JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Songwe International Airport

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 116
    1. RedDevil's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2009
      Location : Hapa Hapa
      Posts : 1,547
      Rep Power : 888
      Likes Received
      303
      Likes Given
      667

      Default Songwe International Airport




      Minister for Infrastructure Development Dr. Shukuru Kawambwa has directed the Tanzania Airports Authority (TAA) to work in partnership with the Tanzania National Roads Agency (Tanroads) to construct good roads surrounding the newly built Songwe International Airport in a bid to reduce congestion of vehicles when it starts to operate.

      Kawambwa issued the order last week when he toured the airport to inspect the construction process.

      He said he was satisfied with the current construction pace and that he was sure the construction would be completed by the end of this year.

      However, he said upon completion and the airport opened there would be congestion of vehicles, people and business in the area. He said it was therefore, important to take urgent measures to build good roads around the a stivedive airport.

      “The Tunduma road borders the airport and therefore, urgent measures must be taken to build good roads near the airport in a move to avoid transport obstruction,” he said.

      Earlier, while briefing the minister on the construction development, TAA director Prosper Tesha said construction of the airport was complete by between 60 and 70 per cent and by the end of next month, runways would be completed.

      He further said that the construction of the passengers' lounge was underway and it was expected to be completed by the end of the year. Songwe airport is expected to be among the best airports in the country upon its completion and is said to be bigger that Mwalimu Julius Nyerere international airport in Dar es Salaam. Songwe's runway is 3.5 km long while Mwalimu Julius Nyerere's is only 3.0 Km. Source ippmedia.

      Hivi kuna dili gani jamani huko hadi kujenga airport kubwa kama hiyo?

      Huenda siko updated na habari zingine. Naomba mwenye taarifa sahihi anihabarishe.
      Last edited by RedDevil; 18th August 2010 at 12:20.
      "Never argue with stupid people, they will drag you down to their level and then beat you with experience" Mark Twain


    2. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2154
      Likes Received
      736
      Likes Given
      5059

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By RedDevil View Post

      Hivi kuna dili gani jamani huko hadi kujenga airport kubwa kama hiyo?
      Huenda siko updated na habari zingine. Naomba mwenye taarifa sahihi anihabarishe.
      Eneo lote la nyanda za juu kusini linakua kwa kasi sana kiuchumi na tena limechelewa sana kupata huduma hii!Kujibu swali lako huko ndio the next economic giant wa Tanzania anatarajiwa kuibuliwa
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    3. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 4,368
      Rep Power : 1447
      Likes Received
      879
      Likes Given
      1723

      Default Re: Songwe International Airport

      Mbona hukuuliza wakati pale Arusha uwanja wa ndege ulikarabatiwa/kujengwa wakati kuna uwanja mkubwa pale KIA,na muda si mreefu Mbeya itakuwa makao makuu ya SADC,leka tujobe
      Njowepo, Kibona and jouneGwalu like this.

    4. SILENT WHISPER's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2009
      Location : MAGAMBA CITY
      Posts : 2,130
      Rep Power : 274591
      Likes Received
      666
      Likes Given
      208

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By mfianchi View Post
      Mbona hukuuliza wakati pale Arusha uwanja wa ndege ulikarabatiwa/kujengwa wakati kuna uwanja mkubwa pale KIA,na muda si mreefu Mbeya itakuwa makao makuu ya SADC,leka tujobe
      mweee mweee mweeeeeeee....! mbombongafu
      POLITICIAN, ONE WHO SHAKES YOUR HAND BEFORE ELECTION AND YOUR CONFIDENCE LATER

    5. Dick's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2010
      Posts : 478
      Rep Power : 633
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Songwe International Airport

      Muulizaji na wachangiaji wake mnajaribu kutuonesha jinsi mlivyo wabinafsi. Mbona yako maeneo economically viable lakini hayana barabara ambayo ni muhimu kwa uchumi kuliko hata huo uwanja wa ndege?

    6. Clean9

    7. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 6,972
      Rep Power : 14151
      Likes Received
      1757
      Likes Given
      855

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By Dick View Post
      Muulizaji na wachangiaji wake mnajaribu kutuonesha jinsi mlivyo wabinafsi. Mbona yako maeneo economically viable lakini hayana barabara ambayo ni muhimu kwa uchumi kuliko hata huo uwanja wa ndege?

      Yataje tuendelee na mjadala!



