JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 33
    1. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 33,699
      Rep Power : 429503858
      Likes Received
      15074
      Likes Given
      17018

      Default Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action


    2. Pundit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2007
      Posts : 3,922
      Rep Power : 2698
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Toba,

      Sikujua CV inapima IQ !

      Huyu ndiye aliyeenda shule mwenye wageni majununi, wenzangunamie kina Maimuna sijui watakuwaje.

    3. Me370's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2008
      Posts : 986
      Rep Power : 579110
      Likes Received
      266
      Likes Given
      75

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Kwa wale mnaotaka kuiona picha yake nendeni kwenye hii site.

      http://www.darhotwire.com/maisha/new...a_na_mpya.html

      au

      http://www.globalpublisherstz.com
      Alafu kwenye tafuta andika manka mushi. Kuna picha kama 3 nzuri hivi alizopiga akionekana mwili mzima.



      Sasa waungwana niambieni mnamuonaje? Ni mzuri au vipi? Kwa macho haonekani kama engeneer.
      Kila kitafunwa na kinywaji chake,
      Its No longer a Dream.

    4. Killuminati's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2007
      Location : Duniani
      Posts : 316
      Rep Power : 742
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By Me370 View Post
      Kwa wale mnaotaka kuiona picha yake nendeni kwenye hii site.

      http://www.darhotwire.com/maisha/new...a_na_mpya.html

      au

      http://www.globalpublisherstz.com
      Alafu kwenye tafuta andika manka mushi. Kuna picha kama 3 nzuri hivi alizopiga akionekana mwili mzima.



      Sasa waungwana niambieni mnamuonaje? Ni mzuri au vipi? Kwa macho haonekani kama engeneer.

      ..raia wema huyo si mwenyewe, hawa Manka wako wa kumwaga, huyu mbona yupo easy to street anatembea kule mwanza na hana elimu hata ya first degree, so usiwapoteze watu mtu wangu

    5. Nyambala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Tahiti
      Posts : 4,427
      Rep Power : 1584
      Likes Received
      1064
      Likes Given
      946

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Huyo binti anhitaji relationship ambayo ni businesslike emotional?

    6. Kansime

    7. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,074
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4011
      Likes Given
      2426

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By Killuminati View Post

      ..raia wema huyo si mwenyewe, hawa Manka wako wa kumwaga, huyu mbona yupo easy to street anatembea kule mwanza na hana elimu hata ya first degree, so usiwapoteze watu mtu wangu
      HAhahahaha bwana kama ni huyu wa kwenye picha ni loose kweli kweli, nenda Mwanza hotel pale utamkuta saa za jioni, ni kama Sungu sungu hana noma...

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    8. Magere's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2008
      Posts : 12
      Rep Power : 635
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Red face Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By Me370 View Post
      Kwa wale mnaotaka kuiona picha yake nendeni kwenye hii site.

      http://www.darhotwire.com/maisha/new...a_na_mpya.html

      au

      http://www.globalpublisherstz.com
      Alafu kwenye tafuta andika manka mushi. Kuna picha kama 3 nzuri hivi alizopiga akionekana mwili mzima.



      Sasa waungwana niambieni mnamuonaje? Ni mzuri au vipi? Kwa macho haonekani kama engeneer.

      Inauma sana kuona ni huyu huyu wa siku zote - Dah afu kumbe ni engineer!!

    9. Magere's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2008
      Posts : 12
      Rep Power : 635
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By Me370 View Post
      Kwa wale mnaotaka kuiona picha yake nendeni kwenye hii site.

      http://www.darhotwire.com/maisha/new...a_na_mpya.html

      au

      http://www.globalpublisherstz.com
      Alafu kwenye tafuta andika manka mushi. Kuna picha kama 3 nzuri hivi alizopiga akionekana mwili mzima.



      Sasa waungwana niambieni mnamuonaje? Ni mzuri au vipi? Kwa macho haonekani kama engeneer.
      Afu inachekesha hii

    10. Magere's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2008
      Posts : 12
      Rep Power : 635
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Ila jamaa amemuelezea kikubwa hebu check http://issamichuzi.blogspot.com/ afu mseme huyu vipi?au tuwashauri warudiane nini? maanake jamaa anaonekana anamkumbuka sana kidet chake cha long T, afu pia inaonekena huyo Lynne Mkewe Will hajui nini kilitokea enzy hizo kati ya Manka na Will!!!!!!!!!

