JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia

    Report Post
    Page 1 of 10 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 182
    1. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 3,823
      Rep Power : 1540637
      Likes Received
      1356
      Likes Given
      469

      Default Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia

      Nikiwa mwanamke mzaliwa wa mkoa wa tanga kuna kitu nimejifunza kwangu mwenyewe na kwa wenzangu pia.
      Wanaume wa bara wanatupenda sana, lakini kinacho haribu mahusiano yetu huwa ni wazazi wao. Hawataki kabisa tuoane na vijana wao.
      Je kwanini wazazi wa vijana watokao bara wanatuogopa?


    2. Rose1980's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Posts : 5,709
      Rep Power : 2096
      Likes Received
      1221
      Likes Given
      1427

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      mmh!
      urongo.
      si kweli.
      VIEW likes this.
      "NAJUA kwamba mimi ni mwerevu na mwenye akili,kwa sababu nafahamu kwamba HAKUNA NINACHOFAHAMU" socrates

    3. Kituko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2009
      Posts : 4,270
      Rep Power : 1466
      Likes Received
      874
      Likes Given
      378

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      inategemea ni Tanga hipi, wanawake wenye sifa za kitanga sio wote japo wote ni WaTAnga
      Tanga kubwa bi Nazjaz, maana kuna Wadigo, Wasambaa, Wabondei, Wasegeju na wengine wengi

      Hebu tujuze unazungumzia TAnga ipi?

    4. Makindi N's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2008
      Location : Morogoro
      Posts : 1,066
      Rep Power : 855
      Likes Received
      142
      Likes Given
      186

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Labda kama alivyosema Mwana FA - Tanga ndio mapenzi yalipoanzia... Sasa kwa maana hiyo sie wabara twaweza hamishia mapenzi yote huko Tanga na kuacha wale wakurya wenzangu.............
      Leo Tolstoy once said "Everybody thinks of changing the world, no one thinks of changing himself"

    5. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,346
      Rep Power : 28516643
      Likes Received
      3572
      Likes Given
      1643

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Mimi ukianza tu kuzungumzia kabila napata uchungu sana. Haya kila la heri
      Fighter, Hoshea and Ruttashobolwa like this.
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    6. Clean9

    7. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,184
      Rep Power : 16106689
      Likes Received
      8075
      Likes Given
      3583

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Hawakuogopeni.
      Ila wana mashaka kuwa hamtaweza kulima shamba!
      Lakini pia mna tabia ya kumwekea mtu Limbwata ili akikuoa asahau kwao, na awakane ndugu zake naukoo wake!
      Hii ni kweli, kuna jamaa nilihusika kwenda kwenye msafara wa kumkomboa baada ya kulowea huko miaka 17 bila kurudi nyumbani!
      Yaliyotupata huko ni siri yangu!..../huh!
      Edo, Mzee, Ruttashobolwa and 1 others like this.
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    8. Sumbalawinyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2009
      Posts : 1,286
      Rep Power : 819
      Likes Received
      175
      Likes Given
      22

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.


    9. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 3,823
      Rep Power : 1540637
      Likes Received
      1356
      Likes Given
      469

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Mwatupiga fitna tu.
      Sisi si washirikina, ila mapenzi twayajua, mapishi , usafi na handling nzima ya mwanamume.
      Twajua mwanaume ana hitaji nini na kwa wakati gani. Thtas all.
      Quote By pakajimmy View Post
      hawakuogopeni.
      Ila wana mashaka kuwa hamtaweza kulima shamba!
      Lakini pia mna tabia ya kumwekea mtu limbwata ili akikuoa asahau kwao, na awakane ndugu zake naukoo wake!
      Hii ni kweli, kuna jamaa nilihusika kwenda kwenye msafara wa kumkomboa baada ya kulowea huko miaka 17 bila kurudi nyumbani!
      Yaliyotupata huko ni siri yangu!..../huh!
      Ruttashobolwa and afromwene like this.

    10. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 3,823
      Rep Power : 1540637
      Likes Received
      1356
      Likes Given
      469

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Hayo mambo ya ukabili wayaleta wewe, mie nimesema tanga
      Quote By kituko View Post
      inategemea ni tanga hipi, wanawake wenye sifa za kitanga sio wote japo wote ni watanga
      tanga kubwa bi nazjaz, maana kuna wadigo, wasambaa, wabondei, wasegeju na wengine wengi

      hebu tujuze unazungumzia tanga ipi?
      Ruttashobolwa likes this.

    11. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,614
      Rep Power : 85937756
      Likes Received
      4057
      Likes Given
      6763

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Hiyo kitu mbona siku hizi hakuna kabisa
      Hao wazazi watakuwa wanaishi kipindi kile cha kina nyungu ya mawe
      Ruttashobolwa likes this.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    12. Msandawe Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 560
      Rep Power : 185972
      Likes Received
      233
      Likes Given
      98

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Quote By Sumbalawinyo View Post
      Mambo yenyewe ndiyo kama haya, kweli nimeamini Wangoni wengi wameloea Tanga toka kipindi kile cha Viwanda vingi Tanga. Wengi wao waliopo Tanga, wana miaka 20 mpaka 40 awajakanyaga Songea kusalimia ndugu zao. Tanga rahaaa

      Wabebwa mgongoni, mweshimiwa awekwa kwa kisosi, walishwa kama mtoto wa miaka miwaili.


