JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: kuna mwanamke wa hivi?

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 52
    1. Nailyne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 350
      Rep Power : 580
      Likes Received
      109
      Likes Given
      133

      Default kuna mwanamke wa hivi?

      najiuliza kuna mwanamke ambaye katika maisha yake ya mahusiano kuanzia galfriend n boyfriend, hadi husband and wife hajawahi kutendwa? (cheated)

    2. Dumelambegu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 1,051
      Rep Power : 729
      Likes Received
      232
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nailyne View Post
      najiuliza kuna mwanamke ambaye katika maisha yake ya mahusiano kuanzia galfriend n boyfriend, hadi husband and wife hajawahi kutendwa? (cheated)
      Sijui na sioni umuhimu wa jibu la swali hilo.

    3. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,658
      Rep Power : 52652349
      Likes Received
      968
      Likes Given
      482

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      tupo wengi tuuu
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    4. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,074
      Rep Power : 429502218
      Likes Received
      23189
      Likes Given
      23600

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Eehhh?
      Nilifikiri unauliza kuna mwanamke anaekufa bikira..
      There are things in life that are very difficult to explain....

    5. #5
      Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,805
      Rep Power : 20345137
      Likes Received
      8540
      Likes Given
      2142

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Amini wapo wanaume wasiocheat!Mimi mpaka sasa hivi kucheatiwa nasikia kwa jirani tu!

    6. Movie-Date

    7. #6
      CPU's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Location : MotherBoard
      Posts : 3,869
      Rep Power : 1284
      Likes Received
      587
      Likes Given
      247

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      nilifikiri unaulizia mwanamke ambaye hana kitumbua
      "Want to come see my HARD DRIVE ?"

    8. Nailyne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 350
      Rep Power : 580
      Likes Received
      109
      Likes Given
      133

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Quote By Dumelambegu View Post
      Sijui na sioni umuhimu wa jibu la swali hilo.
      haukuwa na sababu ya kuchangia mkuu kama huoni logic ya swali

    9. Nailyne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 350
      Rep Power : 580
      Likes Received
      109
      Likes Given
      133

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Quote By CPU View Post
      nilifikiri unaulizia mwanamke ambaye hana kitumbua
      kwa maana hiyo wale wote wenye vitumbua wameshakuwa cheated! asante

    10. Nailyne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 350
      Rep Power : 580
      Likes Received
      109
      Likes Given
      133

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Quote By Lizzy View Post
      Amini wapo wanaume wasiocheat!Mimi mpaka sasa hivi kucheatiwa nasikia kwa jirani tu!
      hongera sana nadhani umepata mwanaume wakipekee majibu si unayaona lakini?

    11. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,074
      Rep Power : 429502218
      Likes Received
      23189
      Likes Given
      23600

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Wataalamu wanasema we learn thru mistakes....
      Kama hujawahi onja machungu,utathamini vipi matamu utakapo yapata..
      There are things in life that are very difficult to explain....

    12. Nailyne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 350
      Rep Power : 580
      Likes Received
      109
      Likes Given
      133

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Quote By The Boss View Post
      Wataalamu wanasema we learn thru mistakes....
      Kama hujawahi onja machungu,utathamini vipi matamu utakapo yapata..
      najaribu kukuelewa mkuu, kwa hiyo hayo machungu yanayopata wanawake by being cheated yanawafanya wathamini wanaume zaidi ama??

    13. Nailyne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Posts : 350
      Rep Power : 580
      Likes Received
      109
      Likes Given
      133

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Quote By Maria Roza View Post
      tupo wengi tuuu
      MR nimekusoma btn the lines ha ha ha

    14. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,074
      Rep Power : 429502218
      Likes Received
      23189
      Likes Given
      23600

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Quote By nailyne View Post
      najaribu kukuelewa mkuu, kwa hiyo hayo machungu yanayopata wanawake by being cheated yanawafanya wathamini wanaume zaidi ama??
      nailyene...
      Ukipata mwanaume mzuri utajuaje kuwa ni mzuri??????

