JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

    Report Post
    Page 1 of 10 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 196
    1. #1
      urasa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 435
      Rep Power : 583
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Hili limekuwa mstari wa mbele kuandika habari za kichochezi tangu kipindi cha kampeni hadi sasa na bado linatinga mtaani,
      ushahidi wa kimazingira unaonyesha kuna mtu nyuma ya hili gazeti mwenye ajenda binafsi,je nani haswa anamiliki hili gazeti?
      Pasco and Kasimba G like this.


    2. #2
      Pasco's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 12,714
      Rep Power : 2079626
      Likes Received
      9660
      Likes Given
      39570

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Gazeti la Jambo leo, linamilikiwa na kijana Mtanzania, Juma Pinto.

      Ni mwandishi wa habari wa zamani wa gazeti la Majira, baadaye akaenda kuishi nchini Uingereza kwa miaka kadhaa, akapata mtaji wa kutosha, ndipo mwaka juzi akaamua kurudi Tanzania na kuanzisha gazeti hilo la Jambo Leo.
      T.2015.CDM likes this.

    3. Mwanamageuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2010
      Location : Baitul Lahm
      Posts : 1,175
      Rep Power : 720
      Likes Received
      86
      Likes Given
      211

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      JP!!!! SK!!! AND CO. Tuendelee kuwaweka kwenye mizani iko siku siri yao kubwa itafichuka tu!
      time will tell
      "...If crime fighters fight crime and fire fighters fight fire, what do freedom fighters fight?"

    4. #4
      Mdau's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2008
      Posts : 1,338
      Rep Power : 887
      Likes Received
      144
      Likes Given
      96

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?


    5. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243409
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Linamilikiwa na Ridhiwani KIkwete!!
      komredi ngosha likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      urasa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 435
      Rep Power : 583
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      na tulimulike zaidi kwani upo uwezekano mkubwa likawa lintumia kodi za masikini wa kitanzania

    8. superfisadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2009
      Posts : 552
      Rep Power : 666
      Likes Received
      43
      Likes Given
      1

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      umesema kweli ni la riz kama mtakumbuka issue yk ya kwanza ilitoka ikiwa na matangazo ya serikali hatua za mawaziri bungeni , pinto pekee hana ubavu wa kupiga matangazo yote yale tenets kabla gazeti halijaonekana

    9. #8
      zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,177
      Rep Power : 11211
      Likes Received
      3495
      Likes Given
      2562

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Unaandika "Hili limekuwa mstari wa mbele kuandika habari za kichochezi" bila kutukandamizia hizo "habari za kichochezi"? Sasa ni gazeti linaandika hizo "habari za kichochezi" au ni wewe unaandika uchochezi?

      Ukishutumu mtu au maandiko yake ni cyema ukayaweka wazi la sivyo tunachukulia kuwa wewe ndie mchochezi. Hii ni kwa wachache wenye uwezo wa kufikiri.

    10. The Informer's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th June 2010
      Posts : 118
      Rep Power : 524
      Likes Received
      20
      Likes Given
      4

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Limeanzishwa na Ridhiwani Kikwete kupitia business partner wake Juma Pinto. Wamiliki wengine ni mafisadi pamoja na Malegesi yule aliyehusika na kashfa ya EPA lakini mpaka leo hajafikishwa mahakamani, na wengineo
      Kipaji Halisi likes this.

    11. Lunyungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2006
      Location : Malampaka
      Posts : 9,302
      Rep Power : 2942
      Likes Received
      1372
      Likes Given
      92

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Pinto mtaji huu aliupata baada ya kupata tender ya TTB kwamba Jambo UK watatangaza utalii wa Tanzania .Pinto UK hakuwa na kazi ya kumfanya awe hapo bali ni ujanja wa Malegesi na Ridh na ndiyo Jambo Kijana TZ rasmi kisiasa na siasa zimeisha wengi wamefukuzwa kazi wana ambiwa the mission is over and only few of them are needed in the office,sasa tuanzie hapo

    12. Mwikimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Posts : 1,618
      Rep Power : 19803
      Likes Received
      504
      Likes Given
      157

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Mungu atakuwa nasi dhidi ya fisadi ridhiwan

    13. GAMA LUGENDO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 133
      Rep Power : 509
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      I even feel like vomiting to talk about Jamboleo.It is not a serious and credible newspaper, and on the contrary it is just there to disseminate propaganda, prejudice, character assassination, and all sorts of unprofessional type of practices.Just ignore it.

