JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kenya declares war on Al Shabaab!

    Report Post
    Page 53 of 85 FirstFirst ... 435152535455 63 ... LastLast
    Results 1,041 to 1,060 of 1688
    1. Askari Kanzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 4,761
      Rep Power : 88608
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      1808

      Default Al Shabaab threat: Kenya on alert!

      Kenya: Govt. on alert over militia threats
      February 28th, 2011
      Attachment 24041
      Police Commissioner Mathew Iteere


      The government has taken precautionary security measures following threats of attacks by the Somali militia group Al-Shabaab.

      Police Commissioner Mathew Iteere says the threats by Alshabaab cannot be taken for granted considering they issued a similar warning to Uganda before bomb attacks that killed more than 70 people in July last year for which they claimed responsibility.

      Addressing journalists in Nairobi on Monday Iteere said security has been beefed up on the Kenyan borders to avert entry of any illegal groups.

      However, Iteere urged Kenyans not to panic and assured them that security personnel are on high alert. Ha called on the public to cooperate with security agents in case they encounter any suspicious individuals or groups.

      The police boss also said calm has returned to the border town of Mandera following a week-long fighting on the Somalia side between Al -Shabaab militia, troops allied to the Somali transitional Government and Ethiopian troops.

      During the fighting, one person was killed by stray bullets fired from Somalia and ten others injured.

      The Al Shabaab have threatened to launch an attack against Kenya for assisting the Somali Transitional government by allegedly allowing Ethiopian forces to stage raids from its territory.

      Meanwhile the Kenya Red Cross Society (KRCS) has embarked on registration of Somalia refugees in Mandera town.

      Following heavy fighting between Al-Shabab militants and forces allied to the Transitional Federal Government of Somalia, along the Kenya-Somalia border, hundreds of refugees are scattered in Mandera town and its environs.

      A lull in the fighting on Sunday enabled the KRCS personnel to start registration of refugees that would facilitate distribution of relief aid.

      A team comprising the Provincial Administration, KRCS and medical officers has identified a site for a temporary refugee camp. KRCS has also deployed to Mandera relief items for 1000 households (6,000 people.

      On 25th February 2011, gunshots hit KRCS Mandera Offices where six staff members were holed up.

      A woman was killed at Border Point One and 10 casualties treated at Mandera District Hospital.

      At least 17 people who sustained injuries following the conflict have been treated in various health facilities in the district.

      Source: Indepth Africa
      Last edited by Askari Kanzu; 27th October 2011 at 12:34.
      Saint Ivuga likes this.


    2. bagamoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2010
      Posts : 1,787
      Rep Power : 11161
      Likes Received
      436
      Likes Given
      568

      Default Re: Kenya declares war on Al Shabaab!

      Wa-Kenya wafananisha uzalendo wao wakati huu wa Operesheni Linda Nchi dhini ya Al Shabaab kuwa sawa na uzalendo wa nchi za Ulaya zilizopoteza vijana wake wengi ktk Vita Kuu za Kwanza na Pili za Dunia (WW I and WW II)


    3. Askari Kanzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 4,761
      Rep Power : 88608
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      1808

      Default Re: Kenya declares war on Al Shabaab!

      Quote By bagamoyo View Post
      Wa-Kenya wafananisha uzalendo wao wakati huu wa Operesheni Linda Nchi dhini ya Al Shabaab kuwa sawa na uzalendo wa nchi za Ulaya zilizopoteza vijana wake wengi ktk Vita Kuu za Kwanza na Pili za Dunia (WW I and WW II)
      Sidhani kama matukio haya mawili yanalingana. Cha maana inabidi kwanza wakenya watatue tatizo la ukabila ambalo limekubuhu na kuathiri umoja wa wananchi. Hao askari waliokufa kwenye vita vya pili vya dunia walikuwa wanalinda maslahi ya wakoloni na uzalendo wao ulielekezwa kwa dola na himaya ya Malkia na sio kwa nchi ya Kenya. Kwa mantiki hii huyo mtangazaji amechemsha!
      Last edited by Askari Kanzu; 15th November 2011 at 01:34.