      Lakini ukipata mwanaume mbovu,halafu ukiachana nae ukaja kumpata mzuri...
      Utamthamini....
      Sababu unajua tofauti.....

      Idadi kubwa ya wanawake huwa wanakuja kugundua

      kuwa mwanaume fulani alikuwa mzuri anaewafaa...when its too late
      especially anapokuwa amempata mwanaume mbovu....
      There are things in life that are very difficult to explain....

    15. #14
      Lord's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th February 2009
      Posts : 90
      Rep Power : 620
      Likes Received
      17
      Likes Given
      4

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Quote By Lizzy View Post
      Amini wapo wanaume wasiocheat!Mimi mpaka sasa hivi kucheatiwa nasikia kwa jirani tu!
      Ndo maana kukaitwa ku cheat ama kudanganywa. Huwa ni ngumu kujua. Ni afadhali ukaamini ushawahi kuliko kuamini bado siku ikitokea utakufa kwa BP.

    16. #15
      CPU's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Location : MotherBoard
      Posts : 3,869
      Rep Power : 1284
      Likes Received
      587
      Likes Given
      247

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Quote By Lizzy View Post
      Amini wapo wanaume wasiocheat!Mimi mpaka sasa hivi kucheatiwa nasikia kwa jirani tu!
      Wahenga walisema "hakuna marefu yasiyo na ncha"

      Lady JD akaimba USIUSEMEE MOYO WA MWENZAKO
      "Want to come see my HARD DRIVE ?"

    17. #16
      CPU's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Location : MotherBoard
      Posts : 3,869
      Rep Power : 1284
      Likes Received
      587
      Likes Given
      247

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Mimi ukiniambia kuna ambao hawakawahi kucheat (mwanamke au mwanaume) naona kama unaniambia kuna wasio na dhambi.

      Ukisema kuna ambao hawajawahi kutoka nje ya ndoa nitakubali 100%
      Mi nashangaa sana ninapoona mwanamke au mwanaume anaposema mpenzi wake hajawahi kucheat
      "Want to come see my HARD DRIVE ?"

    18. #17
      Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,805
      Rep Power : 20345137
      Likes Received
      8540
      Likes Given
      2142

      Default

      Quote By Lord View Post
      Ndo maana kukaitwa ku cheat ama kudanganywa. Huwa ni ngumu kujua. Ni afadhali ukaamini ushawahi kuliko kuamini bado siku ikitokea utakufa kwa BP.
      Hata uongo hua unagundulika!

    19. Mupirocin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 1,587
      Rep Power : 889
      Likes Received
      548
      Likes Given
      418

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      Wapo wengi, mimi nina wife wangu ndiye nilikuwa boyfriend wake wa kwanza. Na nilimkuta akiwa bikira na sasa tuna mtoto mmoja. Nilimkuta akiwa na hali hiyo akiwa na age ya 26yrs. Sasa ni very rare kukuta mwanamke bikira.

    20. #19
      Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,805
      Rep Power : 20345137
      Likes Received
      8540
      Likes Given
      2142

      Default

      Quote By CPU View Post
      Wahenga walisema "hakuna marefu yasiyo na ncha"

      Lady JD akaimba USIUSEMEE MOYO WA MWENZAKO
      Sasa unataka nikubali kwa lazima?!Si kila mtu amezaliwa kudanganya au kudanganywa!

    21. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,327
      Rep Power : 1573
      Likes Received
      904
      Likes Given
      1482

      Default Re: kuna mwanamke wa hivi?

      usitendwe we ndo naaani?

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Huku kuna mwanaume pale kuna mwanamke kama ni wewe ungekaa wapi ?
      By Judgement in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 36
      Last Post: 20th December 2011, 23:58
    2. Je kuna mwanamke ambaye kwa dhati kabisa hataki kuolewa?
      By Bujibuji in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 15
      Last Post: 17th August 2011, 12:29
    3. Replies: 1
      Last Post: 23rd July 2011, 12:08
    4. Replies: 55
      Last Post: 16th June 2011, 14:49
    5. Jamani kuna madhara ya mwanamke kuvuta sigara?
      By Pdidy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 11
      Last Post: 11th November 2009, 13:28

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...