JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Natafuta mchumba

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 39
    1. Polisi ben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 303
      Rep Power : 577
      Likes Received
      82
      Likes Given
      7

      Default Natafuta mchumba

      Naitwa Ben,{32yrs} mfanyakazi pia nafanya biashara,home ni bongo"changanyikeni ila kwa sasa niko motown kikazi,natafuta mchumba mwenye umri kuanzia 20-29 aliyetayari atume sms hapa +255762229824 sipendi utani.akiwa motown au arusha ni bomba zaidi.
      Last edited by Polisi ben; 29th January 2013 at 10:20.

    2. Asabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 1,206
      Rep Power : 726
      Likes Received
      354
      Likes Given
      96

      Default re: Natafuta mchumba

      Duh bahati ishanipita mie naishi Mkanyageniiii.
      "Nnamoyo Sina Chuma Mengine Nipunguzieni."

    3. Polisi ben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 303
      Rep Power : 577
      Likes Received
      82
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By Asabaya View Post
      Duh bahati ishanipita mie naishi Mkanyageniiii.
      usijali utapata wa karibu yako

    4. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,234
      Rep Power : 798
      Likes Received
      499
      Likes Given
      124

      Default re: Natafuta mchumba

      Kwani mtaani kwako unaishi na miti tu au? nashindwaga kuamini style hii ya kutafuta wapenzi online.
      grafani11 likes this.

    5. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 14,806
      Rep Power : 111390415
      Likes Received
      5259
      Likes Given
      7671

      Default re: Natafuta mchumba

      Quote By dada white View Post
      Kwani mtaani kwako unaishi na miti tu au? nashindwaga kuamini style hii ya kutafuta wapenzi online.
      Pengine sifa zake mtaani zina utata sasa anakimbilia mbali kwa wasiomfahamu.
      Bill and PSALM_1 like this.
      Katika siku ile wanawake 7 watamshika mwanaume 1 wakisema, “Tutakula chakula chetu wenyewe na kuvaa nguo zetu wenyewe, ila wewe uturuhusu tu tuitwe kwa jina lako. Utuondolee aibu yetu! (Isaya 4:1)



    6. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 12,481
      Rep Power : 118916249
      Likes Received
      3502
      Likes Given
      1888

      Default

      Quote By dada white View Post
      Kwani mtaani kwako unaishi na miti tu au? nashindwaga kuamini style hii ya kutafuta wapenzi online.
      wa online si unajua utamiza haja then unakimbia
      dada white likes this.

    7. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 36,165
      Rep Power : 138795838
      Likes Received
      23307
      Likes Given
      23318

      Default re: Natafuta mchumba

      Polisi? Kikosi cha mizinga?
      Dont study me, you won't graduate!!!

    8. Polisi ben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 303
      Rep Power : 577
      Likes Received
      82
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By dada white View Post
      Kwani mtaani kwako unaishi na miti tu au? nashindwaga kuamini style hii ya kutafuta wapenzi online.
      dada White sio kila mtu anamuda wa kuzunguruka mtaani ww wa kitaa zunguka mtaani kwako ¤
      dada white likes this.

    9. #9
      Bill's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 2,587
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      753
      Likes Given
      677

      Default re: Natafuta mchumba

      Sasa dogo ikiwa interest yako ni watu wa Mo/Atown na wewe ndo upo kule kule MoTown, mi naona ingekuwa poa zaidi ungeingia mtaani tu ukawatafuta kuliko kusumbua na kuzingua dada zetu hapa JF.

      Sifa kubwa ya huyo demu ni ipi, au ndo akiwa 20 to 29 tayari kesha qualify?

      We unataka umemalize haja zako tu kisha ule kona, huna lolote.
      Kongosho and grafani11 like this.
      "Wanafunzi wanaopata Mimba ni kwa sababu ya kiherehere chao" JK 2010.

    10. Polisi ben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 303
      Rep Power : 577
      Likes Received
      82
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By Kongosho View Post
      Polisi? Kikosi cha mizinga?
      lazima utakuwa unauza bangi ww.