      Hivi kuna dili gani jamani huko hadi kujenga airport kubwa kama hiyo?
      Huenda siko updated na habari zingine. Naomba mwenye taarifa sahihi anihabarishe.[/QUOTE]

      Kwa ujumla, nyanda za juu kusini zina potentials zifuatazo, ambazo ni muhimu sana kwa ukuaji wa uchumi wa nchi.

      1) Kilimo (Mazao ya Biashara)
      -Chai (Njombe, Mufindi, Rungwe)
      -Kahawa (Rungwe, Mbinga, Mbozi
      -Pamba (Chunya)
      -Kakao (Kyela)
      -Tumbaku (Chunya, Kilolo, Sumbawanga)
      -Pareto (Mufindi, Mbeya Vijijini)
      -Chikichi (Kyela, Ludewa)

      2) Madini
      -Makaa ya mawe (Ludewa, Rungwe)
      -Dhahabu (Chunya)
      -Chuma (Ludewa)
      -Madini ya vito (Tunduru)

      3) Utalii
      -Milima mbalimbali
      -Mbuga za wanyama (Ruaha, Kipengere, Katavi, Ihefu)
      -Maziwa (Nyasa, Ngosi, Tanganyika)
      -Barabara Kuu ya TANZAM

      4) Mipaka ya Nchi (Inasaidia ongezeko la biashara kati ya nchi hizi)
      -Malawi
      -Congo
      -Zambia


      Nitaendelea
      Masikini_Jeuri likes this.
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    8. Geza Ulole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2009
      Posts : 5,506
      Rep Power : 1745
      Likes Received
      1393
      Likes Given
      214

      Default Re: Songwe International Airport

      mi na-support uwanja huu maana ninavyoyajua haya maeneo yana fursa nyingi ambazo zinahitaji hii miundo mbinu yaani kama horticulture ukiachia mbali strategic location, recreation area (mbuga za wanyama), madini, uvuvi na kadhalika

    9. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1842
      Likes Received
      1346
      Likes Given
      2657

      Default Re: Songwe International Airport

      Kwani nini wameutelekeza uwanja wa ndege wa Mwanza? Uwanja wa ndege wa Mwanza ungetumika kama hub ya EAC. nchi kama Uganda, rwanda na burundi. Sibishi Kuwa hata Songwe pia inahitajika lakini serikali etu haifanyi miradi yake kwa Priority.

      Nakumbuka waziri wa mawasiliano na uchukuzi wakati huo akiwa ni mwenyeji wa mbeya ndo alianzisha move hii. Bungeni akatangaza kuwa Songwe ni Uwanja wa kimataifa. akabanwa na mbunge 1ja kuhusu uwanja wa mwanza hapo hapo akasema na wenyewe ameupa hadhi ya kimataifa.

      Teh teh unaweza kuona nchii hii inapelekwa kisiasa siasa. Pili, hizi project za Anga zingekuwa minimised badala yake mapesa hayo yangetumika ku boost ufanisi kwenye project za TAZARA na TRL.
      Masikini_Jeuri likes this.

    10. Geza Ulole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2009
      Posts : 5,506
      Rep Power : 1745
      Likes Received
      1393
      Likes Given
      214

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By Mtazamaji View Post
      Kwani nini wameutelekeza uwanja wa ndege wa Mwanza? Uwanja wa ndege wa Mwanza ungetumika kama hub ya EAC. nchi kama Uganda, rwanda na burundi. Sibishi Kuwa hata Songwe pia inahitajika lakini serikali etu haifanyi miradi yake kwa Priority.

      Nakumbuka waziri wa mawasiliano na uchukuzi wakati huo akiwa ni mwenyeji wa mbeya ndo alianzisha move hii. Bungeni akatangaza kuwa Songwe ni Uwanja wa kimataifa. akabanwa na mbunge 1ja kuhusu uwanja wa mwanza hapo hapo akasema na wenyewe ameupa hadhi ya kimataifa.

      Teh teh unaweza kuona nchii hii inapelekwa kisiasa siasa. Pili, hizi project za Anga zingekuwa minimised badala yake mapesa hayo yangetumika ku boost ufanisi kwenye project za TAZARA na TRL.
      Mbona Mwanza umepanuliwa ndege kubwa za mizigo zinatua! na passengers lounge ilikuwa inajengwa au ni geresha za serikali yetu?

