JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 73
    1. GREAT VISIONAIRE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 154
      Rep Power : 412
      Likes Received
      46
      Likes Given
      11

      Default SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Kwa maana kila binti anayetoka chuo nikimuaproach ana wake,nami nimeamua kutafuta binti mwenye digrii ndio naoa


    2. GREAT VISIONAIRE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 154
      Rep Power : 412
      Likes Received
      46
      Likes Given
      11

      Default

      School drop out,ckuendelea na elimu ya juu sababu ya uwezo xo nimejiajiri na nimefanikiwa sana upande huu


      Quote By mathematics View Post
      una elimu gani kwani wewe?!!

    3. Jodoki Kalimilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Location : Ihayabuyaga
      Posts : 3,754
      Rep Power : 5091
      Likes Received
      1384
      Likes Given
      2746

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By Neylu View Post
      Hahaaaaa......... Havina uhusiano banaaa! Kitandani nakuwa kama sijasoma hata chekechea..! Ile ni habari nyingine kabisaaaaaa usiogope!!
      Usimpe moyo The Boss maana yeye kitandani ataona poa tu kama vile yupo na yule wa english course, tatizo anaogopa life after kitandani hususani katika mazungumzo, wakati wewe unazungumza nilipokuwa University of michigan nachukua degree ya tatu ulikuwa unajipenda, yeye atajiona anapwaya itabidi nae azungumze alipokuwa Changanyikeni jirani na UDSM alikuwa anaongea sana na wanafunzi (ili angalau na yeye aonyeshe amekaajirani na watu wa taasisi muhimu)
      The Boss, Neylu and snowhite like this.

    4. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By Neylu View Post
      Hahahaaa.. Kaka wa mujini acha uoga banaaa..! phd ni makaratasi tuu..!!
      Uoga hapa hakuna kuna reality tu lol
      There are things in life that are very difficult to explain....

    5. chelsea fc's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2011
      Posts : 702
      Rep Power : 569
      Likes Received
      101
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By The Boss View Post
      Naogopa kupewa 'lecture' kitandani lol
      mambo ya kungonoka ki-degree degree,....honeeey research title .....please ongeza speeed,yaah yaah coursework imekubali,yap eeh eeeeh research uuuuuh proposal mmh!
      The Boss and Neylu like this.

    6. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By Neylu View Post
      Ukinipatia wine ya Mon amie itakuwa bombaaaaa!!
      Kinywaji chja wa 'mujini' hiki lol
      Neylu likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    7. JF SMS Swahili

    8. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1307
      Likes Received
      2481
      Likes Given
      2312

      Default

      Hahahahahah! Shosti we ni nyoko..,salute kwako!!!:-:-D
      Quote By lara 1 View Post
      Mmmmmmmmmmmmmh!!!!!!!!!!! Mi natafuta mwenye MBESA hata akiwa darasa la saba!!!!!!!! Degree ukiipeleka dukani kwani inanunua bidhaaaaaa? I didnt think soo!!!!!!!!! Mambo yote wallet iliyotuna mmiliki akiwa elimu ya UPE!!!!!!!!!!!

    9. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By snowhite View Post
      itabidi tu nikutaftie manake mi huyu mtu huwa namtaftiaga kweli timu pinzani kama hivi wanamserve him ryt huwa naona hewaaaaaaa!marhabaaaaaaa!ahaha hahhahhaahha THE COMMUNIST himself!
      Shikamoo The Boss
      Hahahaa leo niko mikononi mwa 'phd holder' leo
      kazi ipo lol
      Neylu and snowhite like this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    10. mipango k's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st November 2012
      Posts : 96
      Rep Power : 397
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      utaoa wa degree kwa kuiga ama kwa malengo yako? tatizo sio degree bali anajiheshimu,anajali,anajitamb ua na kuthamini ?

    11. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By Jodoki Kalimilo View Post
      Usimpe moyo The Boss maana yeye kitandani ataona poa tu kama vile yupo na yule wa english course, tatizo anaogopa life after kitandani hususani katika mazungumzo, wakati wewe unazungumza nilipokuwa University of michigan nachukua degree ya tatu ulikuwa unajipenda, yeye atajiona anapwaya itabidi nae azungumze alipokuwa Changanyikeni jirani na UDSM alikuwa anaongea sana na wanafunzi (ili angalau na yeye aonyeshe amekaajirani na watu wa taasisi muhimu)
      Hehehee we mbona umeniua hivyo? lol
      There are things in life that are very difficult to explain....

