JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha ya Chenge na Sita Kwenye Udaku Magazini Yawa Kivutio

    Report Post
    Results 1 to 2 of 2
    1. mgt software's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 3,693
      Rep Power : 2324550
      Likes Received
      478
      Likes Given
      422

      Default Picha ya Chenge na Sita Kwenye Udaku Magazini Yawa Kivutio

      Kama kwamba kama kuna watu wa Graphics wa hali ya juu leo nimeona kioja kwenye gazeti la Udaku la leo , Yaani wamewatoa Chenge na Sita wameshikana koo UK RA Akimpiga Mguni na EL akikaba koo, kam kuna mtu anweza kukopi aturushie mie sina scana, itakwa picha ya Ubunifu ya wikiend


    2. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,209
      Rep Power : 132488869
      Likes Received
      3779
      Likes Given
      3514

      Default Re: Picha ya Chenge na Sita Kwenye Udaku Magazini Yawa Kivutio

      Quote By mgt software View Post
      Kama kwamba kama kuna watu wa Graphics wa hali ya juu leo nimeona kioja kwenye gazeti la Udaku la leo , Yaani wamewatoa Chenge na Sita wameshikana koo UK RA Akimpiga Mguni na EL akikaba koo, kam kuna mtu anweza kukopi aturushie mie sina scana, itakwa picha ya Ubunifu ya wikiend
      Mwe!!
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    Similar Topics

    1. Igunga yawa kivutio kwa watanzania wote!
      By Jidulamabambase in forum Chaguzi Ndogo
      Replies: 8
      Last Post: 28th September 2011, 16:51
    2. Tetesi: SITA, Chenge, NJE UGOMEA USPIKA
      By emrema in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 10th November 2010, 19:56
    3. Kwa Wanaume tu: Ukikutana na huyu kwenye sita kwa sita itakuwaje?
      By Lyangalo in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 14
      Last Post: 27th July 2010, 23:32

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...