JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 42
    1. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,664
      Rep Power : 155452146
      Likes Received
      4675
      Likes Given
      14702

      Default Hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      mambo ya kuhangaika kutafuta mabibi/mabwana wa kizungu sasa yamepatiwa dawa.so usihangaike.
      piga hii namba na wewe upate wa kwako hii ni offer.
      ninadeal na wanao taka wazungu tu!
      0654798434
      Last edited by figganigga; 7th May 2011 at 16:25.


    2. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,786
      Rep Power : 20345129
      Likes Received
      8521
      Likes Given
      2094

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      Hivi utani sio unawekwa kwenye jukwaa la jokes???
      Nwy labda nimepitwa na wakati sijui kinachoendelea....haya kama kuna wadada wenye njaa na wazungu mnapendwa hapo juu changamkeni!!
      Tabia haina jinsia . . Lizzy


      Aika Rua!

    3. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 4,004
      Rep Power : 3076895
      Likes Received
      1009
      Likes Given
      576

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      wewe ni mzungu?mie natafuta mzungu jamaniiii...ngoja nikutext

    4. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 4,004
      Rep Power : 3076895
      Likes Received
      1009
      Likes Given
      576

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      samahani nimekupigia nikijua wewe ni mzungu,mwenzenu natafuta mzungu.

    5. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,664
      Rep Power : 155452146
      Likes Received
      4675
      Likes Given
      14702

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      saaly mbona haunielewi?nmekuambia usibeep wala kutuma msg.hii si joke.
      We live in stronger world where the poor walk miles to get food, and the rich walk miles to digest food

    6. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 4,004
      Rep Power : 3076895
      Likes Received
      1009
      Likes Given
      576

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      Quote By figganigga View Post
      saaly mbona haunielewi?nmekuambia usibeep wala kutuma msg.hii si joke.
      mbona sijakubeep,nimekupigia tukaongea ukakata,nilijua wewe ni mzungu,umesema sio.

    7. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,664
      Rep Power : 155452146
      Likes Received
      4675
      Likes Given
      14702

      Default

      Quote By saaly View Post
      mbona sijakubeep,nimekupigia tukaongea ukakata,nilijua wewe ni mzungu,umesema sio.
      kwa hiyo unanitaka mimi?wanaonitaka wote wananiPM...mbona haujanipm?mimi nmekupa msaada tu.hebu piga tuongee vizuri.inaonekana hatujaelewana.tatizo lako unatetemeka.salimia eleza shida yako.siyo unapiga kama huna uhakika na namba.

    8. Mshume Kiyate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2011
      Posts : 6,594
      Rep Power : 1744
      Likes Received
      743
      Likes Given
      3

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      Mimi napita tu naenda zangu kazini kubeba zege

    9. mtemiwaWandamba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : MTONI RUIPA
      Posts : 445
      Rep Power : 571
      Likes Received
      82
      Likes Given
      84

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      Quote By chatu dume View Post
      Mimi napita tu naenda zangu kazini kubeba zege
      ahaa !! Mkuu kubeba zege huku una AK 47 begani.au ya ulinzi mafundi wasiibe Zement?
      Maajabu ya Kenge; anakimbia Mvua anaingia Mtoni.

    10. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,664
      Rep Power : 155452146
      Likes Received
      4675
      Likes Given
      14702

      Default

      Quote By saaly View Post
      samahani nimekupigia nikijua wewe ni mzungu,mwenzenu natafuta mzungu.
      vipi,mambo poa?

    11. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248958
      Likes Received
      17462
      Likes Given
      18593

      Default Re: wenzangu wa MALAVIDAVI mpo??

      Quote By figganigga View Post
      mambo ya kuhangaika kutafuta mabibi/mabwana wa kizungu sasa yamepatiwa dawa.so usihangaike.
      piga hii namba na wewe upate wa kwako hii ni offer.
      ninadeal na wanao taka wazungu tu!
      0654798434


      Nimepita tu, i think nimekosea njia.... Sorry....

    12. muhosni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2011
      Location : Right here
      Posts : 1,115
      Rep Power : 726
      Likes Received
      146
      Likes Given
      81

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      Vibibi vyenye pesa vinapatina?

    13. Gaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Clarendon road
      Posts : 4,551
      Rep Power : 1454
      Likes Received
      1875
      Likes Given
      1921

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      Peleka ujinga wako kule kwenye blog yao
      You Only live Once....But if you do it right, Once is enough

    14. Gaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Clarendon road
      Posts : 4,551
      Rep Power : 1454
      Likes Received
      1875
      Likes Given
      1921

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      Quote By muhosni View Post
      Vibibi vyenye pesa vinapatina?
      Muhosni na wewe unapenda vislope??
      You Only live Once....But if you do it right, Once is enough

    15. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,664
      Rep Power : 155452146
      Likes Received
      4675
      Likes Given
      14702

      Default

      Quote By muhosni View Post
      Vibibi vyenye pesa vinapatina?
      ndiyo.we piga simu tuongee.hapa jf ndo kila kitu.una swali lingine kabla sijaondoka?

    16. WiseLady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2010
      Location : church
      Posts : 3,233
      Rep Power : 1195
      Likes Received
      438
      Likes Given
      759

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      Khe! Makubwa haya........wacha nikuitie mtu wako

    17. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,845
      Rep Power : 187394566
      Likes Received
      7966
      Likes Given
      4417

      Default Re: hii inahusu watu wa MALAVIDAVI tu..!!

      ----.
      .

    18. WiseLady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2010
      Location : church
      Posts : 3,233
      Rep Power : 1195
      Likes Received
      438
      Likes Given
      759

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      ----.
      .
      kweli is more than ----.....kazi unayo

    19. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,845
      Rep Power : 187394566
      Likes Received
      7966
      Likes Given
      4417

      Default

      Quote By WiseLady View Post
      kweli is more than ----.....kazi unayo
      ni headache.

    20. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,664
      Rep Power : 155452146
      Likes Received
      4675
      Likes Given
      14702

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      ni headache.
      watu wamepiga hadi simu imeisha chrg.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Kesi ya wakazi wa gerezani inahusu nini?
      By Saint Ivuga in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 23rd December 2011, 09:36
    2. Je haja inaratiba na inahusu?
      By G spanner in forum JF Doctor
      Replies: 5
      Last Post: 6th December 2011, 07:34
    3. kwa Bakhresa ndo nini wakati wa malavidavi?
      By Plato in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 23
      Last Post: 4th February 2011, 11:11
    4. Malavidavi ya enzi zetu
      By Mama Big in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 23
      Last Post: 10th January 2011, 15:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...