    13. Michelle's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Location : Empire State of Mind
      Posts : 6,927
      Rep Power : 8769
      Likes Received
      1878
      Likes Given
      2717

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      mbona mimi mtu wa Tanga lakini bado sijayaona......naona napokelewa vizuri tu niendako.......ngoja nikamuulize kaka Shossi.....

      Uchawi hatuna,tunajua kupenda na kumlisha bwana kitu roho inapenda na kuridhia......na shule tunaenda kujifunza hayo........
      I understand that God did not put in me the ability to always make right decisions.He did,however put in me the ability to make a decision and then make it right.My mind will live in the solution of the future.

    14. carefree's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th December 2010
      Posts : 223
      Rep Power : 538
      Likes Received
      12
      Likes Given
      3

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Duh mabinti wa kitanga mbali ya ujuzi utamaduni wanauweka mbele kuna best yangu alioa huko akaacha kwani kila akirudi home binti yuko biz na sekta ya malavidavi hawazungumzii future life yao kila kukicha anapigania waongeze watoto .
      Kamwaga sasa ameoa binti wa kichaga

    15. Vitendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2009
      Posts : 587
      Rep Power : 680
      Likes Received
      55
      Likes Given
      57

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Tanga raha.

    16. Humphnicky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2010
      Posts : 884
      Rep Power : 674
      Likes Received
      160
      Likes Given
      27

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Kudadaddadadaddaadadeki.
      Limwanamke langu la kitanga linalala kama gogo, halijui kupika, lina majungu, ugomvi na majirani kila siku, nyumba chafu, hata kujitunza lenyewe haliwezi. Kazi yake kubwa kujimimiminia mi ina mwili mzima kama jini
      Mzee, Wiyelele and okwili like this.

    17. Likasu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2011
      Posts : 553
      Rep Power : 599
      Likes Received
      86
      Likes Given
      10

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Quote By Dena Amsi View Post
      Mimi ukianza tu kuzungumzia kabila napata uchungu sana. Haya kila la heri
      umenena

    18. Sumbalawinyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2009
      Posts : 1,286
      Rep Power : 819
      Likes Received
      175
      Likes Given
      22

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Wanawake wa tanga wanadhani mapenzi ndio kila kitu, ni wavivu wa kufikiria, wavivu wa shughuli za kilimo pia sio wabunifu wa miradi ya kimaendeleo.
      Wanamind zaidi kubinjuana kuliko kufanya kazi.
      Quote By carefree View Post
      duh mabinti wa kitanga mbali ya ujuzi utamaduni wanauweka mbele kuna best yangu alioa huko akaacha kwani kila akirudi home binti yuko biz na sekta ya malavidavi hawazungumzii future life yao kila kukicha anapigania waongeze watoto .
      Kamwaga sasa ameoa binti wa kichaga

    19. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,670
      Rep Power : 4102
      Likes Received
      1590
      Likes Given
      735

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Quote By Sumbalawinyo View Post
      Wanawake wa tanga wanadhani mapenzi ndio kila kitu, ni wavivu wa kufikiria, wavivu wa shughuli za kilimo pia sio wabunifu wa miradi ya kimaendeleo.
      Wanamind zaidi kubinjuana kuliko kufanya kazi.
      Kubinjuana ndio kila kitu mwana, acha kabisa hiyo wewe..we wa wapi?
      ..."I've got the liquor, the condoms & the broccoli"...

    20. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 788
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Quote By PakaJimmy View Post
      Hawakuogopeni.
      Ila wana mashaka kuwa hamtaweza kulima shamba!
      Lakini pia mna tabia ya kumwekea mtu Limbwata ili akikuoa asahau kwao, na awakane ndugu zake naukoo wake!
      Hii ni kweli, kuna jamaa nilihusika kwenda kwenye msafara wa kumkomboa baada ya kulowea huko miaka 17 bila kurudi nyumbani!
      Yaliyotupata huko ni siri yangu!..../huh!
      Bro hivi una amini kuna limbwata?

    21. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 788
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: Wanawake wa TANGA twapendwa na Wabara, ila wazazi wao wanatuharibia.

      Quote By Sumbalawinyo View Post
      Wanawake wa tanga wanadhani mapenzi ndio kila kitu, ni wavivu wa kufikiria, wavivu wa shughuli za kilimo pia sio wabunifu wa miradi ya kimaendeleo.
      Wanamind zaidi kubinjuana kuliko kufanya kazi.

      Uuuwi jamani mnatudhalilisha, na sio wote ambao wako hivyo.


    Page 1 of 10 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Wanawake wa Tanga wako Juu - Truth be told...
      By ndyoko in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 145
      Last Post: 10th November 2013, 18:11
    2. Wanawake wa kigoma eneo dogo la ujiji tanga haioni ndani......
      By The only in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 11
      Last Post: 15th December 2011, 18:39
    3. Kwa wanawake woote ambao ni wazazi(hongereni sana)
      By papag in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 6
      Last Post: 20th February 2011, 01:13
    4. Wanawake wa ki-Tanga
      By 22nd in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 66
      Last Post: 10th January 2011, 22:03
    5. Tetesi: Uchaguzi wa CCM wazazi Tanga vimbwanga
      By Ibrah in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 5
      Last Post: 25th November 2008, 06:49

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...