JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Natafuta mchumba

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Natafuta mchumba

      Jamani Mimi katika kuoa kabila na ukoo vinahusika sana. Nisaidieni wana jf; ni kabila gani zuri kutafuta Mke? Sifa zao jeee? (Nzuri na mbaya).


    2. J.lee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Location : currently living in Tabor
      Posts : 1,048
      Rep Power : 1301946
      Likes Received
      431
      Likes Given
      11

      Default Re: Natafuta mchumba

      zunguka mikoa yote bara na visiwani kwa uchunguzi zaidi nadhani hyo research itakupa majibu mazuri sana kuliko sisi.

    3. SaaMbovu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2013
      Location : Kambi Popote
      Posts : 1,004
      Rep Power : 549
      Likes Received
      257
      Likes Given
      309

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By nkungwe123 View Post
      Jamani Mimi katika kuoa kabila na ukoo vinahusika sana. Nisaidieni wana jf; ni kabila gani zuri kutafuta Mke? Sifa zao jeee? (Nzuri na mbaya).
      Lazima tujue kabila lako kwanza maana kuna kabila nyingine zinaelewana nyingine hazielewani.
      Wewe ni kabila gani?
      Speaker likes this.
      Mitego ya fundi kibarua hawezi kuona

    4. Kibo10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2013
      Posts : 7,110
      Rep Power : 220497738
      Likes Received
      2479
      Likes Given
      1270

      Default Re: Natafuta mchumba

      Wazungu mnasaidiana kulea na kupiga!

    5. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37072
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5754

      Default Re: Natafuta mchumba

      Oa mtu ana jielewa,aliye na muono wa mbele na zaidi ya yote aliye na hofu ya Mungu.
      Sijui ni kabila gani,labda tu nikushauri uangalie katika kabila la Yuda.
      mrsleo likes this.
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    6. Clean9

    7. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By SaaMbovu View Post
      Lazima tujue kabila lako kwanza maana kuna kabila nyingine zinaelewana nyingine hazielewani.
      Wewe ni kabila gani?
      Mimi muha wa kigoma

    8. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By Speaker View Post
      Oa mtu ana jielewa,aliye na muono wa mbele na zaidi ya yote aliye na hofu ya Mungu.
      Sijui ni kabila gani,labda tu nikushauri uangalie katika kabila la Yuda.
      Anaweza kua anajielewa na ana hofu ya Mungu ila ukoo wao wana kifafa. Inakuaje hapo?

    9. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By J.lee View Post
      zunguka mikoa yote bara na visiwani kwa uchunguzi zaidi nadhani hyo research itakupa majibu mazuri sana kuliko sisi.
      J Lee binadamu tunaishi kwa kutegemeana na kusaidiana. Let us share knowledge

    10. utafiti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th July 2013
      Posts : 8,683
      Rep Power : 225592142
      Likes Received
      4945
      Likes Given
      7167

      Default Re: Natafuta mchumba

      Mzazi wako wa kike kama unaweza kumshirikisha anaweza kujua mke bora kwako, kabila, mkoa sio situ chakuangalia sana
      kipimo likes this.

    11. Howt Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2013
      Posts : 1,429
      Rep Power : 647
      Likes Received
      340
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By nkungwe123 View Post
      Mimi muha wa kigoma
      Hmm tafuta mha mwenzio mtaendana

    12. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37072
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5754

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By nkungwe123 View Post
      Anaweza kua anajielewa na ana hofu ya Mungu ila ukoo wao wana kifafa. Inakuaje hapo?
      Aisee kazi unayo.
      Muombe Mungu akupe udongo umfinyange mke wako mwenyewe.
      ELISSA likes this.
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    13. SaaMbovu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2013
      Location : Kambi Popote
      Posts : 1,004
      Rep Power : 549
      Likes Received
      257
      Likes Given
      309

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By nkungwe123 View Post
      Mimi muha wa kigoma
      Yamogabo! Namakii..... oa muha mwenzio mbona wengi hawana matatizo. Sema wanachopenda ni watoto wengi.
      Mitego ya fundi kibarua hawezi kuona

    14. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By Howt Lady View Post
      Hmm tafuta mha mwenzio mtaendana
      Asante sana kwa wazo. Hawa nao usafi ni shida sana kwao. Huchelew kukuta hapa anapika na pale mtoto alijiaaidia na hajatoa uchafu.....

    15. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By Speaker View Post
      Aisee kazi unayo.
      Muombe Mungu akupe udongo umfinyange mke wako mwenyewe.
      Dah.... ningepata uwezo huo hakika nisingeandika kitu hiki hapa jamvini

    16. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By SaaMbovu View Post
      Yamogabo! Namakii..... oa muha mwenzio mbona wengi hawana matatizo. Sema wanachopenda ni watoto wengi.
      Ni mpoleeee..... hafu usafi shida sana kwa wenzetu hao.

    17. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37072
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5754

      Default Re: Natafuta mchumba

      Quote By nkungwe123 View Post
      Dah.... ningepata uwezo huo hakika nisingeandika kitu hiki hapa jamvini
      Kwahiyo kwako kifafa ni ugonjwa utakao kufanya usimuoe mtu?
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    18. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Re: Natafuta mchumba

      Ambae anafaa na yuko jamvini tuwasiliane

    19. nkungwe123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2014
      Posts : 444
      Rep Power : 415
      Likes Received
      95
      Likes Given
      394

      Default Re: Natafuta mchumba

      Kafafa si mchezo kaka....

    20. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,322
      Rep Power : 119796923
      Likes Received
      5441
      Likes Given
      5417

      Default Re: Natafuta mchumba

      Kabila la wachagga ukoo wa shirima...

    21. Excel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Here and There
      Posts : 16,342
      Rep Power : 429500164
      Likes Received
      6051
      Likes Given
      6175

      Default Re: Natafuta mchumba

      muha? hmmm!

      ndo kule kulikoungua shoka mpini ukabaki ama? .. joke meen!

      mkuu in no time tutakuwepo huko kununua mawese kulaleki!
      gravitation has nothing to do with falling in love..

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Natafuta mchumba
      By Pdidy in forum Love Connect
      Replies: 44
      Last Post: 16th December 2011, 21:02
    2. Natafuta mchumba au rafiki
      By Meale in forum Love Connect
      Replies: 96
      Last Post: 1st December 2010, 17:22
    3. Natafuta mchumba
      By dorin in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 100
      Last Post: 10th February 2010, 16:52
    4. Natafuta mchumba
      By Ngida1 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 13
      Last Post: 21st September 2009, 21:27
    5. Natafuta mchumba lakini uwe unasoma DUKE
      By Saint Ivuga in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 44
      Last Post: 19th September 2009, 23:46

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...