JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

    Report Post
    Page 6 of 52 FirstFirst ... 45678 16 ... LastLast
    Results 101 to 120 of 1034
    1. #1
      Miss X's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th December 2010
      Posts : 67
      Rep Power : 47728
      Likes Received
      99
      Likes Given
      38

      Default Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      MBUNGE wa Urambo Magharibi, Profesa Juma Kapuya (CCM), ameingia katika matata. Katika kujaribu kudhibiti mtoto wa shule ambaye anadai alibakwa naye na kuambukiwa virusi vya ukimwi, mbunge huyo ametoa vitisho vya kuua mtoto huyo na kujiua kama njia ya kuepuka dhahama inayoelekea kumkabili.

      Siku moja baada ya gazeti hili kuripoti habari za mbunge mmoja (bila kumtaja jina), jana asubuhi Profesa Kapuya ameibuka na kumtisha mwanafunzi huyo mwenye miaka 16 anayesoma Shule ya Sekondari Turiani iliyoko Magomeni jijini Dar es Salaam.

      Baada ya kujua kuwa mtoto huyo ndiye alitoa habari za masahibu hayo, ambayo mbunge hakutaka yajulikane, alimpigia simu mtoto huyo, na baadaye kutuma meseji kadhaa za vitisho.

      Jana Tanzania Daima ilishuhudia baadhi ya meseji za simu zilizotumwa na Profesa Kapuya kwenda kwa mtoto huyo.

      Alfajiri saa 11:21 kupitia simu yake ya mkononi yenye namba 0784993930, Profesa Kapuya alituma ujumbe ufuatao kwa mtoto huyo: “chagueni kunisubiri tuje tuongee au mnataka kufa?”

      Baadaye saa 1:07 asubuhi, alituma ujumbe mwingine kutoka simu hiyo hiyo kwenda kwa mtoto huyo, ukisema: “Mkiuawa, itakuwa nzuri, itawapunguzia gharama za kuishi. Usitake kugombana na serikali, mtoto mdogo kama wewe. Sisi ndo wenye nchi yetu.

      “Mwambieni Mbowe mwenye hilo gazeti awape nyumba ya kuishi. Si mmemuingizia hela leo? Mnatumika bure watu wanaingiza hela nyingi, mmenitibua lazima niwauwe wiki hiii haitaisha, nitapanga kambi popote.

      “Jana si wamekuficha? Tuone kama utalindwa milele. Kazi ya kulindwa imeisha, maana wameshatengeneza hela. Lazima mvae sanda. Hilo sio ombi, ni wajibu wenu. Mnajitia mafia watoto sio? Watoto wetu wanauza unga, nani anawakamata? Nani atapigana nasi?”

      Hata hivyo, baada ya kuhisi kuwa watoto hao wamedhamiria kumchukulia hatua, na wamewasiliana na taasisi mbalimbali za kiraia na serikali zenye uwezo wa kumtia adabu, mbunge huyo alimtumia mtoto huyo ujumbe wa kuonyesha alikuwa anafikiria kunywa sumu.

      Ujumbe huo uliotumwa kwa mtoto huyo saa 11:2 3 ulisema: “nimwakosea sana, acha nife mie nakunywa sumu nijiue, na nyie mje mnizike.”

      Hasira za Profesa Kapuya dhidi ya mtoto hao zilitokana na hatua ya mtoto huyo na dada yake kufichua unyama wanaodai kutendewa na mbunge huyo, ambaye amewahi kushika nyadhifa kadhaa za uwaziri katika Serikali ya Awamu ya Nne.

      Tangu alipogundua kuwa mtoto huyo alizungumza na gazeti hili juzi, saa 5:17 usiku wa kuamkia jana alituma ujumbe usemao: “Si mpo Bilz? Sasa tupo pamoja na nyie mpaka usiku.”

      Baadaye saa 5:31 alituma ujumbe huu: “Hivi hamkubali kushindwa? Leo ulifuata nini ofisi ya CCM?”

      Ujumbe huo ulitokana na ukweli kwamba dada wa mtoto anayedaiwa kubakwa alifika Makao Makuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) juzi asubuhi kuonana na Katibu Mkuu wa chama hicho, Abdulrahman Kinana, ili kuomba chama kimsaidie kumbana Profesa Kapuya, ambaye alikuwa ameanza kuwatisha yeye na mdogo wake.

      Hata hivyo, kwa mujibu wa mtoto huyo, Kinana alisema suala hilo si la chama bali la Profesa Kapuya binafsi.

