JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

    Report Post
    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
    Results 41 to 60 of 90
    1. KAUMZA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2010
      Location : kila kona napatikana
      Posts : 529
      Rep Power : 622
      Likes Received
      97
      Likes Given
      19

      Default Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Hakika historia ya Tanzania imefichwa na inahitaji magwiji wa historia kukaa, kufanya utafiti na kuiandika upya. Mfano, tunapoambiwa kuwa Tanzania ilipata uhuru 9-12-1961 HII SI KWELI. Ni upotoshaji wa makusudi kabisa wa historia. Siku hiyo ilikuwa ni uhuru wa Tanganyika.

      Pia historia ya uhuru wa Tanganyika inasisitizwa zaidi kuanzia mwaka 1954(ilipozaliwa TANU), nao ni upotoshaji wa makusudi. Nikiwa mzalendo na msomi wa kiwango cha kawaida kabisa, ningependa kujulishwa kwa nini historia haielezi nafasi ya dini zetu(UISLAM na UKRISTO) katika kupigania uhuru wa nchi yetu!!! Mfano, mchango wa UISLAMU na WAISLAMU ktk kupigania uhuru wa Tanzania ni zaidi ya 75%. Vita vya MAJIMAJI viliongozwa na WAISLAMU ambao ni Chifu SONGEA BIN RAUF na KINJEKITILE NGWARE. Pia wapo akina BWANA KHERI, ABUSHIRI BIN SALIM EL-HARITH kwa upande wa kaskazini. Katika mkoa wa Iringa yupo Chifu MKWAWA ambaye nae ni muislamu(mjukuu wake Adamu Sapi Mkwawa ni muislamu). MIRAMBO na ISIKE.

      Katika zama za kati miaka ya 1940-1950s wapo akina MZEE BIN SUDI, ABDULWAHID SYKES, DOZA AZIZ, TEWA SAIDI TEWA, SULEIMAN TAKADIRI, AHMED RASHAD, MSHUME KIYATE, HAMIS DIWANI, SAADAN ABDU KANDORO, ALI MANENO, ZUBERI MTEMVU,IDDI FAIZ, RAJAB DIWANI, BIBI TITI MOHAMED, RAMADHAN CHAUREMBO, HAIDAR MWINYIMVUA etc


      • Mbona wamesahaulika? Wamesahaulika kwa makusudi au ni bahati mbaya?
      • Mchango wa makanisa ktk uhuru wa nchi yetu ni upi?
      • Mbona jamii ya kiislamu nchini ipo nyuma, nini kimesababisha hali hii?


    2. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3513
      Likes Given
      2565

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Christianity is a relatively new religion in Tanzania having introduced into the country during the 18th Century by professional missionaries. Christianity was resisted by Muslims right from the beginning. In any uprising against the colonial state Muslims took that opportunity to attack missionaries and Christian establishments.2 Muslims perceived both missionaries and the colonial state as fellow collaborators and therefore enemies to Islam. Islamic radicalism has therefore a long history in the struggle against colonial rule and Christianity. Christianity meanwhile became a reactionary force siding with the colonial state. In the Maji Maji War of 1905 some Christians fought alongside the German army against the people to safeguard Christianity.3 In this war some Muslims were hanged particularly for killing missionaries and for waging a war against German rule.

      Read more: ISLAM AND POLITICS IN TANZANIA
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    3. YeshuaHaMelech's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 2,630
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By Dar Es Salaam View Post
      Christianity is a relatively new religion in Tanzania having introduced into the country during the 18th Century by professional missionaries. Christianity was resisted by Muslims right from the beginning.
      Keep resisting!
      "For the Lord himself shall descend from heaven with a shout, with the voice of the archangel, and with the trump of God: and the dead in Christ shall rise first, then we which are alive and remain shall be caught up together with them in the clouds, to meet the Lord in the air: and so shall we ever be with the Lord" (1Th 4:16-17)
      Even so, come Lord Jesus!

    4. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3513
      Likes Given
      2565

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By YeshuaHaMelech View Post
      Keep resisting!

      In the Maji Maji War of 1905 some Christians fought alongside the German army against the people
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    5. Nanren's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2009
      Posts : 1,405
      Rep Power : 866
      Likes Received
      477
      Likes Given
      616

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Those who are interested, may follow this link of U.S Department of State. It gives UPDATED FACTS ABOUT TANZANIA. Check on country Profile.