    4. Askari Kanzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 4,761
      Rep Power : 88608
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      1808

      Default Re: Kenya declares war on Al Shabaab!

      | 14.11.2011 | 16:00 UTC
      Kenya yaomba msaada wa Israel kukabiliana na al Shabaab

      Waziri mkuu wa Kenya, Raila Odinga anaomba msaada wa Israel katika kuzuia mashambulio ya kundi la al Shabaab lenye mafungamano na kundi la kigaidi la al Qaeda. Katika taarifa ya serikali iliyotolewa leo Odinga amesema amemuomba rais wa Israel, Shimon Peres,msaada katika kujenga uwezo wa polisi ya Kenya katika kukabiliana na mashambulio ya wanamgambo wa al Shabaab. Vikosi vya Israel ni miongoni mwa vikosi bora kabisa ulimwenguni katika kukabiliana na vitisho vya kigaidi, lakini al Shabaab huenda wakaliona ombi la Kenya kama uchokozi.

      Kenya ilituma mamia ya wanajeshi wake kusini mwa Somalia kuwasaka wapiganaji wa al Shabaab, inayowashutumu kwa kufanya mashambulio na utekaji nyara katika ardhi yake. Kwa kujibu hatua hiyo, kundi hilo limeapa kufanya mashambulio ya kigaidi mjini Nairobi.

      DW-World.De
      Last edited by Askari Kanzu; 15th November 2011 at 01:35.

    5. bagamoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2010
      Posts : 1,787
      Rep Power : 11161
      Likes Received
      436
      Likes Given
      568

      Default Re: Kenya declares war on Al Shabaab!

      LOADED DONKEYS AND TWEETING MAJOR ALL SEEMS TO BE WELL ON THE WAR FRONT - by MACHARIA GAITHO Nov 14, 2011 @ 20:00 hrs Nairobi

      It is not for nothing that @MajorEChirchir has become a ‘must-follow’ on Twitter for anyone keen on the latest despatches from the war-front.

      After generously using Twitter to alert Al-Shabaab of impending attacks, the Kenyan Defence Forces seemed to have turned attention to donkeys.


      Enemy combatants, forewarned on social media, had already made themselves scarce.

      Al-Shabaab fighters have become follower of @MajorEChirchir on twitter and are dutifully heeding his warnings and fleeing before they are hit.


      Available information is that most of the targeted area in southern Somalia is now in the hands of the Kenya Defence Forces and the Somali Transitional Federal Government allies after Al-Shabaab turned tail and fled.


      However, it is curious that there is no information on the capture of 10 towns generously listed on Twitter that supposedly hosted major Al-Shabaab bases.


      The other possibility, of course, is that the jihadists simply melted into the civilian population, waiting to hit back at the time and place of their choosing.


      You see, Al-Shabaab is not a conventional army. It cannot be identified by barracks or troop concentrations and territory held.


      Source: http://www.nation.co.ke/oped/Opinion...z/-/index.html

      It seems 'it is a WIN WIN situation to both sides ( KDF vs Al Shabaab ) so far'.

    6. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,078
      Rep Power : 22226
      Likes Received
      1121
      Likes Given
      1044

      Default Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Naona PM wa kenya yuko Israel moja ya issue ni kuomba msaada wa namna ya kukabiliana na Al Shababy
      My take:Naona sasa Kenya atakabiliana na maadui wengi kwa kuwatumia Israel ingawa Msaada toka uko ni dalili za kuwashinda hawa watu!
      Source:TBC 20hrs news
      Daudi Mchambuzi likes this.

    7. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,209
      Rep Power : 132488869
      Likes Received
      3779
      Likes Given
      3514

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Hapana. Kenya hawajaomba msaada kwa Israel ila Israel imewaambia Kenya iendeleze mapambano wao waisrael watawapa suport yeyote ikiwa ni hatua ya kuwa'encourage Kenya.
      August, moyo and Mafie PM like this.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    8. N series's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th July 2011
      Posts : 171
      Rep Power : 507
      Likes Received
      14
      Likes Given
      159

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      al shabaab watatumika kuing'oa ile nazi madarakani,kwa mtindo huu si watakua wanatuuzia silaha?
      Mazee likes this.

    9. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,078
      Rep Power : 22226
      Likes Received
      1121
      Likes Given
      1044

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Ndiba unajua kiusalama Israel hawezi admit directly kwa sababu za kiusalama!
      Ufalansa yeye aliamua kutuma ndege!
      Uyu PM anajua wababe wa waarabu ni Israel

    10. Bishop Hiluka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 2,247
      Rep Power : 86173397
      Likes Received
      820
      Likes Given
      196

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Quote By N series View Post
      al shabaab watatumika kuing'oa ile nazi madarakani,kwa mtindo huu si watakua wanatuuzia silaha?
      Teh teh tehe!! Acha masihara yako, umekaribia kunivunja mbavu zangu...
      It's better to be hated for who you are,
      than to be loved for someone you are not...