    11. Think Global RC's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 24
      Rep Power : 638
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      wakubwa data tunazo, huyu hafai kabisa wana.nenda kwenye michuzi blog upate ful mkanda.ameshatemwa sana na watu wenye akili.alikwenda macho juu kwa wauza mboga mza wakamfanya chombo cha starehe.sasa nadhani ni muda muafaka atafute shughuli nyingine afanye.wajanja msiingie mkenge, angekuwa analipa wangesha muweka ndani.
      People should not be afraid of their governments, goverments should be afraid of their people.- Think Global (2005)

    12. DMussa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,059
      Rep Power : 869
      Likes Received
      91
      Likes Given
      67

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By Pundit View Post
      Toba,

      Sikujua CV inapima IQ !

      Huyu ndiye aliyeenda shule mwenye wageni majununi, wenzangunamie kina Maimuna sijui watakuwaje.
      Sure mkuu,
      Sielewi ni kwa nini anafanya hivi lakini all i know kuna umuhimu wa huyu Manka kupata ushauri nasaha kuhusiana na maisha!! She might be brilliant in the academic world and very dull in the social world!!

      Vijana ambao hamjaoa hii ni challenge kwenu....ila kumbukeni Kizuri chajiuza na kibaya .....
      It is not the strongest species that survive, nor the most intelligent, but the ones most responsive to change - Charles Darwin

    13. DMussa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,059
      Rep Power : 869
      Likes Received
      91
      Likes Given
      67

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      13.(ACADEMIC CERTIFICATE)VIAMBATANISHO(VIVU LI) VYA VYETI NIMUHIMU ILI NIWEZE KUPIMA IQ YAKO
      Kuna ulazima wa hili au ndo anataka apewe feki!!! kuna watu wana 1st Class degrees feki, au ndio alivyosoma katika elimu yake kwamba IQ unaipima kutoka kwenye vyeti vya shuleni???

      Huyo binti anhitaji relationship ambayo ni businesslike emotional?
      Yep, she's not looking for Husband/wife thing but a home intertainer!! afurahishe rafiki zake, amdrive kazini etc!
      Kifupi ni kwamba anahitaji msaada wa kitaalam...
      It is not the strongest species that survive, nor the most intelligent, but the ones most responsive to change - Charles Darwin

    14. TzPride's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Location : Downhole
      Posts : 1,899
      Rep Power : 1083
      Likes Received
      253
      Likes Given
      135

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Jamani mnalalama nini? Kama huyu dada anataka mahabuba wake awe na vionjo hivyo, ninyi cha wakera nini? Kwani nanyi si mna vionjo vyenu? Atake Superman au yule kilaza wa nguvu ni hiari yake. Kama haufiti hapo kula kona, ok. Anachangua aliyenona, au vipi bwana..LOL! Tafuta mpaka umpate, hata kama utakuwa kikongwe lakini utakuwa umepata kitu roho inataka.

    15. Masanja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2007
      Location : Benaco
      Posts : 1,718
      Rep Power : 1012
      Likes Received
      272
      Likes Given
      33

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Hata mi nashangaa! Huyu dada kipi cha ajabu kafanya?

      Yeye ndo anataka kuolewa na yeye si ndo inabidi aweke criterias jamani? kifupi the girl knows what she wants! Watanzania bwana hatuna dogo

      Tumeshazea conventional wisdom kwamba mwanaume ndo atafute binti!

      Kifupi Manka she is just persuing her dreams. Kama jamaa alivyosema hapo juu..hata angetaka muuza chipsi, mbeba Lumbesa, konda etcs...si ni yeye? tatizo wengine hizo sifa hawana na wanaona elimu iko juu...waungwana tujifunze ku apreciate maisha na matakwa ya wenzetu.

      Manka Mushi knows what she wants, just like anybody serious, and she has a right to persue it as she like!

      Acheni kuponda kila kitu. Angekuwa mzungu wengi hapa tusingeona ajabu...lakini kwa sababu ni mbantu mwenzetu ndo tunasagia na kumuona malaya! Its unfair!
      Silaha ya maskini ni elimu.

