JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 54 of 54
    1. mabwepand's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th July 2012
      Posts : 63
      Rep Power : 419
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

      Mm ni kijana ambaye Mungu Mwenyezi kanibariki katika maisha hela ya kutafuta mboga haipigi chena nimemaliza chuo kikuu plus elimu nyingine ya juu,katika mahusiano nilishapita kwingi na kuwa na wachumba ambao hatimae wlikuja niumiza na kusema hata kuoa sitaki tena kwa kipindi kirefu kidogo madada wa mjini kama ujuavyo wapo kimasilahi zaidi ya upendo nikawa naomba Mungu anipatie msichana wa kufanana nami awe mke wangu,Baada ya muda nilirudi kijiji kwenda kutafuta mke kiukweli nashukuru nilipata mke tena nasema mke ni mrembo mzuri ana ucha Mungu na isitoshe nilimkuta bikra kwa hiyo vijana wenzangu madada wa mjini tuachane nao au tuwe makini nao ila ujue mke wa ukweli wapo kijiji na tusiwadharau wazee wetu wakati wa kuoa ni vyema ukawataarifu nao wanaweza kukupatia mke mwema pia,ila turudi vijijini mwetu kuna wanawake wenye heshima na wazuri.Happy new year all ladies and Gents
      kichwaones likes this.


    2. Mjuni Lwambo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 25th April 2012
      Location : Lyamidati-Shinyanga.
      Posts : 3,938
      Rep Power : 5370654
      Likes Received
      1181
      Likes Given
      1172

      Default Re: wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

      Quote By Evelyn Salt View Post
      Hata mjini mabikra tupo!!!!!
      hungera kwa kupata muke, ila mjini shule shamba kilimo!!!!!
      Acha ujinga, bikra utakuwa wewe?

    3. Mjuni Lwambo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 25th April 2012
      Location : Lyamidati-Shinyanga.
      Posts : 3,938
      Rep Power : 5370654
      Likes Received
      1181
      Likes Given
      1172

      Default Re: wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

      Quote By Evelyn Salt View Post
      Usidharau NAZI....EMBE tunda la msimu!!!
      Una maanisha nini mkuu?

    4. Evelyn Salt's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Rock City
      Posts : 14,712
      Rep Power : 105229057
      Likes Received
      8469
      Likes Given
      6379

      Default Re: wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

      Quote By Mjuni Lwambo View Post
      Acha ujinga, bikra utakuwa wewe?
      Usijitie kunijua uliitoa wewe...

    5. #44
      mkiva's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2012
      Posts : 1,459
      Rep Power : 722
      Likes Received
      382
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Evelyn Salt View Post
      Usijitie kunijua uliitoa wewe...
      Labda alishika mguu napengine alikua mhudumu wa guest
      Evelyn Salt likes this.

    6. Evelyn Salt's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Rock City
      Posts : 14,712
      Rep Power : 105229057
      Likes Received
      8469
      Likes Given
      6379

      Default Re: wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

      Quote By mkiva View Post
      Labda alishika mguu napengine alikua mhudumu wa guest
      Apeleke huko umbea wake!!!!!!!

    7. Kansime

    8. Rich Woman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2012
      Location : Under His Eyes
      Posts : 782
      Rep Power : 11274735
      Likes Received
      496
      Likes Given
      497

      Default

      Quote By Tized View Post
      Mkuu Hongera sana kama wewe ulibahatika, Nadhani ndio Mungu alikujibu hivyo WEWE, ila kusema wake wako vijijini au mijini sio sahihi mkuu. Mi nadhani tuendelee kuomba kama wewe ulivyoomba Mungu naye atatujibu kwa namna yake, kama ni kijijini sawa, mjini sawa, nje ya nchi sawa.

      Maneno ya hekima yanasema:-
      ''Mithali 19 : 14 - Nyumba na mali ni urithi apatao mtu kwa babaye; Bali mke mwenye busara, mtu hupewa na Bwana''
      umenikuna kweli ulivyonukuu huu mstari
      Tized likes this.