    11. Zawadi Ngoda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Posts : 1,941
      Rep Power : 961
      Likes Received
      130
      Likes Given
      130

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Quote By Njowepo View Post
      Naona PM wa kenya yuko Israel moja ya issue ni kuomba msaada wa namna ya kukabiliana na Al Shababy
      My take:Naona sasa Kenya atakabiliana na maadui wengi kwa kuwatumia Israel ingawa Msaada toka uko ni dalili za kuwashinda hawa watu!
      Source:TBC 20hrs news
      Nawaonea huruma wakenya, wameingia vitani bila kupima uzito wa adui yake. SASA WANAKIMBIA HUKU NA HUKO KUOMBA MISAADA. Unajitangaza uanaume wakati nguvu zenyewe huna. Kwa mara nyingine nchi niliyotegemea iachane na omba omba inakwenda kupiga magoti tena kwa wageni. Leo wapo Israel, kesho watakwenda kwa baba zao waingereza, kesho kutwa kwa babu zao Wamarekani.

      Afrika haitajifunza hata siku moja, ni juzi tu bill ya NATO kwa Libya ni $480 bilioni, haya tusubiri bili ya waisrael, waingereza na wamarekani kwa nchi ambayo inakabiliwa na njaa 'Kenya' baada ya miezi sita.

      Wajinga ndio waliwao!

    12. Askari Kanzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 4,761
      Rep Power : 88608
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      1808

      Default Re: Kenya declares war on Al Shabaab!

      Massive explosion sparks exodus from Somali town
      Al-Shabaab insurgents claim blast caused by missile strike on one of their bases in Afgoye

      Residents carry their belongings as they flee from their homes in the Afgoye region of Somalia after a massive blast on Sunday. Photograph: Feisal Omar/Reuters
      Clar Ni Chonghaile in Nairobi
      Monday, November 14, 2011

      Scores of people have fled the Somali town of Afgoye after a massive explosion which al-Shabaab insurgents said was caused by a missile strike on one of their bases.

      Military officials said they were trying to find out what caused the blast on Sunday night. Al-Shabaab, which is linked to al-Qaida and controls large sections of central and south Somalia, is fighting African Union peacekeepers, Somali government forces and Kenyan troops, while foreign warships are also active offshore, battling pirate gangs.

      At least two regional news agencies reported that senior al-Shabaab commanders had been killed in the explosion, although it was not immediately possible to confirm this. Some residents of Afgoye said there had been a flurry of insurgent activity in the area on Sunday amid rumours that rebel commanders were meeting.

      "I am sure there was a meeting going on in the base near the orphanage. Armoured cars and expensive 4x4s were buzzing around," Afgoye resident Osman Odowa told Reuters.

      "One of the missiles struck right around there," Odowa said.

      Mogadishu-based media company Suna Times said on its website that al-Shabaab leaders were killed in what it described as an air strike by a US drone on Afgoye.
      A US source said the United States was not involved.

      A senior al-Shabaab official said two missiles were launched from warships offshore.

      "Enemy warships in the Indian Ocean fired two missiles at us," the official told Reuters. There were no casualties, he said. It was not possible to verify his account.

      The Kenyan army, which has deployed thousands of troops inside Somalia, said it did not attack Afgoye, 12 miles (19km) from the capital Mogadishu.

      "Yes, there was an explosion but it was not carried out by Kenyans," said spokesman Major Emmanuel Chirchir. He did not have information on any casualties. Kenya blames Islamist al-Shabaab rebels for a series of kidnappings and cross-border raids that threaten to damage east Africa's largest economy. Al-Shabaab has denied involvement in the kidnappings but has threatened to attack Kenya in retaliation for the incursion.

      Two weeks ago Kenya warned it would launch air strikes on 10 Somali towns where al-Shabaab has bases, including Afgoye. Lieutenant Colonel Paddy Ankunda, a spokesman for the 9,000-strong African Union (Amisom) peacekeeping mission in Mogadishu, said he was seeking confirmation of what had happened in Afgoye.

      "We don't know if it was a premature blast inside the al-Shabaab or an air strike. We are still trying to gather information."

      Amisom troops support Somalia's transitional federal government, which is backed by the international community but has failed to extend its reach beyond the capital.

      One of the scores of people fleeing Afgoye on Monday was mother-of-five Samira Farah, who was heading to Mogadishu. She said there was a column of minibuses laden with mattresses behind her.