    16. MANKA MUSHI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th March 2008
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Smile Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      I’m not the same Manka from the global---- Iam Manka Solomon Mushi ok

    17. Kithuku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2006
      Posts : 1,394
      Rep Power : 980
      Likes Received
      36
      Likes Given
      16

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By MANKA MUSHI View Post
      I’m not the same Manka from the global---- Iam Manka Solomon Mushi ok
      Manka naheshimu uhuru wako na uamuzi wako wa kutangaza kuhusu unachotaka. Hata hivyo nakushauri tu kama mtu mzima kuwa angalia na tena kuwa makini sana na mbinu uliyotumia, inaweza kuwavutia zaidi wanaume wasiokuwa makini na ndoa kuliko wenye nia hiyo, unless unayehitaji ni company tu kwa muda fulani. Watakuja watu na maigizo yao, na itakuwia vigumu sana kumtambua yupi genuine, na nina mashaka sana kama wale wenye nia thabiti watajitokeza, hata kama wakijipima wanazo sifa ulizotaja. Kuna uwezekano mkubwa wa wale wanaume makini kudhani kuwa pengine una matatizo miongoni mwa wanaokuzunguka (unakofanya kazi, unakoenda kustarehe, michezoni, hata kanisani kama ni mkristo, majirani zako na kwingine unakokutana na watu), ndio maana unatafuta kwa mtandao. Halafu ingawa matangazo kama haya ni ya kawaida sana katika kurasa maalumu za kazi hiyo (ambako wanaotafuta wachumba huzitembelea), ukiweka tangazo hilo kwenye kurasa za mambo ya jumla kama pale kwa Michuzi au hapa utakutana na wengi ambao wanajisikia ama haziwahusu au wana matatizo yao fulanifulani na wewe au chochote alimradi kwa kuwa si mahali pake, wataharibu kabisa nia ya tangazo lako. Na hata ukitangaza kwenye kurasa za masuala ya kutafuta wachumba, huko nako kuna wasanii wengi sana (uliowaita time wasters, lakini si rahisi kumtambua time waster aliyedhamiria kukufanyia hivyo).

      Nakushauri tu kwa umri wako huo ambao bado ni mdogo, hebu fikiria upya hiyo mbinu yako, maana nahisi itakuangusha. Tafakari upya utapata suluhisho bora zaidi. Nakutakia kila la heri.
      "Those who cannot remember the past are condemned to repeat it." George Santayana(1863-1952), U.S Philosopher and Poet. Life of Reason, 'Reason in Common Sense', Scribners, 1905, page 284

    18. Pundit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2007
      Posts : 3,922
      Rep Power : 2698
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Kama anataka kuja na gia ya usomi aondoe hiyo reference ya kutaka CV ili 'apime IQ' otherwise atatupa mashaka kuhusu usomoi wake.

      Kama CV zingekuwa zinapima IQ watu wa Papua NG wangekuwa na IQ za single digits.

    19. DMussa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,059
      Rep Power : 869
      Likes Received
      91
      Likes Given
      67

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By Pundit View Post
      Kama anataka kuja na gia ya usomi aondoe hiyo reference ya kutaka CV ili 'apime IQ' otherwise atatupa mashaka kuhusu usomoi wake.

      Kama CV zingekuwa zinapima IQ watu wa Papua NG wangekuwa na IQ za single digits.
      Single digit IQ ....kwi kwi..kwi...kwi......
      Mkuu umenikumbusha mbali sana maana hawa jamaa wa PNG nimewahi fanya nao kazi sehemu flani! Duh kweli CV sio kipimo cha IQ!
      It is not the strongest species that survive, nor the most intelligent, but the ones most responsive to change - Charles Darwin

    20. ishengoma's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th November 2007
      Posts : 58
      Rep Power : 662
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      inapendeza wana mnapotoa data ili watu ambao wangekuwa serious kwa ndoa wasipoteze mda kwa malaya.its good kip it

    21. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,961
      Rep Power : 127299
      Likes Received
      4086
      Likes Given
      1349

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Tobaaaa wachagga sasa mnatia aibu bussiness mpaka kwenye uchumba duh hii balaa aibu....uchumba hadi uwe na madegree hii sasa kali akina maimuna msitupe ndoano hapo...mtaumbuka buree

    22. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Anatafuta mchumba wa kike.
      By Prisila in forum Love Connect
      Replies: 6
      Last Post: 24th November 2011, 09:44
    2. Anatafuta mchumba
      By mtoto wa mfugaj in forum Jamii Photos
      Replies: 8
      Last Post: 29th August 2011, 14:01
    3. Anatafuta mchumba.
      By Mzee wa Rula in forum Love Connect
      Replies: 13
      Last Post: 14th February 2011, 11:13
    4. Anatafuta mchumba
      By Mwalimu in forum Jamii Photos
      Replies: 4
      Last Post: 14th December 2010, 13:44

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...