      Mtoto huyo alikataa ushauri wa kupeleka shauri hilo mbele ya vyombo vya sheria, akidai kuwa jitihada zake zimekuwa zinazimwa na mbunge huyo anayedai serikali haiwezi kumfanya lolote.

      Alisisitiza kuwa hana imani na serikali, lakini akasema yupo tayari kuchukua hatua kali dhidi ya Profesa Kapuya iwapo atasimamiwa na watetezi wa haki za binadamu.

      Baadhi ya mashirika yanayotetea makundi kadhaa yakiwamo Kituo cha Sheria na Haki za BInadamu (LHRC) na Mtandao wa Kijinsia Tanzania (TGNP) yalijitokeza kumsaidia watoto hao, ambao ni yatima.

      Mtoto huyo na dada yake, wakizungumza na gazeti hili kwa hofu mafichoni, walisema kwa sasa hawana imani tena kama kuna serikali nchini Tanzania kwa kuwa wamedhalilishwa, wametembezwa hadi Bungeni na wabunge bila hatua kuchukuliwa, licha ya kutoa taarifa katika kituo cha polisi Oysterbay tangu mwaka jana.

      Hata hivyo, kabla ya tukio la watoto hao kuripoti, ofisi za gazeti hili juzi usiku kulikuwa na watu waliokuja wakiwatafuta watoto hao, huku wakiwatisha kwa simu na kuwatolea maneno ya kejeli, wakidai watawamwagia tindikali.

      Mmoja wa watoto hao, alidai kuwa miongoni mwa vijana waliokuwa wanawatisha juzi walikuwa katika gari T170 BGY, Benz, Cream Metalic, ambayo inamilikiwa na mbaya wao.

      Jana gazeti hili lilichapisha habari kuwa mwanafunzi huyo aliyesema kuwa waziri huyo alimbaka kwenye hoteli moja ya kitalii iliyoko jijini Dar es Salaam mwaka 2011, na kurudia tena kitendo hicho katika Jengo la Biashara Complex lililoko Mwananyamala Juni 3, 2012 alipoitwa kwenda kuchua ada kwa mara ya pili.

      Akizungumza kwa uchungu, alisema mbunge huyo alifanya kitendo hicho kwenye Hoteli ya Giraffe, Jijini Dar es Salaam mwaka 2011.

      Alisema kuwa yeye alikuwa na urafiki na mwanafunzi mwenzake Zuhura Mwaking’inda. Mwaking’inda amewahi kuwa Diwani wa Kata ya Sinza Jimbo la Ubungo, Jijini Dar es Salaam.

      Kwa mujibu wa mwanafunzi huyo, rafiki yake (mtoto wa Mwaking’ida) alikuwa amepooza hivyo alikuwa analazimika kumhudumia hali iliyowaunganisha hadi huyo mtoto alipochukua jukumu la kumtambulisha kwa baba yake ambaye naye alimtambulisha kwa Kapuya ili aweze kumsaidia fedha kwa jili ada.

      Mwanafunzi huyo alisema baada ya kutambulishwa aliitwa katika hoteli moja jijini Dar ambapo baada ya kufika mapokezi wafanyakazi wa hoteli hiyo walimkataza kuingia chumbani katika maana kwamba umri wake alikuwa mdogo (mwaka 2011 alikuwa na miaka 14), lakini Kapuya aliamrisha aje chumbani pamoja na dereva na kumwingiza kwa nguvu.

      Akiwa chumbani alimlazimisha kulala naye kisha kumpa sh laki saba, badala ya sh elfu sitini na saba kiasi ambacho kilikuwa ndio mahitaji halisi ya ada.

      Mwanafunzi huyo amesema baada ya muhula mmoja aliitwa tena na mbunge huyo katika Jengo la Biashara Complex lililoko Mwananyamala tarehe 3 June 2012, ambapo pia alimlazimisha kulala naye kwenye zulia la ofisi yake, kisha kumpa sh 350,000/.

      Alisimulia kwamba wakati anatoka kwa huzuni ofisini kwa mbunge huyo, mmoja wa wahudumu wa hapo alimuuliza kwanini anatoka kwa huzuni, alimweleza kisa hicho, na huyo mama aliangua kilio kwa kumwambia “mwanangu umekufa pole tu, huyu baba ni muathirika wa ukimwi”.