    11. Kanyafu Nkanwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2010
      Location : Kaporogwe Falls
      Posts : 737
      Rep Power : 661
      Likes Received
      41
      Likes Given
      50

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By Geza Ulole View Post
      Mbona Mwanza umepanuliwa ndege kubwa za mizigo zinatua! na passengers lounge ilikuwa inajengwa au ni geresha za serikali yetu?
      Duh! Ile Passenger lounge ya uwanja wa mwanza, mhh! Sina la kusema miye. Running way iko bomba.

    12. Bongolander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2007
      Location : Tandale
      Posts : 4,607
      Rep Power : 1598
      Likes Received
      1148
      Likes Given
      152

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By Dick View Post
      Muulizaji na wachangiaji wake mnajaribu kutuonesha jinsi mlivyo wabinafsi. Mbona yako maeneo economically viable lakini hayana barabara ambayo ni muhimu kwa uchumi kuliko hata huo uwanja wa ndege?
      Ingekuwa hivyo tayari kungekuwa na barabara na viwanja vya ndege. Kuna maeneo yanasemekana kuwa economically viable lakini sio, na kuna maeneo ni economically viable lakini yanapuuzwa, kuna maeneo ambayo sio economically viable lakini yanapewa umuhimu mkubwa kutokana na sababu za kisiasa na kidini.

      It is a fact that given their geagraphical locations Mwanza, Mbeya, Arusha na Mtwara zinatakiwa kupewa msukumo zaidi wa kimaendeleo ili zichangie zaidi maendeleo ya Tanzania, ni uzembe tu katika mipango na utekelezaji.
      Masikini_Jeuri likes this.

    13. kanyagio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2009
      Location : PeriUrban
      Posts : 856
      Rep Power : 10886609
      Likes Received
      230
      Likes Given
      28

      Default Re: Songwe International Airport

      mimi napongeza hatua za kujenga uwanja wa ndege sehemu nyingi iwezekanavyo.... itasaidia sana kufungua mikoa na hatimaye kuongeza fursa za kiuchumi... tuache kuwa na mawazo mgando!!!
      Masikini_Jeuri likes this.

    14. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 6,972
      Rep Power : 14151
      Likes Received
      1757
      Likes Given
      855

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By Mtazamaji View Post
      ... hizi project za Anga zingekuwa minimised badala yake mapesa hayo yangetumika ku boost ufanisi kwenye project za TAZARA na TRL.
      Nakubaliana na pointi hii kwa 100%. Tungeimarisha usafiri wa treni, nchi yetu ingepiga maendeleo sana, ikichangiwa na uboreshaji wa huduma za bandari. Lakini je, ni nani wa kuipa vipaumbele miundombinu hii baada ya Mzee Mkapa kuondoka?
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    15. Njilembera's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 10th May 2008
      Posts : 1,118
      Rep Power : 857
      Likes Received
      250
      Likes Given
      350

      Default Re: Songwe International Airport

      Yaani unakuwa na International airports nne- JK Nyerere(dar), KIA(Arusha/Moshi), Mwanza(?), Songwe(Mbeya) na nasikia kuna ya tano hapo Bagamoyo---HALAFU HUNA HATA NDEGE YAKO MOJA YA KUTUA HAPO! YAANI UNAWAJENGEA NA KUTEGEMEA WATAKUJA! WACHENI!!!!!!! HATA KIA ilikuwa ngumu kukubalika kuwa International Airports, kwa muda mrefu ilikuwa ni KLM tu inatua pale tena kwa sababu moja tu, kuchukua maua kupeleka Europe!

      Songwe---mhhhhhhhh potential yes, but we need integrated investments, investments that support each other and therefore ensure sustainability in the long run.

    16. Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 5,873
      Rep Power : 36655
      Likes Received
      1151
      Likes Given
      795

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By Idimi View Post
      Yataje tuendelee na mjadala!


      Hivi kuna dili gani jamani huko hadi kujenga airport kubwa kama hiyo?
      Huenda siko updated na habari zingine. Naomba mwenye taarifa sahihi anihabarishe.
      Kwa ujumla, nyanda za juu kusini zina potentials zifuatazo, ambazo ni muhimu sana kwa ukuaji wa uchumi wa nchi.

