JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kipima joto cha itv cha toa mwelekeo

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 55
    1. #1
      Selous's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2008
      Posts : 1,293
      Rep Power : 900
      Likes Received
      99
      Likes Given
      75

      Default Dk Chegeni na Kipima Joto ITV

      Hivi huyu uDK wake ipo kwa msemakweli? naona anashindwa kujibu swali????
      Truth is not determined by majority vote. ~Doug Gwyn



    2. Paul S.S's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 4,612
      Rep Power : 9674
      Likes Received
      1511
      Likes Given
      1230

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      mkuu kipima jaoto kisikudanaganye kabisaa
      Tunataka mabadiliko bora, na si bora mabadiliko

    3. Mpambalyoto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2010
      Posts : 753
      Rep Power : 677
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By jambo1 View Post
      Hatimaye wananchi wamewaumbuwa wale waliotaka kuwaaminisha kuwa ahadi ya kutoa Elimu na Afya Bure kuwa Haiwezekani..!!
      Waliosema inawezekena ni Asilimia 81%. Hila za CCM kwisha kabisa....!
      2010 HATUDANGANYIKI...!
      Mkuu watakwambia hao waliopiga kura kwenye kipimajoto si wapiga kura wa Oktoba 31. Hivyo hayo hayawahusu...soon tutegemee kusikia majibu toka kwa Dr. Kinana na Dr. Chegeni, sorry nilimshahau Dr. Makamba nae atajibu hoja hii
      No to Sultanate, No to Dictator, No to Uchakachuaji! Justice must privail!...

    4. Mantissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2010
      Posts : 261
      Rep Power : 562
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Sasa kikwete na sitta wanaopinga kuwa haiwezekani, waone aibu kwani wamezoea kufisadi hata kilicho kidogo hadi waingize mkono.

      Hatudanganyiki 2010, labda wapumbavu

    5. #24
      suley's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th August 2010
      Posts : 53
      Rep Power : 516
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By jambo1 View Post
      Hatimaye wananchi wamewaumbuwa wale waliotaka kuwaaminisha kuwa ahadi ya kutoa Elimu na Afya Bure kuwa Haiwezekani..!!
      Waliosema inawezekena ni Asilimia 81%. Hila za CCM kwisha kabisa....!
      2010 HATUDANGANYIKI...!
      tofauti ya kura hizo na hizi tunazopiga JF ni nini...?

    6. Freetown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2008
      Location : Tsim Sha Tsui
      Posts : 890
      Rep Power : 808
      Likes Received
      47
      Likes Given
      232

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      kinachonifurahisha hiki kipindi kilianzishwa kwa matumaini kuwa wengi hasa wa kupangwa wangesema haiwezekani lakini wameumbuka, wameumbuka kwa kumkimbiza mgombea wao asishiriki mdahalo, wabunge walianza kushiriki mdahalo, walipoona upepo haupo kwao wakawakimbiza pia, tutaona mengi mwaka huu, mikutano yao ni mziki wa kizazi kipya na wasanii mbalimbali, kama hiyo haitoshi wanahonga kofia fulana kanga na kutoa usafiri ili watu waujaze mkutano, hiyo ni kujidanganya mchana kweupee, hao hawatakuwepo siku ya hukumu kwani walifuata burudani ya bure, nani asiyependa vya bure???
      You can be whatever you make up your mind to be. What's in your mind is all that counts

    7. Kansime

    8. #26
      Remmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Location : home
      Posts : 4,452
      Rep Power : 7852
      Likes Received
      1583
      Likes Given
      1984

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Waliojibu ni watu wa kawaida wasiojua nini wanasema, na pengine ni katika kupenda vya dezo.

    9. Freetown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2008
      Location : Tsim Sha Tsui
      Posts : 890
      Rep Power : 808
      Likes Received
      47
      Likes Given
      232

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By Remmy View Post
      Waliojibu ni watu wa kawaida wasiojua nini wanasema, na pengine ni katika kupenda vya dezo.
      kama imekuuma/imekula kwako pulizia, ni kawaida siku zote ukweli unauma, ni goli limefungwa na refa keshapuliza kipyenga.
      You can be whatever you make up your mind to be. What's in your mind is all that counts

    10. Kasheshe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2007
      Location : Bububu
      Posts : 4,233
      Rep Power : 1529
      Likes Received
      352
      Likes Given
      999

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Binafsi Napinga Elimu ya Bure... huku nikurudisha watu nyuma... the priority now should be improving quality of education... hizi elimu za bure will endup getting nothing.

      Napenda wanasiasa wakweli.

      "Kila mtu ataubeba mzigo wake mwenye" - C. D. Msuya.

    11. Freetown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2008
      Location : Tsim Sha Tsui
      Posts : 890
      Rep Power : 808
      Likes Received
      47
      Likes Given
      232

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By Kasheshe View Post
      Binafsi Napinga Elimu ya Bure... huku nikurudisha watu nyuma... the priority now should be improving quality of education... hizi elimu za bure will endup getting nothing.

