JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mapenzi & ngono....!!!

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Gbollin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2009
      Location : Loliondo
      Posts : 525
      Rep Power : 669
      Likes Received
      53
      Likes Given
      533

      Default Mapenzi & ngono....!!!

      Wapendwa naomba mnijibu maswali haya:- 1=mapenzi ni nini?. 2=ngono ni nini?. 3=unapenda kufanya mapenzi/ngono muda gani?. 4=kwanini unapenda/unachukia mapenzi/ngono?
      My take:- hulazimishwi kuchangia,kama hujisikii chapa lapa!!


    2. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,210
      Rep Power : 16106703
      Likes Received
      8104
      Likes Given
      3624

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Quote By Gbollin View Post
      Wapendwa naomba mnijibu maswali haya:- 1=mapenzi ni nini?. 2=ngono ni nini?. 3=unapenda kufanya mapenzi/ngono muda gani?. 4=kwanini unapenda/unachukia mapenzi/ngono?
      My take:- hulazimishwi kuchangia,kama hujisikii chapa lapa!!
      Ushauri wa bure:
      Hapo ulipoandika MY TAKE ungeandika Angalizo..ingeleta maana zaidi!

      Lakini Mimi ni wa hapo kwenye red, na nachapa lapa kama ifuAtavyo!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    3. #3
      Mpevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Location : Anonymous
      Posts : 1,816
      Rep Power : 837
      Likes Received
      146
      Likes Given
      139

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Usingizi umenikaba, sijasoma chochote nimepitiliza.
      I'LL BE WEARING A SMILE ON MY FACE.... but firm on issues,, JK's 1st address to the national assembly in Dodoma-2006.

    4. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,844
      Rep Power : 187394565
      Likes Received
      7959
      Likes Given
      4417

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      1. Mapenzi ni upendo.
      2. Ngono sijajua ni nini.
      3 jibu la hapa linategemea na majibu ya hapo juu. Pia sijui.
      4 hili nalo sijui.
      My take: sijalazimishwa kuchangia. Malapa yamekatika.

    5. Mphamvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Pale pale kwa JANA!
      Posts : 8,449
      Rep Power : 2544223
      Likes Received
      1543
      Likes Given
      1721

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      1. Mapenzi hutokea moyoni, humwendea yeyote na hayauliziwi sababu.
      2. Ngono ni nje-ndani, juu-chini, mbele-nyuma mpaka mwisho wa safari.
      3. Mimi mtoto, sijawahi kufanya ngono muda wowote.
      4. Kwa kuwa sijawahi kufanya, sijui kama napenda au sipendi.
      Take ya Mphamvu: Usiwekee watu masharti kwa kuwa wewe humiliki thread hapa JF, ni mahala huru, ulipakuta huru, paache na uhuru wake!

    6. Mwanakili90's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 1,560
      Rep Power : 827
      Likes Received
      203
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Gbollin View Post
      Wapendwa naomba mnijibu maswali haya:- 1=mapenzi ni nini?. 2=ngono ni nini?. 3=unapenda kufanya mapenzi/ngono muda gani?. 4=kwanini unapenda/unachukia mapenzi/ngono?
      My take:- hulazimishwi kuchangia,kama hujisikii chapa lapa!!
      huwa wanasema heri ujinga wa mwerevu kuliko neema ya mpumbavu. Nachapa lapa.

    7. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,692
      Rep Power : 1862
      Likes Received
      1598
      Likes Given
      31

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Quote By Mphamvu View Post
      1. Mapenzi hutokea moyoni, humwendea yeyote na hayauliziwi sababu.
      2. Ngono ni nje-ndani, juu-chini, mbele-nyuma mpaka mwisho wa safari.
      3. Mimi mtoto, sijawahi kufanya ngono muda wowote.
      4. Kwa kuwa sijawahi kufanya, sijui kama napenda au sipendi.
      Take ya Mphamvu: Usiwekee watu masharti kwa kuwa wewe humiliki thread hapa JF, ni mahala huru, ulipakuta huru, paache na uhuru wake!

      Njoo tukufunze...basi..mashaaalah!!

      well mapenzi ni kitu cha ndani hasa....tena hata bila ngono mapenzi yapo ...na mapenzi mengi huweza kuzaa ndoa..ndio maana mwanamke unayempenda kwa dhati hata kama hakupi ngono...unakuwa tayari kusubiri....

      Ngono ni kitu cha mara moja....wapenzi wa ngono wako radhi hata kununua....au hata kama si kwa kununua hutokea mkakutana mwanamke na mwanamume mkajigundua kuwa wote mnapenda ngono...kwa hiyo nyie uhusiano wenu utakuwa ni wa ngono...tu..sex date..

      Wapenzi wengi wa ngono ni wajumzi [wanawake kwa wanaume]...

    8. Mphamvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Pale pale kwa JANA!
      Posts : 8,449
      Rep Power : 2544223
      Likes Received
      1543
      Likes Given
      1721

      Default

      Kaka wataka kunifanya nini mie mwanaume mwenzio, ama kweli dunia jal kwishnei! Yanh sheikh wangu unataka unifunze mapenzi?

