JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. #1
      leroy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Location : Bongoland
      Posts : 475
      Rep Power : 691
      Likes Received
      215
      Likes Given
      138

      Default CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Wana JF

      Naomba kujuzwa na kuichambua cv ya mheshimiwa waziri mteule wa Mifugo na Uvuvi, hasa Education background yake na mitazamo yake juu ya sekta hii.
      A nation that is afraid to let its people judge the truth and falsehood in an open market is a nation that is afraid of its people.


    2. Simiyu Yetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2013
      Posts : 12,038
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1548
      Likes Given
      520

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Google utapata kila kitu ni msomi wa kiwango cha akinamwakyembe na akinamakufuli.

    3. DALLAI LAMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 6,199
      Rep Power : 23104485
      Likes Received
      1152
      Likes Given
      0

      Default

      Kanufaika sana na IDARA YA WANYAMAPORI,ni jangili by the way.Gambani hakuna msafi.
      leroy likes this.

    4. #4
      PhD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2009
      Location : houston texas
      Posts : 3,095
      Rep Power : 1764
      Likes Received
      902
      Likes Given
      221

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      alikuwa TANAPA kama daktari wa mifugo mwandamizi katika hifadhi mbalimbali ikiwamo katavi, mikumi nk.
      They wiil disqualify you for the little weaknesses you have and they will never glorify you for the great strength you have shown, Phd- Houston Texas July 23, 2012

    5. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,302
      Rep Power : 1755
      Likes Received
      837
      Likes Given
      133

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Member of Parliament CV

      GENERAL
      Salutation Honourable Member picture
      First Name: Dr. Titus
      Middle Name: Mlengeya Dismas
      Last Name: Kamani
      Member Type: Constituency Member
      Constituent: Busega
      Political Party: CCM
      Office Location: Box 457, Magu, Mwanza
      Office Phone: +255 754 302133/+255 784 302133
      Ext.:
      Office Fax:
      Office E-mail: [email protected]
      Member Status: Current Member
      Date of Birth 14 November 1957
      EDUCATION
      School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
      Reading University, United Kingdom MSc. 1993 1994 MASTERS DEGREE
      Sokoine University, Morogoro BSc. (Livestock) 1984 1987 GRADUATE
      College of African Wildlife Management,. Mweka – Tanzania PostGraduate (Wildlife Management) 2003 2004 POSTGRADUATE
      Zimbabwe Veterinary Association Wildlife Course 1997 CERTIFICATE
      University of Pretoria Livestock Disease Prevention Course 1997 CERTIFICATE
      University of Illinois, USA Environment Course 2002 CERTIFICATE
      Eastern & Southern African Management Institute (ESAMI) Management Course 2004 CERTIFICATE
      Old Moshi Secondary School A-Level Education 1979 1981 HIGH SCHOOL
      St. Pius Seminary Makoko O-Level Education 1975 1978 SECONDARY
      Mkula Primary School Primary Education 1965 1968 PRIMARY
      BW/RN Middle School Primary Education 1969 1971 PRIMARY
      Mkula Primary School Primary Education 1974 1974 PRIMARY
      EMPLOYMENT HISTORY
      Company Name Position From To
      The Parliament of Tanzania Member - Busega Constituency 2010 2015
      Tanzania National Parks (TANAPA Livestock Specialist Doctor 1996 2010
      Ministry of Agriculture Epidemiologyist (HQ Dar Es Salaam) 1994 1996
      Ministry of Agriculture Doctor (Mwenge Dar Es Salaam 1990 1993
      Ministry of Agriculture Livestock Officer - Arumeru District 1989 1990
      Tanzania Wildlife Research Institute (TAWIRI) Wildlife Research Officer 1984 1989
      Ministry of Agriculture and Livestock Assistant Livestock Officer 1982 1984
      POLITICAL EXPERIENCE
      Ministry/Political Party/Location Position From To
      Chama Cha Mapinduzi, CCM Member - National Executive Committee (Magu) 2007 2010
      Conservation, Hotels, Domestic& Allied Workers Union -CHODAWU Chairperson - Workers Party 2006 2010
      Chama Cha Mapinduzi, CCM Chairperson - CCM Youth Union (Old Moshi ) 1979 1981
      PUBLICATIONS
      Description Date
      Dr. T. Kamani: Serengeti III , University of Minnesota 2008
      Dr. T. Kamani: Wildlife Tanzania, Serengeti, Wildlife Division 1997 - 2009
      Annael likes this.
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz

    6. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,965
      Rep Power : 127312
      Likes Received
      4106
      Likes Given
      1349

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Jamaa mkali 1997 amesoma vyuo viwili tofauti na nchi tofauti.