      "Kila mtu ataubeba mzigo wake mwenye" - C. D. Msuya.
      Elimu ya kulipia ukitaka ipo, nenda shule binafsi. toa sababu kwa nini hupendi watu wapate elimu bure??, neno bure ni nelo la mkato, elimu italipiwa na rasilimali/mapato ya serikali toka vyanzo mbalimbali tulivyonavyo ambazo kwa sasa zinanufaisha wachache, fikiria mheshimiwa trip za nje angepunguza kwa 80% hiyo hela ingesomesha wangapi? kwanza serikari haijiendeshi kutokana na ada za wanafunzi,
      You can be whatever you make up your mind to be. What's in your mind is all that counts

    12. Kasheshe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2007
      Location : Bububu
      Posts : 4,233
      Rep Power : 1529
      Likes Received
      352
      Likes Given
      999

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By Freetown View Post
      Elimu ya kulipia ukitaka ipo, nenda shule binafsi. toa sababu kwa nini hupendi watu wapate elimu bure??, neno bure ni nelo la mkato, elimu italipiwa na rasilimali/mapato ya serikali toka vyanzo mbalimbali tulivyonavyo ambazo kwa sasa zinanufaisha wachache, fikiria mheshimiwa trip za nje angepunguza kwa 80% hiyo hela ingesomesha wangapi? kwanza serikari haijiendeshi kutokana na ada za wanafunzi,
      I can only agree with you if you know.

      --how many primary, secondary, univisities we have today?
      --What is the deficit of primary, secondary, universities
      --What is the gap in terms of books, libaries, laboratories
      --How much it cost to run a full funished primary, secondary school and university.,
      Then Tutaongea.....

      Source za hela mnazosema ni ndogo sana, wandugu... ingekuwa busara hela hizo mnazosema ziende kwenye kuhudumia uchumi... sio kutoa huduma... ili under long run tujitegemee...

      Katika maisha yangu, I hate mtu/watu ambao ni wazuri kwenye kuzungumzia kutumia hela... I like those people who talk about to create wealth ili watu wasomeshe watoto wao wenyewe....

      Mzee wa UDP wa kujaza mapesa na-miss sana... wanasiasa waliobaki sasa hivi akina KIKWETE/LIPUMBA/SLAA wanapenda kuongelea matumizi tu... I hate this politics.

      Miaka mitano ya KIKWETE uchumi umeduwaa kwa sababu ya msisitizo kwenye kuwekeza sana kwenye huduma za jamii, kwa uchumi kama wetu tunahitaji kuwekeza sana kwenye huduma za uchumi... ili uchumi uje baadaye uweze kuhudumia social services.

    13. Ally Msangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2010
      Location : mwanza
      Posts : 519
      Rep Power : 617
      Likes Received
      71
      Likes Given
      67

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      safi sana na kwa mwendo huu 2tafika 2napopataka

    14. Emma Lukosi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2009
      Posts : 893
      Rep Power : 741
      Likes Received
      123
      Likes Given
      110

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By Remmy View Post
      Waliojibu ni watu wa kawaida wasiojua nini wanasema, na pengine ni katika kupenda vya dezo.
      Wanachama wa CCM ndo wapenda DEZO, Na ndo walio vote Inawezekana
      Bullshit Free Zone



    15. Freetown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2008
      Location : Tsim Sha Tsui
      Posts : 890
      Rep Power : 808
      Likes Received
      47
      Likes Given
      232

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By Kasheshe View Post
      I can only agree with you if you know.

      --how many primary, secondary, univisities we have today?
      --What is the deficit of primary, secondary, universities
      --What is the gap in terms of books, libaries, laboratories
      --How much it cost to run a full funished primary, secondary school and university.,
      Then Tutaongea.....

      Source za hela mnazosema ni ndogo sana, wandugu... ingekuwa busara hela hizo mnazosema ziende kwenye kuhudumia uchumi... sio kutoa huduma... ili under long run tujitegemee...
      You can make a good research from our neighbors Kenya, they have just made it, if is possible in Kenya why not in Tanzania?? The same or more will apply in Tanzania
      You can be whatever you make up your mind to be. What's in your mind is all that counts

    16. Freetown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2008
      Location : Tsim Sha Tsui
      Posts : 890
      Rep Power : 808
      Likes Received
      47
      Likes Given
      232

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      The difference between negative and positive thinking, if you opt the later you are in the right track, negative thinking leads to no where, remember what you can't do others can do it
      You can be whatever you make up your mind to be. What's in your mind is all that counts

    17. Mkulima mimi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th December 2009
      Location : Down the earth near heaven
      Posts : 232
      Rep Power : 588
      Likes Received
      26
      Likes Given
      20

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By paulss View Post
      mkuu kipima jaoto kisikudanaganye kabisaa
      hapa mimi ndipo huchoka kabisaa! Poll za internet mnadai hazi-reflect reality kwani watanzania wengi hawatumii internet tena mnakolezea kuwa wengi wa mtandaoni wapo nje ya nchi!
      Leo tena kipima joto mnadai sio wapiga kura ! Sasa tanzania nani ni mpiga kura! Hali hii itatokea hadi 31 octoba, makame atakaposema slaa kashinda kwa 56.76% mtasema ah! Hayo sio matokeo, watanzania hawawezi kuchagua vya upinzani!
      I dont blame any one for my failure and i will never compliment anyone for my succsess

    18. Kasheshe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2007
      Location : Bububu
      Posts : 4,233
      Rep Power : 1529
      Likes Received
      352
      Likes Given
      999

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By Freetown View Post
      You can make a good research from our neighbors Kenya, they have just made it, if is possible in Kenya why not in Tanzania?? The same or more will apply in Tanzania

      Freetown heshima mbele!!!!

