JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kikwete's 'Maisha Bora kwa Kila Mtanzania'

    Report Post
    Page 17 of 22 FirstFirst ... 71516171819 ... LastLast
    Results 321 to 340 of 438
    1. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,493
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5896
      Likes Given
      9049

      Default Kikwete's 'Maisha Bora kwa Kila Mtanzania'

      Wakuu,

      Baada ya kuangalia picha hizi nimejikuta nalazimika kuwashirikisha link ili mjionee hali halisi ya maisha ya watanzania wenzetu:



      The two photos above show an old woman called Loi, in front of and in her house in Ibwaga Village. She has lost her sight with age, and lives with her daughter who is deaf. They normally depend on farming for their livelihood but last year their farm was among many others that were destroyed by the December floods in Kongwa District. At the time photograph was taken they had stock of only ten kilos of ”uwere” left.




      Zaidi endelea hapa:


      Pres. Kikwete’s “Maisha bora kwa kila Mtanzania” « JamiiForums|TMF Blogs
      jmushi1, flora msoffe and AshaDii like this.
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]



    2. shanature's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Location : kiwakuki
      Posts : 619
      Rep Power : 622
      Likes Received
      49
      Likes Given
      36

      Default Re: Wakuu! Picha ya leo,maisha bora kwa kila mtanzania

      sijawahi kusoma shule kama hio ,,,baada ya kumaliza shule takribani miaka kama 15,,hio hali niliikuta shule moja mwaka 2003 ,,,pale kituo cha victory kuna shule hapo kati siiikumbuki jina.....nikashangaa jirani kabisa na wizara ya sayansi wakati huo sijui kwa sasa!
      kuku kuku jogoo jina

    3. Mu-Israeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Location : Jerusalem
      Posts : 1,979
      Rep Power : 3849761
      Likes Received
      728
      Likes Given
      388

      Default Maisha Bora .......(katika picha)

      Hii inanikumbusha mbali sana...!!!
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Maisha Bora.jpeg 
Views:	0 
Size:	37.8 KB 
ID:	53197  
      "Basi yeye ajuaye kutenda mema, wala hayatendi, kwake huyo ni dhambi. " - Yakobo 04:17

    4. Eng. Y. Bihagaze's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Location : Czech(but now in DAR)
      Posts : 1,439
      Rep Power : 57834
      Likes Received
      828
      Likes Given
      116

      Default Re: Maisha Bora .......(katika picha)

      Tatizo yeye mwenyewe anataka mziki mzito popote ..

    5. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,904
      Rep Power : 67429121
      Likes Received
      5063
      Likes Given
      4446

      Default Re: Maisha Bora .......(katika picha)

      Taratibu na Tz 11 yake.........folemi za barabarani ni maisha bora-JK
      Mu-Israeli likes this.
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    6. Mu-Israeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Location : Jerusalem
      Posts : 1,979
      Rep Power : 3849761
      Likes Received
      728
      Likes Given
      388

      Default Re: Maisha Bora .......(katika picha)

      Quote By SALMA2015 View Post
      Tatizo yeye mwenyewe anataka mziki mzito popote ..
      Enzi zile za miaka ya 1979 mpaka 1983 wakati wa uhaba mkubwa wa vitu madukani.
      Hata betri za redio zilikuwa adimu sana, hivyo watu walikuwa wanafikia kuchemsha betri zilizoisha ili zipate 'charge' tena !!!
      Mambo yalikuwa ni makubwa kweli-kweli.
      "Basi yeye ajuaye kutenda mema, wala hayatendi, kwake huyo ni dhambi. " - Yakobo 04:17

    7. Clean9

    8. Mu-Israeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Location : Jerusalem
      Posts : 1,979
      Rep Power : 3849761
      Likes Received
      728
      Likes Given
      388

      Default Re: Maisha Bora .......(katika picha)

      Quote By Amavubi View Post
      Taratibu na Tz 11 yake.........folemi za barabarani ni maisha bora-JK
      Maisha bora yenyewe ndio haya hapa ...!!
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Gari.JPG 
Views:	0 
Size:	182.1 KB 
ID:	53234  
      "Basi yeye ajuaye kutenda mema, wala hayatendi, kwake huyo ni dhambi. " - Yakobo 04:17

    9. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,385
      Rep Power : 429503297
      Likes Received
      18426
      Likes Given
      56232

      Unhappy Maisha bora kwa kila MTanzania...



      Click image for larger version. 

Name:	392342_124654334312233_1066738007_n.jpg 
Views:	0 
Size:	52.5 KB 
ID:	55016

      familia ya Mtu mmoja hapo Tanzania..... Wakati wa kula hapo ipo kazi kubwa..... Kasheshe kweli......................
      Ndahani likes this.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    10. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,249
      Rep Power : 349193951
      Likes Received
      18860
      Likes Given
      8760

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania..................

      Why umewaza kula na sio kulala?
      Manake kula hata sinia moja wanalizunguka
      MziziMkavu likes this.

    11. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,385
      Rep Power : 429503297
      Likes Received
      18426
      Likes Given
      56232

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania..................