    7. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,302
      Rep Power : 1755
      Likes Received
      837
      Likes Given
      133

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Huyu bwana inaelekea alisoma Bsc Agriculture pale SUA na hakusoma Veterinary Medicine (BVM). Kama angesoma degeree ya Veterinary nina uhakika asingeandika Bsc (Livestock). By the way mimi nimesoma SUA na hakukuwa na na degree kama hiyo sana sana angesema amesoma Bsc (Agric). Sasa sijui amekuwaje Daktari wa mifugo!!?? Bongo kila mtu ni msaanii!!
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz

    8. Annael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Posts : 2,620
      Rep Power : 1855
      Likes Received
      645
      Likes Given
      532

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Quote By Mr. Zero View Post
      Huyu bwana inaelekea alisoma Bsc Agriculture pale SUA na hakusoma Veterinary Medicine (BVM). Kama angesoma degeree ya Veterinary nina uhakika asingeandika Bsc (Livestock). By the way mimi nimesoma SUA na hakukuwa na na degree kama hiyo sana sana angesema amesoma Bsc (Agric). Sasa sijui amekuwaje Daktari wa mifugo!!?? Bongo kila mtu ni msaanii!!
      Sio mda mrefu utakufa na matatizo ya shinikizo la damu.
      Adrian Stepp likes this.
      Ukizaliwa masikini sio kosa lako, bali ukifa masikini ni kosa lako

    9. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,302
      Rep Power : 1755
      Likes Received
      837
      Likes Given
      133

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Quote By Fidel80 View Post
      Jamaa mkali 1997 amesoma vyuo viwili tofauti na nchi tofauti.
      Mkuu hivyo inawezekana ni vi-certificate vya course za week moja au mbili tu!! Ni certificate of Attendace. Course ya maana haiwezi kutolewa na Zimbambwe Veterinary Association. Actually ni aibu kuweka certificate kama hizi kwenye serious CV!!
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz

    10. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,302
      Rep Power : 1755
      Likes Received
      837
      Likes Given
      133

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Quote By Annael View Post
      Sio mda mrefu utakufa na matatizo ya shinikizo la damu.
      Ni nyinyi mnaopenda kuishi kwa udanganyifu................. your days are numbered!!
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz

    11. Annael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Posts : 2,620
      Rep Power : 1855
      Likes Received
      645
      Likes Given
      532

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Quote By Mr. Zero View Post
      Mkuu hivyo inawezekana ni vi-certificate vya course za week moja au mbili tu!! Ni certificate of Attendace. Course ya maana haiwezi kutolewa na Zimbambwe Veterinary Association. Actually ni aibu kuweka certificate kama hizi kwenye serious CV!!
      Nimekuambia si mda mrefu utakufa na presha au utarukwa na akili. Maana unaowazidi wanafanikiwa kuliko wewe. chapa kazi acha kulia lia. Haisaidii chochote na haibadilishi kitu.
      Ukizaliwa masikini sio kosa lako, bali ukifa masikini ni kosa lako

    12. Annael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Posts : 2,620
      Rep Power : 1855
      Likes Received
      645
      Likes Given
      532

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Quote By Mr. Zero View Post
      Ni nyinyi mnaopenda kuishi kwa udanganyifu................. your days are numbered!!
      Wewe ni mkweli 100% sio!!? Hebu weka CV yako hapa tuone.
      Ukizaliwa masikini sio kosa lako, bali ukifa masikini ni kosa lako

    13. peter chalz's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th May 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 378
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Majanga!!

    14. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,302
      Rep Power : 1755
      Likes Received
      837
      Likes Given
      133

      Default Re: CV ya Titus Mlengeya Dismas Kamani

      Quote By Annael View Post
      Wewe ni mkweli 100% sio!!? Hebu weka CV yako hapa tuone.
      Kumbe na wewe ndiyo walewale .................!!!MaCCM yote mnafanana!!
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...