JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Waislam Wapigwa Stop na Kova

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 48
    1. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,353
      Rep Power : 102467345
      Likes Received
      1657
      Likes Given
      852

      Default Waislam Wapigwa Stop na Kova

      Walikuwa wanatarajia kuandamana kuhamasisha wananchi wasichague CCM, Wanadai CCM iliwahadaa katika ILANI yake ya mwaka 2005 ya kuanzisha mahakama ya kadhi.

      Afande kova anasema kuwa Mufti wa Tanzania ameshalitolea ufafanuzi suala hilo so No Maandamano..

      Ha ha habari ndo hiyo, haha...habari ndo hiyo

    2. Movie-Date

    3. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 12,198
      Rep Power : 2449513
      Likes Received
      1304
      Likes Given
      416

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Ngongo View Post
      Nasema maandamano yangefanyika yangekuwa yanaidhalilisha sana dini ya kiislam,viongozi wake,waumini wake,kitabu chake[Quran] na Mtume wake Muhamad SAW kwasababu zifuatazo.

      [1] Waislamu wanataka kuandamana kwasababu serekali ya CCM imeshindwa kuanzisha mahakama ya Kadhi.Ukweli ni kwamba Serekali ya CCM imewaruhusu waislam waanzishe na kuiendesha mahakama ya kadhi wenyewe kwasababu ni sehemu ya ibada yao [waislamu].Ni ajabu kubwa kuona wanazuoni tena waliobobea kuendelea kudai mahakama ya kadhi ilihali serekali imesharidhia kuanzishwa kwake.

      [2] Waislamu wa Tanzania wanajua wazi CCM imekuwa ikiwadanganya wananchi kwa muda mrefu katika mambo mabali mbali,inashangaza sana kusikia viongozi wa waislam hawakuona haja ya kuandamana wakati mabilioni ya EPA,Meremeta,ununuzi wa radar,ndege ya rais,mikataba ya madini na ufujaji wa fedha kwenye maidara ya serekali ukifanyika.Akili yangu inakataa kuamini kwamba viongozi wa waislamu leo hii wanagundua CCM ni waongo kwasababu tu wameshindwa kuvunja katiba ya JMT kwa kuingiza mahakama ya kadhi.Viongozi wa aiana hii kamwe hawataweza kuwakomboa waislam kwasababu wanashindwa kuwaeleza ukweli waumini wao kwamba mahakama ya kadhi inaweza kuanzishwa na waislamu wenyewe bila kutegemea fadhila za serekali.
      Umeongea pointi tupu ndugu yangu! Haya mambo ya kulazimisha Serikali "ifuge ndevu, kuvaa kanzu na kuvaa kibaraghashia" hayafai kabisa kwa nchi yetu, yatatuletea vurugu huko mbeleni na patakuwa hapakaliki!
      "Chama cha Mapinduzi chenye wanachama wenye akili, na ukweli, na ujasiri, katu hakiwezi kukubali SERA YA SERIKALI TATU, kikijua wazi wazi kwamba matokeo na shabaha ya sera hiyo ni kuiua, na kuizika Tanzania. Chama cha Mapinduzi kikiwa na msimamo huo, na wala kisiuonee haya, Tanzania itadumu." Mwalimu J. K. Nyerere, "Uongozi Wetu na Hatima yaTanzania," Uk. 61.

    4. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,353
      Rep Power : 102467345
      Likes Received
      1657
      Likes Given
      852

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By King of Kings View Post
      Habari yako imekaa kiushabiki
      Nitake radhi Mkuu,

    5. Anyisile Obheli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2009
      Location : Rohoni
      Posts : 3,282
      Rep Power : 1207
      Likes Received
      82
      Likes Given
      83

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Malaria Sugu View Post
      mbona unajidanganya. Mbona yale ya yesu sio mungu talifanikiwa
      then mukawa victorious kwa kitu gani? hivi ninyi nani aliwapandikiza ujinga kiasi hiki? we maandamano ya Yesu si Mungu mlipewa haki na nani ili kuonekana kuwa mmefanikiwa, sikujua kuwa wewe MS akili yako ni shake well kiasi kikubwa namna hiyo
      ........................HAKUNA TIBA YA KIFO............
      HESHIMU WATU NA PIA JIHESHIMU, KISHA, MPENDE MUNGU

    6. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,237
      Rep Power : 132488879
      Likes Received
      3811
      Likes Given
      3532

