JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la mawio n.k, jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 75
    1. Mwigulu Nchemba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2012
      Posts : 279
      Rep Power : 157702
      Likes Received
      375
      Likes Given
      0

      Post Gazeti la mawio n.k, jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba

      Kumekuwepo na jitihada za makusudi za chadema, baadhi ya magazeti yanayofanya kazi ya uenezi ya chadema na wafuasi wa chadema kufanya kila njama kunichafulia jina kwa sababu na manufaa yao wayajuayo wenyewe.
      1) Leo wameibuka na kihoja kuwa Dr Slaa hatarini, wameweka na picha yangu. Hivi mimi nihangaike na Dr Slaa wa nini? Kwanza mimi ndio naanza siasa, na yeye ndio anamaliza, in no way he is a threat to me. I do not find him a competitor and he cant halt my political ambitions. Wengine wanadiriki kumpima slaa namimi, huyu sio saizi yangu na yeye anajua, hana kipaji and and he is outdated.

      Am 38 yrs old and he is around 70 years, WHO WAS SLAA WHEN HE WAS AT THE AGE OF 38 yrs (my age), no body. WHERE WILL I BE 2YEARS TO 10 YEARS FROM NOW? KAMA SASA TU CHADEMA NZIMA KUANZIA MAKAO MAKUU MPAKA VIJIWEN KWAO agenda ni MWIGULU, MWIGULU.? YOU PEOPLE TAIFA HILI LINA MASWALA MENGI YA MHIMU, STOP MAKING MWIGULU AN AGENDA FOR YOUR PARTY.
      2) Majuzi hivi bila... aibu mkasema Mwigulu anahusika na kulipua bomu mkutano wenu,kisa Nilikwepo Arusha. May 5 pia nikiwa Ethiopia kuna bomu lililipuliwa hapohapo ars mbona hamlisemi nani alilipua hilo. Zote hizi ni jitihada za kufunika uovu wenu mkidhani kwa kuwa nawasema kuhusu ugaidi wenu basi mkigeuza kibao nitaacha. IT IS NEITHER MY NATURE NOR MY CHARACTER TO BE AFRAID. This won't stop me, subirini kesi ianze watanzania watawajua cos mtu wenu alikiri kila kitu ninyi mnacheza na akili za watu tu kwa propaganda kwa manufaa ya kisiasa. Eti anavaa kofia ya china na bomu lilitengenezewa china hivyo anaweza kuwa mhusika. What a myopic statement? Mbona simu za kichina mnazo? Zinauhusiano na mabomu?
      3) Red Brigade nayo mmeshindwa kusema kwanini MKT wenu alisema hamtategemea polisi wala Jeshi la wananchi? Hii ndio tofauti na greenguard, badala yake hoja imekuwa Mwigulu mpaka mnatengeneza na picha za kuunga.
      4) Hata mkanda ule mnasema nilimpanga mtu arekodi mazungumzo, sawa, je nilimpangia na kiongozi wenu aseme yale aliyoyasema? Au hata hamjui alisema nini? Cos alishakiri yote kwenye maelezo yake polisi, je nilimpanga naye aseme yale ili arekodiwe? Hivi vijana wa chadema nani kawaroga? Mpaka you a missing even such a plain fact. Be informed that God has a complete plan of my life. You can not tarnish or halt it. I will move from Glory to Glory.
      TUTAHESHIMIANA TU.










    2. Lilambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 2,475
      Rep Power : 872
      Likes Received
      192
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By episodes View Post
      we kilaza umeua ndugu zetu hapa Arusha'usifikiri tumesahau na lazima you pay for your sin
      Mtaumbuka tu mwaka huu.

    3. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,765
      Rep Power : 1526
      Likes Received
      996
      Likes Given
      308

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      nguvu ya umma haitawaacha salama , anzeni kukarabati Jela, wewe tutakufunga jela yoyote iliyojirani na singida ili nduguzo wawe wanakuja kirahisi kukuona.




      MTAZAMO likes this.
      The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed

    4. kalou's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2009
      Location : Mjini Kati
      Posts : 2,819
      Rep Power : 102958
      Likes Received
      893
      Likes Given
      531

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      ushahidi wako wa mbinguni uliishia wapi?

    5. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,704
      Rep Power : 131827941
      Likes Received
      12462
      Likes Given
      7985

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      hammy-D Ritz chama Chris Lukosi.......

