JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 1 of 12 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 231
    1. HAMY-D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 5,247
      Rep Power : 10592
      Likes Received
      1788
      Likes Given
      14

      Default Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Click image for larger version. 

Name:	IMG-20130720-WA0001.jpg 
Views:	0 
Size:	63.3 KB 
ID:	103173
      Mhe Mwigulu na familia yake!


      WanaJF!

      Mwanasiasa kijana na machachali mhe Mwigulu ameonyesha mfano wa kuigwa kwa viongozi wote wa vyama na serikali kuhusu suala zima la namna ya kuongoza.

      Mhe Mwigulu ana amini katika falsafa ya kiongozi uwa anaanzia nyumbani, jambo ambalo ana imani nalo na analifanya kwa vitendo.

      Kama wewe unasema ni kiongozi na unaweza kuliongoza taifa, ni vyema ukaanza na ngazi ya chini kabisa ambayo ni familia, familia itatoa matokeo ya namna ambavyo utaweza kuongoza kundi kubwa la watu ama lah.

      Tunao wanasiasa ambao hata familia ziliwashinda kuongoza, wanasiasa hao wamekuwa wanakimbia familia zao nakuacha watoto wao wakiwa wanatanga tanga.

      Wanasiasa wote walioasi familia zao na kuzikimbia hawafai kupewa nafasi ya kuongoza kundi kubwa la watu, kwa kuwa tayari wamesha onyesha udhaifu katika kuongoza kwenye ngazi ya chini kabisa ambayo ni familia.

      Rai yangu;

      Familia kiwe kipimo cha mtu kupata madaraka, kuna haja ya kuliweka hili kama moja ya vigezo vya mtu kupata uongozi hasa kwenye zile nafasi za kimaamuzi ndani ya chama na hata serikalini, ili isaidie hata katika kumpima mtu uwezo wake wa kiuongozi katika ngazi ya awali kabisa ambayo ni familia, kwa kuwa anae shindwa kuongoza familia, huyo hana sifa ya kuwa kiongozi.
      Last edited by HAMY-D; 20th July 2013 at 10:45.
      Amavubi, FaizaFoxy, Mingoi and 2 others like this.


    2. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 8,492
      Rep Power : 675594
      Likes Received
      1907
      Likes Given
      1110

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      huyo mtoto mbona hafanani naye?

    3. Bangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2011
      Posts : 5,444
      Rep Power : 6440
      Likes Received
      940
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Kama anajali familie mwambie aende na huyo mtoto clinic akiwa amembeba hivyo hivyo!

      Mnaleta mambo ya kijinga kijinga hapa jf!

      Kajjpiga picha akiwa nyumbani kwake alafu anakuja kuzileta hapa! Upuuzi mtupu...
      Lete topic za maana.. Unatuletea mambo ya chumbani kwa mtu!

    4. Ng'wanangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 8,492
      Rep Power : 675594
      Likes Received
      1907
      Likes Given
      1110

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Ng'wigulu AMEFILISIKA kisiasa.
      Ntale Wi Isumbi likes this.

    5. zamlock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2010
      Posts : 3,608
      Rep Power : 1257
      Likes Received
      522
      Likes Given
      1

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      haya ni vizuri kuwa na msaada kwa mke wako...ila mwambie tunapigania ukombozi wa nchi hii ili hao watoto wake wadogo waje kuishi kwa raha na kufaidi mali za nchi hii kwa hyo aache unafiki wake.


    6. Molemo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 13,103
      Rep Power : 146133676
      Likes Received
      7885
      Likes Given
      578

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Tunasubiri Tamko lake kwa matokeo ya uchaguzi wa Arusha.

      Ukisikiliza matusi anayoporomosha Jukwaani huwezi kuamini kama ana Familia.

      Pia nikitizama hii picha ninakumbuka watoto wa Kilewo wanaoteseka kwa sababu ya Baba yao kufungwa gerezani bila hatia kwa sababu ya Mwigulu.

      Mungu ataamua kwa haki siku moja.

    7. Ukwaju's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 6,575
      Rep Power : 91426282
      Likes Received
      1634
      Likes Given
      2252

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!



