JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

    Report Post
    Page 12 of 30 FirstFirst ... 21011121314 22 ... LastLast
    Results 221 to 240 of 583
    1. Ta Kamugisha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Posts : 1,532
      Rep Power : 3775
      Likes Received
      424
      Likes Given
      53

      Default TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Si mimi ni utabiri wa TB Joshua leo, ameonyeshwa rais mmoja Africa atatekwa na ameonyeshwa watu wakiwa club wanacheza then wanalipukiwa na nchi iyo ni jirani na Kenya, Angalizo, amesema siyo kenya tena,je itakuwa nchi gani?

      Misa ya leo jumapili ndo kasema, na amesema ataendelea kuomba ili jumatano na alhamisi ijayo aonyeshwe ni rais gani na nchi gani.

      VIDEO:



      Jamani tuombe sana isiwe tanzania
      Last edited by Ta Kamugisha; 27th October 2013 at 22:59.


    2. KIWAVI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2010
      Posts : 501
      Rep Power : 645
      Likes Received
      86
      Likes Given
      71

      Default re: TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Mshirikina huyo.... Mbona anatabiri mabaya tu

    3. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,876
      Rep Power : 2012
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      392

      Default

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Si mimi ni utabiri wa TB Joshua leo, ameonyeshwa rais mmoja Africa atatekwa na ameonyeshwa watu wakiwa club wanacheza then wanalipukiwa na nchi iyo ni jirani na Kenya, Angalizo, amesema siyo kenya tena,je itakuwa nchi gani?

      Misa ya leo jumapili ndo kasema, na amesema ataendelea kuomba ili jumatano na alhamisi ijayo aonyeshwe ni rais gani na nchi gani.

      Jamani tuombe sana isiwe tanzania
      .......aaah ! huyu ndiye anaye panga ugaidi !! akamatwe na apigwe tuu, maana tumechoka na uzushi wake !

    4. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,876
      Rep Power : 2012
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      392

      Default

      Quote By KIWAVI View Post
      Mshirikina huyo.... Mbona anatabiri mabaya tu
      Watu wakitishiwa kufa ndo wanatoa bahasha haraka haraka huku zikiwa zimetuna !

    5. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,876
      Rep Power : 2012
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      392

      Default

      Quote By tofali View Post
      Akitekwa kikwete sawa tuu...labda watajifunza kuweka usalama makini..maana li nchi la hovyo sana hili
      .........uko chooni nini ?

    6. Tony Gwanco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2013
      Location : meryland
      Posts : 5,202
      Rep Power : 3873633
      Likes Received
      941
      Likes Given
      30

      Default

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Hata yeye Tb Joshua alitabiri, hata ushindi wa chelsea champion league alitabiri
      kiswahili kigumu

    7. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,876
      Rep Power : 2012
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      392

      Default

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Si mimi ni utabiri wa TB Joshua leo, ameonyeshwa rais mmoja Africa atatekwa na ameonyeshwa watu wakiwa club wanacheza then wanalipukiwa na nchi iyo ni jirani na Kenya, Angalizo, amesema siyo kenya tena,je itakuwa nchi gani?

      Misa ya leo jumapili ndo kasema, na amesema ataendelea kuomba ili jumatano na alhamisi ijayo aonyeshwe ni rais gani na nchi gani.

      Jamani tuombe sana isiwe tanzania
      Utabiri wa hali ya hewa unasaidia wakulima kutayarisha mashamba na vyombo vya anga na majini kujipanga.
      Sasa huu wa TB Joshua unasaidia nini ?!!
      Ibambasi likes this.

    8. Korto's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th July 2013
      Posts : 36
      Rep Power : 369
      Likes Received
      8
      Likes Given
      8

      Default re: TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Huyu bwana sio wakumpuuza, alisha wahi kutabiri habari ya watu kupigwa risasi marekani na ilitokea, so tuwe makini
      MTAZAMO, Adiel and chamtemamoto like this.

    9. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,876
      Rep Power : 2012
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      392

      Default

      Quote By Kongosho View Post
      Nimesema alishamaliza nikimaanisha kuwa, yote yanayofundishwa ni marudio ya aliyoyafundisha yesu, na yeye ndio muujiza mkuu aliufanya Mungu kumleta duniani.