      Tanzania

    6. YeshuaHaMelech's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 2,630
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By Dar Es Salaam View Post

      In the Maji Maji War of 1905 some Christians fought alongside the German army against the people
      A Myth!
      "For the Lord himself shall descend from heaven with a shout, with the voice of the archangel, and with the trump of God: and the dead in Christ shall rise first, then we which are alive and remain shall be caught up together with them in the clouds, to meet the Lord in the air: and so shall we ever be with the Lord" (1Th 4:16-17)
      Even so, come Lord Jesus!

    7. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,786
      Rep Power : 20345129
      Likes Received
      8522
      Likes Given
      2094

      Default

      Quote By KAUMZA View Post


      Tumekuwa tukiambiwa kuwa makanisa yamekuwa yakipinga dhulma na uovu. Mada yangu ni kutaka kujua mchango wa makanisa katika kudai uhuru wa Tanganyika.
      Nashindwa kuelewa nia yako haswa ni nini...kwahiyo ukiambiwa waislamu ndo walikua vinara wakupigania uhuru nini kitabadilika!?Udini mpaka kwenye vitu ambavyo vimeshapita?Kweli wewe ni hatari hata kwa watu wa dini yako mwenyewe!

    8. chamajani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : Baharini Kina kirefu
      Posts : 554
      Rep Power : 624
      Likes Received
      29
      Likes Given
      108

      Default

      Quote By mamakunda View Post
      Naona una chuki binafsi na makanisa ndugu! Hiyo ni imani yao, na wala mtu halazimishwi kujiunga. Hivi kwa mfano kwenye ile dini yetu mtu anaruhusiwa kuoa hadi wanawake wanne, yaani ratio ya 1:4, nikisema kuna unyanyasaji wa kijinsia nitakuwa nimekosea mkuu?
      1:4 ina Unyanyasaji gani bana wakati mathematically proved ie. Assume the left side be man and right side be women, then 1:4=1/4=0.25! However 1:0=?!!! Tumia akili,chochote ambacho hakipo kimahesabu ni wrong. Be truely great thinker not tinker!

    9. YeshuaHaMelech's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 2,630
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By Lizzy View Post
      Nashindwa kuelewa nia yako haswa ni nini...kwahiyo ukiambiwa waislamu ndo walikua vinara wakupigania uhuru nini kitabadilika!?Udini mpaka kwenye vitu ambavyo vimeshapita?Kweli wewe ni hatari hata kwa watu wa dini yako mwenyewe!
      Hapo kwenye bold ni ujuha!
      "For the Lord himself shall descend from heaven with a shout, with the voice of the archangel, and with the trump of God: and the dead in Christ shall rise first, then we which are alive and remain shall be caught up together with them in the clouds, to meet the Lord in the air: and so shall we ever be with the Lord" (1Th 4:16-17)
      Even so, come Lord Jesus!

    10. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3513
      Likes Given
      2565

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By YeshuaHaMelech View Post
      A Myth!
      The British took over Tanganyika (as Tanzania was then known) from the Germans after the First World War, by then the Germans had done more than their fair share in opening up Tanganyika for Christian influence through various Christian establishments. Tanganyika was divided among different Christian organizations originating from various European countries. The White Fathers were in Tabora, Karema, Kigoma, Mbeya, Mwanza and Bukoba; Holy Ghost Fathers - Morogoro and Kilimanjaro; Benedictine Fathers Peramiho and Ndanda; Capuchin Fathers - Dar es Salaam; Consolata Fathers - Iringa and Meru; Passionists Fathers - Dodoma; Pallotine Fathers - Mbulu; Maryknoll Fathers Musoma; and Rosmillian Fathers -lringa.4

      Read more: ISLAM AND POLITICS IN TANZANIA
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    11. Nonda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th November 2010
      Location : Gongo La Mboto
      Posts : 6,940
      Rep Power : 41277
      Likes Received
      1154
      Likes Given
      392

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By Nanren View Post
      Those who are interested, may follow this link of U.S Department of State. It gives UPDATED FACTS ABOUT TANZANIA. Check on country Profile.

      Tanzania
      Mkuu,

      Nyerere alisema ,"kitu cha kipuuzi kikisemwa kwa kizungu watu wataona cha maana".
      Hapa namaanisha hiyo update katika link uliyoiweka. Wao wameitowa wapi?