      1) Kilimo (Mazao ya Biashara)
      -Chai (Njombe, Mufindi, Rungwe)
      -Kahawa (Rungwe, Mbinga, Mbozi
      -Pamba (Chunya)
      -Kakao (Kyela)
      -Tumbaku (Chunya, Kilolo, Sumbawanga)
      -Pareto (Mufindi, Mbeya Vijijini)
      -Chikichi (Kyela, Ludewa)

      2) Madini
      -Makaa ya mawe (Ludewa, Rungwe)
      -Dhahabu (Chunya)
      -Chuma (Ludewa)
      -Madini ya vito (Tunduru)

      3) Utalii
      -Milima mbalimbali
      -Mbuga za wanyama (Ruaha, Kipengere, Katavi, Ihefu)
      -Maziwa (Nyasa, Ngosi, Tanganyika)
      -Barabara Kuu ya TANZAM

      4) Mipaka ya Nchi (Inasaidia ongezeko la biashara kati ya nchi hizi)
      -Malawi
      -Congo
      -Zambia

      Nitaendelea[/QUOTE]

      Mahindi-ugali chakula kikuu cha tz, ndizi, dhahabu, cor-tan, makaa ya mawe, chuma....
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    17. asagulaga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th February 2010
      Posts : 69
      Rep Power : 551
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By kanyagio View Post
      mimi napongeza hatua za kujenga uwanja wa ndege sehemu nyingi iwezekanavyo.... itasaidia sana kufungua mikoa na hatimaye kuongeza fursa za kiuchumi... tuache kuwa na mawazo mgando!!!
      Naakunga mkono Kanyagio:
      Nchi hii inahitaji viwanja vya ndege kwa ajili ya kujenga uchumi imara. Hatujaweza kutumia maliasili zetu alizotupatia Mungu Mwenyezi kwa sababu hazijaweza kufikiwa. Nchi hii inastahili kuwa na viwanja vya ndege vyenye ubora wa kimataifa 4 hivi. Na kiisha kuweka utaratibu wa kuwa na viwanja vidogo vingi ambavyo ndege zinaweza kutua wakati wote. Hatutaweza kuwa katika hali ya ushindani bila ya usafiri huu wa ndege. Malawi ni nchi ndogo lakini ina viwanja viwili vya kimataifa vya ndege na wakati huo ina viwanja vidogo ambavyo hata ndege kubwa zinatua kwa ajili ya watalii.

    18. RedDevil's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2009
      Location : Hapa Hapa
      Posts : 1,547
      Rep Power : 888
      Likes Received
      303
      Likes Given
      667

      Default Re: Songwe International Airport

      Mimi naunga mkono wachangiaje wote waliotoa mifano ya fursa mbali mbali zilizoko huko nyanda za juu kusini, ni safi kabisa! lakini tuachane na hizo fursa harafu tuone ni vipi serikali yetu imeshawishika kujenga huu uwanja! maana kuna taarifa ambazo si za uhakika kuwa kuna mkono wa Bush huko maeneo fulani kuna madini sasa wanataka dili lichezwe juu kwa juu kama wanavyofanya Geita Mining, na migodi mingine kuwa ndege ikija inaishia huko huko kuchua mzigo na kuondoka. Huo ndo ulikuwa wasiwasi wangu, ndo maana nikaomba taarifa za mina na wanaJF.

      Tuna viwanja vingi lakini ndo hivyo kila kitu tunasubiri misaada hata ndege za makampuni yetu ya serikali tunataka misaada.
      "Never argue with stupid people, they will drag you down to their level and then beat you with experience" Mark Twain

    19. Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 5,873
      Rep Power : 36655
      Likes Received
      1151
      Likes Given
      795

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By RedDevil View Post
      Mimi naunga mkono wachangiaje wote waliotoa mifano ya fursa mbali mbali zilizoko huko nyanda za juu kusini, ni safi kabisa! lakini tuachane na hizo fursa harafu tuone ni vipi serikali yetu imeshawishika kujenga huu uwanja! maana kuna taarifa ambazo si za uhakika kuwa kuna mkono wa Bush huko maeneo fulani kuna madini sasa wanataka dili lichezwe juu kwa juu kama wanavyofanya Geita Mining, na migodi mingine kuwa ndege ikija inaishia huko huko kuchua mzigo na kuondoka. Huo ndo ulikuwa wasiwasi wangu, ndo maana nikaomba taarifa za mina na wanaJF.