    9. CaptainDunga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th July 2009
      Posts : 106
      Rep Power : 584
      Likes Received
      17
      Likes Given
      30

      Default

      Quote By mabwepand View Post
      Mm ni kijana ambaye Mungu Mwenyezi kanibariki katika maisha hela ya kutafuta mboga haipigi chena nimemaliza chuo kikuu plus elimu nyingine ya juu,katika mahusiano nilishapita kwingi na kuwa na wachumba ambao hatimae wlikuja niumiza na kusema hata kuoa sitaki tena kwa kipindi kirefu kidogo madada wa mjini kama ujuavyo wapo kimasilahi zaidi ya upendo nikawa naomba Mungu anipatie msichana wa kufanana nami awe mke wangu,Baada ya muda nilirudi kijiji kwenda kutafuta mke kiukweli nashukuru nilipata mke tena nasema mke ni mrembo mzuri ana ucha Mungu na isitoshe nilimkuta bikra kwa hiyo vijana wenzangu madada wa mjini tuachane nao au tuwe makini nao ila ujue mke wa ukweli wapo kijiji na tusiwadharau wazee wetu wakati wa kuoa ni vyema ukawataarifu nao wanaweza kukupatia mke mwema pia,ila turudi vijijini mwetu kuna wanawake wenye heshima na wazuri.Happy new year all ladies and Gents
      Ngoja nitafute nauli nirudi kijijini kwa muda!!!

    10. Acha Uvivu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2011
      Posts : 513
      Rep Power : 572
      Likes Received
      123
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By mabwepand View Post
      Mm ni kijana ambaye Mungu Mwenyezi kanibariki katika maisha hela ya kutafuta mboga haipigi chena nimemaliza chuo kikuu plus elimu nyingine ya juu,katika mahusiano nilishapita kwingi na kuwa na wachumba ambao hatimae wlikuja niumiza na kusema hata kuoa sitaki tena kwa kipindi kirefu kidogo madada wa mjini kama ujuavyo wapo kimasilahi zaidi ya upendo nikawa naomba Mungu anipatie msichana wa kufanana nami awe mke wangu,Baada ya muda nilirudi kijiji kwenda kutafuta mke kiukweli nashukuru nilipata mke tena nasema mke ni mrembo mzuri ana ucha Mungu na isitoshe nilimkuta bikra kwa hiyo vijana wenzangu madada wa mjini tuachane nao au tuwe makini nao ila ujue mke wa ukweli wapo kijiji na tusiwadharau wazee wetu wakati wa kuoa ni vyema ukawataarifu nao wanaweza kukupatia mke mwema pia,ila turudi vijijini mwetu kuna wanawake wenye heshima na wazuri.Happy new year all ladies and Gents
      Sema umetafuta ambaye hajaenda shule. Maana kwa sisi tunaohitaji wasomi, h.ta kama katoka kijijini lazima amefika mjini.

    11. namanyele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 672
      Rep Power : 527
      Likes Received
      133
      Likes Given
      165

      Default Re: wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

      hahahahahahahahahahahahahahaha hhahahahahahahahahaha!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!! tutakoma na hawa wanawake! Lol!

    12. ChaterMaster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Posts : 428
      Rep Power : 644
      Likes Received
      68
      Likes Given
      119

      Default

      Quote By Mgibeon View Post
      Ha ha ha haa, wadada wa mujini wamekereka sana na huu uzi..!!!
      wape pole waambie kutokana na hoja ya mlete mada kam wanataka kiolew LAZMA WARUD KIJIJIN...!!

    13. ChaterMaster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Posts : 428
      Rep Power : 644
      Likes Received
      68
      Likes Given
      119

      Default

      Quote By Capital View Post
      balaa. hawa madem watown hamna kitu, kazi yao kwenda salon na kuweka lipstick. maadili sifuri, kazi kupiga mizinga... hopeless.
      BG TRUuuiuuuuuuuu...

    14. UZEE MVI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Posts : 173
      Rep Power : 516
      Likes Received
      24
      Likes Given
      90

      Default Re: wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

      Quote By tized View Post
      mkuu hongera sana kama wewe ulibahatika, nadhani ndio mungu alikujibu hivyo wewe, ila kusema wake wako vijijini au mijini sio sahihi mkuu. Mi nadhani tuendelee kuomba kama wewe ulivyoomba mungu naye atatujibu kwa namna yake, kama ni kijijini sawa, mjini sawa, nje ya nchi sawa.

      Maneno ya hekima yanasema:-
      ''mithali 19 : 14 - nyumba na mali ni urithi apatao mtu kwa babaye; bali mke mwenye busara, mtu hupewa na bwana''
      this is perfect.
      Tized likes this.
      The greatest want in the world is the want of men. Men who will not be bought or sold.

    15. #53
      Jipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,856
      Rep Power : 878
      Likes Received
      334
      Likes Given
      175

      Default Re: wanaotafuta wachumba wa ukweli hawa hapa

      Mjini mtoto wa miaka 12 hana bikra hii hatari nimeenda kigoma nmekuta bikra kibao

    16. allantence's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 408
      Likes Received
      9
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Jipu View Post
      Mjini mtoto wa miaka 12 hana bikra hii hatari nimeenda kigoma nmekuta bikra kibao
      Ulijuaje?

    17. Clean9

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...