JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mnaotafuta wachumba hapa JF...

    Report Post
    Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 131
    1. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,312
      Rep Power : 429502053
      Likes Received
      22077
      Likes Given
      23128

      Default Mnaotafuta wachumba hapa JF...

      haipiti siku humu ndani lazima aje mtu
      kutafuta mchumba humu ndani.....all in all
      ni jambo zuri kama huyo mtu yuko serious....
      sasa kinachonishangaza ni kuwa huwa hatusikiiii
      chochote kile baada ya tangazo la kutafuta mchumba...
      mimi huwa najiuliza maswali kibao..
      je alietafuta mchumba alifanikiwa??????
      je kuna yeyote aliefanikiwa kufunga ndoa
      baada ya kutafuta mchumba humu???
      kuna ndoa ngapi zimefungwa baada ya
      member humu kuanza matangazo ya kutafuta wachumba?????
      Binafsi nafikiri kwa faida ya wana jf ni vizuri tukajua.....
      ili ile dhana kuwa huwezi au unaweza pata mchumba online
      ijadiliwe kwa ushahidi na data kamili....
      binafsi nisingependa jf iwe some kind of pick up site.....
      ningependa kuona kama kuna sucsess story kwa
      wanaotafuta wachumba humu,tuelezwe.ili wote tufurahie
      na tuwaeleze wengine ikibidi.
      MziziMkavu likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....


    2. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,629
      Rep Power : 52652330
      Likes Received
      938
      Likes Given
      460

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By Pretty View Post
      .........Ujue kuna mabinti ni wajinga sana, wanatoa picha zao za kweli kwa wanaume, halafu utakuta mwanaume anamdanganya tu online kumbe kaoa na ana familia yake.
      Nina cousin wangu ndio mchezo wake, anawadanganya sana wasichana humu online na ana picha kibao za mabinti kwenye laptop yake. Yaani yeye kafanya kama mchezo anadai anapima akili za wasichana. Halafu yeye wala hawapi picha hao wasichana, lakini wasichana walivyokuwa wajinga wanamtumia picha.
      ......Enyi wasichana wenzangu wenye tabia hii hebu mjue kujiheshimu, msipende kutuma picha zenu kwa wanaume humu wenzenu wanawachora tu.
      Hebu tulieni mtakuja tu kuolewa, mbona wanaume wapo wengi wanaotafuta wasichana wa kuoa.........msijidhalilishe jamaniiiiii!!!
      Mh huyo cousin wako sasa haoni kama anajidanganya mwenyewe pia?? vipi siku mkewe akiziona hizo pic kwenye laptop inakuwaje sasa!

    3. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,033
      Rep Power : 330823584
      Likes Received
      15335
      Likes Given
      1254

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By Maria Roza View Post
      Mh huyo cousin wako sasa haoni kama anajidanganya mwenyewe pia?? vipi siku mkewe akiziona hizo pic kwenye laptop inakuwaje sasa!
      Lakini Pretty hajasema kama huyo binamu yake kaoa.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    4. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,629
      Rep Power : 52652330
      Likes Received
      938
      Likes Given
      460

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By Omega Psi Phi View Post
      Lakini Pretty hajasema kama huyo binamu kaoa.
      Ops inabidi nikalale nimesoma vibaya!

    5. Che Kalizozele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2008
      Location : Area C
      Posts : 781
      Rep Power : 774
      Likes Received
      25
      Likes Given
      11

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By The Boss View Post
      haipiti siku humu ndani lazima aje mtu
      kutafuta mchumba humu ndani.....all in all
      ni jambo zuri kama huyo mtu yuko serious....
      sasa kinachonishangaza ni kuwa huwa hatusikiiii
      chochote kile baada ya tangazo la kutafuta mchumba...
      mimi huwa najiuliza maswali kibao..
      je alietafuta mchumba alifanikiwa??????
      je kuna yeyote aliefanikiwa kufunga ndoa
      baada ya kutafuta mchumba humu???
      kuna ndoa ngapi zimefungwa baada ya
      member humu kuanza matangazo ya kutafuta wachumba?????
      Binafsi nafikiri kwa faida ya wana jf ni vizuri tukajua.....
      ili ile dhana kuwa huwezi au unaweza pata mchumba online
      ijadiliwe kwa ushahidi na data kamili....
      binafsi nisingependa jf iwe some kind of pick up site.....
      ningependa kuona kama kuna sucsess story kwa
      wanaotafuta wachumba humu,tuelezwe.ili wote tufurahie
      na tuwaeleze wengine ikibidi.
      Kiukweli jamaa uwa wanatafuta wasebule na wakorido,ila sasa kwa sisi tunaoishi katika chumba kimoja,unakiitaje chumba,sebule.........,to make long story short unakiita chumba.Na ndo maana hatusemi tunatafuta mtu wakumegana nae(msebule) ila tunasema tunafuta mchumba.Utasubiri sana boss kupata feedback,utakuwa unaona ID zinabadilika tuu.Ulishaona expert member anatafuta mchumba,ulishawahi kujiuliza inakuwaje....Fikiri....Chukua hatua
      SIWEZI KUMRIDHISHA RUHANI WAKATI KITI ANAUMIA.

