JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. Kibo10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2013
      Posts : 9,411
      Rep Power : 429498713
      Likes Received
      4045
      Likes Given
      2177

      Default PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Click image for larger version. 

Name:	ImageUploadedByJamiiForums1395323897.860265.jpg 
Views:	1163 
Size:	235.7 KB 
ID:	146084rais jk akiweka maandalizi ya hotuba yake kesho akiwa safarini kwenda dodoma leo!
      Tulianza na mungu,Tupo na mungu na tutamaliza na mungu.
      Ikulu 2015 inaenda kukabidhiwa kwa Ukawa na Ccm watakabidhi bila tone la damu maana wamechoka.


    2. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 7,472
      Rep Power : 701859
      Likes Received
      1622
      Likes Given
      3200

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Hakuna chochote hapa picha ya zamani sana hii na hapa jukwaani ipo sana.
      NAPITA likes this.
      "God create you,create Me too"

    3. Jacobus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Location : Tabora
      Posts : 2,646
      Rep Power : 1056
      Likes Received
      487
      Likes Given
      5086

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Mungu ampe ujasiri wa kutetea lawama zote anazoelekezwa na akina Sendeka badala ya kumjibu/shambulia mzee Warioba na kwa kufanya hivo ataungwa mkono na wananchi wengi.
      Cheichei...................... ..Tafakari kwanza kabla....................

    4. Kanigini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2010
      Posts : 2,380
      Rep Power : 81308229
      Likes Received
      963
      Likes Given
      532

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Hii hotuba atakuwa ameiandaa Bw Togorani
      This signature has been deleted by Kanigini

    5. WildCard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2008
      Posts : 7,405
      Rep Power : 2284
      Likes Received
      2188
      Likes Given
      79

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Naomba kwa niaba ya WAFANYAKAZI wote nchi hii, Jakaya wetu atangaze KESHO siku ya MAPUMZIKO ili tupate muda mzuri wa kumwona na KUMSIKILIZA. Mbona tulipumzika siku ile baada ya sherehe za Mapinduzi ambazo kumbe zilikuwa za NCHI nyingine?

      Ikishindikana basi ahutubie BUNGE hili maalum saa mbili usiku kesho ili wengi wetu tuwe tumefika majumbani.


    6. IROKOS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2011
      Posts : 718
      Rep Power : 651
      Likes Received
      275
      Likes Given
      242

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Quote By Kibo10 View Post
      Click image for larger version. 

Name:	ImageUploadedByJamiiForums1395323897.860265.jpg 
Views:	1163 
Size:	235.7 KB 
ID:	146084rais jk akiweka maandalizi ya hotuba yake kesho akiwa safarini kwenda dodoma leo!
      Mkuu nimesoma post ya Kennedy hapo chini kwamba unatudanganya. Hivi unapata faida gani mtu mzima kudanganya wenzio? Kwani ni lazima ulazimishe post??
      ''Only when the last tree has died and the last river been poisoned, and the last fish been caught will we realize we cannot eat money''

    7. Cicinho's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th October 2013
      Posts : 133
      Rep Power : 418
      Likes Received
      7
      Likes Given
      1

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Anaenda kutimiza wajibu wake tu lkn warioba ameshamaliza kitu

    8. Kibo10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2013
      Posts : 9,411
      Rep Power : 429498713
      Likes Received
      4045
      Likes Given
      2177

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Quote By IROKOS View Post
      Mkuu nimesoma post ya Kennedy hapo chini kwamba unatudanganya. Hivi unapata faida gani mtu mzima kudanganya wenzio? Kwani ni lazima ulazimishe post??
      Pumbaf nikudanganye ili iweje nyuzi zangu zote humu sio za utunzi ni vitu halisi na hii ni kweli tupu!
      Tulianza na mungu,Tupo na mungu na tutamaliza na mungu.
      Ikulu 2015 inaenda kukabidhiwa kwa Ukawa na Ccm watakabidhi bila tone la damu maana wamechoka.

    9. Kibo10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2013
      Posts : 9,411
      Rep Power : 429498713
      Likes Received
      4045
      Likes Given
      2177

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Quote By Kennedy View Post
      Hakuna chochote hapa picha ya zamani sana hii na hapa jukwaani ipo sana.
      Unaona raha kupotosha eeh siku nyingi lini wewe jf una muda gani?uliona jukwaa gani watu waitafute?usiwe ka olesendeka wewe picha hii imepigwa leo
      Tulianza na mungu,Tupo na mungu na tutamaliza na mungu.
      Ikulu 2015 inaenda kukabidhiwa kwa Ukawa na Ccm watakabidhi bila tone la damu maana wamechoka.

    10. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,975
      Rep Power : 127355
      Likes Received
      4145
      Likes Given
      1349

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Mbona ndege ndani haifanani na ya Obama nilicha ya kulishwa nyasi ikanunuliwa?

    11. Tyta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Location : JAMIIFORUMS
      Posts : 10,012
      Rep Power : 429498951
      Likes Received
      7245
      Likes Given
      6843

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      aisee..............


      Pobody's Nerfect!