      Ukweli ni kuwa census za Tanzania hazina kipengele cha kuainisha dini ya mtu. Kama kuna umuhimu wa kujua hili sensa itakayofanyika iingize hicho kipengele.

      After all, watu wanajiita waumini lakini hamna kitu, hawafuati mafundisho ya dini zao.
      Hapa JF watu wanapenda au wanaona ni sehemu ya kupunguzia frustration zao badala ya kuondoa ukondoo na kupambana, kuchukua hatua ya kuwawajibisha viongozi wanaotuendelezea ufukara na umasikini.

      Kama historia imepotoshwa basi iandikwe katika usahihi wake lakini mabishano humu hayatasaidia sana. kwa hiyo watu waandike vitabu ili watu walinganishe vitabu tofauti, maandiko tofauti tena watachagua nini cha kuamini.

    12. Waberoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2008
      Location : Busia-Uganda
      Posts : 6,631
      Rep Power : 3102364
      Likes Received
      1969
      Likes Given
      3632

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By Dar Es Salaam View Post
      The British took over Tanganyika (as Tanzania was then known) from the Germans after the First World War, by then the Germans had done more than their fair share in opening up Tanganyika for Christian influence through various Christian establishments. Tanganyika was divided among different Christian organizations originating from various European countries. The White Fathers were in Tabora, Karema, Kigoma, Mbeya, Mwanza and Bukoba; Holy Ghost Fathers - Morogoro and Kilimanjaro; Benedictine Fathers Peramiho and Ndanda; Capuchin Fathers - Dar es Salaam; Consolata Fathers - Iringa and Meru; Passionists Fathers - Dodoma; Pallotine Fathers - Mbulu; Maryknoll Fathers Musoma; and Rosmillian Fathers -lringa.4

      Read more: ISLAM AND POLITICS IN TANZANIA
      Nimesoma hiyo reference mkuu! na hii hapa ni nukuu! paragraphy ya mwisho kabisa



      ''We cannot talk of any Muslim development because the colonial status quo still persists. The ratio of Muslim joining higher institutions of learning trails behind Christians 1:10. In desperation Muslims have opened up their own schools but all of them are poorly organised and equipped''
      .
      1. Why these schools are poor organised?'


      Kaka I know muslim more than you do! I beg to be neutral in religious matters. The biggest enemy of muslim is inferiority complex! western cultures that christian have adopted seems superior than arabic culture, in the other side is like you wanted this ( which for me is corrupted culture) you wanted it now is not yours!

      I have never met with any muslim in Tanzania who wanted to be muslim while was in the womb! so as christian, what happened is just a life!! we are black they are white! we are black they are red hindians! we are poor they are rich ! this is the world the best way is to fight and struggle so far you know the truth!

      The truth is not posting and blaming Nyerere, the truth is to study hard and excel further, many muslim are doin' well and are in good positions, they dont even think about their past, IF YOU WANT TO KNOW THE PAST GOOD, I DO,BUT PLEASE DONT POINT FINGERS IN MATTERS THAT YOU CANT CHANGE, wont help you!

      The problem in muslims is bigger even if all christians will evacuate this land today!
      You are not supposed to be so blind with patrotism that you cant face reality. Wrong is wrong no matter who says it. Malcom X

    13. mzambia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : BHULAMBYA MALAWI
      Posts : 861
      Rep Power : 4579
      Likes Received
      36
      Likes Given
      19

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      haswa
      "HE WHO BUILD ON PEOPLE, BUILDS ON MAD" DON VITO CORLEONE AND " KEEP YOUR FRIEND CLOSE BUT YOUR ENEMY CLOSER"

    14. YeshuaHaMelech's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 2,630
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By Dar Es Salaam View Post
      The British took over Tanganyika (as Tanzania was then known) from the Germans after the First World War, by then the Germans had done more than their fair share in opening up Tanganyika for Christian influence through various Christian establishments. Tanganyika was divided among different Christian organizations originating from various European countries. The White Fathers were in Tabora, Karema, Kigoma, Mbeya, Mwanza and Bukoba; Holy Ghost Fathers - Morogoro and Kilimanjaro; Benedictine Fathers Peramiho and Ndanda; Capuchin Fathers - Dar es Salaam; Consolata Fathers - Iringa and Meru; Passionists Fathers - Dodoma; Pallotine Fathers - Mbulu; Maryknoll Fathers Musoma; and Rosmillian Fathers -lringa.4

      Read more: ISLAM AND POLITICS IN TANZANIA
      fairy tale for grownups!
      "For the Lord himself shall descend from heaven with a shout, with the voice of the archangel, and with the trump of God: and the dead in Christ shall rise first, then we which are alive and remain shall be caught up together with them in the clouds, to meet the Lord in the air: and so shall we ever be with the Lord" (1Th 4:16-17)
      Even so, come Lord Jesus!