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Buchanan View Post
      You are totally wrong! Hakuna uhuru usiokuwa na mipaka ndugu, hata kama utaubandika jina la demokrasia, uhuru wako unapoishia ndipo na wa mwenzako unapoanzia! Hawa watu wameambiwa waanzishe Mahakama yao wenyewe, bado wamekaa vijiweni kunywa kahawa wakisubiri Serikali iwaanzishie IBADA yao ya KIISLAMU! Upstairs kwa hawa wandugu kunafanya kazi kweli?
      Mkuu Buch nilichokuwa namaanisha mimi sio uhalali wa kuanzisha mahakama yao ya kadhi bali ni uhuru wa kuandamana.
      Wangeachwa waandamani ili mradi wasivunje sheria.
      kuwazuia kuandamana ni kama kuwahofia hasa ukizingatia wanaandamana kwa sababu ya kuhamasisha wananchi wasiichague tena CCM.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    7. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 12,198
      Rep Power : 2449513
      Likes Received
      1304
      Likes Given
      416

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Hebu tuangalie kwa ufupi Sheria ya Mahakama ya Kadhi Zanzibar (The Kadhi's Court Act, 1985, No. 3 of 1985) inasemaje. Kumbuka kuwa suala la Mahakama (isipokuwa Mahakama ya Rufani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania), si la Muungano, kwa hivyo isidhaniwe kwamba Katiba ya JMT inalihusu!
      Section 4 (1). "There shall be a Chief Kadhi who shall be appointed by the President. (2) The Chief Kadhi shall not enter upon the duties of his office until he has taken and subscribed the oath of allegiance...as may be prescribed by the House of Representatives. (3) A person shall be qualified to be appointed to hold or to act in the Office of Chief Kadhi if, and shall not be so qualified unless- (a) he professes and follows the Muslim religion; (b) he possess such knowledge of the Muslim law which in the opinion of the President is qualified to be appointed as such."
      Kama Mahakama za Kadhi ndio zinatakiwa Rais awe anamteua CHIEF KADHI na pia maoni yake kuhitajika KWENYE MAMBO YA KIDINI, sasa hiyo nchi sio ya Kiislamu? Anyway, kwa Zanzibar, Waislamu ni wengi, lakini Wakristo nako wapo, Je, akishika madaraka Mkrito atamteua Kadhi? Very confusing indeed!
      "Chama cha Mapinduzi chenye wanachama wenye akili, na ukweli, na ujasiri, katu hakiwezi kukubali SERA YA SERIKALI TATU, kikijua wazi wazi kwamba matokeo na shabaha ya sera hiyo ni kuiua, na kuizika Tanzania. Chama cha Mapinduzi kikiwa na msimamo huo, na wala kisiuonee haya, Tanzania itadumu." Mwalimu J. K. Nyerere, "Uongozi Wetu na Hatima yaTanzania," Uk. 61.

    8. Ulemavu

    9. Kilembwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th August 2009
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,088
      Rep Power : 792
      Likes Received
      156
      Likes Given
      226

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Mimi huwa sipendi kujadili udini, kwani naamini hakuna mwenye haki kuliko mwingine kusema dini yako si ya ukweli ilihali hajui ukweli wa dini hiyo! Lakini kwa mawazo kama ya MS na wenzie ndio maana kila mara waislam huonekana kama watu wasiosoma! Unawezaje kusema eti " tulifanikiwa katika maandamano ya YESU si MUNGU" kama alivyosema Anyisile, nini kipimo cha mafanikio hayo? maana kuanzia wakati huo hadi sasa na hadi mwisho wa dunia bado wakristo wataendelea kuamini kuwa YESU ni MUNGU, na hilo hakuna wa kuwabadilisha hata kama waislam watawawekea mtutu wa BUnduki au kuwachoma moto kama wale mashahidi wa Uganda, kwao itabaki hivyo hiyo kuwa YESU ni MUNGU! kwani nini MS na wenzio wasikubali tu kuwa " Wao wana dini yao, nanyi mna dini yenu!, mnachoabudu ninyi sio wanachoabudu wao" Mbona wakristo wameisha kubali hilo! MS kuwa mstaarabu udini hauna nafasi katika karne hii!

