyo...
      rudi katika maisha ya mtanzania wa kawaida... wengine
      kamwe hakai bila mwanaume/ke na relationship ndefu kuliko zoote ilikua miezi 6
      AshaDii's Food For Thoughts...|LINK

    4. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 3,846
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      946
      Likes Given
      486

      Default Re: Wasanii??

      na wao ni binadamu kama sie,they are bound to make mistakes.....wanaonekana vicheche kwa sasa kila linalowahusu liko kny spot light...ila usidhanie wanafanya lolote kutushinda sie binadamu wengine......

    5. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,743
      Rep Power : 1557
      Likes Received
      1289
      Likes Given
      4202

      Default Re: Wasanii??

      Quote By Sharo hiphop View Post
      Ni kitu gani kinasababisha mahusiano mengi ya wasanii maarufu kutofikia malengo makubwa mfano kuoana?
      Mfano mzuri ni taarifa za leo kwamba wapenzi wa siku nyingi kutoka kundi la THT Linah na Amani wameachana, hapa kuna nini?
      Linah na Amini wameachana muda sasa baada ya Amini kumdunda Linah kila kukicha baada ya Linah kuwa maarufu zaidi yake.Linah alivumilia sana lakini ilifika mahala akaona kwenda kwenye shows na manundu sio issue.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    6. JF SMS Swahili

    7. Sharo hiphop's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 662
      Rep Power : 600
      Likes Received
      81
      Likes Given
      27

      Default

      Quote By uporoto01 View Post
      Linah na Amini wameachana muda sasa baada ya Amini kumdunda Linah kila kukicha baada ya Linah kuwa maarufu zaidi yake.Linah alivumilia sana lakini ilifika mahala akaona kwenda kwenye shows na manundu sio issue.
      Wivu mwingine bwana, afu wanaeleza eti kila moja kamtakia mwenzie kuwa wanatemana kwa Amani! Kweli? Hakuna mwenye uchungu kweli?

    8. Yakuonea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : IMEZUILIWA
      Posts : 581
      Rep Power : 574
      Likes Received
      230
      Likes Given
      259

      Default Re: Wasanii??

      Unaposema wengi una maana gani,unless una statistics ya kuonyesha hao wengi unaozungumzia, lkn ukija swala la watu maarufu kuto kudumu kwenye relation zao / kutokufikia malengo nafikiri ni sababu kila mmoja anajiona labda ame achieve kitu na anafikiri hata akimkosa mwenzake maisha bado yanakwenda

    9. Sharo hiphop's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 662
      Rep Power : 600
      Likes Received
      81
      Likes Given
      27

      Default

      Quote By Yakuonea View Post
      Unaposema wengi una maana gani,unless una statistics ya kuonyesha hao wengi unaozungumzia, lkn ukija swala la watu maarufu kuto kudumu kwenye relation zao / kutokufikia malengo nafikiri ni sababu kila mmoja anajiona labda ame achieve kitu na anafikiri hata akimkosa mwenzake maisha bado yanakwenda
      mifano mingine kama mitikisiko iliyokuwepo ya mapenzi kama ya Wema sepetu vs Steven Kanumba, Johari vs Ray, Ant Ezekiel vs Mr Tuez etc, ukienda nje mifano kibao kama ilivowatokea akina Bow Wow vs Ciara, J Lo vs wanaume kibao( Ben, P. Diddy etc) Rihhana vs Chris Brown nk. Umeona?

    10. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Kulikoni wasanii wa Tz!
      By Bushbaby in forum Entertainment
      Replies: 3
      Last Post: 12th October 2011, 17:50
    2. Zoom.com wasanii?
      By kimaus in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 13
      Last Post: 22nd September 2011, 11:14
    3. Utajiri wa wasanii wa uganda:changamoto kwa wasanii wetu?
      By Iteitei Lya Kitee in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 28th May 2011, 19:24
    4. Ni Kazi ya wasanii!!....
      By Gigo in forum Jukwaa la Lugha
      Replies: 4
      Last Post: 24th February 2007, 17:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...