    12. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By chelsea fc View Post
      mambo ya kungonoka ki-degree degree,....honeeey research title .....please ongeza speeed,yaah yaah coursework imekubali,yap eeh eeeeh research uuuuuh proposal mmh!
      umeonaa eh?
      There are things in life that are very difficult to explain....

    13. KASHOROBANA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 2,055
      Rep Power : 854
      Likes Received
      372
      Likes Given
      86

      Default

      Quote By Rweye View Post
      pamoja na madegree ma3 cha ajabu wanaishia mikononi mwa masela wa maskani ...degree bongo?
      mi namjua dada mmoja anafanya Phd anagongwa na dreva taxip yani uwa simuelewi mdada uyo

    14. Neylu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : Nyatukala
      Posts : 2,107
      Rep Power : 616093
      Likes Received
      938
      Likes Given
      1013

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By The Boss View Post
      Kinywaji chja wa 'mujini' hiki lol
      Sio cha wenye degree 3?
      We must either find a way or make one. - Hannibal

    15. Neylu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : Nyatukala
      Posts : 2,107
      Rep Power : 616093
      Likes Received
      938
      Likes Given
      1013

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By chelsea fc View Post
      mambo ya kungonoka ki-degree degree,....honeeey research title .....please ongeza speeed,yaah yaah coursework imekubali,yap eeh eeeeh research uuuuuh proposal mmh!
      Yaani weeeeeee ni kiboko..! Umeniacha hoi mpaka baaaaasi..!
      The Boss likes this.
      We must either find a way or make one. - Hannibal

    16. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By Neylu View Post
      Yaani weeeeeee ni kiboko..! Umeniacha hoi mpaka baaaaasi..!
      ndo mnavyo fanya hivyoo
      There are things in life that are very difficult to explain....

    17. Neylu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : Nyatukala
      Posts : 2,107
      Rep Power : 616093
      Likes Received
      938
      Likes Given
      1013

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By The Boss View Post
      ndo mnavyo fanya hivyoo
      Ukitaka uhondo wa ngoma uingie ucheze..! Unauliza nini kama unaogopa?
      The Boss likes this.
      We must either find a way or make one. - Hannibal

    18. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By Neylu View Post
      Ukitaka uhondo wa ngoma uingie ucheze..! Unauliza nini kama unaogopa?
      'wa mujini' huwa hatuogopi kitu
      samali hata awe mkubwa vipi tunauliza bei lol
      Neylu likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    19. Neylu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : Nyatukala
      Posts : 2,107
      Rep Power : 616093
      Likes Received
      938
      Likes Given
      1013

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By The Boss View Post
      'wa mujini' huwa hatuogopi kitu
      samali hata awe mkubwa vipi tunauliza bei lol
      Sawa sawa ulikuwa unataka kunitisha maana mie kukuaminia sana wewe kaka wa Mujini hapana kushindwa kitu!! Lol
      The Boss likes this.
      We must either find a way or make one. - Hannibal

    20. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By Neylu View Post
      Sawa sawa ulikuwa unataka kunitisha maana mie kukuaminia sana wewe kaka wa Mujini hapana kushindwa kitu!! Lol
      Ushindwe wewe tu lol
      Neylu likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    21. Neylu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : Nyatukala
      Posts : 2,107
      Rep Power : 616093
      Likes Received
      938
      Likes Given
      1013

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By The Boss View Post
      Ushindwe wewe tu lol
      Hapa hashindwi mtu..! Na ukizingatia nilivyo fall kwa hiyo avatar ya mkaka wa mujini!! Lol
      We must either find a way or make one. - Hannibal

    22. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,458
      Rep Power : 5470191
      Likes Received
      17952
      Likes Given
      21264

      Default Re: SaSa hv mwendo ni kuoa mabinti wenye degree tu

      Quote By Neylu View Post
      Hapa hashindwi mtu..! Na ukizingatia nilivyo fall kwa hiyo avatar ya mkaka wa mujini!! Lol
      ha ha haa nikuonye tu sura yangu ya ukweli
      iko kati kati ya dr remmy ongala na bi kidude
      usikimbie ukipiga mayowe tu lol
      There are things in life that are very difficult to explain....

    23. JF SMS Swahili

    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...