      Sijakataa kuwa maono au ishara hazipo, ila inahitaji umakini kujua ishara zitokazo kwa Mungu. Kipindi hiki ambapo dunia imetewaliwa na tamaa ya pesa, na dini imegeuka chanzo cha mapato, chochote chaweza kutokea. Na kwa imani yangu, si kila ishara naamini inatoka kwa Mungu.

      Mungu kuja duniani kwa mfano wa mwanadamu, ndio muujiza mkuu, kuzaliwa bila kuumbwa.
      Wagalatia bana ! ...........yaani lazima uwe teja kukubali maneno yao !
      Sasa hapo mungu yupi kamuumba mungu yupi ?!
      Ibambasi likes this.

    10. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,876
      Rep Power : 2012
      Likes Received
      1528
      Likes Given
      392

      Default

      Quote By Korto View Post
      Huyu bwana sio wakumpuuza, alisha wahi kutabiri habari ya watu kupigwa risasi marekani na ilitokea, so tuwe makini
      kwani katuambia tuzuie !?........au ?

    11. Adiel's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th May 2013
      Posts : 92
      Rep Power : 388
      Likes Received
      18
      Likes Given
      58

      Default re: TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Quote By Korto View Post
      Huyu bwana sio wakumpuuza, alisha wahi kutabiri habari ya watu kupigwa risasi marekani na ilitokea, so tuwe makini
      Uko sahihi kabisa ndugu, tatizo la watu wengi hasa jf ni kubisha kitu asichokijua bila hata kukifanyia uchunguzi. Mimi ninachoshukuru ni kwamba kwa kupitia thread hii watu watajua Mungu wa TBJoshua ni Mungu aliye hai
      Chaka and Korto like this.

    12. Lilian Peter's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd October 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default re: TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Ni vema tukaheshimu maneno ya watumishi wa Mungu kuliko kubeza, tuwe tayari wakati wowote, unaofaa na usiofaa maana hatujui siku atakayokuja mwana wa Adam. Pia tuheshimu Mamlaka zinatoka kwa Mungu.
      MTAZAMO likes this.

    13. nelly nely's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Location : BUZEBAZEBA/KONGWA
      Posts : 670
      Rep Power : 12294
      Likes Received
      172
      Likes Given
      53

      Default

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Si mimi ni utabiri wa TB Joshua leo, ameonyeshwa rais mmoja Africa atatekwa na ameonyeshwa watu wakiwa club wanacheza then wanalipukiwa na nchi iyo ni jirani na Kenya, Angalizo, amesema siyo kenya tena,je itakuwa nchi gani?

      Misa ya leo jumapili ndo kasema, na amesema ataendelea kuomba ili jumatano na alhamisi ijayo aonyeshwe ni rais gani na nchi gani.

      Jamani tuombe sana isiwe tanzania
      tanzania kuna rais?

    14. jMali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Posts : 3,730
      Rep Power : 36757
      Likes Received
      1422
      Likes Given
      924

      Default Re: TB JOSHUA: Atabiri tena, Rais Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Quote By Ta Kamugisha View Post
      Si mimi ni utabiri wa TB Joshua leo, ameonyeshwa rais mmoja Africa atatekwa na ameonyeshwa watu wakiwa club wanacheza then wanalipukiwa na nchi iyo ni jirani na Kenya, Angalizo, amesema siyo kenya tena,je itakuwa nchi gani?

      Misa ya leo jumapili ndo kasema, na amesema ataendelea kuomba ili jumatano na alhamisi ijayo aonyeshwe ni rais gani na nchi gani.

      Jamani tuombe sana isiwe tanzania
      Ukirudia kuangalia tena video anasema kuwa tukio litatokea kwenye nchi ambayo lilishawahi kutokea wakati wanacheza muziki.. kwa hiyo nchi hapo ni Uganda, ambapo kama sikosei magaidi waliwahi kulipua disco.