      Aliongeza kuwa baada ya kuambiwa vile alilia na kufanya fujo hapo mapokezi hadi alipokamatwa na walinzi wa kisha kupelekwa kituo cha polisi kufunguliwa mashtaka, lakini akiwa polisi alipoeleza mkasa wote, Polisi walilazimika kumwita Kapuya na wakawasuluhisha kwa makubaliano kwamba Kapuya atakuwa anamlipia ada, na kumpa pesa za matumizi sh. laki tatu kila mwezi, jambo ambalo amekuwa akilitekeleza kupitia simu yake ya mkononi 0755993930.

      Kwa mujibu wa mwanafunzi huyo, 24 Januari 2013, alifika mtu nyumbani kwao mtu mmoja (jina tunalihifadhi) na kujitambulisha kuwa yeye ni jambazi na kuwa alitumwa kwenda kuwaua kwa malipo ya sh. milioni 50, lakini alipokuta ni watoto wadogo aliwasamehe, na kusema yeye ni jambazi sugu hawezi kupoteza nguvu zake kuua vitoto.

      Alienda akiwa na bastola, maji kwenye chupa yanayodhaniwa kuwa ni tindikali na bomba la sindano. Kwa mujibu wa mtoto huyo, jambazi huyo anasema kuwa tayari alilipwa milioni 15 za awali.

      Mtoto huyo alisema jambazi huyo aliwambia kuwa yeye ni rafiki wa mtoto wa Kapuya na wanamfahamu vizuri, lakini hataweza kuaua baada ya kubaini kuwa wao ni yatima tu.

      Hata hivyo kufikia mwezi Februari mwaka huu, mtu asiyefahamika alienda nyumbani na kutelekeza gari aina ya T.199 BGY Mercedes Benzi ya Blue wakati wanafunzi hao wakiwa shuleni, kisha kuacha ufunguo kwa jirani yao kwa maelekezo kuwa wakifika awapatie.

      Na Kapuya aliwapigia simu kuwaarifu kuwa amempa zawadi ya gari kwa ajili ya matumizi ila yeye na dada yake wanaruhusiwa kuuza ili wapate pesa kwa ajili ya mahitaji yake siku zilizosalia, kwani muda sio mrefu baada ya uchguzi mkuu 2015, Kapuya atakuwa Waziri Mkuu, hivyo itakuwa ngumu yeye kumtumia huyo binti pesa kama alivyoelekezwa na jeshi la polisi kituo cha Oysterbay.

      Baada ya mwanafunzi huyo na dada yake ambaye ana umri wa miaka 20, kupewa gari walishindwa kulitumia hivyo kutoa taarifa polisi kwani kwa kupokea gari hilo ilikuwa ni kuwatelekeza kwani yeye hana hata hela ya kuweka mafuta ya gari, hivyo walienda polisi ili kesi ipelekwe mahakamani kumshtaki kapuya.

      Polisi wa Oysterbay walikubali kulipeleka tatizo hilo kwa Katibu wa Bunge, ambaye alimwita mwanafunzi huyo na mdogo wake waende Dodoma kukutana na Kamati ya Haki, Maadili na Madaraka ya Bunge ingawa walipofika Dodoma walikaa na kamati ya hiyo kwa maelezo kuwa Kapuya hakuwepo hadi Bunge lilipoisha walirejeshwa Dar es Salaam.

      Mtoto huyo na dada yake alitoka ofisi za CCM lakini akiwa anaelekea kituo cha basi alithadharishwa na mwanafunzi mwingine kwa haraka kuwa akimbie kwa kuwa atamwagiwa tindikali na watu waliokuwa wanamfuata nyuma, alikimbilia katika mtaa wa Hoteli ya Star light kisha aliomba msaada baada ya kupotea njia na hivyo alisaidiwa na mama mmoja kufikishwa chumba cha habari cha Channel Ten.

      Ni katika chumba hicho ndio mwandishi wa habari hizi alienda na kuwakuta watu wawili hao waliokuwa wanamhitaji binti huyo lakini walikatazwa kumchukua.

      Chanzo: Tanzania Daima
      Last edited by Maxence Melo; 13th November 2013 at 15:31.


    2. #101
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,491
      Rep Power : 1822
      Likes Received
      793
      Likes Given
      64

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Kapuya bhana...Hukuona wakubwa wenzio.

    3. ngungwangungwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd July 2013
      Posts : 294
      Rep Power : 397
      Likes Received
      64
      Likes Given
      0

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Ni JUMA KAPUYA huyo hakuna mwingine. Lkn haka kasichana katakuwa kalitoa kenyewe kwa ridhaa yake na ndo maana kakarudi tena. Utata umekuja kalivyoambiwa mzee kanasa. Miaka 16 kwa hapa dar huyo mbona mkubwa,watotot wanabikiriwa miaka 4!!!!