    10. Ubungoubungo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th July 2008
      Posts : 2,212
      Rep Power : 1072
      Likes Received
      502
      Likes Given
      33

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      wamepigwa changa la macho, nitafurahi kama hamta ichagua sisiemu/ccm, chagueni chama cha upinzani na hilo halina haja ya kujitangaza au kufanya mayowe yoyote, fanyeni kimyakimya tu.

    11. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 12,198
      Rep Power : 2449513
      Likes Received
      1304
      Likes Given
      416

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Ndibalema View Post
      Mkuu Buch nilichokuwa namaanisha mimi sio uhalali wa kuanzisha mahakama yao ya kadhi bali ni uhuru wa kuandamana.
      Wangeachwa waandamani ili mradi wasivunje sheria.
      kuwazuia kuandamana ni kama kuwahofia hasa ukizingatia wanaandamana kwa sababu ya kuhamasisha wananchi wasiichague tena CCM.
      Sasa hapo sio kuingia tena kwenye siasa ndugu? Na msingi wa maandamano hayo ni upi hasa ukizingatia kwamba Mahakama za Kadhi zimeruhusiwa kuanzishwa na waislamu na kuendeshwa na waislamu wenyewe kwa gharama zao?
      "Chama cha Mapinduzi chenye wanachama wenye akili, na ukweli, na ujasiri, katu hakiwezi kukubali SERA YA SERIKALI TATU, kikijua wazi wazi kwamba matokeo na shabaha ya sera hiyo ni kuiua, na kuizika Tanzania. Chama cha Mapinduzi kikiwa na msimamo huo, na wala kisiuonee haya, Tanzania itadumu." Mwalimu J. K. Nyerere, "Uongozi Wetu na Hatima yaTanzania," Uk. 61.

    12. Lekanjobe Kubinika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2006
      Location : Tanzania
      Posts : 2,719
      Rep Power : 8810
      Likes Received
      413
      Likes Given
      734

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Kova na wenzake na hata wakubwa zake wanaweza kudhibiti maandamano. Kama kweli waislamu wamedhamiria kuinyima usingizi CCM mwaka huu wanazo njia nyingi mno. Someni kwanza mazingira ya adui yako na ndipo mtengenezee silaha itakayommaliza kiulaini. Nyuki hana nia mbaya kwa binadamu na viumbe wengine, lakini wakidhamiria kumdhibiti adui yao hapakaliki japo pia wanao uwezo kukupatia asali. Tamu na chungu vyote wanavyo.

      Waislamu wamemzoeza CCM kumpa asali miaka yote, sasa kama wanataka kumwondoa jengoni pia wano uwezo huo wakitaka kweli.

    13. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 4,936
      Rep Power : 343238
      Likes Received
      2901
      Likes Given
      2016

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By PakaJimmy View Post
      So far katika nchi hii hakuna maandamano ambayo yamekuwa na productivity!...Wastage of time at the peak tune!
      Maandamano ya wanafunzi wa chuo kikuu huwa ni productive. Maana huko haki huwa haipatikani bila maandamano.

    14. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 10,237
      Rep Power : 132488879
      Likes Received
      3811
      Likes Given
      3532

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Buchanan View Post
      Sasa hapo sio kuingia tena kwenye siasa ndugu? Na msingi wa maandamano hayo ni upi hasa ukizingatia kwamba Mahakama za Kadhi zimeruhusiwa kuanzishwa na waislamu na kuendeshwa na waislamu wenyewe kwa gharama zao?
      Unajua kuna makubaliano ambayo CCM ilikubaliana (kipindi kile cha harakati za Jk kuingia madarakani) na waislamu juu ya kuanzishwa kwa hii mahakama.
      Pengine walikubaliana hiyo mahakama itaanzishwa kama waislamu walivyotaka na sio kwa hivi serikari ilivyotaka sasa.
      Wa kumlaumu hapa ni CCM ambayo iliwaahidi waislamu kabla hawajaingia tena madarakani 2005, na sasa wamepata tena madaraka, wameenda kinyume na makubaliano yao
      LEKANJOBE yupo sahihi kama waislamu wanataka kuiadhibu CCM wanaweza wakakubaliana wenyewe kuwa siku ya uchaguzi wasiichague tena CCM kwa sababu iliwadanganya.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    15. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,151
      Rep Power : 1968
      Likes Received
      517
      Likes Given
      1353

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Malaria Sugu View Post
      hahahaha, mzee chadema wakipewa nchi. Nadhani sijui dini nyengine wakae wapi?
      wewe endelea kuwa na hisia zako kama za muhogo8888&&&&&&&Mchungu

    16. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,151
      Rep Power : 1968
      Likes Received
      517
      Likes Given
      1353

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Bramo View Post
      Nitake radhi Mkuu,
      hapa ulikuwa na maana gani kama sio maana yake??

