JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Natafuta serengeti boy

    Report Post
    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast
    Results 101 to 120 of 140
    1. MCHUNGUZI HURU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2012
      Location : I Don't Know
      Posts : 1,684
      Rep Power : 229906044
      Likes Received
      466
      Likes Given
      1

      Default Natafuta serengeti boy

      Kama wewe ni kijana mwenye umri usiozidi miaka 30 na unajiamini kuwa unauwezo wa kuniridhisha Na una maumbile ya kutosha tuwasiliane, napatikana msasani. I'm 40's..... Gharama zote ni juu yangu
      tuma email: [email protected]
      PM SITAJIBU TAFADHALI, NI KUTOKANA NA SABABU ZILIZO NJE YA UWEZO WANGU.
      NB: Kabla ya kufana maamuzi hao nimetafakari kwa kina hivyo siruhusu kukosolewa kwa maamuzi angu kwan ninajua hasara na faida zake.


    2. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 33,824
      Rep Power : 72813052
      Likes Received
      21508
      Likes Given
      26558

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By gfsonwin View Post
      haya huu hapa uozo wake mwingine

      Wanawake tu: Natafuta demu wa ku-cheat nae

      so far jina lake halisi ni ANTHONY HAULE na ni mwanafunzi wa chuo kikuu DSM.
      jamani hivi sikuhizi Asprin hakunaga ku sup wala kucarry na repeat a year enh!!
      manake wallah zingekuwepo asingepata muda wa kufanya haya.
      Hahahahaha aliyekupa wito na kipaji cha ualimu hakukosea.... LOL

      Nimecheka mbaya asee! Hivi vyuo vya siku hizi kuna ku-sup basi? We angalia mpaka watu wenye madivisheni foo wanaingia yunivesite na kutoka na digrii festi klasi!!
      gfsonwin likes this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    3. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 33,824
      Rep Power : 72813052
      Likes Received
      21508
      Likes Given
      26558

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By Mpole sana View Post
      Shoga ana haki naye wakutimiziwa haja zake za kimwili naye ana hisia na mwili unahitaji dozi , usijifikirie wewe tuu usiye shoga,
      Mwalimu wangu gfsonwin na snowhite pamoja na washaji zangu Kongosho, King'asti, Kaunga hebu naomba mnitafsirie hii posti.

      Mi niko huku nasheherekea ushindi wa Fyatanga pale Leaders Club
      Kongosho, gfsonwin and snowhite like this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    4. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,582
      Rep Power : 177652882
      Likes Received
      13891
      Likes Given
      18870

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By Asprin View Post
      Mwalimu wangu gfsonwin na snowhite pamoja na washaji zangu Kongosho, King'asti, Kaunga hebu naomba mnitafsirie hii posti.

      Mi niko huku nasheherekea ushindi wa Fyatanga pale Leaders Club
      hahahahha! Asprin bana wewe huoni huyo ana geza chutamo la kike ilihali tundu hana??
      anatafuta watoto wamjini wamsaidie side B. KUFUMUA RINDA NAKO KIPAJI UJUE NA SIO WOTE WANACHO.
      Asprin likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    5. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,582
      Rep Power : 177652882
      Likes Received
      13891
      Likes Given
      18870

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By Asprin View Post
      Hahahahaha aliyekupa wito na kipaji cha ualimu hakukosea.... LOL

      Nimecheka mbaya asee! Hivi vyuo vya siku hizi kuna ku-sup basi? We angalia mpaka watu wenye madivisheni foo wanaingia yunivesite na kutoka na digrii festi klasi!!
      nimecheka sana as leo nilipokuwa narudi home nilikutana na gari moja ina plate # za jina la mtu MUGANYIZI sasa nikasema dah! kuna watu wana hela yarabi mwenzangu nlokuwa nae kwenye ka kaza roho kangu akaniambia nanukuu ""mwali usione hivyo hapa mjini watu wanaendesha magari ya kifahari kwa tambo wengi humu wamevaa pamapers"" nikamuuliza kivipi akasema alaaaaaaaa unashangaa nini sasa wengi mjini hapa marinda kwishney sasa anafanyeje?? inabidi kuvaa pampers
      ili kuziba ---- lisimwage nnya..............mie kicheko njia nzima khaaaaa! nimekoma mm na tambo za watu.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    6. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 33,824
      Rep Power : 72813052
      Likes Received
      21508
      Likes Given
      26558