    6. Zion Daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Location : Mlimani
      Posts : 8,574
      Rep Power : 28554319
      Likes Received
      3895
      Likes Given
      2090

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Kuna hawa wameshuhudia wamefanikiwa kufunga ndoa kwa kukutana online.Marekani lakini;

      Talk Jesus Special AnnouncementChadi & Gabby: Newly Married!
      Read the official announcement hereGreetings Body of Christ,

      With great joy I would like to announce that I have married a beautiful daughter of GOD by the name of Gabriela, this past New Year's Eve on December 31st, 2009. We had a private ceremony and will be throwing an official wedding celebration in the near future with our family as well.

      Our testimony will be posted eventually, but for now I can only say what I once heard at her church in NYC:

      To quote the pastor...

      "God likes to show up at 11:59"

      In other words, right at the point in my life where I felt completely hopeless about finding love and having a family in the future, GOD surprised me at "11:59" and sent me Gabriela. She's literally everything I desired in my heart and beyond. It is just amazing in every way how GOD provides the desires of your heart, so long as you are in line with His will!

      Psalm 37:4
      Delight yourself in the LORD, and he will give you the desires of your heart.

      Just a quick summary about how we met:

      We met through a Christian dating site (christianmingle.com) and instantly clicked online and eventually clicked in person. Its not to say the world was suddenly perfect, but I can tell you that love at first sight may certainly exist as far as we both experienced. GOD is the author of love since He is Love Himself.

      Through our struggles we've quickly learned how genuine love is a chain that cannot be broken no matter what the trials are you go through as a couple. So take my advice and just pray faithfully and remember how GOD defines love...

      1 Corinthians 13:4 4 Love is patient and kind; love does not envy or boast; it is not arrogant




      Congratulations! - 01-09-10, 12:43 AM



      That is awesome news. May the Lord bless you both and keep you... and always give you His favor.
      I too have met an awesome daughter of Christ on the internet. We are not married yet, but things are going great. I feel much peace in my heart.
      You are in my prayers... may you both grow very old together... trusting in and loving our Lord and Savior.
      Brian



      Praise the Lord! Blessings to you! What a great day for you two.
      I had been at the end of many years of dating women who weren't right for me before I finally simply prayed to God to send me a good woman, the right one for me. Within 24 hours the woman who was to become my future wife some day contacted me out of nowhere and we hit it off immediately. It's been over 10 years now, and we're as happy as can be in Christ and in love.
      Blessed and highly favored

    7. Clean9

    8. #26
      Sipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th July 2008
      Location : SIPAJUI
      Posts : 2,167
      Rep Power : 1050
      Likes Received
      16
      Likes Given
      0

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Duh!!! watu wanaogopa kurudisha feedback za kupata wake toka JF? Inaonyesha hakuna aliyewahi kupata mke toka JF thats why no feedback at all
      "Ficha Upumbavu wako, husifiche hekima yako'' Invisible

    9. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 786
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By Masanilo View Post
      Hakuna ndoa washikaji wanamegana tu ! Usawa huu uowe unatafuta matatizo ya nini?
      Masa,una maana gani unaposema kuwa unaongeza matatizo? Mimi siamini kama ndoa zote zina matatizo, tuachane na ile dhana ya kusema kwamba nikioa naongeza matatizo,na pia nahisi tukiingia kwenye ndoa tukiwa na mawazo hayo ndoa zetu hazitaisha matatizo,kila siku itakuwa ni vurugu tu.