      Quote By King'asti View Post
      Why umewaza kula na sio kulala?
      Manake kula hata sinia moja wanalizunguka
      @v itabidi uweke sinia zaidi ya moja halafu chakula chenyewe kiwe Wali utakwisha mara moja kasheshe kweli.
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    12. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,249
      Rep Power : 349193951
      Likes Received
      18860
      Likes Given
      8760

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania..................

      Kwani ugali hauliki kwenye sinia? Makande, ndizi, mihogo?
      Afu mboga ya serikali (maharagwe) kwenye vibakuli kadhaa..
      Muache baba wa watu afurahie ushiriki wake kwenye uumbaji bana, mbona una wivu MziziMkavu?
      MziziMkavu likes this.

    13. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 31,385
      Rep Power : 429503297
      Likes Received
      18426
      Likes Given
      56232

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania..................

      Quote By King'asti View Post
      Kwani ugali hauliki kwenye sinia? Makande, ndizi, mihogo?
      Afu mboga ya serikali (maharagwe) kwenye vibakuli kadhaa..
      Muache baba wa watu afurahie ushiriki wake kwenye uumbaji bana, mbona una wivu MziziMkavu?
      @King'asti Umezaa wewe ? Una watoto Wangapi bibie ?
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)

    14. SIMBA WA TARANGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Location : Kapugi-Tukuyu
      Posts : 979
      Rep Power : 628
      Likes Received
      212
      Likes Given
      150

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania...

      [QUOTE=MziziMkavu;3965861]


      Click image for larger version. 

Name:	392342_124654334312233_1066738007_n.jpg 
Views:	0 
Size:	52.5 KB 
ID:	55016

      familia ya Mtu mmoja hapo Tanzania..... Wakati wa kula hapo ipo kazi kubwa..... Kasheshe kweli......................
      [/QUOTE
      Nauna wote wana siha njema, hii itakuwa familia ya kisukuma.

    15. obsesd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2011
      Posts : 1,225
      Rep Power : 742
      Likes Received
      500
      Likes Given
      983

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania...

      hata kama kuzaa ni haki ya kila mtu lkn dah....... watoto woote hawa ni wa mtu mmoja mmh!

    16. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,714
      Rep Power : 1653
      Likes Received
      701
      Likes Given
      949

      Default

      Ngoja nicheke kidogo...........
      Quote By MziziMkavu View Post


      Click image for larger version. 

Name:	392342_124654334312233_1066738007_n.jpg 
Views:	0 
Size:	52.5 KB 
ID:	55016

      familia ya Mtu mmoja hapo Tanzania..... Wakati wa kula hapo ipo kazi kubwa..... Kasheshe kweli......................

    17. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,714
      Rep Power : 1653
      Likes Received
      701
      Likes Given
      949

      Default

      Quote By King'asti View Post
      Why umewaza kula na sio kulala?
      Manake kula hata sinia moja wanalizunguka
      naendelea kucheka.....

    18. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,714
      Rep Power : 1653
      Likes Received
      701
      Likes Given
      949

      Default

      Quote By MziziMkavu View Post
      @v itabidi uweke sinia zaidi ya moja halafu chakula chenyewe kiwe Wali utakwisha mara moja kasheshe kweli.
      mamaaaaa mbavu zangu.

    19. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,714
      Rep Power : 1653
      Likes Received
      701
      Likes Given
      949

      Default

      Quote By SIMBA WA TARANGA View Post
      Nauna wote wana siha njema, hii itakuwa familia ya kisukuma.
      angalau umekuwa positivu.

    20. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11231
      Likes Received
      3509
      Likes Given
      2565

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania...

      Raha sana.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    21. Kifulambute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Posts : 2,402
      Rep Power : 954
      Likes Received
      629
      Likes Given
      193

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania...

      Quote By SIMBA WA TARANGA View Post
      Nauna wote wana siha njema, hii itakuwa familia ya kisukuma.

      Tutake radhi......mbona yule mmasai anawatoto zaidi ya 84 hamsemi hao wachache tu mnajadili?
      "waishio kwa raha na amani ni wamtegemeao mungu!

    22. Nyati's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2009
      Posts : 1,271
      Rep Power : 841
      Likes Received
      417
      Likes Given
      188

      Default Re: Maisha bora kwa kila MTanzania...

      Waongo wakubwa hiyo ni timu ya kijiji chetu (kitongoji) Nami nipo hapo ila siwaambii ni nani kati ya hao hapo
      When the mouse laughs at the cat there is a hole nearby.


    Page 17 of 22 FirstFirst ... 71516171819 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 3
      Last Post: 7th March 2011, 11:53
    2. Maisha Bora Kwa Kila Mtanzania: Ajifyeka Nyeti Kwa Ugumu Wa Maisha
      By Ng'wanangwa in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 3
      Last Post: 8th November 2010, 13:24
    3. jakaya kikwete muhimili wa maisha bora kwa kila mtanzania
      By father-xmas in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 17
      Last Post: 22nd April 2010, 15:35

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...