    11. #11
      IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 6,595
      Rep Power : 3679
      Likes Received
      1966
      Likes Given
      1823

      Default re: Natafuta mchumba

      No comment....
      "We should learn to help others,not only in our prayer but also in daily life,if we cannot help them_then,the least thing we can do is to desist from harming them"

    12. High Vampire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 1,796
      Rep Power : 0
      Likes Received
      420
      Likes Given
      23

      Default re: Natafuta mchumba

      Quote By Polisi ben View Post
      Naitwa Ben,{32yrs} mfanyakazi pia nafanya biashara,home ni bongo"changanyikeni ila kwa sasa niko motown kikazi,natafuta mchumba mwenye umri kuanzia 20-29 aliyetayari atume sms hapa +255762229824 sipendi utani.akiwa motown au arusha ni bomba zaidi.
      mkuu post 9 unatafuta mchumba kama umejiunga kwa faida ya kutafuta wachumba nenda love connect wapo wengi sana ila mkuu uwe mwangalifu wengine ni matapeli mapenda hela usishangae ukimpata kipato kinapungua kuwa mwangalifu
      CCM ni chama makini sababu ndio walioleta maendeleo na amani kwa sera nzuri kidumu chama cha mapinduzi

    13. Polisi ben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 303
      Rep Power : 577
      Likes Received
      82
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By Bill View Post
      Sasa dogo ikiwa interest yako ni watu wa Mo/Atown na wewe ndo upo kule kule MoTown, mi naona ingekuwa poa zaidi ungeingia mtaani tu ukawatafuta kuliko kusumbua na kuzingua dada zetu hapa JF.

      Sifa kubwa ya huyo demu ni ipi, au ndo akiwa 20 to 29 tayari kesha qualify?

      We unataka umemalize haja zako tu kisha ule kona, huna lolote.
      sio lazima kueleza kila kitu humu,af hilo neno dogo,koma broo

    14. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 36,165
      Rep Power : 138795838
      Likes Received
      23307
      Likes Given
      23318

      Default re: Natafuta mchumba

      Unapenda bangi ipi?

      Ninazo brand zote

      Quote By Polisi ben View Post
      lazima utakuwa unauza bangi ww.
      Bill likes this.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    15. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 36,165
      Rep Power : 138795838
      Likes Received
      23307
      Likes Given
      23318

      Default re: Natafuta mchumba

      Kweli wewe uko geshi la bhorishi

      Mkali kama chui mzazi, ila upo hapa unasaka wa kukutonesha utosi, jamani!!!!!!!!!

      Quote By Polisi ben View Post
      sio lazima kueleza kila kitu humu,af hilo neno dogo,koma broo
      Bill and Evelyn Salt like this.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    16. Evelyn Salt's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Rock City
      Posts : 22,228
      Rep Power : 429501365
      Likes Received
      14529
      Likes Given
      11783

      Default re: Natafuta mchumba

      Mbona mkali hivi???
      bila shaka mke mtarajiwa mabuti yatamhuu....kila laheri!!!!
      Bill likes this.

    17. #17
      Bill's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 2,587
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      753
      Likes Given
      677

      Default re: Natafuta mchumba

      Quote By Polisi ben View Post
      sio lazima kueleza kila kitu humu,af hilo neno dogo,koma broo
      Haha hahaaaaa! Haya bhana, nimekoma broo, ila huyo your wife to be nae atakoma hapo baadae.

      Kila la heri.
      "Wanafunzi wanaopata Mimba ni kwa sababu ya kiherehere chao" JK 2010.

    18. #18
      Sumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Location : Abbottabad, Hazara.
      Posts : 4,094
      Rep Power : 1369
      Likes Received
      1346
      Likes Given
      1511

      Default Natafuta mchumba,mk

      Kito.mbi kapita hapa.........

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Cowards Die Many Times Before Their Deaths, The Valiant Never Taste Of Death But Once - Shakespeare.

    19. Joseph's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2007
      Location : Zanzibar
      Posts : 3,477
      Rep Power : 172132746
      Likes Received
      984
      Likes Given
      690

      Default re: Natafuta mchumba

      Quote By Polisi ben View Post
      Naitwa Ben,{32yrs} mfanyakazi pia nafanya biashara,home ni bongo"changanyikeni ila kwa sasa niko motown kikazi,natafuta mchumba mwenye umri kuanzia 20-29 aliyetayari atume sms hapa +255762229824 sipendi utani.akiwa motown au arusha ni bomba zaidi.
      Kuna dada namfahamu yupo maeneo ulipo,ni muda mrefu sana anatafuta mtu wa kumuoa ila bahati huwa haiji kwake kwani ni mlemavu wa miguu yote pia macho hayafanyi kazi ila nitajaribu kuwasiliana nae ili akutafute na natumai Mungu akipenda ndiye atakuwa mke wako na wana JF tutakuja kufurahi nawe ewe mzalendo wa mapenzi ya dhati.
      You can never have someone praise you,nor will anyone condemn you,never in the past,not at present and never will be in the future.

    20. Polisi ben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 303
      Rep Power : 577
      Likes Received
      82
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By Sumu View Post
      Kito.mbi kapita hapa.........

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      mwezi mchanga.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...