JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 52
    1. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,669
      Rep Power : 98511
      Likes Received
      597
      Likes Given
      56

      Default CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Chama cha demokrasia na maendeleo (Chadema) kimekiri kupokea barua ya naibu katibu mkuu, Zitto zuber kabwe, Akitoa taarifa kwa vyombo vya habari msemaji wa Chadema Tumaini makene amekiri hayo.


    2. #2
      tedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : uchochoroni
      Posts : 11,731
      Rep Power : 5934
      Likes Received
      2557
      Likes Given
      1579

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Haya ngoja tusikie kutoka kwa chama Dume na Makini Chadema....

    3. Duble Chris's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2011
      Posts : 3,197
      Rep Power : 1091
      Likes Received
      509
      Likes Given
      310

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Lengo la Zitto ni kuwaburuza mahakamani wote wanaochafua mitandaoni

      aka Wapika majungu !

    4. Naytsory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2011
      Posts : 1,051
      Rep Power : 874
      Likes Received
      166
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By St.Apolinary View Post
      Chama cha demokrasia na maendeleo (Chadema) kimekiri kupokea barua ya naibu katibu mkuu, Zitto zuber kabwe, Akitoa taarifa kwa vyombo vya habari msemaji wa Chadema Tumaini makene amekiri hayo.
      Kwa hiyo unataka Watanzania tufanyeje?

    5. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,669
      Rep Power : 98511
      Likes Received
      597
      Likes Given
      56

      Default

      Quote By Naytsory View Post
      Kwa hiyo unataka Watanzania tufanyeje?
      IQ yako ndogo ndio maana hujui ufanye nini
      FaizaFoxy and utaifakwanza like this.

    6. JF SMS Swahili

    7. Truth Matters's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2013
      Posts : 544
      Rep Power : 31395
      Likes Received
      240
      Likes Given
      2

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Asiwaonee 'vifaranga' bali a-deal na 'mama' zao!

    8. MUSSA ABDALLAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 313
      Rep Power : 499
      Likes Received
      32
      Likes Given
      122

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Quote By Naytsory View Post
      Kwa hiyo unataka Watanzania tufanyeje?
      DK slaa ajibu khs hao aliowatuma kumchafua ZZK

    9. Amiliki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2011
      Posts : 1,956
      Rep Power : 909
      Likes Received
      882
      Likes Given
      38

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Quote By Duble Chris View Post
      Lengo la Zitto ni kuwaburuza mahakamani wote wanaochafua mitandaoni

      aka Wapika majungu !
      Akamshitaki Zoka aliyevujisha siri yao.
      Huku Magamba wakiendelea kusambaratishwa; Chadema Rahaaa!!!!! Si Rahaa!!!! WOTE: RAHAAAA!!!!!!!!!!

    10. #9
      Chintu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2011
      Posts : 1,396
      Rep Power : 747
      Likes Received
      547
      Likes Given
      697

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Quote By MUSSA ABDALLAH View Post
      DK slaa ajibu khs hao aliowatuma kumchafua ZZK
      ...Dr amuagize Naibu katibu mkuu ajibu hiyo barua.
      amkawewe likes this.

    11. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,475
      Rep Power : 22836203
      Likes Received
      19691
      Likes Given
      20440

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Barua ya nini? Kujivua gamba?

    12. magistergtz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th December 2011
      Posts : 206
      Rep Power : 464
      Likes Received
      35
      Likes Given
      17

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Asitapetape, aende mahakamani kama hajaridhika

    13. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,669
      Rep Power : 98511
      Likes Received
      597
      Likes Given
      56

      Default

      Quote By Kongosho View Post
      Barua ya nini? Kujivua gamba?
      Si ndio hapo

    14. Naytsory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2011
      Posts : 1,051
      Rep Power : 874
      Likes Received
      166
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By St.Apolinary View Post
      IQ yako ndogo ndio maana hujui ufanye nini
      Nina wasiwasi na IQ yako. Zitto amesema ameandika barua na kumtumia katibu mkuu wa Chadema, hata barua ikipokewa nayo ni habari ya kujadili? haya wewe mwenye IQ kubwa hilo linasaidiaje kutatua matatizo lukuki ya Taifa hili? Itawasaidia tu wapika majungu. Na kama ndivyo ni kweli IQ yangu ni ndogo katika kupika majungu.