      Tuna viwanja vingi lakini ndo hivyo kila kitu tunasubiri misaada hata ndege za makampuni yetu ya serikali tunataka misaada.
      Hakuna cha Bush wala nini. Mradi huu ulianzishwa enzi za mkapa mwandosya akiwa waziri wa mawasiliano. bahati mbaya sana Pm wa wakati huo hakupenda kwa mtazamo wake ingekuwa threat kwa KIA naye anatoka kanda hiyo hiyo ya KIA na wakati huo yeye mwenyewe na mzee mwandosya walikuwa wanataka urais baada ya mkapa.

      Hivyo some political forces corrupted the project, bahati mbaya hata enzi hizi za jk kuna hali isiyo shwari mkoani mbeya-but at least jk ameridhia kujengwa kwake.

      Uwanja huu unajegwa na kodi za tz, issues za Bush (as I hear) ziko Ruvuma. Ruvuma na Mbeya kuna distance nako pia kunahitaji uwanja wa level ya kimataifa.
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    20. Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 5,032
      Rep Power : 1585
      Likes Received
      464
      Likes Given
      159

      Default Re: Songwe International Airport

      ukizungumzia the tz big4 mbeya ndiyo inaongoza kuwa feeder wa country..........hata kibiashara pia kwani ni mkoa unaopakana na nchi nyingi zaidi.......kiukweli hata bidhaa za mbeya zinasoko zaidi kuliko sehemu zingine...nasikia hata bidhaa kama mahindi ,mchelele vikipelekwa nje pia vina soko kutokana na ubora wake .......sio kwasababu watu wa kule ni bora ra hasha ila kwa sababu Mungu kawakirimia kwa hiyo sio lazima kupingana na Mungu tuukubali ukweli...........pamoja na hayo kuna taarifa zisizorasmi kuwa baadhi ya wakubwa waliubania sana kipindi fulani kwa sababu kuwa ungeweza kumpa zaidi umaarufu prof.mwandosya.......tukuze uchumi wa nchi kwa kuboresha mikoa kama Mbeya.....kwanza umechelewa sana
      Njowepo and Masikini_Jeuri like this.
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    21. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1842
      Likes Received
      1346
      Likes Given
      2657

      Default Re: Songwe International Airport

      Quote By Geza Ulole View Post
      Mbona Mwanza umepanuliwa ndege kubwa za mizigo zinatua! na passengers lounge ilikuwa inajengwa au ni geresha za serikali yetu?
      Uwanja wa mwanza sio serikali iliyokuwa ya kwanza kuonyesha initive za kuuendeleza. Ni UN na taasisi zake baada ya makashe ya DRC na Rwanda.

      Hata huo usanii waliofanya ni mfadhili ndo alikuwa wa kwanza kuona umuhimu na kupendekeza. Ndo maana nasema Serikali yetu haina priority in place. Inakwenda kwenda tu.

      Ni vizuri kila sehemu kukawa na kiwanja tena cha kimataifa lakini inabidi twende hatua kwa hatua. Wakati TAZARA na mindombinu yake inazidi kuchoka wanashupalia anga. haya Kwa ndege za shirika gani hizo zitatua songwe? Mizigo tani ngapi ya hayo mazao itasafirishwa kupitia huo uwanja.? Wananchi% ngapi wana uwezo wa gharama za kupaa.

      Next Bagamoyo nayo itakuwa bandari ya kimataifa. Hawa hawa wanaoshangilia Songwe kuwa na internationa Airport watakuja kuponda . Kwa nini iswe mtwara au Tanga?????

      Nawashauri Great thinkers tuwe tunafanya unbiased analysis kabla ya kukubaliana au kupinga kitu fulani.

      Kwa hii ya songwe ni purely politics
      Masikini_Jeuri likes this.


    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Why Bagamoyo International Airport will be a white elephant?
      By Geza Ulole in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 56
      Last Post: 1st October 2012, 22:20
    2. Julius Nyerere international airport
      By Daudi Mchambuzi in forum Jamii Photos
      Replies: 19
      Last Post: 6th December 2011, 14:53
    3. Mbeya international airport
      By BARRY in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 12
      Last Post: 27th August 2011, 05:53
    4. Coming soon: Mpanda International Airport!
      By mmakonde in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 52
      Last Post: 7th June 2011, 11:10
    5. Do we really need international-class Airport in Bagamoyo?
      By mstahiki in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 136
      Last Post: 20th December 2008, 09:51

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...