      "Who dares to stay in a place which is a target of planes and warships?" she said.

      Some people in the area between Afgoye and Mogadishu said they had seen a bright light streaking through the sky before the explosion on Sunday night.

      Source: Guardian

    13. Omulangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2008
      Posts : 770
      Rep Power : 805
      Likes Received
      139
      Likes Given
      9

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Huo utakuwa ndio mwanzo wa mwisho maana vita itarudi huko huko kwa wenyewe. Iran v.s Israel

    14. Duduwasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 2,702
      Rep Power : 6340
      Likes Received
      568
      Likes Given
      430

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Vita Si Lelemama Wawaache Wasomalia Wapiganie Nchi Yao al-shaaba ndio Peoples Power kama Hamjui wanapata support kubwa sna ndani ya somalia ila kuna mambo fulan fulan ndio wamekosea na pia nchi yenyewe ina njaa so hawathaminiwi na watu wa nje.

      Kenya Mnali hilo mmelivaa Vita ya kupigana na watu wasiovaa Combat ni ngumu so wameona Obama kateseka na hali yake mbaya kasababisha hadi Peoples Power imeshaanza kujitokeza New York Hawaii na inaendelea States zinataka kujitenga au madai yao yatimizwe..
      Bado kwetu Lowassa Keshaona Kikwete kafumba Macho na masikio kaziba Tutamhukumu Hata Gadaffi alijidai mwisho wakamsodoma.

      Israel hawezi kujiingiza Somalia ndio kamuambia Odinga atamsapoti kwa kumpa mbinu za kulinda mipaka..

      Israel yenyewe ipo roho juu juu sababu ya Iran na yupo Mbioni kumlipua ili apumue Huyu Amhadinejad Asili yake ni Myahudi lakini anawanyima Usingizi wayahudi wenzake

    15. Duduwasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 2,702
      Rep Power : 6340
      Likes Received
      568
      Likes Given
      430

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Ni Aibu kwa Israel Kupigana na Somalia... Sijui atatumia masaa mangapi sababu Israel ina mitambo ya kisasa Kujua Mlipuko wa aina yeyote unapotokea kwa umbali mrefu na kutuma kombora pale pale ulipotokea mlipuko. labda al- shaaba watumie mbinu za waarab kurusha rocket ndani ya nyumba za raia na familia zao kwa kuwalazimisha ili wakiuawa wasingizie israel wanaua Raia

    16. Washawasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2006
      Location : jo'burg
      Posts : 7,932
      Rep Power : 54408381
      Likes Received
      1677
      Likes Given
      3003

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      hata mwezi bado öoh.... Nalog off

    17. Nonda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th November 2010
      Location : Gongo La Mboto
      Posts : 6,940
      Rep Power : 41278
      Likes Received
      1154
      Likes Given
      392

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Ile ndugu yetu ya Kenya imeingia ile choo ambayo natumia akina dada/mama?
      Tuiambie kuwa hiyo hamna shida, endelea tu mpaka namtoa alshabaabu Nairobi...ehee mie ile niliiambia ikasema yeye iko nguvu kubwa ya jeshi.
      Basi iambie Ochieng nampiga tu Al shabaab, kama talegea Al shabaab atanyakua ile bibi zetu zote.

    18. RAJ PATEL JR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2010
      Location : Zanaki St
      Posts : 754
      Rep Power : 667
      Likes Received
      165
      Likes Given
      32

      Default Re: Sura ya gaidi wa Al Shabaab

      Ehud likes this.
      You don't have to be wrong for me to be right!!

    19. Mr.Toyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2007
      Location : ....& Tz
      Posts : 545
      Rep Power : 813
      Likes Received
      113
      Likes Given
      88

      Default Re: Israel yakubali kuisaidia Kenya

      Utawala wa Kizayuni kuisaidia Kenya katika mashambulizi yake Somalia
      Viongozi wa Kenya wamesema kuwa, utawala wa Kizayuni umekubali kuisaidia nchi hiyo katika kampeni zake za kijeshi za kukabiliana na wanamgambo wa ash Shabab nchini Somalia.
      Hayo yamekuja baada ya Raila Odinga, Waziri Mkuu wa Kenya kutembelea Tel Aviv na kuwaomba viongozi wa utawala wa Kizayuni waisaidie nchi yake katika kampeni hizo.
      Wakati huo huo wanamgambo wa ash Shabab wamesema kuwa, wapiganaji wake wamefanikiwa kuua wanajeshi 27 wa Kenya na kuteketeza gari la kijeshi la nchi hiyo lililokuwa na silaha.
      Kenya iliivamia kijeshi Somalia mwezi uliopita kwa ajili ya kupambana na wanamgambo wa ash Shabab na kusisitiza kuwa itaendelea na mashambulizi yake hayo hadi itakapohakikisha kuwa, mipaka ya Kenya iko salama.
      Safari hii mpaka kieleweke..