      Bosi wenu Savimbi kawakana kwamba Dr Slaa si lolote, sasa nyinyi kila siku mnakesha kutokwa na mapovu kuhusu Dr Slaa tuwaelewe vipi? au ndio yale yale watagonganishwa Lugha?

      Ila Mwigulu Nchemba ni bonge la Genius ambaye amezaliwa mwaka 1977 lakini sasa hivi ana miaka 38!! hao ndio CCM bana na huyo ndio kiongozi wao wa kitaifa. kazi ipo.
      MTAZAMO and Heaven on Earth like this.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    6. kapotolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 3,015
      Rep Power : 23666
      Likes Received
      1639
      Likes Given
      521

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Quote By Mwigulu Nchemba View Post

      WHERE WILL I BE 2YEARS TO 10 YEARS FROM NOW?

      U will be in a psychiatric ward, or u will be moribund in medical ward with advanced AIDS OR in jail!!!
      Kiongozi shupavu hawezi kutumia mabavu kuongoza, ni kiongozi dhaifu tu ndio atatumia mabavu kuficha udhaifu wake - Jenerali Ulimwengu

    7. Dingswayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 3,784
      Rep Power : 86311951
      Likes Received
      2539
      Likes Given
      7104

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Quote By Ritz View Post
      Kweli nimeamini Mwigulu Nchemba, kiboko ya Chadema, kila pro-Chadema anatokwa na povu.
      Kichaa ukimpa nyundo ni hatari kwa jamii!
      Semper fi Tanganyikan!
      UKAWA 2015


    8. utaifakwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2013
      Posts : 11,721
      Rep Power : 28438
      Likes Received
      825
      Likes Given
      870

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      mwigulu ni mwibaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaa magaidi yanaweweseka hayatulii kila mahali ni pa moto

    9. Lilambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 2,475
      Rep Power : 872
      Likes Received
      192
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Asante Kada makini Mwigulu Nchemba, hakuna wa kukusimamisha kwenye hii dunia Ila Ni Mungu. Chadema siasa haziendi hivo twenty four hours Mwigulu Mwigulu mpaka mnatuboa watanzania. Sasa mmeanza kuchongesha habari. Mnajitekenya na kucheka wenyewe...

    10. kapotolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 3,015
      Rep Power : 23666
      Likes Received
      1639
      Likes Given
      521

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Quote By Matola View Post
      hammy-D Ritz chama Chris Lukosi.......

      Bosi wenu Savimbi kawakana kwamba Dr Slaa si lolote, sasa nyinyi kila siku mnakesha kutokwa na mapovu kuhusu Dr Slaa tuwaelewe vipi? au ndio yale yale watagonganishwa Lugha?

      Ila Mwigulu Nchemba ni bonge la Genius ambaye amezaliwa mwaka 1977 lakini sasa hivi ana miaka 38!! hao ndio CCM bana na huyo ndio kiongozi wao wa kitaifa. kazi ipo.
      Mkuu hayo ni matatizo ya kufoji umri na vyeti
      Matola likes this.
      Kiongozi shupavu hawezi kutumia mabavu kuongoza, ni kiongozi dhaifu tu ndio atatumia mabavu kuficha udhaifu wake - Jenerali Ulimwengu

    11. Mikael P Aweda's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th December 2010
      Posts : 2,780
      Rep Power : 197044700
      Likes Received
      3486
      Likes Given
      3376

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Maswali machache,
      Kwamba mtu wetu alikiri polisi wewe ulijuaje? Kwanini wewe polisi?
      Vipi Lameck Mkumbo Vs Lameck Mwigulu Nchemba. mmm!!!
      TANGANYIKA KWANZA

    12. MKALIKENYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 1,088
      Rep Power : 655
      Likes Received
      428
      Likes Given
      569

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Nani kakuambia wewe size yako Dr Slaa?ata uishi miaka 100 huwezi fikia uwezo wa Dr Slaa ata robo tu, jimbo lako tushamkabidhi Dr Kitila Mkumbo ambae nae ni zaidi yako mara milioni moja tulia unyolewe izo ndevu HARAMIA wewe,

    13. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 8,564
      Rep Power : 117206383
      Likes Received
      2792
      Likes Given
      1554

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Mwigulu wewe sio Mungu hata ujue siku za mwisho za uhai wa Dr.Slaa.
      Dingswayo likes this.

