JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: SHENAZ amefariki

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 28
    1. Game Theory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2006
      Posts : 10,036
      Rep Power : 3412
      Likes Received
      390
      Likes Given
      0

      Default SHENAZ amefariki

      KWA HUZUNI ILIYONIJAA MOYONI NINGEPENDA KUTOA TAARIFA YA KIFO CHA DADA YETU na MTOTO WA ILALA BI SHENAZ. KWA NIABA YA WANA JAMBO FORUMS KULE KWENYE MAPENZI NA BURUDANI PAMOJA NA JAMBO FORUMS KWA UJUMLA NINGEPENDA KUTOA RAMBI RAMBI ZETU NA KWA SISI WENGINE TUNASEMA INNA LILLAHI WA INNA ILLAHI RAJUUN









      Malkia wa kunengua miondoko ya Taarab na Mduara nchini, Shenazi Salum pichani ni miongoni mwa watu 27, waliokufa kwenye ajali ya basi, iliyotokea juzi kwenye Kijiji cha Majenje, Mbarali, Mbeya.

      Kwa mujibu wa mdogo wa mwanamuziki huyo aitwaye Hanifa Salum, Shenazi alifariki dunia, muda mfupi baada ya kutokea ajali hiyo, iliyohusisha magari matatu....

      alisema, Shenazi alipata ajali hiyo, alipokuwa akirejea nyumbani kwake Dar es Salaam na alikuwa akitoka Tunduma, Mbeya kwenye shughuli zake za muziki “Alituaga kwamba anakwenda Mbeya kufanya ‘shoo’, hatukujua kama ndiyo kifo kilikuwa kinamwita, lakini ndiyo hivyo Mungu kamchukua,” alisema Hanifa huku akitokwa na machozi.




      Rafiki wa Shenazi ambaye naye ni mnenguaji maarufu, Mwajuma Thabit ‘Rose Jimama’, anasema kuwa marehemu alikwenda Mbeya na mwanamke aliyemtaja kwa jina moja la Tuki.

      Rose alisema: “Nilipata taarifa kama Shenazi amepata ajali, nikapiga namba yake, ikapokelewa na polisi mmoja huko Mbeya, nikamuomba nataka kuongea na Shenazi, akanijibu, unataka kuongea na maiti? “Nilichanganyikiwa, yule polisi aliniambia rafiki yangu Shenazi amekufa na Tuki hali yake ni mbaya, nidhani utani, lakini yote ni mipango ya Mungu.”

      Habari zaidi zilisema kuwa rafiki huyo wa Shenazi, Tuki, amevunjika miguu yote na alikuwa amelazwa katika Hospitali ya Misheni ya Chimala, Mbarali. Shenazi alikuwa kwenye basi la SABCO aina ya Scania, T443 APF ambalo liligongana na lori pamoja na magari mawili yanayomilikiwa na Halmashauri ya Mbarali.

      Ajali hiyo iliyoua watu 27, ilisababisha majeruhi 33. Shenazi alitarajiwa kuzikwa jana ambapo mwandishi wetu walifika nyumbani kwao, Ilala, Dar es Salaam na kukuta taratibu za mazishi zikiwa zimeshaanza kufanywa. Mbali na kunengua, malkia huyo atakumbukwa kama kungwi, aliyekuwa akiwafunda watu kabla ya ndoa, pia ni mwigizaji ambapo enzi za uhai wake aliwahi kucheza Filamu ya Kitchen Party ambayo ilipata umaarufu mkubwa.

      INNA LILAHI WA INAA LILAHI RAJWUUN






      Last edited by Game Theory; 10th September 2007 at 22:57.


    2. #2
      Kichuguu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 11th October 2006
      Location : Popote Porini
      Posts : 7,478
      Rep Power : 474710
      Likes Received
      2058
      Likes Given
      1323

      Default

      Binafsi simfahamu huyu Shenaz, lakini ndiyo hivyo, kazi ya Mungu haina makosa. Nammwombea Mwenyezi Mungu aipumzishe roho yake pema peponi hadi tutakapokutana tena siku ya kiyama.
      Kichuguuu: Nyumba inayohifadhi mchwa na nguchiro kwa pamoja bila mkwaruzo

    3. KadaMpinzani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2007
      Location : Chadema Restaurant
      Posts : 4,980
      Rep Power : 1686
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default

      Mungu amlaza mahala pema peponi, amina !

    4. #4
      tz_devil's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2007
      Posts : 276
      Rep Power : 727
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default

      Inna Lillahi Wainna Lillahi Rajuun.