    20. Bantugbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 2,615
      Rep Power : 1120
      Likes Received
      581
      Likes Given
      1818

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Bure kabisa, kwani wazayoni walimtuma kuvamia nchi ya watu?
      Just because presidents screws around, it doesn't make a president for screwing around..

    21. Kabaridi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Location : milimani
      Posts : 2,222
      Rep Power : 868
      Likes Received
      578
      Likes Given
      767

      Default Re: Kenya sasa waamua kuomba Israel kukabiliana na Al Shabab

      Quote By Njowepo View Post
      Naona PM wa kenya yuko Israel moja ya issue ni kuomba msaada wa namna ya kukabiliana na Al Shababy
      My take:Naona sasa Kenya atakabiliana na maadui wengi kwa kuwatumia Israel ingawa Msaada toka uko ni dalili za kuwashinda hawa watu!
      Source:TBC 20hrs news
      Ninyi watanzania munajoto hata kuliko jua ya ziwa magadi nchini Kenya. Wengi wenu mnao zungumza hamna hata experience ya vita wala hamjaona wala hata kuwa katike vita. tuanze na facts hakuna jinsi vita inashindwa na fedha bali ni tacts. serikali ya mpito ya somalia imeshindwa na walishindwa na kero la alsahaabab na ICU tangu 1993. wale waamerika ambao watanzania mnaoabudu pamoja na mandugu zao kutoka canada na kutoka ethiopia walishindwa kuwa himidi wanamgambo hawa, basi ebu tukome kupiga domo na muone au mujifunze jinsi ambavyo alsabaab wananyamazishwa kwa msimu huu wa 'OLN'

      You and your UG war-warmongering brothers jueni kwamba Kenya haiombi msaada wa wanajeshi waje bali ni support ya international community kutoka Isreal na maitaifa ya jumuia ya mataifa UN ilitusije tukalaumiwe baadaye. Military cooperation ni kitu cha kawaida sababu its for the long term benefit. Kwenye vita vya dunia ya pili kulikuwa na cooperation ambayo iliitwa NATO kundi hili linaendelea kuexist na iliwajibika kumwondoa Hitler na makafara wake barani Uropa all because of military cooperation. Lakini kwa sababu watu hawakuwi objective katika hizi forums ndiposa naona this is just a waste of time. mambo ya kulinganisha KDF UPDF na wengine ni bure. referencing CIA world factbooks on military statistics si kitu chema because countries huwa na military budgets kila mwaka CIA factbooks do not have updated websites on africa military budgets. Ikiwa unataka real-time figure on kenyan military budgets and acquisations, tazama mtandao huu

      http://www.armyrecognition.com/kenya_kenyan_army_land_ground_ forces_uk/kenya_kenyan_army_land_ground_ armed_defense_forces_military_ equipment_armored_vehicles_int elligence_.html

      Ni kitu cha kawaida kuwa na military cooperation kama vile tanzania wanavyopewa msaada na Ujerumani katika mambo mengi kama kuchimba mabwawa ya maji na hata ujenzi wa kiliniki za afya hapa na pale. Tena kumbuka ni Kitu ambacho ni cha kawaida jeshi la tanzania hukopa vyombo vya kivita za second hand kama mashua, magari, na hata sare za jeshi na AK47's kutoka ugerumani. There is much hype of kenya being "untested" sawa hatujakata lakini watanzania kitu ningewasihi musitamani vita hata hata siku moja na nchi yeyote. Hivi karibuni, jeshi la tanzania watatumika na US kuwaondoa wale LRA kutoka congo ambao wanasumbua Uganda usiku na mchana maana wale sio jihadist hawajilipui ovyo ovyo kwa hivyo hiyo itakuwa rahisi kwenu. Hivyo basi hakuna amani ila kwa upanga
      moyo and Mafie PM like this.


    Page 53 of 85 FirstFirst ... 43515253545563 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Al-Shabaab wavamia mji ndani Kenya
      By Ab-Titchaz in forum Kenyan Politics
      Replies: 7
      Last Post: 12th January 2010, 13:06

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...