    14. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,106
      Rep Power : 3276831
      Likes Received
      8922
      Likes Given
      3604

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Quote By Ritz View Post
      Kweli nimeamini Mwigulu Nchemba, kiboko ya Chadema, kila pro-Chadema anatokwa na povu.
      Upotoshwaji usipo fafanuliwa huchukuliwa kuwa ukweli.....thats why....na si swala la ukiboko au ukifaru
      Dingswayo and MTAZAMO like this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    15. HAMY-D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 4,176
      Rep Power : 10346
      Likes Received
      1350
      Likes Given
      13

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Dr Slaa akiwa anasoma haya hakikisheni yupo karibu na uangalizi wa madaktari!

    16. G Sam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 1,677
      Rep Power : 59764161
      Likes Received
      782
      Likes Given
      125

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Huna jipya Mwigulu..Mambo unayofanya yanaonekana kwa kila kitu..Umejaa sarakasi na vimbwanga tu..Kaa ukijua kuwa kwa vyovyote vile wewe hufai kuwa kiongozi hata wa familia yako tu!! Umejaa mambo ya kitoto na kipuuzi..Wakati mimi nikiwa mdogo kuna wale watu tuliokuwa tunawaita machokoraa.Walikuwa wanarusha mawe,wezi wa kuku na wataalamu wa kurusha yale mateke ambayo mnacheza huku kukiwa kuna kukaa kama umeshindwa.Watu hawa wakiwa wakubwa huwa hawaachi tabia zao!!

    17. Lingulasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 471
      Rep Power : 885
      Likes Received
      47
      Likes Given
      1

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Mwigulu anadharau hata kwa Mungu!!! Una uhakika gani kuwa utafika huko Kwenye miaka ya Dk? Wewe kweli Shetani Mwigulu
      Dingswayo likes this.

    18. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,106
      Rep Power : 3276831
      Likes Received
      8922
      Likes Given
      3604

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Quote By kapotolo View Post
      Mkuu hayo ni matatizo ya kufoji umri na vyeti

      Kazaliwa Julai 7 1978 na ana miaka 38.....what a shame
      MTAZAMO likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    19. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 12,096
      Rep Power : 79548582
      Likes Received
      8078
      Likes Given
      450

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Kwani ile kwenye gazeti la Mawio kushoto ni picha yako kijana mwenzangu Mwigulu Nchemba?

      Nini kimekusibu mpaka ukawa vile kama picha inavyokuonysha?

      Hehehehee unazeeka kabla ya umri wa kuzeeka?

      Wamekupa mikoba iliyokuzidi umri!

    20. Marire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2012
      Posts : 7,175
      Rep Power : 88165812
      Likes Received
      1912
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Mwigulu Nchemba umebakiza kuwa chizi tu,damu nyingi zinakulilia.we ni muuaji!!!!

    21. Imebidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 341
      Rep Power : 557
      Likes Received
      160
      Likes Given
      5

      Default Re: Gazeti la mawio n.k,jitihada zenu za kuchafua jina langu zimegonga mwamba,dr.slaa amepitwa na wa

      Quote By Mwigulu Nchemba View Post


      Am 38 yrs old and he is around 70 years, WHO WAS SLAA WHEN HE WAS AT THE AGE OF 38 yrs (my age), no body.


      Tatizo lako wewe ulivyo kilaza unadhani maisha hapa duniani ni siasa. Kwa sababu Dk Slaa wakati huo hakuwa mwanasias basi alikuwa 'no body'. Kijana kuna mambo mengi ya maana watu wanayafanya na waliwahi kuyafanya nje ya siasa. Usituharibie vijana wetu kwa kuwaaminisha kwamba mtu wa maana pekee ni mwanasiasa na hujafanya cha maana bila kuwa mwanasiasa.

      Huo umri ameamua kuongeza hadi ameenda kuapa mahakamani ili ifikapo mwaka 2015 awe na miaka 40 ili aweze kugombea urais wa JMT. Ametanganza huku jimboni Iramba kwamba yeye 2015 anagombea urais na ati ameombwa na JK. Yaani hatujawahi kuwa na mnyiramba wa ajabu ajabu kama huyo hadi tunajisikia vibaya. Ndio maana baadhi ya watu wameanza kuamini kwamba huyu ni mtoto wa fulani alimpata wakati akifanya kazi CCM mkoa wa Singida enzi zile. Ati subirini kesi ianze, kesi gani CCM na mapolisi wake wamewahi kushinda dhidi ya CDM? Mnabambikizia watu kesi na mkienda mahakamani mnakwama. This guy is a disgrace to this great nation.
      nguvumali and kapotolo like this.

    22. Movie-Date

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...