      Wana JF, hili suala la ajali Bongo linatisha. Watu 27 wamepoteza maisha na wengine 33 wamejeruhiwa vibaya sana na sheria za usalama barabarani zipo. Haupiti mwezi tunasikia ajali za kutisha kama hizi; hivi serikali inampango gani? Mzee Mwapachu na wizara yake wako wapi? Inasikitisha.

    5. Game Theory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2006
      Posts : 10,036
      Rep Power : 3412
      Likes Received
      390
      Likes Given
      0

      Default

      naweza kusema kuwa niliwahi kuwa very close na huyu dada wakati naishi Ilala flats..huyu dada alikuwa hana khiyana na alikuwa na roho nzuri sana na mimi kwa kweli private life yake ilikuwa hainipi tabu kabisa. Yaani I am still in shock!

    6. Clean9

    7. #6
      Kichuguu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 11th October 2006
      Location : Popote Porini
      Posts : 7,478
      Rep Power : 474710
      Likes Received
      2058
      Likes Given
      1323

      Default

      Vipi picha zimefutwa? hazionekani tena.
      Kichuguuu: Nyumba inayohifadhi mchwa na nguchiro kwa pamoja bila mkwaruzo

    8. Game Theory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2006
      Posts : 10,036
      Rep Power : 3412
      Likes Received
      390
      Likes Given
      0

      Default

      naona zimefutwa

    9. #8
      Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2007
      Posts : 3,009
      Rep Power : 2234
      Likes Received
      488
      Likes Given
      269

      Default

      Ina Lilah wa Ina Ilaihi Rajiuun... Sijui kama leo Melody watapiga muziki pale LANGO LA JIJI, maana ni mwanachama wao.

    10. #9
      Kinyau's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2006
      Posts : 723
      Rep Power : 20846
      Likes Received
      138
      Likes Given
      204

      Default

      RIP shenaz. InAfrica Band watamkumbuka sana.
      some people dream of success, while others wake up and work hard at it.

    11. #10
      Masatu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2007
      Location : Mbagala, Jeshini
      Posts : 3,713
      Rep Power : 1231
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By brazameni View Post
      naweza kusema kuwa niliwahi kuwa very close na huyu dada wakati naishi Ilala flats..huyu dada alikuwa hana khiyana na alikuwa na roho nzuri sana na mimi kwa kweli private life yake ilikuwa hainipi tabu kabisa. Yaani I am still in shock!
      Mhhh!!!!!!!!!

    12. #11
      Ole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2006
      Posts : 1,134
      Rep Power : 928
      Likes Received
      19
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By brazameni View Post
      naona zimefutwa
      Hakuna aliyefuta picha zozote. Angalia source yako.

      Thanks.

    13. Mtu wa Pwani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2006
      Posts : 4,458
      Rep Power : 1594
      Likes Received
      248
      Likes Given
      389

      Default

      mungu amlaze pahali pema peponi ameen

      pia nnawapa pole ndugu, wanafamilia, majirani, mashabiki wake na vipenzi vyake pamoja na wote walioathirika na msiba huu kwa njia moja au nyengine
      Our job is not to make up anybody's mind, but to open minds and to make the agony of the decision-making so intense you can escape only by thinking. ~Author Unknown

    14. Rwabugiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2007
      Posts : 2,935
      Rep Power : 1260
      Likes Received
      140
      Likes Given
      93

      Default

      Bwana alitoa, bwana ametwaa Jina lake na lihimidiwe!

      Tangulia tu nyuma yako sote tu wakuja!

      Familia Poleni sana mlio guswa na misiba hii, pia Naomba Mungu awaponye haraka majeruhi walioko hospitalini.

    15. #14
      Icadon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2007
      Location : I'm Everywhere!
      Posts : 4,085
      Rep Power : 1912
      Likes Received
      60
      Likes Given
      0

      Default

      RIP Shenaz
      Hating gets you no where, have a safe trip!

    16. Ibambasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th July 2007
      Location : Ipandikilo
      Posts : 1,218
      Rep Power : 915
      Likes Received
      333
      Likes Given
      2231

      Default

      brazameni mbona unatuacha kwenye mafumbo?

    17. Nzokanhyilu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2007
      Location : Nyamainza
      Posts : 1,279
      Rep Power : 948
      Likes Received
      27
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By brazameni View Post
      naweza kusema kuwa niliwahi kuwa very close na huyu dada wakati naishi Ilala flats..huyu dada alikuwa hana khiyana na alikuwa na roho nzuri sana na mimi kwa kweli private life yake ilikuwa hainipi tabu kabisa. Yaani I am still in shock!
      Mungu amlaze mahali pema.


