JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 38
    1. B.G TANTAWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2013
      Posts : 340
      Rep Power : 1601
      Likes Received
      184
      Likes Given
      335

      Default Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Kwa kuwa Rwanda imeamua kupandisha ushuru kwa wafanya biashara wa Tanzania katika marori ma magari yanayoingiza badhaa Rwanda, sasa na sisi Tanzania ni wakati wetu wa kuongeza kodi kwa Rwanda Air.

      Tuangalie maeneo yote muhimu ambayo tunaweza kumbana Kagame hadi ashike adabu, Tumwekee vikwazo vikali hadi ajute.


    2. Lunyungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2006
      Location : Malampaka
      Posts : 9,364
      Rep Power : 2968
      Likes Received
      1423
      Likes Given
      92

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Nakubaliana na hili wazo kabisa .It happened the same kati ya Mexico na USA during George Bush helm
      Nasema : CCM tunadhani adui yetu ni Chadema hapana ni Watendaji wetu katika Serikali ya CCM tukawabane hao - Livingstone Kibajaji Lusinde 2013 25 April at 11:54am.

    3. #3
      Pafyum's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 192
      Rep Power : 466
      Likes Received
      74
      Likes Given
      8

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Tukipandisha kodi kwenye ndege zake, raia wetu ndio watakaoumia maana hakuna ndege sisi kwamba watapanda zetu. Sana sana kwa regional trips tunategemea KQ na Ethiopian Airlines ambapo KQ wenyw ni kama wapo na Rwanda. So tusikurupuke vile ikaja kula kwetu

    4. #4
      Polisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,803
      Rep Power : 852
      Likes Received
      461
      Likes Given
      272

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Itakuwa utoto huo
      tutaweza likes this.

    5. Chikaka Sumuni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th May 2013
      Posts : 1,245
      Rep Power : 717
      Likes Received
      704
      Likes Given
      4

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kwa kuwa Rwanda imeamua kupandisha ushuru kwa wafanya biashara wa Tanzania katika marori ma magari yanayoingiza badhaa Rwanda, sasa na sisi Tanzania ni wakati wetu wa kuongeza kodi kwa Rwanda Air.

      Tuangalie maeneo yote muhimu ambayo tunaweza kumbana Kagame hadi ashike adabu, Tumwekee vikwazo vikali hadi ajute.
      Nadhani inabidi utafakari sana kabla ya kusema usemacho. Jambo hili lina sura nyingi sana, inabidi kusikilizia sana.
      tutaweza and CYBERTEQ like this.

    6. Kansime

    7. Lunyungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2006
      Location : Malampaka
      Posts : 9,364
      Rep Power : 2968
      Likes Received
      1423
      Likes Given
      92

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Kodi ipande tu maana siamini kama kuna watu wanao jaza ndege ya Rwanda kwenda huko tokea Tanzania .Tuacheni uoga it is about time Kagame ajue kwamba we are tired of him .
      Nasema : CCM tunadhani adui yetu ni Chadema hapana ni Watendaji wetu katika Serikali ya CCM tukawabane hao - Livingstone Kibajaji Lusinde 2013 25 April at 11:54am.

    8. upendo_20's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 1st August 2013
      Posts : 1,445
      Rep Power : 0
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Polisi View Post
      Itakuwa utouto huo
      Wewe ndie ulozima cctv?

    9. upendo_20's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 1st August 2013
      Posts : 1,445
      Rep Power : 0
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Tanzania ni watu makini hakuna mambo ya kukurupuka tusubiri tuone itakuwaje kama haya mambo nikweli ndio tuchukue action bado mapema sana ku act sisi over
      tutaweza likes this.

    10. isotope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 2,191
      Rep Power : 858
      Likes Received
      690
      Likes Given
      567

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kwa kuwa Rwanda imeamua kupandisha ushuru kwa wafanya biashara wa Tanzania katika marori ma magari yanayoingiza badhaa Rwanda, sasa na sisi Tanzania ni wakati wetu wa kuongeza kodi kwa Rwanda Air.

      Tuangalie maeneo yote muhimu ambayo tunaweza kumbana Kagame hadi ashike adabu, Tumwekee vikwazo vikali hadi ajute.
      Wasukuma wana msemo wao usemao: Kusikia kwa kenge mpaka atoke damu masikioni. Huyo jamaa lugha anayoweza kuielewa ni mtutu tu, hayo mengine ni sawa na kumpigia mbuzi gitaa.

    11. B.G TANTAWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2013
      Posts : 340
      Rep Power : 1601
      Likes Received
      184
      Likes Given
      335

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Quote By Chikaka Sumuni View Post
      Nadhani inabidi utafakari sana kabla ya kusema usemacho. Jambo hili lina sura nyingi sana, inabidi kusikilizia sana.

      yeye wakati anapandisha ushuru hakujua kuwa raia wake ndo watakaopata athari? maana endapo waagizaji wa bidhaa hizo ambao ni raia wa Rwanda wakiamua kulipa hiyo tozo basi lazima mfumuko wa bei utapanda Rwanda, je yeye hakuliona hilo?

      hatuwezi kuwa na rafiki kama huyu! sisi tunataka tumbane kila kona ili asalimu amri.

