JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: BUNGE LA KATIBA: Yanayojiri leo tarehe 27/02/2014

    Report Post
    Page 3 of 11 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 205
    1. #1
      jogi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2010
      Posts : 5,561
      Rep Power : 1590
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      252

      Default BUNGE LA KATIBA: Yanayojiri leo tarehe 27/02/2014

      kwa kuwa watanzania tumekuwa tukiishi kwa amani na upendo, jambo ambalo limekoleza thamani ya udugu wetu, umefika wakati tuionyeshe dunia kuwa hatuogopani wala kutishana tunapotakiwa kupiga kura kuamua mustakabali wa jambo letu kubwa na nyeti kabisa.

      kama bunge la katiba linakusudia kutumia mfumo huu wa kupiga kura ya wazi, kwa nini wananchi nasi tusipewe fursa kama hii kwa jambo hilihili la katiba.

      pinga kwa hoja, unga mkono kwa hoja pia.
      MagettaJM likes this.


    2. Wikiliki's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 20th December 2010
      Posts : 283
      Rep Power : 545
      Likes Received
      48
      Likes Given
      2

      Default Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      Akichangia katika mjadala wa kupitisha kanuni za bunge la katiba amesema kura zie za siri ili wajumbe waondoke katika bunge baada ya kmaliza kazi wakiwa wamoja kwani kura za wazi huweza kuleta mfarakano baada ya kuonyesha msimamo yao. Ninamshukuru kiongozi huyu wa kiroho kwa kupinga unafiki hii wa CCM.
      August, Timtim, mkuzi and 1 others like this.

    3. Gogo la choo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2012
      Posts : 398
      Rep Power : 880
      Likes Received
      140
      Likes Given
      222

      Default re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      Safi Shekhe kwa maoni mazuri ya kuwaumbua hawa wanafiki wetu..
      mkuzi likes this.
      Tanzania ilipo sasa kiuchumi Marekani ilikuwepo mwaka 1841..by Peter Msigwa..

    4. qn of sheba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2011
      Posts : 2,824
      Rep Power : 59440
      Likes Received
      1007
      Likes Given
      1066

      Default re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      Maoni mazuri
      mkuzi and ADAMU. like this.
      "Bahili hawi mkarimu"

    5. Jorojik's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 845
      Rep Power : 553
      Likes Received
      298
      Likes Given
      299

      Default Re: Mtikila is coming out bungeni dak.5 zijazo

      Quote By CANIMITO View Post
      Mungu waongoze "wala posho" hitimisho liwe KURA YA SIRI.....

      Kwa faida ya umma wa wanyonge na tuseme amina.

    6. sem2708's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 1,541
      Rep Power : 94097
      Likes Received
      383
      Likes Given
      460

      Default Re: Mtikila is coming out bungeni dak.5 zijazo

      Quote By Makupa View Post
      Mtikila anapenda kuropoka sana
      hakuzidi wewe
      If your definition of a friend is some one who dies for you,then you dont have one

    7. Kansime

    8. Haki sawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2007
      Posts : 2,781
      Rep Power : 25407
      Likes Received
      1487
      Likes Given
      68

      Default re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      Ameongea vizuri sana kama kiongozi wa dini kwani amesema wazi kuwa vazi la Kanzu linapaswa kuwa sehemu ya mavazi rasmi ya wajumbe , kuhusu kura kaweka wazi kuwa itaondoa lawama na kujenga makundi.
      August, mkuzi and ADAMU. like this.

    9. #47
      jogi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2010
      Posts : 5,561
      Rep Power : 1590
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      252

      Default

      Quote By msocrates View Post
      hivi wewe huu uwazi wa ccm umeanza lini?, uwazi huu ulitakiwa kuanzia kwenye mikataba mibovu, kashifa ya EPA na kufichwa kwa balali, kashifa ya richmond, watu wanaohusika na kukata kucha za watu, wizi wa fedha za umma n.k., usikurupuke na kufikiri wananchi hatukumbuki haya yote, tunayajua na tunajua siku moja lazima yapate majibu. harafu wewe hujui kitu kaa utulie, angalia na ujifunze. lengo la ccm ni kutaka kuwadhibiti wale wote walioteuliwa na ccm ikiwemo wabunge wake ili watekeleze matakwa ya ccm na sio matakwa ya watanzania. kama unakumbuka vizuri tuliambiwa kuwa wale wote waliokuwa wanarudisha fedha za EPA wangekamatwa baada ya kurudisha, wako wapi?. hii ndiyo serikali pekee duniani ambayo mwizi anaombwa na kubembelezwa arudishe fedha za umma na kusamehewa.
      Mkuu huwa wanapiga bao kwenye kuhesabu/kujumlisha kura, pia huwahonga mawakala wa vyama vya upinzani ili watwist matokeo kwa faida kuwa kwao, tukipanga foleni kwa maana ya kupiga kura kwa wazi, ccm haifiki saa tano asubuhi haitakuwepo kwenye madaraka. huo ndio uzuri wa upande wa pili wa jambo wanalolitaka hawa ccm.
      Mimibaba and Chungurumbira like this.

    10. CANIMITO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2013
      Posts : 563
      Rep Power : 489
      Likes Received
      179
      Likes Given
      448

      Default re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      Shekhe ameonyesha the best approach ever ndani ya bunge. Very brief na ana hoja nzuri.

