JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 57
    1. Mtamile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Location : isole
      Posts : 2,073
      Rep Power : 891
      Likes Received
      781
      Likes Given
      185

      Default Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Kupitia ukurasa wake facebook Mtatiro amesema hivi

      Julius S. Mtatiro
      NCHI HII ITAMALIZWA;
      Tunafahamu kuwa kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la
      katiba ati waongezewe fedha zaidi.
      Hoja hii imetolewa leo hii na mmoja wa wajumbe huku ikionekana
      kuwa maarufu na inayoungwa mkono na baadhi ya wajumbe, hasa
      wabunge wa CCM.
      Binafsi na wenzangu wengi tumepanga kutumia kila uwezo kuzuia
      nia hiyo OVU, ifikie wakati tuambiane ukweli vinginevyo nchi hii
      watu watakufa masikini.
      Shilingi laki tatu tunazopewa kwa siku zinatosha kabisa, ambaye
      hazimtoshi aongeze za kwake, na ambaye anaona hawezi kuongeza
      zake aondoke Dodoma ili kupisha wanaoweza kutunga katiba kwa
      posho ya shs 300,000 waendelee.
      Laki tatu tunazopata zinatosha kila kitu na CHENJI inabaki, zinatosha
      kula, kulala, kumpa dereva na kuishi Dodoma.
      Lazima sisi tunaotunga katiba tufahamu kuwa maisha ya wananchi
      ni muhimu na kwamba wana mahitaji yasiyokwisha hata baada ya
      bunge hili.
      Baadhi yetu tulioko humu bungeni tutakataa jambo hili kwa
      maneno na vitendo. Wakipitisha kwa wingi wao tuta-boycott
      kuzipokea.
      Kenya pale mnakumbuka hoja ya wabunge kujiongezea mapesa
      ilipingwa vikali na wananchi waliandamana hadi nje ya ukumbi wa
      bunge. Hapa Tanzania hata zikiongezwa milioni kila siku hutaona
      mwananchi anachukua hatua kwa vitendo, kuoneshwa
      kutoridhishwa kwake.
      Tuna tatizo kubwa sana, sisi viongozi na wananchi wetu. Kuna mtu
      anasema, viongozi ni zao la jamii hiyohiyo.
      Tuungane pamoja kusimamia jambo hili, ninyi mlioko nje na sisi
      tulioko ndani.
      SOURCE: Mtatiro Facebook
      Sikonge, kajima, Msingida and 3 others like this.


    2. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,249
      Rep Power : 77984
      Likes Received
      2555
      Likes Given
      2564

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      ambaye ni Mzalendo naamuunge mkono zitto,ispokuwa wajumbe ambao si wabunge

    3. lutamyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th April 2011
      Posts : 496
      Rep Power : 652
      Likes Received
      105
      Likes Given
      345

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Mambo mengi ya ajabu ajabu yamebaki kutokea Tannganyika pekee! Wanaona Watanzania watawafanya nini? Kama kuiba wanaiba mchana kweupe hakuna wakuchukua hatua, kama kuua wako tayari tena mchana kweupe nani atasimamia haki Tanganyika ilihali wananji pamoja na hao wanaoijifanya ni wenye nuru(wasomi) akili zao zimejaa giza. Hata wakipewa milioni kwa siku hakuna atakaye thubutu kuiacha wala atakayelamika wala kuchukua hatua. Hii ni nchi ya Mazombi hata awe nani bado ni zombie tu.
      OLE WAO WANAOONEKANA KWA WATU KUWA NI WENYE HAKI BALI NDANI WAMEJAA UNAFIKI NA MAASI (Mathayo 23:27-28)

    4. Mtamile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Location : isole
      Posts : 2,073
      Rep Power : 891
      Likes Received
      781
      Likes Given
      185

      Default

      Quote By Horseshoe Arch View Post
      Yes mimi nipo namsikiliza bwana Idd Azan kila siku ngoja ateleze kisha arudi kitaa, labda aishie kwao huko Magomeni ila kinondoni asikatize....
      Afadhari una uwezo wa kumpata hata mbunge wako mimi huyu Ngeleja hata akitoka Dodoma anaishia Kimara huku Sengerema unadhani nitampataje

    5. #24
      Bufa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Posts : 1,170
      Rep Power : 677
      Likes Received
      457
      Likes Given
      588

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Aache mbwembwe achukue hela hiyo. Hamna chochote kitakachobadilika aidha wakiongezewa au kupunguziwa hizo posho