    10. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 786
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By The Boss View Post
      to be honest masa..
      hata mimi nahisi hivyo hivyo...
      ndo maana nikaomba watupe feedback...
      ili nijue kama hisia zangu ni sahihi.
      watueleze wangapi wameoana so far...
      The Boss hata mimi jana nilijaribu kufikiri hivi hawa wanaotafuta wachumba huku huwa wanafanikiwa? Na pia nilijiuliza hivi ina maana katika sehemu ambazo labda wanafanya kazi,wanaenda kuabudu,kwenye mikusanyiko ya watu hawajapata mpaka waje kutafuta humu?Nilijiuliza maswali mengi sana sikupata jibu,hebu wale ambao walijaribu kutafuta huku waje watupe feedback,ila sidhani kama hii ni sehemu sahihi ya kupata mchumba.

    11. Kichwa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th March 2007
      Posts : 119
      Rep Power : 712
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Mimi bado mdogo.

    12. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,090
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4021
      Likes Given
      2430

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By Msindima View Post
      Masa,una maana gani unaposema kuwa unaongeza matatizo? Mimi siamini kama ndoa zote zina matatizo, tuachane na ile dhana ya kusema kwamba nikioa naongeza matatizo,na pia nahisi tukiingia kwenye ndoa tukiwa na mawazo hayo ndoa zetu hazitaisha matatizo,kila siku itakuwa ni vurugu tu.
      Great thinkers wakati mwingine mnaniacha hoi sana! Hivi kwa utashi wako unaamnini kila kitu JF......kwa Ghost name ya Masa, Boss and whoever? Hapa tunapiga soga na jokes serious issue tena kidogo zipo jukwaa la Siasa

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    13. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      93
      Likes Given
      0

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Uliza Founder wa JF mKe wake kampata wapi ukishapata jibu then tuendelee na mjadala but that time it was JamboTanzania chat

    14. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,090
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4021
      Likes Given
      2430

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Shy in the House! Ulimpata yule Suzie?

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    15. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,395
      Rep Power : 3335
      Likes Received
      3674
      Likes Given
      5218

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Pretty amesema kitu moja yenye akili sana,
      kuna wanawake wajinga kweli kweli!! wandanganywa online na mijamaa,
      inamega, au jamaa wanawazingua tu, then wanawaacha.
      Sijui vinakuwa wko frastrated au ndo fantasy ta stranger??!! mi sielewi!
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    16. Jayfour_King's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2009
      Location : Tanzania
      Posts : 1,146
      Rep Power : 778
      Likes Received
      93
      Likes Given
      186

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      JF kama jamii yote yanawezekana, tumechanganyika ki tabia na kila mtu na ya kwake. Hivyo kwa vyovyote vile watakuwepo wenye nia thabiti katika kutangaza kwao kwamba wanatafuta wachumba na wakipata material wanaibinafsisha!! Lakini wengine hasa wale wanao penda Avatar, hawa siwapi daraja kubwa kwani umakini wao kutokana na umuhimu wa kitu chenyewe (mahusiano) hakiwezi kupimwa kirahisi hivyo.

      Ushauri: Kama nilivyosema hapo juu kwamba hii ni jamii ya watu kama zozote tunazozifahamu huku mtaani unaweza kuanza kutafuta kwa kubahatisha then kama mtakutana na kuona kwamba mnaendana una amua nini cha kufanya. Unafiki katika suala hili mwisho wa siku ni majuto kwani ndoa haibahatishwi,

      Nawasilisha.
      Wrong is a mirror for the rights

    17. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,575
      Rep Power : 85937748
      Likes Received
      4037
      Likes Given
      6701

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Hivi The Boss unategemea kweli mtu aje
      wana-JF nashukuru sana website yenu imenipatia mchumba ..Mie na Fidel80 tumefunga ndoa rasmi juzi ooops ni kazi ..;)
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    18. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,575
      Rep Power : 85937748
      Likes Received
      4037
      Likes Given
      6701

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By Shy View Post
      Uliza Founder wa JF mKe wake kampata wapi ukishapata jibu then tuendelee na mjadala but that time it was JamboTanzania chat
      eh hongera zake
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    19. drphone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 3,537
      Rep Power : 1263
      Likes Received
      120
      Likes Given
      14

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      wanapatikana bwana humu nimepata humuhumu nitatangaza soon
      THE BEST IS YET TO COME.

      THE GREATEST EXPERIENCE IS TO MEET YOURSELF AND FALL IN LOVE WITH YOURSELF.