    11. Hon. Aikambe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 417
      Rep Power : 455
      Likes Received
      64
      Likes Given
      4

      Default Re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      safi sheikh, huo ndo maamuzi ya kiungwana, ccm kwisha habari yenu nyambafu zaoooooo woteeeee wenye nia chafu za kishetani,, kule kalenga napata taarifa zomeazomea imeshaanza mwigulu ulimi umetoka njee kama mbwa wa mtaani mwenye kiu kali ya maji
      August likes this.

    12. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 2,063
      Rep Power : 795
      Likes Received
      1651
      Likes Given
      338

      Default Re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      Safi sana Sheikh Kundecha. In you, we rest our hope Sir!
      August likes this.
      "In other words freedom of association implies freedom to associate and freedom not to associate." African Court in Human and People Rights

    13. OKW BOBAN SUNZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 6,908
      Rep Power : 17884717
      Likes Received
      1782
      Likes Given
      921

      Default Re: Mtikila is coming out bungeni dak.5 zijazo

      Paulina Gegul ameongea vyema,kina Kinana wametunga katiba wajumbe maCCM hawawezi kuwa huru.

    14. #52
      mkuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2013
      Posts : 644
      Rep Power : 500
      Likes Received
      218
      Likes Given
      242

      Default Re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      safiii nzuriiiiii

    15. ADAMU.'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th January 2014
      Posts : 173
      Rep Power : 362
      Likes Received
      59
      Likes Given
      22

      Default Re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      maoni mazuri.

    16. Kisima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 1,479
      Rep Power : 85901408
      Likes Received
      364
      Likes Given
      17

      Default Re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      Naunga mkono hoja ila kwa siri siyo kama inavyotaka miCCM mizee ya NDiyoooooo!!

    17. Barry Dauda Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Posts : 302
      Rep Power : 3123
      Likes Received
      97
      Likes Given
      118

      Default Re: Mtikila is coming out bungeni dak.5 zijazo

      Quote By OKW BOBAN SUNZU View Post
      Ustaadh Kundecha katisha sana aisee.mtu mstaarabu
      Ktk watu wachache walio ongea kwa utaalam wa ali ya juu,huyu kwangu yumo...pia na mtikila
      August likes this.
      "we have a lot more to act than to talk"

    18. kabanga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 13,672
      Rep Power : 377471169
      Likes Received
      4444
      Likes Given
      580

      Default Re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      hii itakokesha unafiki wa sisiemu....

    19. think3r91's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th May 2013
      Location : ubungo, tanzania
      Posts : 228
      Rep Power : 481
      Likes Received
      49
      Likes Given
      90

      Default Re: Mtikila is coming out bungeni dak.5 zijazo

      Quote By SaidSabke View Post
      Mtikila nimchungaji aliyechanganyikiwa yeyote anayemsikiliza inawezekana naye amechanganyikiwa kama yeye
      Kama babu Slaa vile? teh teh sorry turudi kwenye mada

    20. VOICE OF MTWARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 1,821
      Rep Power : 748
      Likes Received
      386
      Likes Given
      257

      Default Re: Mtikila is coming out bungeni dak.5 zijazo

      umejuaje kama amechanganyikiwa ikiwa haujamsikiliza?


      Quote By SaidSabke View Post
      Mtikila nimchungaji aliyechanganyikiwa yeyote anayemsikiliza inawezekana naye amechanganyikiwa kama yeye
      Love the life you live, Live the life you love - Robert Nesta Marley

    21. OKW BOBAN SUNZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 6,908
      Rep Power : 17884717
      Likes Received
      1782
      Likes Given
      921

      Default Re: Mtikila is coming out bungeni dak.5 zijazo

      Esta Bulaya utatimuliwa shauri yako,

    22. BINARY NO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 929
      Rep Power : 620
      Likes Received
      245
      Likes Given
      73

      Default Re: Sheikh kundecha "kura bungeni iwe ya siri"

      Dah! sikudhani km huyu mwanaharakati angeweza kulishawishi bunge hadi kupigiwa makofi na BUNGE kuhusu jinsi alivyotoa mfano wa maumbile ya binadamu na mwisho kuelezea kura ya siri jinsi inavyoweza kuliokoa taifa na ata MCH Mtikila nae hakua nyuma japo hakushangiliwa lakini mantiki yake ni kua demokrasia ya kweli ni usiri wa kupiga kura hivyo na kutetea hoja yake ya kura ya siri....Apa utaona wanaounga mkono kura ya wazi yani zile "ndiiiiioooooooooooooooooooooo oo" ni wa mlengo wa CCM ambao huwanyima haki wabunge wao pale watakapoenda kinyume na viongozi wao wakuu...

    23. Clean9

    Page 3 of 11 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 46
      Last Post: 18th February 2014, 19:52
    2. Kikwete: Wajumbe Bunge la Katiba kutangazwa leo, kesho
      By Kakke in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 3rd February 2014, 22:09
    3. Nafasi za kazi leo tarehe 13 january 2014
      By makongoromusa in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 0
      Last Post: 13th January 2014, 15:00
    4. Yanayojiri: Leo Tarehe 11/12/2013. Bungeni Dodoma
      By kiwatengu in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 53
      Last Post: 11th December 2013, 21:25

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...