JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

    Report Post
    Page 1 of 11 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 218
    1. Profesa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : Anywhere in Africa
      Posts : 773
      Rep Power : 876
      Likes Received
      408
      Likes Given
      576

      Default BREAKING NEWS: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Hatimaye hii hapa wadau! Jisomeeni.
      Last edited by Profesa; 30th December 2013 at 22:24.
      Invisible, Recta, MC and 40 others like this.
      Education emerged out of knowledge gained by curious ignorant people! Learn to value Opinions even if they are from one who has not been in a formal education system like yours!


    2. #2
      Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 7,168
      Rep Power : 29758241
      Likes Received
      898
      Likes Given
      633

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Mcheki Jaji Warioba nilimsikia akiichambua leo.
      I am super bad

    3. mapinduzi daima's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th September 2013
      Location : Tanganyika
      Posts : 117
      Rep Power : 379
      Likes Received
      56
      Likes Given
      254

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Quote By Profesa View Post
      Mwenye nayo tafadhali aturushie hapa tuanze mapema kujijuza.
      Muungwana Prof...very soon itakuwa hewani....stay tuned.

    4. #4
      mcubic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Location : Nyumbani
      Posts : 2,052
      Rep Power : 17396671
      Likes Received
      537
      Likes Given
      262

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      mm nilidhani tayari umeshaweka kivuli laini.
      Bisansaba and mwakajanawetu like this.
      "Kitisho kikuu cha uhuru ni kukosekana kwa ukosoaji"-Profesa Wole Soyinka

    5. ameline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Location : Arusha
      Posts : 2,262
      Rep Power : 584088
      Likes Received
      1000
      Likes Given
      683

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      hii isipopigwa chini tena sijuwii nimemsikia warioba akiichambua kikubwa ni kuhusu muundo wa serikali tatu amepitisha.wenye nayo tunaomba mtupie humu tujionee
      mwakajanawetu likes this.

    6. Profesa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : Anywhere in Africa
      Posts : 773
      Rep Power : 876
      Likes Received
      408
      Likes Given
      576

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Quote By mcubic View Post
      mm nilidhani tayari umeshaweka kivuli laini.
      Tayari cheki editing zangu hapo mwanzo:

      CC: mapinduzi daima
      Nduka
      ameline
      Last edited by Profesa; 30th December 2013 at 18:04.
      Education emerged out of knowledge gained by curious ignorant people! Learn to value Opinions even if they are from one who has not been in a formal education system like yours!

    7. drgeorgemayalla's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Posts : 32
      Rep Power : 426
      Likes Received
      8
      Likes Given
      102

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      asante sana Profesa.
      mwakajanawetu likes this.

    8. Kasililwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th December 2013
      Posts : 66
      Rep Power : 357
      Likes Received
      9
      Likes Given
      1

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Quote By mapinduzi daima View Post
      Muungwana Prof...very soon itakuwa hewani....stay tuned.
      Mkuu tayari iko hewani mi tayari ninayo ninaipitia
      mwakajanawetu likes this.

    9. MTAZAMO's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 8,266
      Rep Power : 105849899
      Likes Received
      5250
      Likes Given
      10476

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Asante Profesa! As always JF mbele.Sasa tujenge taifa kwa mnakasha wenye afya.

    10. This_2013's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 349
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Shukran prof.Ngoja tuipitie
      mwakajanawetu likes this.

    11. #11
      omben's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2012
      Posts : 573
      Rep Power : 540
      Likes Received
      154
      Likes Given
      1036

      Default Re: BREAKING NEWS: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Mbona inagoma kufunguka au haitaki kufunguka kwa kutumia cm
      Lichungeni kundi la MUNGU lililo kwenu,na kulisimamia, si kwa kulazimishwa, bali kwa hiari kama Mungu atakavyo; si kwa kutaka fedha ya aibu,bali kwa moyo.

    12. mcubic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Location : Nyumbani
      Posts : 2,052
      Rep Power : 17396671
      Likes Received
      537
      Likes Given
      262

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Quote By Profesa View Post
      Tayari cheki editing zangu hapo mwanzo:

      CC: mapinduzi daima
      Nduka
      ameline
      Ahsante profesa...hata avata yako imerandana na jina.
      mwakajanawetu likes this.
      "Kitisho kikuu cha uhuru ni kukosekana kwa ukosoaji"-Profesa Wole Soyinka

    13. Lyagwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2013
      Location : DSM
      Posts : 1,233
      Rep Power : 1038918
      Likes Received
      500
      Likes Given
      299

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Kweli wewe ni Profesa ahsante mkuu kwa kutuletea kitu fasta, ubarikiwe na jf pia.
      mwakajanawetu likes this.
      "No nation has the right to make decisions for another nation; no people for another people" Mwl J.K. Nyerere 1968.

    14. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 10,051
      Rep Power : 3861315
      Likes Received
      2295
      Likes Given
      2630

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Thank you mkuu
      mwakajanawetu likes this.
      If The Only Tool You have is a Hammer, You Tend to Treat Every Problem as a Nail

    15. This_2013's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th December 2013
      Posts : 19
      Rep Power : 349
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania


    16. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 7,868
      Rep Power : 675433
      Likes Received
      1686
      Likes Given
      770

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      ati Anna Makinda atakuwa mjumbe wa Kamati ya Uteuzi...si tutapata Mwenyekiti BOYA wa Tume ya Uchaguzi!

      hapo Tume mmeteleza, jipangeni tena.
      mwakajanawetu likes this.
      CCM HAIKUBALIKI ...TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA...

      REST IN PEACE, DR.D.D. HAULE...Wema hawana Maisha

    17. Mwananchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2012
      Posts : 1,146
      Rep Power : 636
      Likes Received
      330
      Likes Given
      434

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Kifungu 60 (1) kimenipa raha tu na hizo ndizo zilikuwa ndoto zangu Tanganyika hiyooooo
      KANYIMBI and mwakajanawetu like this.

    18. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 7,455
      Rep Power : 96013123
      Likes Received
      1829
      Likes Given
      885

      Default Re: BREAKING NEWS: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Quote By omben View Post
      Mbona inagoma kufunguka au haitaki kufunguka kwa kutumia cm
      Kwa sim inasumbua,labda utumie yenye uwezo wa kufungua pdf
      mwakajanawetu likes this.
      'Kisingizio cha Siasa kwenye ukweli ni wimbo usiokuwa na msikilizaji' JF Member Gide MK

    19. Alfred Daud Pigangoma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : TABORA, TANZANIA
      Posts : 1,404
      Rep Power : 16769
      Likes Received
      570
      Likes Given
      291

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Quote By Profesa View Post
      Tayari cheki editing zangu hapo mwanzo:

      CC: mapinduzi daima
      Nduka
      ameline
      Nimeidownload Faster... Sasa najisomea taratiiiibu.
      Profesa and mwakajanawetu like this.
      "TUNATAKA TANGANYIKA YENYE UTAMBULISHO WAKE KAMILI"

    20. mwanakwetu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th March 2008
      Posts : 90
      Rep Power : 661
      Likes Received
      10
      Likes Given
      7

      Default Re: Rasimu ya II ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

      Asante sana Profesa.
      Profesa likes this.


    Page 1 of 11 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 6
      Last Post: 14th February 2014, 13:10
    2. Replies: 0
      Last Post: 17th February 2013, 07:55
    3. Uvunjaji wa katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania
      By Hekima Ufunuo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 10
      Last Post: 19th January 2012, 15:14
    4. Katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania
      By kilimasera in forum KATIBA Mpya
      Replies: 7
      Last Post: 23rd January 2011, 13:30

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...