    15. Albosignathus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2013
      Posts : 3,516
      Rep Power : 2157549
      Likes Received
      580
      Likes Given
      0

      Default re: TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Upuuzi mtupu

    16. jMali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Posts : 3,730
      Rep Power : 36757
      Likes Received
      1422
      Likes Given
      924

      Default Re: TB JOSHUA: Atabiri tena, Rais Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Quote By tofali View Post
      Akitekwa kikwete sawa tuu...labda watajifunza kuweka usalama makini..maana li nchi la hovyo sana hili
      wakimteka huyo watashangaa hata hatubabaiki kuwaomba wamrudishe!

    17. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 35,683
      Rep Power : 429504104
      Likes Received
      21590
      Likes Given
      23846

      Default Re: VIDEO: Prophet TB Joshua Prophecy: Evil Attack in East Africa, African Leader being Captured

      Quote By Lokissa View Post
      Hiyo nchi ya east afrika waliokuwa wanakunywa na kudance wakafa sio Uganda?
      kwa hivo damu za watu 1000 zitapotea tena kama alivotabiri
      haya waganda kaeni mkao wa kufa.......kaeni majumbani mwenu msiende clud miezi hii
      Nadhani kasema kama wasiopoomba au kwa kuzingatia yale asemayo ndiyo hayo maafa huenda yakatukia...
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    18. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 35,683
      Rep Power : 429504104
      Likes Received
      21590
      Likes Given
      23846

      Default Re: VIDEO: Prophet TB Joshua Prophecy: Evil Attack in East Africa, African Leader being Captured

      Quote By mwekundu View Post
      jamaa anavuta bange!!
      umejuaje?

      JF ya zamani ulikuwa ukiandika acqusations kama hivi bila ushahidi, basi ujue BAN inahuu...siku hizi naona watu wapo huru tu...
      MTAZAMO and chamtemamoto like this.
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    19. jMali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Posts : 3,730
      Rep Power : 36757
      Likes Received
      1422
      Likes Given
      924

      Default re: TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      Quote By salimkabora View Post
      Tofauti kati ya walioko makanisani na walioko club ni ndogo sana na mara nyingi ni haohao
      Lakini mungu wao haamrishi waue watu wa dini zingine

    20. mzaramo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2006
      Location : cape town,south africa
      Posts : 1,256
      Rep Power : 971
      Likes Received
      208
      Likes Given
      1

      Default re: TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

      watabiri wenye kuoteshwa kama hawa hawana tofauti yoyote na yule babu wa samunge,loliondo ni waongo waongo wenye maneno mwengi ya kujitetea kama utabiri wake wa uongo unaposhindwa kufanya kazi

    21. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,213
      Rep Power : 21470021
      Likes Received
      11307
      Likes Given
      9106

      Default

      Quote By Kongosho View Post
      Nimesema alishamaliza nikimaanisha kuwa, yote yanayofundishwa ni marudio ya aliyoyafundisha yesu, na yeye ndio muujiza mkuu aliufanya Mungu kumleta duniani.

      Sijakataa kuwa maono au ishara hazipo, ila inahitaji umakini kujua ishara zitokazo kwa Mungu. Kipindi hiki ambapo dunia imetewaliwa na tamaa ya pesa, na dini imegeuka chanzo cha mapato, chochote chaweza kutokea. Na kwa imani yangu, si kila ishara naamini inatoka kwa Mungu.

      Mungu kuja duniani kwa mfano wa mwanadamu, ndio muujiza mkuu, kuzaliwa bila kuumbwa.
      I give up. Ila ni vizuri kujizuia kuhukumu mtu (umemuita con artist) bila uhakika, maana hata Saulo wakati analidhulumu kanisa alijijua anafuata matakwa ya dini yake mpaka alivyotokewa na Yesu.

    22. Clean9

    Page 12 of 30 FirstFirst ... 21011121314 22 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mchango wa John Okello [che Guevara wa East Africa] umefutwaje?
      By Phillemon Mikael in forum Jukwaa la Historia
      Replies: 428
      Last Post: 31st May 2014, 19:41
    2. Replies: 2
      Last Post: 29th October 2013, 16:04
    3. Kuanzishwa kwa sarafu moja East Africa
      By Invisible in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 15th September 2007, 11:29
    4. East Africa the new cellphone frontier
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 2nd July 2007, 20:11

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...