JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hii ni kwa wasichana 2.

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. B.O.G's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 143
      Rep Power : 529
      Likes Received
      38
      Likes Given
      62

      Default Hii ni kwa wasichana 2.

      Dada zangu habari zenu , sasa mmi ni kija wa miaka 25. ila sasa sina mchumba wa kueleweka maana kila ambaye ni xrafiki yangu sasa labda nataka nimsogeze karibu zaidi nagundua kuwa mimi kwake ni kama spear tairi tu.basi namie najua soma nyakati hivyo najiweka pembeni ilikuepusha msongamano. ila pia sitaki kujitetea sana maana kwa upande mwingine ni kwamba mie ni rijali lakini mambo ya wasichana wasichana sio fani yangu sana maana hata sijui kutoa swagga. wenzetu wanasema wht u c 4rm me is wht u get 4rm me.

      Maisha yangu kwakifupi hayana matatizo , ila isipo kuwa nafikiria kuwa ningekuwa mbali ama nitakuwa mbali kama nikipata msichana ambaye hata ni ground na kuni balance Emotional, physically & mentally.

      kama we ni msichana wa kuanzia miaka 18 mpaka 25 nakuomba tuwasiliane kupitia 0612929491.
      Tukikutana nitakupeleka Tukalowe samaki bahari kigamboni . maana nimoja ya vitu huwa napenda kufanya nikiwa napooteza mawazo..

      DU USIKU MWEMA USINGIzi UNANICHUKUA HATA NIMEKOSA NA CHAKUENDELEZA.


    2. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,316
      Rep Power : 24691
      Likes Received
      3455
      Likes Given
      1631

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Usiseme unaandika hii huku unaota. Ndugu yangu lazima ujifunze miujanja na yakumpata demu, itakuwa tatizo wanakuweka spare tyre maana unawaboa, love is not what you see is what you get. You need to change....be gentle a bit!
      Dont put the KEY to your HAPPINESS on someone' else's POCKET

    3. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,659
      Rep Power : 177652913
      Likes Received
      14099
      Likes Given
      18989

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      adame x your very right, eebwana gangamala kumpata demu siyo mchezo, afterall 25 yrs bado kwa mvulana kujicommit give yourself space labda hadi 29 hivi utakuwa umekuwa kiakili kidogo na hutakuwa unaota kama ufanyavyo sas hivi

    4. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 20,862
      Rep Power : 168829233
      Likes Received
      7329
      Likes Given
      3535

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Nenda sunrise au mikadi jumamosi,paka wave,piga scrub,vaa hereni,piga supra,vaa skin jeans na single button kisha malizia na miwani ya guglez halfu utanipa jibu!!
      asigwa likes this.

    5. atubariki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th October 2011
      Posts : 208
      Rep Power : 506
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Acha uongo wewe huna nia na mwanamke

    6. B.O.G's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 143
      Rep Power : 529
      Likes Received
      38
      Likes Given
      62

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Quote By atubariki View Post
      Acha uongo wewe huna nia na mwanamke
      nia ninayo maana nataka nifunge ndoa mwaka huu ama mwakani. c unajua tena haya maisha yetu mafupi ukisema usubiri sana.

    7. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,510
      Rep Power : 2343
      Likes Received
      534
      Likes Given
      19

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Kweli we unaota.

    8. B.O.G's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 143
      Rep Power : 529
      Likes Received
      38
      Likes Given
      62

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Quote By Senetor View Post
      Kweli we unaota.
      uko mkweli kwa 100% that am a dremmer

    9. barumoja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 451
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      ndugu yangu sikuhizi true love imekuwa ni theory tu,nakupenda nyingi zimeishia midomoni but mioyoni hamna kitu,so utapoteza mudawako bure.

    10. B.O.G's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 143
      Rep Power : 529
      Likes Received
      38
      Likes Given
      62

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Mwana wane Soon baada ya kutoa hili lipost kuna m2 alini sms kuwa naitwa fulani , amaeona advts yangu JF kisha anataka 2 chati .
      basi akiniuliza naishi mitaa gani , nafanya nini. wonderfull ni kwamba hakuniuliza hata naitwa nani? badae nilipo kuwa na msms akawa hanijibu. kesho yake akanitumia sms kuwa alipitiwa na usinginzi. (sina uhakika kama nilikuwa na mboa ama vipi maana tokea mwanzo mie nsha sema sina swanga za uongo na ukweli , naongele maisha halisia ya jana leo na kesho).
      inshort nili mweleza nafanya nini na napanga kufanya nini.
      KItu kinacho nisikitisha ni kwamba nikim2mia sms huyu mtuu inachukua masasa nane ama 9 kunijibu. nikimpigia cm haipokelewi.
      sasa najiuliza kwakuwa yeye ni mmoja wa wanawake wanao jishughulisha na kupambana na maisha kama wanaume sasa hana mudas wa kunijibu sms zangu . ama kwakuwa alinyambia kuwa huwa anasafiri safiri kwenda mikoni sasa amekwenda ule mkoa mpya wa bize amabpo network hazitoki. ama ametekwa sasa natakiwa nikamuokoe.
      na mwazo mengine mwana wani yana nituma kuwa laba huyu mtu ni wajinsi ya kiume sasa anashindwa kupokea cm zangu maana ntajua sauti, kwa maana mie natafuta kujuana na msichana na sio Shoga.

      Ila wooga wangu mwana wane uko pale amabapo ataamua ajisogeze karibu tuwe sawa halafu badae tena aanze kuuchuna kama hivi , ili nianze kuteseka kwa mawazo moyoni mwangu.

      Kwa hiyo nakupomba wewe Lisa kama unania mbaya na mimi ushindwa na ulegee kwa jina la mungu wako.

    11. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,316
      Rep Power : 24691
      Likes Received
      3455
      Likes Given
      1631

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Wewe iweshaweka habari yako kuwa ni domo zege...ilitakiwa alipokutuma sms, you should have called back sio mambo chitchat.
      Dont put the KEY to your HAPPINESS on someone' else's POCKET

    12. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,316
      Rep Power : 24691
      Likes Received
      3455
      Likes Given
      1631

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Quote By B.O.G View Post
      Kwa hiyo nakupomba wewe Lisa kama unania mbaya na mimi ushindwa na ulegee kwa jina la mungu wako.
      Duuh hiyo ndio umeharibu kabisa, nenda kanisani bwana unaweza kumpata mwenza lakini hawa watoto wa mujini waachie wenyewe
      Dont put the KEY to your HAPPINESS on someone' else's POCKET

    13. B.O.G's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 143
      Rep Power : 529
      Likes Received
      38
      Likes Given
      62

      Default Re: Hii ni kwa wasichana 2.

      Quote By MadameX View Post
      Wewe iweshaweka habari yako kuwa ni domo zege...ilitakiwa alipokutuma sms, you should have called back sio mambo chitchat.
      yup i called back , bt she nrver answerd or called back.

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...