JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 33 of 33
    1. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 35,581
      Rep Power : 429504244
      Likes Received
      16921
      Likes Given
      18551

      Default Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action


    2. Shapu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2008
      Location : Citizen of the World
      Posts : 1,698
      Rep Power : 989
      Likes Received
      236
      Likes Given
      444

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      kweli hiyo ndo CV! anataka kiatu si chini ya no 9. Hapo kaniacha pembeni cjamwelewa!

    3. Pundit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2007
      Posts : 3,922
      Rep Power : 2707
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By TzPride View Post
      Jamani mnalalama nini? Kama huyu dada anataka mahabuba wake awe na vionjo hivyo, ninyi cha wakera nini? Kwani nanyi si mna vionjo vyenu? Atake Superman au yule kilaza wa nguvu ni hiari yake. Kama haufiti hapo kula kona, ok. Anachangua aliyenona, au vipi bwana..LOL! Tafuta mpaka umpate, hata kama utakuwa kikongwe lakini utakuwa umepata kitu roho inataka.
      Dada hakataliwi kutafuta msomi.

      Mimi nilichobeza ni kujishaua kama msomi bila kuelewa tofauti ya IQ NA resume (CV). Kwamba anafikiri CV inaweza kuelezea IQ au vice versa inaelezea vizuri "usomi" wake kuliko alivyojishaua mwenyewe.

      When you come come correct, or don't come at all.
      Da Womanizer likes this.
      Pundit is sitting out Christmas

    4. Shukuru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2007
      Location : dsm
      Posts : 871
      Rep Power : 844
      Likes Received
      7
      Likes Given
      3

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Dah kazi kweli kweli,

      Vipi suala la interview hukulingumzia kabisa sa sijui vipi kwa watu wa mikoani au una subsidiaries?

    5. kikafu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th February 2008
      Posts : 14
      Rep Power : 649
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Lakin hii ni hatua nzur maana madem wengi wanakufa na kamba shingon,ukweli ni kuwa siku hiz wasichana ni wengi sana,kama msichana ana wake amshikilie vizur asijekumponyoke maana hatompata tena! naona ndege wako katoroka, na sijajua hifadh aliyopata kama ataweza kurud,usikate tamaa endelea kutafuta unaweza pata ndege ambaye naye kaachwa njia panda hana mwenzake.

    6. Jobo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2008
      Location : Dar
      Posts : 585
      Rep Power : 750
      Likes Received
      28
      Likes Given
      3

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By Pundit View Post
      Dada hakataliwi kutafuta msomi.

      Mimi nilichobeza ni kujishaua kama msomi bila kuelewa tofauti ya IQ NA resume (CV). Kwamba anafikiri CV inaweza kuelezea IQ au vice versa inaelezea vizuri "usomi" wake kuliko alivyojishaua mwenyewe.

      When you come come correct, or don't come at all.
      Pundit, be fair to her. I think everyone is entitled to choose what he or she considers best in her life. CV/resume zinatumika sehemu nyingi tu kutest uwezo wa mtu. Ambacho angetakiwa kusema ni kuwa anataka detailed CVz na siyo vyeti kwani ana uwezo wa kuvivert? Mimi naona turuhusu aendelee na harakati zake and I am sure atampata a man of her dreams. Her resume sounds appealing especially kwa mabachelors na vijana waliohitimu shule siku si nyingi. I would definately try my luck if I fitted the criterias in the submission.

    7. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      96
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Quote By MANKA MUSHI View Post
      I’m not the same Manka from the global---- Iam Manka Solomon Mushi ok
      MANKA WA MTANDAO NAOMBA NAMBA YAKO YA SIMU NA EMAIL KATIKA PRIVATE TAFADHALI

      NINGEKUWA NA MUDA NINGEKUANDIKIA SHAIRI LA KUOMBA NO YA SIMU ILA SINA

      NAOMBA PLS

    8. Karim Roja's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Hey Manka,ingekuwa vyema ukatoa vgezo vy huyo mchumba umtakaye pengine ingekuwia rahisi.

    9. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 3,976
      Rep Power : 3076886
      Likes Received
      996
      Likes Given
      562

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      tangu 2008 hujapata tu? tupe feedback basi?

    10. LazaroSMtindi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th May 2008
      Posts : 101
      Rep Power : 20655
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      Guys,why don't you respect the freedom of expression........

    11. #30
      Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305196
      Likes Received
      11207
      Likes Given
      6025

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      wanaume mnapenda vitu vya bwerereee pelekeni cv acheni maneno safi manka

    12. Mangimeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 639
      Rep Power : 586
      Likes Received
      67
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By kikafu View Post
      Lakin hii ni hatua nzur maana madem wengi wanakufa na kamba shingon,ukweli ni kuwa siku hiz wasichana ni wengi sana,kama msichana ana wake amshikilie vizur asijekumponyoke maana hatompata tena! naona ndege wako katoroka, na sijajua hifadh aliyopata kama ataweza kurud,usikate tamaa endelea kutafuta unaweza pata ndege ambaye naye kaachwa njia panda hana mwenzake.
      kikafu konshira hoi den,

    13. Jimmy ndyamkama's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 5
      Rep Power : 450
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Natafuta binti mzr wa kuoa hawe na umr kuanzia 19-25 ,namba yangu hiyo,+255759971242,

    14. Smarty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 642
      Rep Power : 616
      Likes Received
      182
      Likes Given
      84

      Default Re: Kazi kwenu..Binti wa Kibongo anatafuta mchumba

      mh.. Kaazi kweli kweli. Na vya english vimo??

    15. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Anatafuta mchumba wa kike.
      By Prisila in forum Love Connect
      Replies: 6
      Last Post: 24th November 2011, 09:44
    2. Anatafuta mchumba
      By mtoto wa mfugaj in forum Jamii Photos
      Replies: 8
      Last Post: 29th August 2011, 14:01
    3. Anatafuta mchumba.
      By Mzee wa Rula in forum Love Connect
      Replies: 13
      Last Post: 14th February 2011, 11:13
    4. Anatafuta mchumba
      By Mwalimu in forum Jamii Photos
      Replies: 4
      Last Post: 14th December 2010, 13:44

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...