    9. #9
      LD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Hapa
      Posts : 3,012
      Rep Power : 1136
      Likes Received
      556
      Likes Given
      1174

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Nachapa lapa!!

    10. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,692
      Rep Power : 1862
      Likes Received
      1598
      Likes Given
      31

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Quote By Mphamvu View Post
      Kaka wataka kunifanya nini mie mwanaume mwenzio, ama kweli dunia jal kwishnei! Yanh sheikh wangu unataka unifunze mapenzi?
      astakhafur...hizi hiden ID ....samahani Bro....

    11. Mphamvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Pale pale kwa JANA!
      Posts : 8,449
      Rep Power : 2544223
      Likes Received
      1543
      Likes Given
      1721

      Default

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      astakhafur...hizi hiden ID ....samahani Bro....
      AH? Mie sina gubu bwana, nishakusamehe kabla hata hujaomba msamaha!

    12. Gbollin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2009
      Location : Loliondo
      Posts : 525
      Rep Power : 669
      Likes Received
      53
      Likes Given
      533

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      1. Mapenzi ni upendo.
      2. Ngono sijajua ni nini.
      3 jibu la hapa linategemea na majibu ya hapo juu. Pia sijui.
      4 hili nalo sijui.
      My take: sijalazimishwa kuchangia. Malapa yamekatika.
      nimeipendaaa!!

    13. #13
      Mbaha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2010
      Location : Galaxy Andromeda
      Posts : 666
      Rep Power : 637
      Likes Received
      58
      Likes Given
      190

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Quote By Gbollin View Post
      Wapendwa naomba mnijibu maswali haya:- 1=mapenzi ni nini?. 2=ngono ni nini?. 3=unapenda kufanya mapenzi/ngono muda gani?. 4=kwanini unapenda/unachukia mapenzi/ngono?
      My take:- hulazimishwi kuchangia,kama hujisikii chapa lapa!!
      You are not serious, are you???...
      Prepared for the worst....... Hope for the best....

    14. Gagurito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Gangilonga....
      Posts : 5,550
      Rep Power : 9948489
      Likes Received
      746
      Likes Given
      698

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      naomba uje kwangu na mpenzi wako nikufundishe mambo yote hapo juu kwa vitendo

    15. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,806
      Rep Power : 14051
      Likes Received
      1873
      Likes Given
      3853

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.

    16. PMNBuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2010
      Posts : 971
      Rep Power : 694
      Likes Received
      145
      Likes Given
      38

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Mbona hujauliza: Uzinzi ni nini???

    17. Ney wa Barca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2011
      Posts : 276
      Rep Power : 548
      Likes Received
      20
      Likes Given
      11

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Kha! kumbe nimekosea njia ngoja nichape lapa kabla sijabambwa!

    18. Shantel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2011
      Location : Blue Lagoon
      Posts : 2,024
      Rep Power : 927
      Likes Received
      1060
      Likes Given
      1200

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      Quote By Mphamvu View Post
      1. Mapenzi hutokea moyoni, humwendea yeyote na hayauliziwi sababu.
      2. Ngono ni nje-ndani, juu-chini, mbele-nyuma mpaka mwisho wa safari.
      3. Mimi mtoto, sijawahi kufanya ngono muda wowote.
      4. Kwa kuwa sijawahi kufanya, sijui kama napenda au sipendi.
      Take ya Mphamvu: Usiwekee watu masharti kwa kuwa wewe humiliki thread hapa JF, ni mahala huru, ulipakuta huru, paache na uhuru wake!
      Kama wewe mtoto unachangiaje mada za wakubwa??? hukutakiwa kuingia kwenye hii thread,

    19. Michelle's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Location : Empire State of Mind
      Posts : 6,927
      Rep Power : 8777
      Likes Received
      1879
      Likes Given
      2717

      Default Re: Mapenzi & ngono....!!!

      I understand that God did not put in me the ability to always make right decisions.He did,however put in me the ability to make a decision and then make it right.My mind will live in the solution of the future.

    20. Nothing4good's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Posts : 170
      Rep Power : 526
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mbaha View Post
      You are not serious, are you???...
      eti ayu? yes I am unafikiri atakujibu nini? Nimemsaidia


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Kufanya mapenzi(ngono) kwa mkataba.
      By Vitendo in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 8th November 2010, 09:18
    2. Kuoga baada ya mapenzi ama kabla ya mapenzi lipi bora??
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 12
      Last Post: 5th August 2010, 16:22
    3. Mama Afanya Mapenzi na Mwanae ili Kumpa Uzoefu wa Mapenzi
      By MziziMkavu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 31st May 2010, 13:54
    4. Mapenzi Mapenzi Mapenzi aah jamani aua sababu ya penzi zito kwa...
      By FirstLady1 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 54
      Last Post: 16th October 2009, 18:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...