    15. Getstart's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 1,889
      Rep Power : 757
      Likes Received
      488
      Likes Given
      632

      Default re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Pengine habari hapa ni Naibu Katibu Mkuu kuandika barua kwa Chama chake mwenyewe. Hivi Naibu KM si sehemu ya hicho Chama? Na pia baada ya kuandika unawatangazia watu. Sijui jibu gani linatarajiwa au ni kutaka kuonyesha kuwa yeye si sehemu yao!

    16. ZeMarcopolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2008
      Posts : 12,612
      Rep Power : 169731
      Likes Received
      5046
      Likes Given
      3856

      Default Re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Slaa hachelewi kuivujisha barua!!!
      "To greed, all nature is insufficient"

    17. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,669
      Rep Power : 98511
      Likes Received
      597
      Likes Given
      56

      Default

      Quote By ZeMarcopolo View Post
      Slaa hachelewi kuivujisha barua!!!
      Mtachoka sana mpaka 2015

    18. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,669
      Rep Power : 98511
      Likes Received
      597
      Likes Given
      56

      Default

      Quote By Getstart View Post
      Pengine habari hapa ni Naibu Katibu Mkuu kuandika barua kwa Chama chake mwenyewe. Hivi Naibu KM si sehemu ya hicho Chama? Na pia baada ya kuandika unawatangazia watu. Sijui jibu gani linatarajiwa au ni kutaka kuonyesha kuwa yeye si sehemu yao!
      Sijui kwann zito anapenda kila kitu anachofanya kuhusu chama watu wajue

    19. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 18,496
      Rep Power : 23879036
      Likes Received
      6077
      Likes Given
      5952

      Default Re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Zitto usiwaache wahusika lazima wafikishwe mahakamani.

    20. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 18,496
      Rep Power : 23879036
      Likes Received
      6077
      Likes Given
      5952

      Default

      Quote By Getstart View Post
      Pengine habari hapa ni Naibu Katibu Mkuu kuandika barua kwa Chama chake mwenyewe. Hivi Naibu KM si sehemu ya hicho Chama? Na pia baada ya kuandika unawatangazia watu. Sijui jibu gani linatarajiwa au ni kutaka kuonyesha kuwa yeye si sehemu yao!
      kwani kuna tatizo gani?yani hujui kama zitto ana watu wako juu yake kwenye chama?ulitaka anyamaze?
      goo zitto.

    21. #20
      Deo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2008
      Posts : 730
      Rep Power : 731
      Likes Received
      158
      Likes Given
      11

      Default Re: CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

      Quote By St.Apolinary View Post
      Chama cha demokrasia na maendeleo (Chadema) kimekiri kupokea barua ya naibu katibu mkuu, Zitto zuber kabwe, Akitoa taarifa kwa vyombo vya habari msemaji wa Chadema Tumaini makene amekiri hayo.
      Kosa la mwisho kwa ZZK. Hapo sasa mwisho wake umetimia,

      Haitakuwa tena siasa za majukwaani na mitandaoni, sasa watakujadili kwa kina na ninauhakika hii itakuwa mwisho wa safari yako na meli ya Chadema.


      Japo si CDM mimi lakini kama mpenda haki nitafurahi na kufanya sherehe iwapo utatimuliwa kwa sababu u kama nyoka vile

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 121
      Last Post: 3rd December 2013, 22:03
    2. Chadema Yakiri kufata Mfumo Kristo Bungeni
      By zomba in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 24
      Last Post: 12th July 2012, 02:09
    3. Replies: 2
      Last Post: 31st March 2012, 00:35
    4. CHADEMA kutikisa Tanga kuanzia kesho, Zitto kuongoza mashambulizi
      By Tumaini Makene in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 53
      Last Post: 18th February 2012, 11:08
    5. Nyie chadema embu jibuni tifu la zitto na mbowe limeishia wapi?
      By kipanga mlakuku in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 3rd July 2011, 13:02

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...