    12. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 18,551
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3970
      Likes Given
      2120

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Ukimuona utasema anasoma,kweli hicho anachoandika subiri aanze kuongea..
      Tyta and kibugumo like this.
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    13. Kibo10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2013
      Posts : 9,411
      Rep Power : 429498713
      Likes Received
      4045
      Likes Given
      2177

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Quote By IROKOS View Post
      Mkuu nimesoma post ya Kennedy hapo chini kwamba unatudanganya. Hivi unapata faida gani mtu mzima kudanganya wenzio? Kwani ni lazima ulazimishe post??
      Kweli Urais hauna ubia wala muda ama sehemu ya kuchapa kazi. Wakati wowote na mahali popote ni sehemu ya kazi, kama inavyoonekana hapa ambako Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete ametulia ndani ya ndege akisafiri kutoka Dar es salaam kuelekea Dodoma huku akiifanyia kazi hotuba yake ambayo ataitoa katika Kikao cha Bunge Maalum la Katiba, Ijumaa, Machi 21, 2014.

      Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amealikwa kuwa mgeni rasmi na kuhutubia Bunge Maalum la Katiba kwa mujibu wa Kanuni 7(1)g na Kanuni 75(1) la ya Kanuni za Bunge Maalum.PICHA NA IKULU.
      Tulianza na mungu,Tupo na mungu na tutamaliza na mungu.
      Ikulu 2015 inaenda kukabidhiwa kwa Ukawa na Ccm watakabidhi bila tone la damu maana wamechoka.

    14. mwenyenchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2011
      Posts : 596
      Rep Power : 614
      Likes Received
      136
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By Cicinho View Post
      Anaenda kutimiza wajibu wake tu lkn warioba ameshamaliza kitu
      Nashangaa anakwenda kuongea nini tena kama sio mipasho, mashangingi yote ya mjini yameelekea Dom kuupamba mji kwa vifijo na nderemo

    15. RealMan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Location : Daslam
      Posts : 2,145
      Rep Power : 17398893
      Likes Received
      1082
      Likes Given
      558

      Default

      Quote By Fidel80 View Post
      Mbona ndege ndani haifanani na ya Obama nilicha ya kulishwa nyasi ikanunuliwa?
      Seat ya rais kwenye jet yetu haina hadhi kabisa unless kuna chumba kingine....

      Kama ndo hapo huwa anakaa hadi ulaya....mimi niko tayari kula nyasi tena tununue jet ya kisasa...
      Tyta and sifongo like this.

    16. Jodoki Kalimilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Location : Ihayabuyaga
      Posts : 6,040
      Rep Power : 245771933
      Likes Received
      2653
      Likes Given
      5225

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Quote By WildCard View Post
      Naomba kwa niaba ya WAFANYAKAZI wote nchi hii, Jakaya wetu atangaze KESHO siku ya MAPUMZIKO ili tupate muda mzuri wa kumwona na KUMSIKILIZA. Mbona tulipumzika siku ile baada ya sherehe za Mapinduzi ambazo kumbe zilikuwa za NCHI nyingine?

      Ikishindikana basi ahutubie BUNGE hili maalum saa mbili usiku kesho ili wengi wetu tuwe tumefika majumbani.
      Mkuu fanya kazi kama hotuba ya raisi utaipata kwenye Website ya serikali, sometimes tujizoeshe kutafuta habari kwa kuperuzi mitandaoni kama ulivyojitutumua kuingia humu maana tangu runinga zije tumepoteza kabisa utamaduni wa kujisomea
      Behind every successful person has a painful story and every painful story has a successful ending.... by jem_the_great wa Jamii Forum

    17. sifongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2011
      Posts : 2,865
      Rep Power : 171803139
      Likes Received
      1375
      Likes Given
      947

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Quote By RealMan View Post
      Seat ya rais kwenye jet yetu haina hadhi kabisa unless kuna chumba kingine....

      Kama ndo hapo huwa anakaa hadi ulaya....mimi niko tayari kula nyasi tena tununue jet ya kisasa...
      Nakuunga mkono kiongozi, maana hapo pembeni alipokaa hiyo ni meza au kabati ama kitu gani sijui naona kama uchafu fulani hivi.........

    18. mpinga shetani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 2,710
      Rep Power : 1088
      Likes Received
      730
      Likes Given
      109

      Default

      Quote By Tyta View Post
      aisee..............


      Duh. Obama anatumia Dell? Nilitarajia awe na Macbook au walau Sony Vaio
      Tyta likes this.

    19. Bulesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2008
      Posts : 5,813
      Rep Power : 32129372
      Likes Received
      1236
      Likes Given
      190

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      Quote By Fidel80 View Post
      Mbona ndege ndani haifanani na ya Obama nilicha ya kulishwa nyasi ikanunuliwa?
      Hizo ndio 10% alizochukua Basil Mramba mwishowe akaishia Keko kunyea pipa!!! Siku hizi ukimuona hana hadhi tena na maradhi yamemtinga !!!

    20. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 10,242
      Rep Power : 2934
      Likes Received
      3274
      Likes Given
      1883

      Default Re: PICHA:rais kikwete akielekea dodoma kuhutubia bunge maalumu

      hicho kimeza kama cha kutunzia vyombo kijijini!


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 11
      Last Post: 26th October 2013, 08:25
    2. Replies: 12
      Last Post: 10th October 2013, 11:02
    3. Replies: 12
      Last Post: 10th February 2013, 23:56
    4. Replies: 10
      Last Post: 22nd October 2012, 22:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...