JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. Bibi Ntilie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 250
      Rep Power : 676
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Asubuhi nilipigiwa simu na jamaa yangu akaniambia nitafute gazeti la MAJIRA la leo Jumapili. Nimelitafuta gazeti hilo kwenye stalls za jirani na zile za mbali zaidi lakini sikuweza kupata gazeti hilo. Je kuna anayeweza kunnijuvya gazeti hilo lina habari gani kiasi cha kununuliwa na kwisha kwa haraka kiasi hicho? Namtafuta kwa simu aliyenipa habari hizi simpati!!!


    2. Bibi Ntilie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 250
      Rep Power : 676
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Asante.

    3. Malunde-Malundi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Posts : 1,290
      Rep Power : 0
      Likes Received
      124
      Likes Given
      41

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Majira habari zake
      1. Tamko jwtz lachafua hali ya hewa nchini (kuna matamko ya wanasiasa akiwemo Dr Slaa, Prof Baregu, Dr Mvungi )

      2. Marando amvaa jk kwa tuhu
      ma mpya kukwamisha ujenzi wa jengo la mfuko wa mwl nyerere la ghorofa 20

      3. Ahadi za jk zatua kwa walimu

    4. Bibi Ntilie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 250
      Rep Power : 676
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Asante Malunde-Malundi,
      At least wewe umenipa jibu zuri kuliko mgonwa wa Malaria Sugu! Sasa najua kwa nini limeshabikiwa! Naendelea kulitafuta nisome nijue nini kimesemwa humo.
      Ubarikiwe.

    5. Percival Salama's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd February 2010
      Posts : 118
      Rep Power : 558
      Likes Received
      7
      Likes Given
      4

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Quote By Malaria Sugu View Post
      dk slaa kajitoa kugombea urais?

      Yaani wewe pamoja na usenior wako fikra zako kama za kina mangungo!!!! Dr. Atakuwa Rais wako octoba 31 na ndani ya miaka mitano bajeti tegemezi kwa heri Tanzania

      "Ukiona jambo huwezi usiseme haliwezekani, sema mimi siwezi"

    6. Kansime

    7. PayGod's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Posts : 1,200
      Rep Power : 875
      Likes Received
      46
      Likes Given
      22

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      nansikia limeuzwa kama njugu leo.
      THE MINUTE PEOPLE FALL IN LOVE, THEY BECOME LIARS

    8. Ujengelele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2008
      Posts : 1,259
      Rep Power : 893
      Likes Received
      19
      Likes Given
      3

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Quote By Bibi Ntilie View Post
      Asubuhi nilipigiwa simu na jamaa yangu akaniambia nitafute gazeti la MAJIRA la leo Jumapili. Nimelitafuta gazeti hilo kwenye stalls za jirani na zile za mbali zaidi lakini sikuweza kupata gazeti hilo. Je kuna anayeweza kunnijuvya gazeti hilo lina habari gani kiasi cha kununuliwa na kwisha kwa haraka kiasi hicho? Namtafuta kwa simu aliyenipa habari hizi simpati!!!
      Mafisadi wa chama filisi cha CCM wamelinunua kila kona ya jiji.

    9. #8
      EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,020
      Rep Power : 104777787
      Likes Received
      10848
      Likes Given
      7993

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Quote By Bibi Ntilie View Post
      Asubuhi nilipigiwa simu na jamaa yangu akaniambia nitafute gazeti la MAJIRA la leo Jumapili. Nimelitafuta gazeti hilo kwenye stalls za jirani na zile za mbali zaidi lakini sikuweza kupata gazeti hilo. Je kuna anayeweza kunnijuvya gazeti hilo lina habari gani kiasi cha kununuliwa na kwisha kwa haraka kiasi hicho? Namtafuta kwa simu aliyenipa habari hizi simpati!!!
      Unaulizia kwa nini gazeti la majira halipatikani? Kwa nini usiulize why tovuti ya chadema haipo hewani? Au umeoverload kwa traffic?

    10. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 26,796
      Rep Power : 148044445
      Likes Received
      4650
      Likes Given
      3052

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Quote By emt View Post
      Unaulizia kwa nini gazeti la majira halipatikani? Kwa nini usiulize why tovuti ya chadema haipo hewani? Au umeoverload kwa traffic?
      Hana haja na kujua tovuti ya CHADEMA ndio maana hajauliza yeye shida yake ni gazeti la majira, kuhusu ishu ya tovuti anzisha topic yake na utajibiwa na sio kudandia post za wenzako na kuharibu habari!!!!

    11. Bibi Ntilie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 250
      Rep Power : 676
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Quote By emt View Post
      Unaulizia kwa nini gazeti la majira halipatikani? Kwa nini usiulize why tovuti ya chadema haipo hewani? Au umeoverload kwa traffic?
      Bila shaka hukunielewa ama umekurupuka tu kwa ushabiki usio na tija. Nimeuliza gazeti la MAJIRA la leo. Mitandao ya CHADEMA ama CCM hainihusu sana nilichokuwa nataka kujua ni kitu gani kiko kwenya MAJIRA kiasi cha gazeti hilo kukosekana sehemu nyingi.

      Once upon a time Jamiiforums was a serious forum of great thinkers lakini naona imeingiliwa na mamluki!

    12. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,020
      Rep Power : 104777787
      Likes Received
      10848
      Likes Given
      7993

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Siyo mchezo. ukiikosoa chadema hapa unaitwa mamluki.

    13. tutakavyo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd October 2010
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      ikiwa mashabiki wa chadema ndio wanafikra za namna hii sasa chama chao ndivyo kilivyo hivyo hivyo!!!!

    14. Bibi Ntilie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 250
      Rep Power : 676
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Quote By emt View Post
      Siyo mchezo. ukiikosoa chadema hapa unaitwa mamluki.
      Ala kumbe wewe umejihisi kwamba u-mamluki!!

      Kwa taarifa yako mimi ni mmoja wa wale wanaoweka TAIFA KWANZA kuliko vyama vya siasa. Sijui wewe mwenzangu uko upande gani? Yaelekea hata hujali taifa likitumbukia shimoni na wewe ukiwemo kwa kudhani kwamba wote wanaochangia humu ni wafuasi wa CHADEMA vs CCM.

    15. #14
      LD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2010
      Location : Hapa
      Posts : 3,011
      Rep Power : 1125
      Likes Received
      554
      Likes Given
      1172

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Nimesikitishwa na huku kuchanganya habari ndugu, hata mtoto mdogo unaemfundisha kuongea ukimwambia niletee bakuli akakuletea kikombe, utajua bado hajajua mambo vizuri. Mtu anasema Gazeti la majira, wewe unasema mtandao tena wa Chadema haileti afya jamani.

    16. Mlanziwa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th June 2012
      Posts : 9
      Rep Power : 414
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la MAJIRA leo Jumapili mbona halipatikani?

      Kweli kabisa

    17. Clean9

    Similar Topics

    1. Nilikutana na My wife kupitia gazeti la majira...
      By Ramos in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 34
      Last Post: 27th July 2011, 23:44
    2. Serikali, Rada na gazeti la Majira, Tanzania
      By Mbunge in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 20th July 2011, 08:15
    3. Quality ya gazeti za majira!
      By Rich Dad in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 27th June 2011, 14:50
    4. Gazeti la tanzania daima halipatikani kwenye mtandao AU NI HUJUMA?
      By AlamaZA NYAKATI in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 10
      Last Post: 10th May 2011, 00:55
    5. Majira: Gazeti Huru la Kila Siku
      By Ng'wanangwa in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 0
      Last Post: 8th October 2010, 12:18

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...