JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 52
    1. #1
      smati's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 149
      Rep Power : 503
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Wakuu naomba msaada.

      Imetokea nimempenda rafiki wa dada angu, lakini kila nikijaribu kulianziasha naona ngoma haiendi.

      Naomba nipeni mistari ya kuanzia.:
      Last edited by smati; 20th February 2011 at 06:38.


    2. NOT ENOUGH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Posts : 517
      Rep Power : 592
      Likes Received
      130
      Likes Given
      1

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Mtumie sista wako atakusaidia sana.

    3. Mwanakili90's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 1,560
      Rep Power : 801
      Likes Received
      203
      Likes Given
      3

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Wewe humpendi ndo mana,unajua ungekua wa mana kama ungeleta hapa angalau ulipofikia,sasa wewe hali ya kua kaka na dada hata hujaivunja wataka ushauriwe,unafikiri utashauriwa kipi?mana hata juhudi za kumpata hujazionyesha.bt let us see wadau wanasemaje.

    4. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,238
      Rep Power : 15592752
      Likes Received
      6963
      Likes Given
      3783

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Mwambie hivi....
      Arooo dada, moyo wangu umekudondokea.
      Naomba tuchanganye mate na tubambanishe makojoleo.

    5. VoiceOfReason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Everywhere
      Posts : 5,239
      Rep Power : 1942
      Likes Received
      1183
      Likes Given
      603

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Quote By Husninyo View Post
      Mwambie hivi....
      Arooo dada, moyo wangu umekudondokea.
      Naomba tuchanganye mate na tubambanishe makojoleo.
      Mi nikikwambia hayo utanikubali ?
      Even a Genius Asks Questions....

    6. JF SMS Swahili

    7. Mphamvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Pale pale kwa JANA!
      Posts : 7,765
      Rep Power : 188998
      Likes Received
      1294
      Likes Given
      1387

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      Mwambie hivi....
      Arooo dada, moyo wangu umekudondokea.
      Naomba tuchanganye mate na tubambanishe makojoleo.
      Uwiiii.... Mbavu zangu Husninyo! Nimeipenda hiyo, nahisi next time nitaitumia kwako!

    8. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,238
      Rep Power : 15592752
      Likes Received
      6963
      Likes Given
      3783

      Default

      Quote By Mphamvu View Post
      Uwiiii.... Mbavu zangu Husninyo! Nimeipenda hiyo, nahisi next time nitaitumia kwako!
      ha ha ha!
      We mi nakupa maujanja halafu uyatumie kwangu.
      Sitaki bwana.

    9. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,238
      Rep Power : 15592752
      Likes Received
      6963
      Likes Given
      3783

      Default

      Quote By VoiceOfReason View Post
      Mi nikikwambia hayo utanikubali ?
      wewe nitakufundishe nyingine maana hiyo itakuwa skrepa.

    10. #9
      smati's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 149
      Rep Power : 503
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Jamani tatizo si kutongoza tuu, kuna urafiki kati ya dadaangu na yeye. Nikisha mpata linaweza kuwa bifu kati yangu na my sister kwani ni rafiki yake kipenzi, ni kama nimemnyanganya, kwa kutumia nafasi ya kumwona mwona nyumbani.

    11. #10
      LD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Hapa
      Posts : 3,011
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      554
      Likes Given
      1172

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Sasa wewe kwa nini unataka kumtongoza??
      Ni nini malengo yako??
      Au ni tamaa tu??

      Kama nitamaa zinakutuma ufanye hivo, Ushindwe na ulegee!!! Sio kila unachokiona unakitaka, kwa hiyo dada zako wasije na rafiki zako kwa sababu ya mitamaa yako?? Wewe kaka mubayaaaAaaaaaaAaaaaaaAaaaa!!! !!

    12. #11
      smati's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 149
      Rep Power : 503
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Quote By LD View Post
      Sasa wewe kwa nini unataka kumtongoza??
      Ni nini malengo yako??
      Au ni tamaa tu??

      Kama nitamaa zinakutuma ufanye hivo, Ushindwe na ulegee!!! Sio kila unachokiona unakitaka, kwa hiyo dada zako wasije na rafiki zako kwa sababu ya mitamaa yako?? Wewe kaka mubayaaaAaaaaaaAaaaaaaAaaaa!!! !!
      .

      Ninapo sema kutongoza sina maana ya tamaa mbaya. Binti mwenyewe ananizimia, na lengo si kura uroda halafu ni mwache lengo ni kutaka uhusiano wa kweli. lakini hata kama binti anaonyesha njia, siwezi baki domo zege, atanikimbia.

      Ofcourse tumefikia hatua nzuri, nilicho kipenda ni msiri sana , hata dadangu hajui.

      kwa hiyo sio tamaa, na sio rafiki wote wa dada angu nawamind , no huyo tu ndoo maembe yamemdondokea bila kutikiswa.

    13. #12
      LD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Hapa
      Posts : 3,011
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      554
      Likes Given
      1172

      Default

      Quote By smati View Post
      .

      Ninapo sema kutongoza sina maana ya tamaa mbaya. Binti mwenyewe ananizimia, na lengo si kura uroda halafu ni mwache lengo ni kutaka uhusiano wa kweli. lakini hata kama binti anaonyesha njia, siwezi baki domo zege, atanikimbia.

      Ofcourse tumefikia hatua nzuri, nilicho kipenda ni msiri sana , hata dadangu hajui.

      kwa hiyo sio tamaa, na sio rafiki wote wa dada angu nawamind , no huyo tu ndoo maembe yamemdondokea bila kutikiswa.
      Nakubali sio tamaa mbaya!!
      Ni kwa malengo gani unamtongozea??

