JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 33
    1. Mbusule's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 72
      Rep Power : 3154
      Likes Received
      60
      Likes Given
      0

      Default Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Ndg wanaJF,
      Kwa sasa nipo mtaa wa uchaguzi Mabibo ambapo kuna vuta n'kuvute kati ya CHADEMA na CCM kutokana na ushindani mkali uliopo. CCM walikuwa wanasomba watu,CHADEMA wakashtukia....Stay tuned!


    2. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 10,305
      Rep Power : 4295571
      Likes Received
      3220
      Likes Given
      2004

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Tehteh! Hao watu wameamia lini huo Mtaa? Au ndio washachongewa kadi fake.

    3. nkombole's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st August 2013
      Posts : 65
      Rep Power : 372
      Likes Received
      6
      Likes Given
      6

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      hapo ni kuchunga mzigo wako

    4. babalao 2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 2,397
      Rep Power : 10808
      Likes Received
      751
      Likes Given
      167

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Tunataka katiba mpya iharamishe Kiti moto a k a Nguruwe by Wenye Imani kali.

      Hivi uchaguzi n leo jpili kwanini si jmatano? Watu wako kanisani.
      Mahesabu likes this.

    5. Erythrocyte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 14,314
      Rep Power : 24242038
      Likes Received
      2515
      Likes Given
      552

      Default

      Quote By Kibanga Ampiga Mkoloni View Post
      Tehteh! Hao watu wameamia lini huo Mtaa? Au ndio washachongewa kadi fake.
      tena kadi zinachongwa hata kushtuka huwezi mjomba , wachongaji wazuri wako ofisi ya uhamiaji kurasini , si unajua zinatumika hata kwenye kuwapa passport wahamiaji .

    6. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,520
      Rep Power : 2965
      Likes Received
      1296
      Likes Given
      504

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Kitaeleweka tu hata kama wana mbinu zaidi ya 100

    7. Gkabogo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th December 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 394
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Ndo wanachotegemea tu.Kuiba ni jadi yao na ndo mana hawajali matatizoya raia wake.

    8. Erythrocyte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2012
      Posts : 14,314
      Rep Power : 24242038
      Likes Received
      2515
      Likes Given
      552

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Waangalie kwa makini sana wale mafukara wanaoitwa WAJUMBE WA NYUMBA KUMI , wako tayari kufanya lolote kwa ajili ya kilo moja tu ya sukari .

    9. Buku saba FC's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th June 2013
      Posts : 120
      Rep Power : 391
      Likes Received
      25
      Likes Given
      1

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      more updates...

    10. jigoku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 2,121
      Rep Power : 1206
      Likes Received
      519
      Likes Given
      555

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Mbusule vipi mbona kimya tena?tulitarajia update kila baada ya muda mfupi lakini umepotea

    11. Mbusule's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 72
      Rep Power : 3154
      Likes Received
      60
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Msafiri,aliyekuwa mgombea udiwani alikamatwa na polisi baada ya kumrudisha mama aliyekuja kupiga kura akiwa na namba fake na si mkazi lakini hawakufua dafu mbele ya nguvu ya umma kwani walishinikiza ashushwe na polisi walipoona kitanuka wakamuachia...

    12. Buku saba FC's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th June 2013
      Posts : 120
      Rep Power : 391
      Likes Received
      25
      Likes Given
      1

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Quote By Mbusule View Post
      Ndg wanaJF,
      Kwa sasa nipo mtaa wa uchaguzi Mabibo ambapo kuna vuta n'kuvute kati ya CHADEMA na CCM kutokana na ushindani mkali uliopo. CCM walikuwa wanasomba watu,CHADEMA wakashtukia....Stay tuned!
      mkuu sisi tuko kimanga kwa maandalizi,tupia ma updates basi...

    13. Mbusule's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 72
      Rep Power : 3154
      Likes Received
      60
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Mama mwingine akumbana na nguvu ya umma baada kuja kutaka kupiga kura mara ya pili, amesalimu amri na kwenda zake asiseme kitu. Walioletwa kwa gari toka mitaa ya jirani nao watimuka!

    14. Buku saba FC's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th June 2013
      Posts : 120
      Rep Power : 391
      Likes Received
      25
      Likes Given
      1

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      [QUOTE=Mbusule;7052581]Mama mwingine akumbana na nguvu ya umma baada kuja kutaka kupiga kura mara ya pili, amesalimu amri na kwenda zake asiseme kitu. Walioletwa kwa gari toka mitaa ya jirani nao watimuka![/QUOT
      chezeni bundasliga!teh teh teh!

    15. Msenyele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 265
      Rep Power : 489
      Likes Received
      64
      Likes Given
      104

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Mimi nimefurahia avatar ya buku saba fc.

    16. Precise Pangolin's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 8,468
      Rep Power : 339976
      Likes Received
      2001
      Likes Given
      790

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Wapigeni za USO hao wezi wa kura

    17. Mbusule's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 72
      Rep Power : 3154
      Likes Received
      60
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Amani imerejea;watu wanakuja mmoja mmoja kuja kupiga kura!

    18. ilboru1995's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Posts : 2,357
      Rep Power : 0
      Likes Received
      231
      Likes Given
      120

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Quote By babalao 2 View Post
      Tunataka katiba mpya iharamishe Kiti moto a k a Nguruwe by Wenye Imani kali.

      Hivi uchaguzi n leo jpili kwanini si jmatano? Watu wako kanisani.
      Mods na Invisible, hivi criteria ya mtu kuwa JF Senior Expert Member ni ipi? Waliberali kama hawa nao wanastahili sifa hizo?...pls assist...

    19. Mbusule's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 72
      Rep Power : 3154
      Likes Received
      60
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Kuna manyinyimu yakiongozwa na wajumbe wa serikali ya mtaa(CCM) yamelewa pombe chakali hapa Chriss Pub karibu na eneo la uchaguzi!

    20. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,633
      Rep Power : 1581
      Likes Received
      282
      Likes Given
      84

      Default re: Uchaguzi mdogo wa serikali za mtaa jimbo la Ubungo leo

      Mbusule endelea kutupa ma updates mkuu hawa Magamba nuksi sana

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...