    20. queenkami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2010
      Posts : 1,094
      Rep Power : 5388
      Likes Received
      431
      Likes Given
      796

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      mpaka mtu aje kutafuta mchumba hapa inaleta maswali mengi,lkn kwa watu wa nchi za dunia ya kwanza ni mambo ya kawaida kabisa sbb ya lifastyle yao mf. kuna nchi wanaume hawatongozi kabisa mtu njiani au hata kama hawakujui wanaogopa kukutongoza labda iwe club lkn kwa sisi watz mtu akikupenda anakufukuzia hadi akupate.sasa hao wanaoomba uchumba humu watakua labda wana tabia zisizopendeza huko mitaani labda.sidhani ka mwanaume atakuchukulia serious akikupatia mtandaoni.
      Yesu Nakupenda Nitumie Upendavyo.

    21. RRONDO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2010
      Posts : 4,838
      Rep Power : 85902392
      Likes Received
      1450
      Likes Given
      14

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By The Boss View Post
      haipiti siku humu ndani lazima aje mtu
      kutafuta mchumba humu ndani.....all in all
      ni jambo zuri kama huyo mtu yuko serious....
      sasa kinachonishangaza ni kuwa huwa hatusikiiii
      chochote kile baada ya tangazo la kutafuta mchumba...
      mimi huwa najiuliza maswali kibao..
      je alietafuta mchumba alifanikiwa??????
      je kuna yeyote aliefanikiwa kufunga ndoa
      baada ya kutafuta mchumba humu???
      kuna ndoa ngapi zimefungwa baada ya
      member humu kuanza matangazo ya kutafuta wachumba?????
      Binafsi nafikiri kwa faida ya wana jf ni vizuri tukajua.....
      ili ile dhana kuwa huwezi au unaweza pata mchumba online
      ijadiliwe kwa ushahidi na data kamili....
      binafsi nisingependa jf iwe some kind of pick up site.....
      ningependa kuona kama kuna sucsess story kwa
      wanaotafuta wachumba humu,tuelezwe.ili wote tufurahie
      na tuwaeleze wengine ikibidi.
      mimi nishawahi kudate girls niliopata online,kwangu mimi hawakuwa tofauti na girls niliopata mtaani....sijafanikiwa kupata mchumba kati yao wa online na mtaani vilevle,kwangu wote sawa tu,unaweza kupata mchumba popote,naamini hilo

    22. Fixed Point's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 11,220
      Rep Power : 429499229
      Likes Received
      12500
      Likes Given
      12616

      Default Re: mnaotafuta wachumba hapa jf........

      Quote By Pretty View Post
      .........Ujue kuna mabinti ni wajinga sana, wanatoa picha zao za kweli kwa wanaume, halafu utakuta mwanaume anamdanganya tu online kumbe kaoa na ana familia yake.
      Nina cousin wangu ndio mchezo wake, anawadanganya sana wasichana humu online na ana picha kibao za mabinti kwenye laptop yake. Yaani yeye kafanya kama mchezo anadai anapima akili za wasichana. Halafu yeye wala hawapi picha hao wasichana, lakini wasichana walivyokuwa wajinga wanamtumia picha.
      ......Enyi wasichana wenzangu wenye tabia hii hebu mjue kujiheshimu, msipende kutuma picha zenu kwa wanaume humu wenzenu wanawachora tu.
      Hebu tulieni mtakuja tu kuolewa, mbona wanaume wapo wengi wanaotafuta wasichana wa kuoa.........msijidhalilishe jamaniiiiii!!!
      Pretty, I might be wrong but napenda kupishana nawe kidogo. to have friendship is one thing na kujidhalilisha kwa namna unayowaza wewe is another thing. kuna watu wanapenda online friendship, sio kwamba ndo warahisi kiasi hicho; na kuna wasichana hawana hayo mambo ya kutumia picha watu na ni vicheche sana. sasa yupi ni bora?
      Unajua binadamu tuna tabia ya kujudge watu kwa vitu wasivyovifanya.


    Page 2 of 7 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Wachumba JF
      By kinyoba in forum JF Chit-Chat
      Replies: 24
      Last Post: 19th September 2011, 20:47
    2. Wanawake/Wanaume mnaotafuta wachumba solution hi hapa.
      By RGforever in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 17
      Last Post: 5th April 2011, 16:13
    3. Kwa madada mnaotafuta mahusiano
      By Raia Fulani in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 46
      Last Post: 7th March 2011, 09:30
    4. Wachumba watatu.
      By St. Paka Mweusi in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 67
      Last Post: 17th December 2010, 16:31
    5. Wachumba 30
      By Shukuru in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 1
      Last Post: 18th February 2009, 17:11

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...