    14. mgt software's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 2,610
      Rep Power : 1003
      Likes Received
      243
      Likes Given
      361

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      ni kweli kuna mkono wa mafisadi wa Kisiasa na Kiuchumi, Kisiasa EL na RA kiuchumi Riz na Malegese
      Mpe asiyekupa, usimpe anayekupa, ukimpa anyekupa utakuwa ujampa bali umetegeshea naye akupe Utakacho.

    15. Rutunga M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2009
      Posts : 1,179
      Rep Power : 801
      Likes Received
      453
      Likes Given
      186

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Quote By Pasco View Post
      Gazeti la Jambo leo, linamilikiwa na kijana Mtanzania, Juma Pinto, ni mwandishi wa habari wa zamani wa gazeti la Majira, baadaye akaenda kuishi nchini Uingerezxa kwa miaka kadhaa, akapata mtaji wa kutosha, ndipo mwaka juzi akaamua kurudi Tanzania na kuanzisha gazeti hilo la Jambo Leo.
      Gazeti jambo leo linamiliiwa kwa ubia kati ya RIDHIWANI KIKWETE NA JUMA PINTO na asilimia kubwa liko mikonono mwa ridhiwani huku mtu mmoja anayeitwa Wambura akiwa Mtendaji mkuu wa gazeti hili.

      Pinto alitumika tu lakini mtaji wa gazeti chini ya ridhiwani kikwete,yeye yuko kwenye maandishi tu
      Kipaji Halisi and MOSSAD II like this.

    16. Njowepo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 7,967
      Rep Power : 22176
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      970

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Naona wataanzisha mpaka TV
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    17. mchonga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2006
      Posts : 1,213
      Rep Power : 3614
      Likes Received
      223
      Likes Given
      738

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Quote By TUKUTUKU View Post
      Linamilikiwa na Ridhiwani KIkwete!!
      Kweli ni mmoja wa wakurugenzi.

    18. wimbi la mbele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Posts : 650
      Rep Power : 2925
      Likes Received
      248
      Likes Given
      62

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      ROSTAM kashalinunua

    19. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,599
      Rep Power : 987
      Likes Received
      527
      Likes Given
      1413

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      ndo huyu
      LIKE NOTHING HAPPENED.... AND LIFE GOES ON...
      MHANDISI WA MFUMO WA UMEME /POWER SYSTEM ENGINEER -ANY ELECTRICAL ENGINEERING ISSUE YOU CAN CONSULT ME..
      Registered Engineer Electrical ..PEng(T)

    20. Muke Ya Muzungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2009
      Posts : 3,454
      Rep Power : 0
      Likes Received
      195
      Likes Given
      31

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Mwenyewe ni Ridhiwani Kikwete
      MOSSAD II likes this.

    21. Mzee Wa Sumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2013
      Posts : 422
      Rep Power : 437
      Likes Received
      46
      Likes Given
      2

      Default re: Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?

      Si kweli akili za kuambiwa changanya na za kwako

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 10 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. gazeti hili la dira linamilikiwa nanani? Lipo Mlengo upi ktk siasa za tz?
      By Yericko Nyerere in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 25th July 2011, 10:30
    2. Gazeti la HOJA linamilikiwa na nani?
      By KALABASH in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 11
      Last Post: 25th June 2011, 09:08
    3. Gazeti la Jambo Leo
      By Tuko in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 5th April 2011, 14:23
    4. Gazeti la Tazama linamilikiwa na Dowans?
      By ibange in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 2nd March 2011, 02:44
    5. Gazeti la Tanzania Daima linamilikiwa na Mhe. Mbowe?
      By Ozzie in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 20
      Last Post: 14th February 2011, 01:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...