    4. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 7,891
      Rep Power : 94622
      Likes Received
      7188
      Likes Given
      5566

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      na imani yake pia yaruhusu wake zaidi, ndio kwanza ana wawili halali, muacheni aongeze tu! ni kulaaniwa, hivi ile makitu hainaga mzee eeeeeeee????? puuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    5. MTENDAHAKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 666
      Rep Power : 597
      Likes Received
      101
      Likes Given
      98

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Itakuwa ngumu kuthibitisha

    6. zumbemkuu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : street dweller
      Posts : 7,087
      Rep Power : 734753
      Likes Received
      3027
      Likes Given
      10056

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Quote By Arushaone View Post
      Mkuu huyo mnayesema ni mtoto hakubakwa wala nini. Inaelekea kalitongozwa bila ya ubishi kakaenda kupanda gari kakakutana mna mheshimiwa hotelini kakatoa mzigo tena kakitoa ushirikiano wa kutosha. Kalipomaliza kakapewa pesa ya kujikimu 700,000/= badala ya 67000 then kakasepa. After sometimes kakarudia tena na tena na hulipwa, sasa kameshakua na kamejua noti, sasa kanataka kiinua mgongo (jumla) kalipwe kasepe. Mambo hayo!!! Magazeti yanaweka chumvi sana ila according to my lights that is naked truth.
      mkuu miaka 14 ni mtoto. kabakwa, assume ni binti yako, hata kama kalikubali, ila kamerubuniwa, kuanzia miaka 17 na kuendelea angalau ndo unaweza kusema hajabakwa, ndo maana serikali imeweka umri kuanzia miaka 18, refer kesi ya Lulu,
      bht, MTAZAMO, muhinda and 2 others like this.
      ''Overcome the devils with a thing called love'' bob marley

    7. JF SMS Swahili

    8. Ruppy karenston's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2011
      Posts : 414
      Rep Power : 532
      Likes Received
      72
      Likes Given
      26

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Tatizo la viongozi wetu hawa ni kwamba akili za juu zimehamia chini.

    9. MTENDAHAKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 666
      Rep Power : 597
      Likes Received
      101
      Likes Given
      98

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Itakuwa vigumu kuthibitisha!

    10. Ng'wanapagi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2013
      Posts : 928
      Rep Power : 516
      Likes Received
      204
      Likes Given
      0

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Ayaaaa! Ina maana iliishiamo yote!?

    11. ngungwangungwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd July 2013
      Posts : 294
      Rep Power : 397
      Likes Received
      64
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By muhinda View Post
      Inasikitisha wachangiaji wengi humu mnmshambulia uyu mtoto, nakuacha huyu baba. seriously, this says a lot about us waTZ. kweli mtoto wa miaka 14, unamuita msichana!!!! wengine ktk umri huu hata ungo anakuwa hajavunja, jamani get serious.
      mkuu wanavunja ungo na miaka 4 siku hizi.

    12. Leomimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2013
      Posts : 1,557
      Rep Power : 3859307
      Likes Received
      274
      Likes Given
      107

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Alipotakiwa kupewa 67 elfu akapewa 700000 mtt akajua sasa ntapewa mamilioni akaenda kuachia tena k loo hata kenyewe kalinogewa sana
      Ambition in Mind.

    13. davidson689's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2011
      Posts : 265
      Rep Power : 479
      Likes Received
      28
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By Horseshoe Arch View Post
      Hizi hadithi za mtu fulani mkubwa sana(jina linahifadhiwa) zinakera kusoma...kwanini usifanyike uchunguzi usio na shaka na kisha wamwagwe hadharani waumbuke? Mbona kashfa ya Clinton haikuandikwa 'mtu mmoja (jina linahifadhiwa) wa state house anatuhumiwa kufanya A,B,C na mtumishi (jina linahifadhiwa) wa ikulu? Kwanini tusifike mahali kijiko kikaitwa kijiko?
      hapo sawa kabisa mkubwa

    14. #112
      bily's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Location : MZIZIMA(DSM)
      Posts : 3,988
      Rep Power : 1269
      Likes Received
      692
      Likes Given
      124

      Default

      Yes madam your right, but what shit does this Kapuya symbolize?