      Brazameni bana, wapeleke mapenzi na mapendo/pugu road ukawaelezee basi.
      ’’I came to this country (Tanzania) without a single penny; a beggar. True, I had not a single penny, but I was not a beggar. I came with a brain worth millions of dollars ... supported by education and exposure.’’

    18. #17
      comfort's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2007
      Posts : 13
      Rep Power : 668
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Masatu View Post
      Mhhh!!!!!!!!!
      Mbona waguna vp???

    19. #18
      Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,377
      Rep Power : 2023
      Likes Received
      355
      Likes Given
      568

      Unhappy RIP Shenazi

      Quote By brazameni View Post
      naweza kusema kuwa niliwahi kuwa very close na huyu dada wakati naishi Ilala flats..huyu dada alikuwa hana khiyana na alikuwa na roho nzuri sana na mimi kwa kweli private life yake ilikuwa hainipi tabu kabisa. Yaani I am still in shock!
      Ingawa namsikiaga tu kwa mbali, lakini kwa kuwa ni bin adam mwenzangu na mtanzania ambaye anapoteza maisha bila hatiya walah namuombea fanaka huko aliko ingawa tutavuna tulichopanda hapa duniani....

      ...Wewe brazameni mboni kuweka habari nusunusu?? ina maana ulikuwa unaingilia private zake au una maana gani??? Tujue kama ulikuwa shemeji yetu au mzee wa private.... Lakini pile sana kaka
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii

      Kitendo Cha Kuitoa CCM Madarakani ni Kuwafumbua Macho na Kuwaonyesha Ukombozi wa Pili wenye Matumaini Kwa Uhai wa Taifa. - Kakobe
      [email protected]

    20. Jembajemba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2007
      Posts : 708
      Rep Power : 832
      Likes Received
      13
      Likes Given
      4

      Default

      ulikuwa unaingilia private zake
      Mmmh !!! jamani taratibuni huyu keshakuwa marehemu tujaribu kumuheshimu, sio kuanza kumtolea aibu zake - haifai waungwana.

      Ninamuomba M/Mungu amsamehe madhambi yake, kwani sisi bin-adam sote ni wenye kufanya makosa.

      sisi tuliokuwa hai tujitayarishe na safari ya kwenda akhera kwa kuacha yale ambayo Muumba katukataza kwayo, hapa duniani ni mwenye kupita tu njia sio maskani yetu, kama sio leo basi kesho unaweza kurudisha namba.

      wafiwa nawaomba muwe na subira katika kipindi hiki kigumu. na wale ambao wamelazwa hospitali nawaombea kwa M/Mungu awajaalie wapone haraka na warudi katika shughuli zao za kujenga Taifa - amen.
      .....Being against is not enough. We also need to develop habits of constructive thinking. Edward de Bono


    21. #20
      Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,377
      Rep Power : 2023
      Likes Received
      355
      Likes Given
      568

      Post

      Quote By Jembajemba View Post
      Mmmh !!! jamani taratibuni huyu keshakuwa marehemu tujaribu kumuheshimu, sio kuanza kumtolea aibu zake - haifai waungwana.

      Ninamuomba M/Mungu amsamehe madhambi yake, kwani sisi bin-adam sote ni wenye kufanya makosa.

      sisi tuliokuwa hai tujitayarishe na safari ya kwenda akhera kwa kuacha yale ambayo Muumba katukataza kwayo, hapa duniani ni mwenye kupita tu njia sio maskani yetu, kama sio leo basi kesho unaweza kurudisha namba.

      wafiwa nawaomba muwe na subira katika kipindi hiki kigumu. na wale ambao wamelazwa hospitali nawaombea kwa M/Mungu awajaalie wapone haraka na warudi katika shughuli zao za kujenga Taifa - amen.
      ..Sure sure and i am deeply sorry if i offended anyone especial wafiwa... I am afrikan and i must respect customs...
      Jamani niliteleza ila natumai mtaniweka ktk fungu la wastaarab tena...
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii

      Kitendo Cha Kuitoa CCM Madarakani ni Kuwafumbua Macho na Kuwaonyesha Ukombozi wa Pili wenye Matumaini Kwa Uhai wa Taifa. - Kakobe
      [email protected]

    22. Kansime

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Shenaz
      By Game Theory in forum Celebrities Forum
      Replies: 6
      Last Post: 21st September 2011, 10:02
    2. Mayaula Mayoni amefariki
      By saitama_kein in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 11
      Last Post: 24th June 2010, 03:10
    3. Tetesi: Michael jackson amefariki?
      By Junius in forum Celebrities Forum
      Replies: 30
      Last Post: 16th May 2009, 12:07
    4. John Nolan amefariki
      By Zanaki in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 22
      Last Post: 19th December 2008, 12:26

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...