      Ni aibu na upuuzi kulinganisha uchumi wa Kenya na wa Tanzania.... angalia wenzetu walivyotikishwa na issue ya Kibaki na Raila... lakini uchumi ulisimama imara... angalau uchumi wao ulivyotikiswa na issue ya mafuta na mtikisiko wa uchumi dunianai lakini bado uchumi ukawa imara.

      In short... our priority sasa hivi ingekuwa kuhudumia uchumi kwanza usimame ndio tuongelee huduma za jamii kwa wingi...

      Sasa angalia bado njia kuu za uchumi ziko duni, bandari, reli, angani, barabara mifumi ya kisheria ya biashara (legal framework).

      Lakini wanasiasa wetu kwa sababu wanajua sisi wajinga... wanaahidi sehemu ambazo tutawapigia makofi...

      In short i don't agree with any candidates kwenye hili.... matokeo yake hawa wanataka tuwe ombaomba daima milele.... NO to KIKWETE NO to LIPUMBA and NO to SLAA.

      my rule of thamb "Economic Services" first then "Social Services"; hao wengine wanaoweza ni kwa sababu ya kutumia hii rule kwanza.

      Sera za huduma za jamii bure ni changa la macho kwa Watanzania... it is the only brigde to take opposition to the front seat... thus why they use it, it is not b'se they believe in it.

      1. Mtu anakuambia tutauza ndege ya Rais kutoa elimu bure... ndege ya Rais moja ita-handle running cost za wizara ya elimu kwa muda gani?

      2. Mtu anasema nchi ina rasilimali nyingi... upuuzi... yaani madini ambayo hayajachimbwa tayari umeweka kwenye bajeti ya matumizi

      3. Mtu anasema tutarekebisha mikataba... unajua kwa sheria za kimataifa mikataba iliyoko ni halalili?

      Please nyie mnaopenda urais... acheni kutudanganya.,

    19. N-handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,986
      Rep Power : 1038
      Likes Received
      145
      Likes Given
      914

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Elimu yetu iko ICU, shule hazina labraries, laboratories, well paid teachers with outdated syllabuses what to you expect from that combination, taxi drivers and bodaboda riders are having a lot of cash than teachers in such away in some places teachers borrowed motor cycles now are bodaboda riders that is Tanzania education

    20. Kasheshe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2007
      Location : Bububu
      Posts : 4,233
      Rep Power : 1529
      Likes Received
      352
      Likes Given
      999

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By N-handsome View Post
      Elimu yetu iko ICU, shule hazina labraries, laboratories, well paid teachers with outdated syllabuses what to you expect from that combination, taxi drivers and bodaboda riders are having a lot of cash than teachers in such away in some places teachers borrowed motor cycles now are bodaboda riders that is Tanzania education
      N-handsome,

      Would you use the little you will get from other sources to improve this situation or you will go further and say will provide free education meaning the barden will be even larger!

    21. #39
      Mutu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2008
      Posts : 1,336
      Rep Power : 903
      Likes Received
      25
      Likes Given
      72

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!

      Quote By Remmy View Post
      Waliojibu ni watu wa kawaida wasiojua nini wanasema, na pengine ni katika kupenda vya dezo.
      na wapiga kura ni watu wakawaida kura ina weight sawa no matter nani kapiga.

      Kuhusu kujua au kutokujua kwao soma hii kutoka Jaji mstahafu Mfalila na Prof.Maina wanaosema yawezekana

      Jaji Mfalila: Chagueni upinzani ASEMA MGOMBEA ATAYETOA ELIMU, AFYA BURE NDIYE ANAFAA KUWA RAIS

    22. #40
      Mutu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2008
      Posts : 1,336
      Rep Power : 903
      Likes Received
      25
      Likes Given
      72

      Default Re: Swali la kipima joto ITV...!!


    23. Clean9

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Kipima joto
      By Viol in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 28
      Last Post: 29th February 2012, 19:25
    2. Kipima joto ITV leo
      By Dingswayo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 6
      Last Post: 18th November 2011, 20:58
    3. Itv na kipima joto
      By Shine in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 4th November 2011, 08:48
    4. Kipima joto
      By atrash in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 7
      Last Post: 9th September 2011, 21:00
    5. Kipima joto cha leo!
      By Dingswayo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 16
      Last Post: 20th May 2011, 19:14

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...