      Quote By Heaven on Earth View Post
      JUMA kAPUYA

      Constituent:
      Urambo Magharibi

    15. #113
      bily's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Location : MZIZIMA(DSM)
      Posts : 3,988
      Rep Power : 1269
      Likes Received
      692
      Likes Given
      124

      Default

      Yes madam your right, but what shit does this Kapuya symbolize? CCM MUST GO TO HELL BEFORE 2015.

      Quote By Heaven on Earth View Post
      JUMA kAPUYA

      Constituent:
      Urambo Magharibi

    16. #114
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,491
      Rep Power : 1822
      Likes Received
      793
      Likes Given
      64

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Viongozi wa nchi hii wote kama wamelogwa vile...... Mara vyeti feki,mara Pembe za ndovu,mara madawa ya kulevya na sasa ubakaji.Maskini nchi yangu.
      The Stranger likes this.

    17. muhinda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Posts : 271
      Rep Power : 477
      Likes Received
      151
      Likes Given
      226

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Quote By ngungwangungwa View Post
      Ni JUMA KAPUYA huyo hakuna mwingine. Lkn haka kasichana katakuwa kalitoa kenyewe kwa ridhaa yake na ndo maana kakarudi tena. Utata umekuja kalivyoambiwa mzee kanasa. Miaka 16 kwa hapa dar huyo mbona mkubwa,watotot wanabikiriwa miaka 4!!!!
      Hamna ridhaa hapo. she is below 18!

    18. Ng'wanapagi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2013
      Posts : 928
      Rep Power : 516
      Likes Received
      204
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By BONGOLALA View Post
      Hili sakata itakua mheshimiwa ameacha kumhudumia huyu binti ndiyo maana ameamua kumchafua mbunge,inaonekana kameliwa sana na wapambe ndio wanampa kichwa!hawa ni matapeli alivyopewa laki 7 mbona hakusema?na nyie wabunge mkome ndio maana mnasema pesa haziwatoshi
      Wabunge wanakera sana,ipo siku popobawa ata........la kwa ufuska wenu.

    19. #117
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,491
      Rep Power : 1822
      Likes Received
      793
      Likes Given
      64

      Default

      Quote By Leomimi View Post
      Alipotakiwa kupewa 67 elfu akapewa 700000 mtt akajua sasa ntapewa mamilioni akaenda kuachia tena k loo hata kenyewe kalinogewa sana
      Aliyeanza kukanogesha ndiye mwenye hatia....

    20. Peter jaluo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2013
      Posts : 1,252
      Rep Power : 573
      Likes Received
      139
      Likes Given
      1

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      Nilikuwa namwona huyo.wzri keko molem.alikuwa anakula.mm m2 na mtto wake. hezi hizo

    21. #119
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,491
      Rep Power : 1822
      Likes Received
      793
      Likes Given
      64

      Default re: Kapuya Matatani: Adhibitiwa na kitoto kinachodai alikibaka, akakiambukiza virusi

      MUNGU ameamua kuliokoa Taifa lake.. Kufikia 2015 hakuna jiwe litakalosalia juu ya jiwe jingine.. Hapo Tanzania mpya itazaliwa.....

    22. Tukundane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2012
      Posts : 1,956
      Rep Power : 1069
      Likes Received
      316
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Tulimumu View Post
      Mimi naona ubakaji hapo haupo kwakuwa binti mwenyewe alikuwa anafunga safari kumfuata kigogo huyo sehemu mbali mbali na ameshapokea pesa zake nyingi. Angeripoti mara alipoingiliwa mara ya kwanza kidogo inge make sense.
      Huu ni ubakaji live.Hata kama binti angekuwa na umri zaidi ya huo Mh hawezi kuepuka kosa la kubaka.Kwanza ametumia wadhifa wake kumduh huyo binti kitu ambacho ni kinyume cha sheria.Pili amemduh huyo binti kwa kutumia uyatima wake kitendo ambacho hakina tofauti na kumlala mwanamke uliyemulewesha kwa kilevi kwa hiyo anakuwa anafanya kitendo hicho pasipo uhiyari.
      muhinda, Tulimumu, MASIORA and 1 others like this.

    23. JF SMS Swahili

    Page 6 of 52 FirstFirst ... 45678 16 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mtoto aliyemuuliza maswali Lowassa matatani
      By Steve Dii in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 22
      Last Post: 19th September 2010, 15:46
    2. Waziri wa JK matatani
      By BAK in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 8
      Last Post: 17th July 2009, 06:04
    3. Kapuya apata ajali...
      By Masatu in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 89
      Last Post: 26th September 2007, 10:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...