    15. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 9,029
      Rep Power : 2047
      Likes Received
      1587
      Likes Given
      421

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By YeshuaHaMelech View Post
      We umesoma shule gani? Kwa taarifa yako 1961 nui Uhuru wa Tanganyika na iko hivyo ktk historia the rest of thread is:
      Attachment 19530
      Huyu Myahudi wa kuchonga hiyo lazima imsumbue! anatamani kunywa sumu ya panya!

    16. shiumiti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2009
      Posts : 435
      Rep Power : 669
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By KAUMZA View Post
      Hakika historia ya Tanzania imefichwa na inahitaji magwiji wa historia kukaa, kufanya utafiti na kuiandika upya. Mfano, tunapoambiwa kuwa Tanzania ilipata uhuru 9-12-1961 HII SI KWELI. Ni upotoshaji wa makusudi kabisa wa historia. Siku hiyo ilikuwa ni uhuru wa Tanganyika.

      Pia historia ya uhuru wa Tanganyika inasisitizwa zaidi kuanzia mwaka 1954(ilipozaliwa TANU), nao ni upotoshaji wa makusudi. Nikiwa mzalendo na msomi wa kiwango cha kawaida kabisa, ningependa kujulishwa kwa nini historia haielezi nafasi ya dini zetu(UISLAM na UKRISTO) katika kupigania uhuru wa nchi yetu!!! Mfano, mchango wa UISLAMU na WAISLAMU ktk kupigania uhuru wa Tanzania ni zaidi ya 75%. Vita vya MAJIMAJI viliongozwa na WAISLAMU ambao ni Chifu SONGEA BIN RAUF na KINJEKITILE NGWARE. Pia wapo akina BWANA KHERI, ABUSHIRI BIN SALIM EL-HARITH kwa upande wa kaskazini. Katika mkoa wa Iringa yupo Chifu MKWAWA ambaye nae ni muislamu(mjukuu wake Adamu Sapi Mkwawa ni muislamu). MIRAMBO na ISIKE.

      Katika zama za kati miaka ya 1940-1950s wapo akina MZEE BIN SUDI, ABDULWAHID SYKES, DOZA AZIZ, TEWA SAIDI TEWA, SULEIMAN TAKADIRI, AHMED RASHAD, MSHUME KIYATE, HAMIS DIWANI, SAADAN ABDU KANDORO, ALI MANENO, ZUBERI MTEMVU,IDDI FAIZ, RAJAB DIWANI, BIBI TITI MOHAMED, RAMADHAN CHAUREMBO, HAIDAR MWINYIMVUA etc


      • Mbona wamesahaulika? Wamesahaulika kwa makusudi au ni bahati mbaya?
      • Mchango wa makanisa ktk uhuru wa nchi yetu ni upi?
      • Mbona jamii ya kiislamu nchini ipo nyuma, nini kimesababisha hali hii?

      Naomba hii hoja iishie hapa kwa kweli, maana ikiendelea italeta utata. Hapo kwenye red maswali yamekaa kiudini mno na hata yakijibiwa, bado yatahidi majibu zaidi. Kwa kufanya hivyo, yanaweza kuwafurahisha AU kuwakosesha raha kundi fulani la watu.....
      KWA HIYO NAOMBA HII HOJ IFUTWE KABISA, HAINA MANUFAA KWA WATU WENYE MTAZAMO WA UTAIFA

    17. Nanren's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2009
      Posts : 1,405
      Rep Power : 866
      Likes Received
      477
      Likes Given
      616

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Quote By Nonda View Post
      Mkuu,

      Nyerere alisema ,"kitu cha kipuuzi kikisemwa kwa kizungu watu wataona cha maana".
      Hapa namaanisha hiyo update katika link uliyoiweka. Wao wameitowa wapi?