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By gfsonwin View Post
      hahahahha! Asprin bana wewe huoni huyo ana geza chutamo la kike ilihali tundu hana??
      anatafuta watoto wamjini wamsaidie side B. KUFUMUA RINDA NAKO KIPAJI UJUE NA SIO WOTE WANACHO.
      Aliyekudanganya tundu hana ni nani? Kama unabisha kaulize tundu la choo.
      gfsonwin likes this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    7. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 33,824
      Rep Power : 72813052
      Likes Received
      21508
      Likes Given
      26558

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By gfsonwin View Post
      nimecheka sana as leo nilipokuwa narudi home nilikutana na gari moja ina plate # za jina la mtu MUGANYIZI sasa nikasema dah! kuna watu wana hela yarabi mwenzangu nlokuwa nae kwenye ka kaza roho kangu akaniambia nanukuu ""mwali usione hivyo hapa mjini watu wanaendesha magari ya kifahari kwa tambo wengi humu wamevaa pamapers"" nikamuuliza kivipi akasema alaaaaaaaa unashangaa nini sasa wengi mjini hapa marinda kwishney sasa anafanyeje?? inabidi kuvaa pampers
      ili kuziba ---- lisimwage nnya..............mie kicheko njia nzima khaaaaa! nimekoma mm na tambo za watu.
      Yailahi toba!

      Ngoja nisijeiharibu kwaresma yangu mie!!
      gfsonwin likes this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    8. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,582
      Rep Power : 177652882
      Likes Received
      13891
      Likes Given
      18870

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By Asprin View Post
      Aliyekudanganya tundu hana ni nani? Kama unabisha kaulize tundu la choo.
      ama kweli umeniweza so hilli la choo kshalifanya tundu la kike sio?
      sjui kwann wanatuonea wivu jamani................ama wanatuonea wivu tunavyofaidi enh!
      Asprin likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    9. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,582
      Rep Power : 177652882
      Likes Received
      13891
      Likes Given
      18870

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By Asprin View Post
      Yailahi toba!

      Ngoja nisijeiharibu kwaresma yangu mie!!
      habari ndo hiyo. sasa hivi hata ukumbwa wa suruali za wanaume nitakuwa nakagua.
      Asprin likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    10. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 33,824
      Rep Power : 72813052
      Likes Received
      21508
      Likes Given
      26558

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By gfsonwin View Post
      habari ndo hiyo. sasa hivi hata ukumbwa wa suruali za wanaume nitakuwa nakagua.
      Hahahaha mwishowe utaanza kuogopa kupiga deki sasa LOL
      gfsonwin likes this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    11. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,582
      Rep Power : 177652882
      Likes Received
      13891
      Likes Given
      18870

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By Asprin View Post
      Hahahaha mwishowe utaanza kuogopa kupiga deki sasa LOL
      deki hiyo inabidi iwe served for ..........
      Asprin likes this.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    12. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 33,824
      Rep Power : 72813052
      Likes Received
      21508
      Likes Given
      26558

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By gfsonwin View Post
      deki hiyo inabidi iwe served for ..........
      Hahahahah.......and only for him...... Diskashen klozd LOL!!
      gfsonwin likes this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    13. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,448
      Rep Power : 138795643
      Likes Received
      22504
      Likes Given
      22586

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Mie sielewi pia

      Afu kwa nini hukuniita Fyatanga? Nimekununia

      Quote By Asprin View Post
      Mwalimu wangu gfsonwin na snowhite pamoja na washaji zangu Kongosho, King'asti, Kaunga hebu naomba mnitafsirie hii posti.

      Mi niko huku nasheherekea ushindi wa Fyatanga pale Leaders Club
      Asprin likes this.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    14. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,448
      Rep Power : 138795643
      Likes Received
      22504
      Likes Given
      22586

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Nimekosa la kusema

      I see, maboga yamepanda bei

      Quote By Asprin View Post
      Tangu lini FRANCIS MUKANDALA akawa mama? Hebu msome vizuri hapo chini.

      Hebu King'asti, Kaunga, Kongosho mkuje pande hii muone maajabu ya dunia. LONG LIVE Invisible (ofkoz na Paw kwa hisani ya King'asti) Jijanaume zima linafungua ID ya kike afu linatafuta kiserengeti boy. Mashoga bana khaaa!