      Maisha ni hayahaya, mimi kwanza wengine baadaye
      Bufa

    6. mcubic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Location : Nyumbani
      Posts : 2,310
      Rep Power : 17396732
      Likes Received
      643
      Likes Given
      275

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Najua tu kuwa kuna mijumbe mingine imefuata posho tu
      "Kitisho kikuu cha uhuru ni kukosekana kwa ukosoaji"-Profesa Wole Soyinka

    7. #26
      Mundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2008
      Posts : 2,550
      Rep Power : 1644
      Likes Received
      538
      Likes Given
      61

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Quote By mwa 4 View Post
      .............Laki tatu tunazopata zinatosha kila kitu na CHENJI inabaki, zinatosha
      kula, kulala, kumpa dereva na kuishi Dodoma................

      Yaani nimecheka kweli hapo. Huyu huyu Mtatiro nimjuaye ameenda na dereva huko? Aseme ukweli bana. Yeye ameenda na nyumba ndogo na kila mtu aliyepo huko anajua

      Simamia hoja bwana/Bibi mkubwa...acha blah blah!
      Mswahili jambo la kipumbavu likisemwa kizungu, anaona sawasawa kabisa!! J.K.Nyerere

    8. mkulu katimba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2014
      Posts : 28
      Rep Power : 353
      Likes Received
      6
      Likes Given
      222

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Hivi kwenye rasimu ya katiba kulikuwa na kipengere kinachomtia hatian kiongoz alovurunda mara baada ya kumaliza muhula wake?

    9. #28
      mecy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2012
      Location : dar es salam
      Posts : 410
      Rep Power : 510
      Likes Received
      58
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By mwa 4 View Post
      Ni kigezo gani mtatizo ametumia kuridhika na laki tatu? mbona hajakataa kiasi hicho kama alivyofanya ZITTO kama kweli ana uchungu na nchi hii?
      wewe wamfuata zito,yeye alikataa posho akijua anapewa fedha na maccm ya kukisaliti chama chake.

    10. kibaravumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 1,759
      Rep Power : 35150
      Likes Received
      505
      Likes Given
      20

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Mkuu Mtatiro,amesema kweli lakini wananchi Watanzania hawawezi kufanya kama Kenya hata ikipitishwa posho ya Milioni moja kwa siku kwani unaweza kuishia kujeruhiwa na mabomu na kubambikwa kesi ya ugaidi wa kutaka kulipua bunge tukufu!

      Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

    11. Matola's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 23,480
      Rep Power : 0
      Likes Received
      13239
      Likes Given
      9063

      Default

      Quote By kababu View Post
      unajitafutia umaarufu kwenywe posho, hama kwanza cuf maana haikufai, njoo kwa makamanda
      Kwahiyo unataka Watanzania wote wawe Chadema? haya Shibuda mnaye huko Chadema ana uthubutu wa kuongea haya kwa njaa aliyonayo?

    12. mwanamakambako's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2014
      Posts : 782
      Rep Power : 507
      Likes Received
      117
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mwa 4 View Post
      Ni kigezo gani mtatizo ametumia kuridhika na laki tatu? mbona hajakataa kiasi hicho kama alivyofanya ZITTO kama kweli ana uchungu na nchi hii?
      Aliyekwambia Zitto hachukui posho ni nani, hakuna mbunge asiyechukua posho, zitto ni mnafiki tu, na msaliti mkubwa, huyo Mtatilu naye ni mnafiki tu hana lolote, kwanza nafasi ya vyama kutoa wajumbe zilikuwa mbili, imekuaje yeye na Lipumba waende wote, na wote ni wa bara, anafikili tumesahau kuwa yeye na ccm ni kitu kimoja, aache unafiki.

    13. Matola's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 23,480
      Rep Power : 0
      Likes Received
      13239
      Likes Given
      9063

      Default

      Quote By mwanamakambako View Post
      Aliyekwambia Zitto hachukui posho ni nani, hakuna mbunge asiyechukua posho, zitto ni mnafiki tu, na msaliti mkubwa, huyo Mtatilu naye ni mnafiki tu hana lolote, kwanza nafasi ya vyama kutoa wajumbe zilikuwa mbili, imekuaje yeye na Lipumba waende wote, na wote ni wa bara, anafikili tumesahau kuwa yeye na ccm ni kitu kimoja, aache unafiki.
      Mpunguze kuropoka kama huna uelewa na kile unachoandika, Mtatiro hakwenda bungeni kwa tiketi ya Cuf, wacha kukurupuka.