      """Ha ha habari ndo hiyo, haha...habari ndo hiyo"""" i Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

    17. Nyunyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2009
      Location : Death Valley
      Posts : 3,892
      Rep Power : 2231
      Likes Received
      659
      Likes Given
      3712

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Malaria Sugu View Post
      hahahaha, mzee chadema wakipewa nchi. Nadhani sijui dini nyengine wakae wapi?
      Hivi wewe kwenye hii topic yako ndo ulikuwa unaelekea huku?

      Wewe ni muaandaa mihadhara?
      Zogolo Dangu Dawika Miye! - Safari_ni_Safari wa JF

      e-mail: [email protected]

    18. Lyampinga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th April 2008
      Location : Mbagala Charambe
      Posts : 114
      Rep Power : 667
      Likes Received
      5
      Likes Given
      9

      Default Re: Waislam Wapigwa Stop na Kova

      Ndugu zangu, waislamu hii habari ya dini ya nini sasa.Mkuu wa Kaya hawezi kubali hii kitu la sivyo hatashindwa kwenda ulaya kuomba misaada. Mzungu anaweza sema unafuga al qaeda nchini mwako
      'MAFISADI' should be hanged

    19. Mkandara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2006
      Location : T dot
      Posts : 14,694
      Rep Power : 23511
      Likes Received
      6272
      Likes Given
      5596

      Default Re: Waislam Wapigwa Stop na Kova

      Malaria Sugu,
      Mkuu unaanza kunishtua vitu ambavyo sikuwa navitazama hapo zamani!
      Exploration of reality

    20. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 12,198
      Rep Power : 2449513
      Likes Received
      1304
      Likes Given
      416

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Ndibalema View Post
      Unajua kuna makubaliano ambayo CCM ilikubaliana (kipindi kile cha harakati za Jk kuingia madarakani) na waislamu juu ya kuanzishwa kwa hii mahakama.
      Hivi Mahakama hiyo ikianzishwa na kuendeshwa na waislamu wenyewe bila kuingiliwa na Serikali inakuwa SIO MAHAKAMA YA KADHI? Mbona imeng'ang'aniwa kwamba Serikali iliahidi, Serikali iliahidi, Serikali iliahidi..........Serikali iliahidi! Ni kweli iliahidi kulitafutia UFUMBUZI suala la uanzishwaji wa Mahakama ya Kadhi! Serikali HAIKUTOA ahadi kwamba "Itaanzisha na kugharamia Mahakama za Kadhi!" Mbona mambo rahisi yanataka kufanywa kuwa magumu kama chuma cha pua
      "Chama cha Mapinduzi chenye wanachama wenye akili, na ukweli, na ujasiri, katu hakiwezi kukubali SERA YA SERIKALI TATU, kikijua wazi wazi kwamba matokeo na shabaha ya sera hiyo ni kuiua, na kuizika Tanzania. Chama cha Mapinduzi kikiwa na msimamo huo, na wala kisiuonee haya, Tanzania itadumu." Mwalimu J. K. Nyerere, "Uongozi Wetu na Hatima yaTanzania," Uk. 61.

    21. Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 5,301
      Rep Power : 1651
      Likes Received
      510
      Likes Given
      195

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      waislamu kuandamana sio suala la demokrasia bali ni utamaduni wao hata kwenye nchi zote za kiislamu ni maandamano kwa kwenda mbele...yaani ni kupinga kupinga....yaaani hawa wa2 wa ajabu sana...wanafikiria shari tu wakati wote.............
      ''TUWAOMBEE KWA YESU AWAPONYE''.......baadhi ya wale wabishi waliishajisalimisha.
      Quote By Ndibalema View Post
      Ninavyoona mimi kuandamana kwa amani kahuna tatizo ni haki ya wananchi.
      Serikali inaogopa nini? au inahofu wananchi watahamasika na kutoichagua CCM?
      Swala sio udini, ni demokrasia.
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    22. Magobe T's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2008
      Location : I'm based in Dar es Salaam
      Posts : 2,226
      Rep Power : 1503
      Likes Received
      319
      Likes Given
      462