    12. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 11,739
      Rep Power : 401693
      Likes Received
      1536
      Likes Given
      1194

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kwa kuwa Rwanda imeamua kupandisha ushuru kwa wafanya biashara wa Tanzania katika marori ma magari yanayoingiza badhaa Rwanda, sasa na sisi Tanzania ni wakati wetu wa kuongeza kodi kwa Rwanda Air.

      Tuangalie maeneo yote muhimu ambayo tunaweza kumbana Kagame hadi ashike adabu, Tumwekee vikwazo vikali hadi ajute.
      Nakuunga mkono. Tuwawekee vikwazo pia wafugaji wao wanaoingiza mifugo kule kagera kuchunga na kuirudisha kwao Rwanda. kuanzia sasa ni marufuku kuona mifugo ya Rwanda kwenye ardhi ya Tanzania

    13. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 22,282
      Rep Power : 429501357
      Likes Received
      12191
      Likes Given
      28298

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Huu siyo ushauri mzuri;
      Ushauri kama huu unampotosha kiongozi wetu;
      halafu unarudi nyuma unaanza kumshangaa. chama saidia hapa

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kwa kuwa Rwanda imeamua kupandisha ushuru kwa wafanya biashara wa Tanzania katika marori ma magari yanayoingiza badhaa Rwanda, sasa na sisi Tanzania ni wakati wetu wa kuongeza kodi kwa Rwanda Air.

      Tuangalie maeneo yote muhimu ambayo tunaweza kumbana Kagame hadi ashike adabu, Tumwekee vikwazo vikali hadi ajute.
      CYBERTEQ likes this.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    14. isotope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 2,191
      Rep Power : 858
      Likes Received
      690
      Likes Given
      567

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Kwa vile anaugomvi na magari ya Tanzania, dawa yake tuanzishe bandari ya nchi kavu karibu na mpakani. Magari yote ya Tanzania yakifika pale yanapakuwa mizigo na kuipakia kwenye magari yaliyosajiliwa kwao.
      Bazazi likes this.

    15. B.G TANTAWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2013
      Posts : 340
      Rep Power : 1601
      Likes Received
      184
      Likes Given
      335

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Hakuna watanzania wanaojaza ndege ya Rwanda, yeye ndo atapata asara kubwa kwani, kodi mbali mbali ambazo angezipata kwa watu wetu zitapungua kama c kwisha kabisa na mbaya zaidi ni kuwa budget ya RWANDA ilishasomwa tangu july MWAKA huu sasa kwa nini hii tozo iongezeke baada ya budget kusomwa? kama c intetional ni nini?

    16. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 9,045
      Rep Power : 2361
      Likes Received
      1575
      Likes Given
      53

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Siungi mkono hoja!

    17. #16
      MAKAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Posts : 1,393
      Rep Power : 778
      Likes Received
      207
      Likes Given
      1026

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      kwa vile maroli yamekwama mpakani by surprise tuyawezeshe yaingie rwanda - tripu inayofuata itakuwa juu yao kusuka au kunyoa. ni juu yetu kuikubali hali hiyo na kuangalia hii cost kwa upande wetu tunaikabili vipi - gharama ambayo ina upeo wa muda mfupi ya kiutawala

    18. ngonani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th August 2012
      Posts : 611
      Rep Power : 522
      Likes Received
      163
      Likes Given
      153

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Pia serikali ifukuze Wanyarwanda wote wa Mwese[wa mwaka 1955] -Katavi,na Rukwa,Wanyarwanda hao walipewa urai wa kutamka na baba wa Taifa lakini urai huo hautambuliki kisheria,hivyo ni wakati muafaka warudishwe makwao.Ni wengi na wamewekeza sana huko Sumbawanga,Mpanda na hata mbeya,lakini wote origin yao ni Watusi wa Mwese wa Mwaka 1955.

    19. Synthesizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th February 2010
      Posts : 1,439
      Rep Power : 901
      Likes Received
      795
      Likes Given
      83

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Quote By B.G TANTAWI View Post
      Kwa kuwa Rwanda imeamua kupandisha ushuru kwa wafanya biashara wa Tanzania katika marori ma magari yanayoingiza badhaa Rwanda, sasa na sisi Tanzania ni wakati wetu wa kuongeza kodi kwa Rwanda Air.

      Tuangalie maeneo yote muhimu ambayo tunaweza kumbana Kagame hadi ashike adabu, Tumwekee vikwazo vikali hadi ajute.
      Mkuu, hivi ukiwa unatembea barabarani ukakutana na punguani, kichaa, mwenye mtindio wa akili, na akaanza kukutukana, utasimama uanze kujibu matusi yake kwa nguvu zako zote ili umshinde kwa kuporomosha matusi?

    20. #19
      Tata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2009
      Posts : 3,081
      Rep Power : 1158
      Likes Received
      783
      Likes Given
      446

      Default Re: Tanzania ipandishe kodi dhidi ya rwanda-air

      Tusilete siasa kwenye masuala ya biashara. Kama wao wamepandisha tuwaache na wendawazimu wao sisi tujikite kwenye kufanya biashara ya kiushindani. Watakaoumia zaidi ni wananchi wao.

    21. Inno laka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Location : Nyamikoma,Mwanza.
      Posts : 389
      Rep Power : 499
      Likes Received
      43
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Polisi View Post
      Itakuwa utoto huo
      ndio mzee polisi.

    22. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...