    14. Jahman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2011
      Posts : 287
      Rep Power : 514
      Likes Received
      80
      Likes Given
      44

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Quote By andybird314 View Post
      Kwani wakiongeza utaacha kuichukua?
      Akili za kushikiwa bana,na mtatiro ameeleza hilo wabongo hata tufanyejwe utaona reaction zetu ndiyo kama zako,halafu babaako anajisifu mtaani kapeleka mtoto shule.

    15. DALLAI LAMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 6,339
      Rep Power : 23104521
      Likes Received
      1214
      Likes Given
      0

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Mtatito ana hoja ya msingi ila kule CUF hapamfai.

    16. Songambele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2007
      Posts : 1,174
      Rep Power : 908
      Likes Received
      157
      Likes Given
      331

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Mbona vituko wajumbe baada ya kukomaa kufanya kazi iliyowapeleka wanatafuta media attention tena, Mtatiro na wenzako fanyeni kazi iliyowapeleka huko
      You can't fight ignorance with knowledge!

    17. Makaro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2013
      Posts : 511
      Rep Power : 504
      Likes Received
      105
      Likes Given
      11

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Quote By Mtamile View Post
      mkuu unataka kuwacharaza viboko kama vya shuleni kabisaa? kama ndo hivyo mimi nitamshughulikia mbunge wangu Ngeleja
      Hivi yule DC aliyewacharanga waalimu viboko hayumo kwenye hili bunge....Anahitajika sana
      BABA MUISLAM, MAMA MKRISTO, NIMEOA CATHOLIC, KUTOKA KUSINI....TUKATAE UDINI, UKANDA

    18. Magimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2011
      Posts : 279
      Rep Power : 521
      Likes Received
      99
      Likes Given
      32

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      Na mkiandamana basi wanawageukia walalahoi wenzetu (POLISI) watupige mabomu na kumwaga maji ya kuwasha mwiliniii!!Hahaa hahaaa Bongo bhana alafu wenyewe hata senti tano haiongezwi lakini na wenyewe wananruhusiwa kuwaibia na kuwadhulumu wananchi walalahoi wenzao!! Hasira zisipoisha watawatafuta kina CDM wawatandikee kufidia ile posho waliopewa wabunge na mawaziri wa Chama chetu!!

    19. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 6,770
      Rep Power : 37086160
      Likes Received
      2208
      Likes Given
      3402

      Default

      Quote By mwa 4 View Post
      Ni kigezo gani mtatizo ametumia kuridhika na laki tatu? mbona hajakataa kiasi hicho kama alivyofanya ZITTO kama kweli ana uchungu na nchi hii?
      zitto mbunge wa mahakama kakataa lini posho hii ya laki tatu?hata ile ya sitting alikuwa anaikataa kumbe alikuwa anachukua za tiss kwenye briefcase nyekundu na rushwa za mashirika ya umma,usitutajie msaliti humu.

    20. swagazetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2013
      Posts : 1,641
      Rep Power : 621454
      Likes Received
      364
      Likes Given
      75

      Default Re: Mtatiro: Kuna njama zinapangwa ili wajumbe wa bunge la Katiba waongezewe Posho

      mengine tena!mhhhh
      having seen dictatorship rise in other country,we should be foolish to say it can't happen here BUT the price of liberty is eternal vigilance.

    21. Mtamile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Location : isole
      Posts : 2,073
      Rep Power : 891
      Likes Received
      781
      Likes Given
      185

      Default

      Quote By Matola View Post
      Kwahiyo unataka Watanzania wote wawe Chadema? haya Shibuda mnaye huko Chadema ana uthubutu wa kuongea haya kwa njaa aliyonayo?
      Siyo Shibuda tuu hata Godbless J Lema. hawezi kukataa posho hata ingekuwa milioni moja

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Wajumbe wa Bunge la katiba kutangazwa kesho
      By twijuke in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 12
      Last Post: 6th February 2014, 22:25
    2. Tetesi: Kundi lateua Wajumbe wa Bunge wa Katiba
      By KITANGE in forum KATIBA Mpya
      Replies: 4
      Last Post: 7th January 2014, 06:48
    3. Ikulu yatangaza kupokea majina ya wajumbe wa Bunge la Katiba
      By Mwana Mpotevu in forum KATIBA Mpya
      Replies: 14
      Last Post: 31st December 2013, 22:09
    4. Replies: 13
      Last Post: 19th October 2013, 03:58

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...