JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 49
    1. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1439
      Likes Received
      341
      Likes Given
      95

      Default Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Last week end nilikuwa maeneo ya mwenge pale nikiwa na mwandani wangu. Kimsingi aliniomba nimsindikize akatengeneze kucha zake. Tukatia timu, mwenyewe anadai kuna kijana ambaye humtengeneza hizo kucha mara kwa mara. Tukafika mwenge na yule jamaa tukamkuta, kwa kuwa alikuwa na mteja mwingine tukalazimika kusubiri. Then ikafata zamu ya honey wangu. Mamaaa akavua viatu akaweka miguu kwenye mapaja ya kale kajamaa, kakaanza kumnyoosha vidole vya miguu kama masaji fulani hivi. Nikimuangalia demu wangu sikuamini, amejiachiaaaa katuliaa jamaa anabonyeza vidole then ndio akaanza kumsafisha hizo kucha na baadae kumpaka rangi kwa mtindo aliotaka....Alipomaliza tukiwa kwenye gari tunarudi nyumbani nikamwambia next time akitaka kusafisha kucha na kupaka rangi hilo zoezi nitalifanya mimi tukiwa chumbani kwetu kwani sikupenda jinsi jamaa alivyokuwa anamchezea miguu ni wazi alikuwa anamtekenya kimtindo.....Huwezi kuamini alinigomea kwa nguvu zote...Hivi wana nini wale jamaa pale mwenge???
      To get something you never had, you need to do something you never did


    2. Trustme's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 530
      Rep Power : 601
      Likes Received
      102
      Likes Given
      29

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Wewe ndiyo unamatatizo! Kwanin humwamini honey wako? au ulishang'wata na nyoka one time mkuu? ndio mana hutaki tena machungu yakurudia nini?
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend.
      A successful woman is one who can find such a man.

    3. loveness love's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Posts : 148
      Rep Power : 523
      Likes Received
      8
      Likes Given
      11

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      basi tu huwa wana turemba vile tupendavyo.

    4. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,433
      Rep Power : 108931560
      Likes Received
      3637
      Likes Given
      1643

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Acha wivu
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    5. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,641
      Rep Power : 52652339
      Likes Received
      951
      Likes Given
      469

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Mpe uhuru na kumuamini mkeo
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    6. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1439
      Likes Received
      341
      Likes Given
      95

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Dena Amsi View Post
      Acha wivu
      ...Duh! kumbe ni wivu eh?? Haya bana!
      To get something you never had, you need to do something you never did

    7. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1439
      Likes Received
      341
      Likes Given
      95

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Maria Roza View Post
      Mpe uhuru na kumuamini mkeo
      ..Namuamini sana sikupenda lake kajamaa kushika shika nyayo za mke wangu..we ukiguswa huko unajisikiaje??
      To get something you never had, you need to do something you never did

    8. MONTESQUIEU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 579
      Rep Power : 623
      Likes Received
      29
      Likes Given
      48

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Utafanya mangapi kaka?Hiyo niprofessional ndio maana si wote wnafanya.
      Acha kuingilia kazi za watu
      Si alipendeza?

    9. Trustme's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 530
      Rep Power : 601
      Likes Received
      102
      Likes Given
      29

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Sajenti View Post
      ..Namuamini sana sikupenda lake kajamaa kushika shika nyayo za mke wangu..we ukiguswa huko unajisikiaje??
      Atacheka na kutabasamu! wife alifanya hivyo hivyo nini! hapo mkuu lazima uso ujikunje kama umenusa tumbaku!
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend.
      A successful woman is one who can find such a man.

    10. Likasu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2011
      Posts : 553
      Rep Power : 604
      Likes Received
      86
      Likes Given
      10

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By loveness love View Post
      basi tu huwa wana turemba vile tupendavyo.
      hivyo eeeeeeeeeeeeh!!!

    11. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,433
      Rep Power : 108931560
      Likes Received
      3637
      Likes Given
      1643

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Sajenti View Post
      ...Duh! kumbe ni wivu eh?? Haya bana!
      We unafikiri ni nini?? Umekaa na mkeo anasafishwa kucha upo hajafanywa kitu roho inakuuma kama si wivu ni nini
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    12. Lily Flower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2009
      Location : Garden
      Posts : 2,558
      Rep Power : 20904
      Likes Received
      1170
      Likes Given
      1698

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Kweli huo ni wivu uliopitiliza, Mgosi anakutana na wateja wengi kwa siku atatembea nao wote????

      Akiwa kazini hakutazami usoni yuko busy kuingiza kipato.
      MY LOVE IS YOUR LOVE.

    13. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 792
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Lily Flower View Post
      Kweli huo ni wivu uliopitiliza, Mgosi anakutana na wateja wengi kwa siku atatembea nao wote????

      Akiwa kazini hakutazami usoni yuko busy kuingiza kipato.
      Kabisa Lily, huwa unaenda kwa mgosi pale stand ndogo?

    14. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 792
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Dena Amsi View Post
      Acha wivu
      Hilo nalo neno.

    15. Lily Flower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2009
      Location : Garden
      Posts : 2,558
      Rep Power : 20904
      Likes Received
      1170
      Likes Given
      1698

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Msindima View Post
      Kabisa Lily, huwa unaenda kwa mgosi pale stand ndogo?
      Haswa Msindima yaani pale jumamosi hunikosi, na baba watoto analielewa hilo.
      MY LOVE IS YOUR LOVE.

    16. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 792
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Lily Flower View Post
      Haswa Msindima yaani pale jumamosi hunikosi, na baba watoto analielewa hilo.
      Ok mimi nitaenda pale kesho jioni nikitoka kazini.

    17. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,783
      Rep Power : 20345125
      Likes Received
      8519
      Likes Given
      2093

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Mwandani..Mamaa na demu juu!Kaazi kweli kweli!Acha kumuonea wivu mshkaji anafanya kazi yake tu...ongeza mapenzi nyumbani ili usikose kujiamini!

    18. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1439
      Likes Received
      341
      Likes Given
      95

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Lizzy View Post
      Mwandani..Mamaa na demu juu!Kaazi kweli kweli!Acha kumuonea wivu mshkaji anafanya kazi yake tu...ongeza mapenzi nyumbani ili usikose kujiamini!
      ...Sio mchezo mwanawane!!!
      To get something you never had, you need to do something you never did

    19. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1439
      Likes Received
      341
      Likes Given
      95

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Msindima View Post
      Hilo nalo neno.
      ..au sio??
      To get something you never had, you need to do something you never did

    20. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1439
      Likes Received
      341
      Likes Given
      95

      Default Re: Huu urembo wa kucha kwa wanawake.....Mh!!! mi hoi kabisa.............

      Quote By Dena Amsi View Post
      We unafikiri ni nini?? Umekaa na mkeo anasafishwa kucha upo hajafanywa kitu roho inakuuma kama si wivu ni nini
      ...acha kuuma yaweza kuchomoka bana! we vipi?? akashike makanyagio ya mkewe huko!!!
      To get something you never had, you need to do something you never did

    21. Clean9

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Dalili hizi za wanawake sio za kweli kabisa…
      By Mtambuzi in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 41
      Last Post: 21st March 2013, 08:46
    2. Kwa nini wanawake wazuri wanachelewa kuolewa ama awaolewi kabisa??
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 38
      Last Post: 7th December 2011, 10:04
    3. Urembo v Uzuri! Sielewi kabisa yaani.
      By Yericko Nyerere in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 25th July 2011, 00:05
    4. Replies: 14
      Last Post: 2nd March 2011, 17:21

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...