      CC: Zion Daughter, gfsonwin, FP snowhite kwa utekelezaji wa mipasho.
      Asprin likes this.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    15. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,448
      Rep Power : 138795643
      Likes Received
      22504
      Likes Given
      22586

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Sred imenitisha, ila imenifungua macho hivi.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    16. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,148
      Rep Power : 21470006
      Likes Received
      11232
      Likes Given
      9103

      Default

      Quote By Asprin View Post
      Mwalimu wangu gfsonwin na snowhite pamoja na washaji zangu Kongosho, King'asti, Kaunga hebu naomba mnitafsirie hii posti.

      Mi niko huku nasheherekea ushindi wa Fyatanga pale Leaders Club
      Huyo bado kidogo tutaanza gombea naye mabwana. Maana ana nge za kufa mtu. Ole wake akatize anga zangu; nitamziba na saugage fruit sijui tunda linaitwaje kiswahili. Mwambie agoogle 'Kigelia africana' atapata habari yake.
      Asprin, Kongosho and snowhite like this.

    17. Strawberry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2012
      Posts : 262
      Rep Power : 444
      Likes Received
      93
      Likes Given
      9

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Francis Mkandala hilo jina na huyoo kijana si mnataka kuhalalisha ushoga nyie ama?
      Godlisten Masawe likes this.

    18. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 986
      Rep Power : 2745
      Likes Received
      241
      Likes Given
      298

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By Mpole sana View Post
      Shoga ana haki naye wakutimiziwa haja zake za kimwili naye ana hisia na mwili unahitaji dozi , usijifikirie wewe tuu usiye shoga,
      Duuuuh!!! shetani kaamua kuja ktk umbo la binadamu lol!!! wakware watakoma.

    19. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 12,155
      Rep Power : 125939429
      Likes Received
      12188
      Likes Given
      10271

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By Asprin View Post
      Mwalimu wangu gfsonwin na snowhite pamoja na washaji zangu Kongosho, King'asti, Kaunga hebu naomba mnitafsirie hii posti.

      Mi niko huku nasheherekea ushindi wa Fyatanga pale Leaders Club
      huyu bana anatuonea donge saaaaaana tunavovaaa g-string
      huyu bana anatuone tumependelewa kweli kuwa na hutu tumilima hapa kifuani
      huyu bana anaona kama viel namna gani tubadilishane huu mpango wa kuwa wanaanga mara kwa mara
      huyu bana anaona kama vipi na ye aitwe mwanaasha!
      kuna swali lingine ?
      Asprin likes this.

    20. Mpole sana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2012
      Posts : 383
      Rep Power : 473
      Likes Received
      53
      Likes Given
      59

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By watu8 View Post
      Hivi Uongozi wa JF mpo wapi hadi mashog.a wanajiachia tu humu ndani kama vile wapo Magoti????

      Wewe inakuhusu nini ?, wivu tuu na roho mbaya, umeona headline anatakiwa serengeti boy , wewe ukaja haraka kuisoma ili upate wewe tuu, kwani mashoga hanwa haki ya kustarehe na wewe? Wewe kwani umeumba mashoga? una elewa kwanini mtu ana kua shoga? unaelewa shoga naye ana taka sex? kama wewe sio shoga , habu jaribu kukaa miezi sita bila kufanya sex , halafu uniambie kama ni kitu rahisi, unadhani hatuna mahitaji, watu kma nyie ndio mnatufanya tuhangaike , tungeruhusiwa ndoa walatusinge kua tun a shida humu sababu tunegkau tunawapata wenzetu bila tatizo na kuoana nakuishi kwa raha na mahitaji yote ya kimwili , unajifikiria wewe tuu.

    21. Mpole sana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2012
      Posts : 383
      Rep Power : 473
      Likes Received
      53
      Likes Given
      59

      Default Re: Natafuta serengeti boy

      Quote By majorbuyoya View Post
      Duuuuh!!! shetani kaamua kuja ktk umbo la binadamu lol!!! wakware watakoma.

      Unashangaa nini sasa? mbona hujishangai wewe kuja kwenye topic ya kutafuta Serengeti Boy?

    22. Clean9

    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...