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Buchanan View Post
      Hebu tuangalie kwa ufupi Sheria ya Mahakama ya Kadhi Zanzibar (The Kadhi's Court Act, 1985, No. 3 of 1985) inasemaje. Kumbuka kuwa suala la Mahakama (isipokuwa Mahakama ya Rufani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania), si la Muungano, kwa hivyo isidhaniwe kwamba Katiba ya JMT inalihusu!
      Section 4 (1). "There shall be a Chief Kadhi who shall be appointed by the President. (2) The Chief Kadhi shall not enter upon the duties of his office until he has taken and subscribed the oath of allegiance...as may be prescribed by the House of Representatives. (3) A person shall be qualified to be appointed to hold or to act in the Office of Chief Kadhi if, and shall not be so qualified unless- (a) he professes and follows the Muslim religion; (b) he possess such knowledge of the Muslim law which in the opinion of the President is qualified to be appointed as such."
      Kama Mahakama za Kadhi ndio zinatakiwa Rais awe anamteua CHIEF KADHI na pia maoni yake kuhitajika KWENYE MAMBO YA KIDINI, sasa hiyo nchi sio ya Kiislamu? Anyway, kwa Zanzibar, Waislamu ni wengi, lakini Wakristo nako wapo, Je, akishika madaraka Mkrito atamteua Kadhi? Very confusing indeed!
      Mkuu, kuna habari nilisikia Somalia wanaume wanalazimishwa kufuga mindevu na wanawake kuvaa hijabu. Hivi ndiyo matokeo ya kuwa na mahakama ya Kadhi? Mimi naigopa sana ikianzishwa kama taasisi ya kiserikali (ikiwekwa kwenye Katiba)! Baada ya mahakama ya Kadhi, kitakachofuata ni kupiga wanaotuhumiwa wamezini mawe hadi kufa na pengine kutakata mikono ya wanaotuhumiwa wameiba. Nikiona jinsi nchi yetu ilivyojaa na vilema, kwa sababu baadhi yao ni wale waliopata ajali, na halafu tuongeze wengine wasio na mikono, in the long-run tutakuwa taifa tegemezi kabisa! Yaani, tutakuwa na idadi kubwa ya watu tegemezi (wao wenyewe na watu wanaowategemea).

    23. Magobe T's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2008
      Location : I'm based in Dar es Salaam
      Posts : 2,226
      Rep Power : 1503
      Likes Received
      319
      Likes Given
      462

      Default Re: Waislam Wapigwa Stoooop na Kova

      Quote By Buchanan View Post
      Hivi Mahakama hiyo ikianzishwa na kuendeshwa na waislamu wenyewe bila kuingiliwa na Serikali inakuwa SIO MAHAKAMA YA KADHI? Mbona imeng'ang'aniwa kwamba Serikali iliahidi, Serikali iliahidi, Serikali iliahidi..........Serikali iliahidi! Ni kweli iliahidi kulitafutia UFUMBUZI suala la uanzishwaji wa Mahakama ya Kadhi! Serikali HAIKUTOA ahadi kwamba "Itaanzisha na kugharamia Mahakama za Kadhi!" Mbona mambo rahisi yanataka kufanywa kuwa magumu kama chuma cha pua
      Kuna msemo unasema: 'Nimekupa mkono wewe umeshika bega!' Hawa ndugu wakifanikiwa kwa moja utaona jinsi watakavyofanikiwa kwa yote... CCM ingejidanganya kujihusisha, ingekosa uhuru. Maana wangetakiwa kila mara wafanye kile kinachopendwa na hao ndugu. Sasa nani ataweza hayo?

    24. WB-1

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    LinkBacks (?)

    1. 1st July 2010, 20:03

    Similar Topics

    1. Replies: 4
      Last Post: 12th November 2011, 13:52
    2. Kamanda Kova apiga stop maandamano ya Libya - Dar
      By POMPO in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 34
      Last Post: 25th March 2011, 12:02
    3. Lwakatare, Silinde wapigwa ‘stop’ na polisi
      By Rutashubanyuma in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 3
      Last Post: 6th January 2011, 13:47
    4. Madaktari wapigwa stop kufanya kazi private
      By KUNANI PALE TGA in forum JF Doctor
      Replies: 48
      Last Post: 13th September 2010, 17:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...