      Ukweli ni kuwa census za Tanzania hazina kipengele cha kuainisha dini ya mtu. Kama kuna umuhimu wa kujua hili sensa itakayofanyika iingize hicho kipengele.

      After all, watu wanajiita waumini lakini hamna kitu, hawafuati mafundisho ya dini zao.
      Hapa JF watu wanapenda au wanaona ni sehemu ya kupunguzia frustration zao badala ya kuondoa ukondoo na kupambana, kuchukua hatua ya kuwawajibisha viongozi wanaotuendelezea ufukara na umasikini.

      Kama historia imepotoshwa basi iandikwe katika usahihi wake lakini mabishano humu hayatasaidia sana. kwa hiyo watu waandike vitabu ili watu walinganishe vitabu tofauti, maandiko tofauti tena watachagua nini cha kuamini.


      Umeisoma link yote mpaka mwisho? au umesoma mambo yanayohusu Census tu?
      Kuna mambo ya matokeo ya uchaguzi yameandikwa pale, historia ya nchi kwa ujumla. Ulikuwa ni mchango wangu tu kwenye sources of information. Maana zipo sources nyingi na inakuwa vizuri tukiziangalia zote.

    18. Pasco_jr_ngumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 1,759
      Rep Power : 330701
      Likes Received
      224
      Likes Given
      57

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      Umenifumbua macho, kumbe NCHI HII IMEJENGWA NA WAISLAMU... Sasa makanisa najua walikuwa wanazuia kudai Uhuru... Hii ni NCHI YA WAISLAM

    19. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,868
      Rep Power : 187394570
      Likes Received
      7966
      Likes Given
      4426

      Default

      Quote By chamajani View Post
      1:4 ina Unyanyasaji gani bana wakati mathematically proved ie. Assume the left side be man and right side be women, then 1:4=1/4=0.25! However 1:0=?!!! Tumia akili,chochote ambacho hakipo kimahesabu ni wrong. Be truely great thinker not tinker!
      mmh ulivyoitetea hiyo hoja hadi na hesabu zake.
      Hajui kama kuna conditions mwanaume wa kiislam amewekewa akitaka kuoa wake wengi.
      Hata wangekatazwa wangetoka nje tu. Nafikiri mungu aliliona hilo mapema.
      Ukewenza nao kazi lakini.

    20. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,868
      Rep Power : 187394570
      Likes Received
      7966
      Likes Given
      4426

      Default

      Quote By Pasco_jr_ngumi View Post
      Umenifumbua macho, kumbe NCHI HII IMEJENGWA NA WAISLAMU... Sasa makanisa najua walikuwa wanazuia kudai Uhuru... Hii ni NCHI YA WAISLAM
      ukisema hivyo naona unakosea. Kwa nielewavyo
      Uislamu na ukristo umefanywa kuingizwa. Uislam ulitangulia kwa hiyo katika harakati za uhuru wapiganiaji wengi walikuwa waislamu.
      Uislam ni utamaduni wa waarabu na ukristo tamaduni ya wazungu. Hivi kwanini tz hatukubaki na utamaduni wetu hadi tumeadopt mambo yao huko.
      Bora hindu wanajiabudia zao ng'ombe

    21. mzambia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : BHULAMBYA MALAWI
      Posts : 861
      Rep Power : 4579
      Likes Received
      36
      Likes Given
      19

      Default Re: Historia ya nchi yetu iliyofichwa

      we unazungumzia historia wkt kuna mambo ya msingi kama katiba, dowans unatupoteza tusiyajadili we umetumwa na ra na el nini?
      "HE WHO BUILD ON PEOPLE, BUILDS ON MAD" DON VITO CORLEONE AND " KEEP YOUR FRIEND CLOSE BUT YOUR ENEMY CLOSER"


    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 2
      Last Post: 11th March 2011, 14:40
    2. WATU Muhimu ktk Historia ya Nchi yetu..
      By Mkandara in forum Great Thinkers
      Replies: 339
      Last Post: 13th October 2009, 22:17
    3. WATU Muhimu ktk Historia ya Nchi yetu..
      By Mkandara in forum Jamii Intelligence
      Replies: 339
      Last Post: 13th October 2009, 22:17
    4. Historia Yetu
      By Mkandara in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 9th January 2007, 08:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...