    14. #13
      smati's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 149
      Rep Power : 503
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Quote By LD View Post
      Nakubali sio tamaa mbaya!!
      Ni kwa malengo gani unamtongozea??
      Labda neno kutongoza ndio limekaa ovyo, lengo ni kutaka kukuza urafiki ili baadaye tuje kuwa wachumba, na baadaye tena tuje kuoana, na baadaye tuwe tunatongozana kila sa na kila siku etc, . upo hapo LD.

    15. #14
      BAK's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 31,479
      Rep Power : 19996344
      Likes Received
      13173
      Likes Given
      14371

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Quote By Husninyo View Post
      Mwambie hivi....
      Arooo dada, moyo wangu umekudondokea.
      Naomba tuchanganye mate na tubambanishe makojoleo.

      Hahahahahahaha we mtundu kweli LOL! Kwa lugha kama hii hampati ng'o huyo mdada.... anaweza pia akakata mguu wa kwenda kwa rafiki yake

      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    16. #15
      LD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Hapa
      Posts : 3,011
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      554
      Likes Given
      1172

      Default

      Quote By smati View Post
      Labda neno kutongoza ndio limekaa ovyo, lengo ni kutaka kukuza urafiki ili baadaye tuje kuwa wachumba, na baadaye tena tuje kuoana, na baadaye tuwe tunatongozana kila sa na kila siku etc, . upo hapo LD.
      Hapo nipo!! Sasa umejuaje kama mtaweza kufikia huko kwenye uchumba, kuona nk nk nk tena??

    17. #16
      smati's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 149
      Rep Power : 503
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Quote By LD View Post
      Hapo nipo!! Sasa umejuaje kama mtaweza kufikia huko kwenye uchumba, kuona nk nk nk tena??
      Dalili za mvua ni mawingu, huwa napiga naye story za maisha lakini kinacho nipa matumaini ni mitego yake, ya hapa na pale. Japo hutuja wah sungumzia mabo yoyote ya uhusiano. Ninafikilia kuwa nikimpigisha sana story na kuwa naye karibu siku tutakuwa wachumba hata bila kuambizana. Halafu anapenda nimpigie simu kuanzia saa tano usiku, japo si kigezo lakini mmmmm??. Halafu mara ananiuliza nitaoa lini?? etc, we LD nipe technique nzuri nimnase mapema..

    18. #17
      LD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Hapa
      Posts : 3,011
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      554
      Likes Given
      1172

      Default

      Quote By smati View Post
      Dalili za mvua ni mawingu, huwa napiga naye story za maisha lakini kinacho nipa matumaini ni mitego yake, ya hapa na pale. Japo hutuja wah sungumzia mabo yoyote ya uhusiano. Ninafikilia kuwa nikimpigisha sana story na kuwa naye karibu siku tutakuwa wachumba hata bila kuambizana.
      Nieleweshe hapo kwenye mitego!! Anakutega ili mfike kwenye ndoa? Au anakutega kuonesha tamaa yake kwako halafu baada ya muda mtatimiza tamaa yenu halafu habari inakwisha? Nisamehe kwa kuwa kama kamanda KOVA kwa maswali yangu?

    19. #18
      smati's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Posts : 149
      Rep Power : 503
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      Quote By LD View Post
      Nieleweshe hapo kwenye mitego!! Anakutega ili mfike kwenye ndoa? Au anakutega kuonesha tamaa yake kwako halafu baada ya muda mtatimiza tamaa yenu halafu habari inakwisha? Nisamehe kwa kuwa kama kamanda KOVA kwa maswali yangu?
      Mitego ya kawaida tuu, kujui my position, etc.Ila dada mwenyewe ni very smati, I love her. Na mimi pia si unanioa nilivyo smati (lol). Mwanamke akikupenda usidharau!!!!.

      Unajua mimi ni mjasilia mali, juzi nikamwambia nataka tuanzishe kampuni, na viongozi ni mimi na yeye, alicheka hadi ati majirani wakahtuka huyu anacheka nini??,naona Aligundua kuwa naingiza maada kijasilia mali.

    20. #19
      LD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Hapa
      Posts : 3,011
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      554
      Likes Given
      1172

      Default

      Quote By smati View Post
      Mitego ya kawaida tuu, kujui my position, etc.Ila dada mwenyewe ni very smati, I love her. Na mimi pia si unanioa nilivyo smati (lol). Mwanamke akikupenda usidharau!!!!.

      Unajua mimi ni mjasilia mali, juzi nikamwambia nataka tuanzishe kampuni, na viongozi ni mimi na yeye, alicheka hadi ati majirani wakahtuka huyu anacheka nini??,naona Aligundua kuwa naingiza maada kijasilia mali.
      Kweli naweza kukuona kwa mbaliiii kama we ni smart!! Mi nakutakia kila heri, Mungu akutangulie akuepushie tamaa mbaya na hila za adui!! Atimize nia yako njema kwa huyo dada. Usisahau kunialika kwenye harusi yenu. God loves you!!

    21. menyidyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Location : dsm
      Posts : 1,207
      Rep Power : 725
      Likes Received
      137
      Likes Given
      115

      Default Re: Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

      ukimpata utupe taarifa na njia uliyotumia utuambie!

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 50
      Last Post: 7th November 2011, 18:14
    2. Replies: 22
      Last Post: 30th June 2011, 16:02
    3. Naomba msaada jinsi ya ku-install software kwenye Ubuntu.
      By Jaluo_Nyeupe in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 29
      Last Post: 9th February 2011, 08:26
    4. mtoto wa dada angu kicheche, anafeli na muuni. shule gani itamfaa?
      By Somoe in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 1st December 2010, 22:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...