      Mimi naulizia huyo Binti (Mkewe Mwigulu) nasikia sio Mnyiramba wala Msukuma wajuzi tujuzeni nasikia kamtoa Machame ni kweli tujuuzeni. Usikute kuna ushemeji na jamaa maana bifu nyingi mara za kusomesha watoto nje na vimemo haviishi
      hammy-D hii slogan kiboko maana du
      "Mtihani wa darasa la saba nimeshindwa,mtihani wa kidato cha nne nimeshindwa, mtihani wa kidato cha sita nimeshindwa. Lakini CHADEMA nimeweza kuiongoza." By Freeman Mbowe.
      Madame B likes this.

    8. fast jet's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th June 2013
      Posts : 202
      Rep Power : 445
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      gaidi na familia

    9. IPECACUANHA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Posts : 1,564
      Rep Power : 840
      Likes Received
      391
      Likes Given
      92

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Picha ya kinafiki kuonyesha anambeba mtoto kwa mbeleko. Usanii ni fani. Anayetambua maana na umuhimu wa familia hajihusishi wake za watu(ref: election saga in Tabora region)

    10. kirumonjeta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2008
      Location : Mogadishu
      Posts : 1,927
      Rep Power : 3076362
      Likes Received
      443
      Likes Given
      1559

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Mwanasiasa machachari??????TAFAKARI NA CHUKUA HATUA
      WATANZANIA WANAWEZA BIASHARA YA JUICE TU !!!!By profesa muongo

    11. Elineema J Mosi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2013
      Location : ARUSHA
      Posts : 780
      Rep Power : 567
      Likes Received
      131
      Likes Given
      1

      Default

      Huu jamaa kweli Green star haoni! yupo off side na hawa watoto na bado anampango wa kuongeza wengine

    12. Chintu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2011
      Posts : 2,093
      Rep Power : 948
      Likes Received
      824
      Likes Given
      1374

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      ....Ah! kumbe unafahamiana na Mwigulu? sasa ulikuwa unahangaika kutafuta mtu wa kummalizia yule jamaa wa shoping center wakati mtaalam wa ugaidi unaye?

    13. mugayasida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2012
      Posts : 487
      Rep Power : 536
      Likes Received
      198
      Likes Given
      1

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Quote By HAMY-D View Post
      Click image for larger version. 

Name:	IMG-20130720-WA0001.jpg 
Views:	0 
Size:	63.3 KB 
ID:	103173 Mhe Mwigulu na familia yake!


      WanaJF!

      Mwanasiasa kijana na machachali mhe Mwigulu ameonyesha mfano wa kuigwa kwa viongozi wote wa vyama na serikali kuhusu suala zima la namna ya kuongoza.

      Mhe Mwigulu ana amini katika falsafa ya kiongozi uwa anaanzia nyumbani, jambo ambalo ana imani nalo na analifanya kwa vitendo.

      Kama wewe unasema ni kiongozi na unaweza kuliongoza taifa, ni vyema ukaanza na ngazi ya chini kabisa ambayo ni familia, familia itatoa matokeo ya namna ambavyo utaweza kuongoza kundi kubwa la watu ama lah.

      Tunao wanasiasa ambao hata familia ziliwashinda kuongoza, wanasiasa hao wamekuwa wanakimbia familia zao nakuacha watoto wao wakiwa wanatanga tanga. Wanasiasa wote walioasi familia zao na kuzikimbia hawafai kupewa nafasi ya kuongoza kundi kubwa la watu, kwa kuwa tayari wamesha onyesha udhaifu katika kuongoza kwenye ngazi ya chini kabisa ambayo ni familia.

      Ray yangu;

      Familia kiwe kipimo cha mtu kupata madaraka, kuna haja ya kuliweka hili kama moja ya vigezo vya mtu kupata uongozi hasa kwenye zile nafasi za kimaamuzi ndani ya chama na hata serikalini, ili isaidie hata katika kumpima mtu uwezo wake wa kiuongozi katika ngazi ya awali kabisa ambayo ni familia, kwa kuwa anae shindwa kuongoza familia, huyo hana sifa ya kuwa kiongozi.
      Tunaomba picha zifuatazo za mwigulu...Aliposhikwa ugoni Igunga,alipotuma polisi walipue bomu arusha,alipotuma greenguard wawaue wafuasi wa chadema Iringa,alipotoa amri kwa jeshi la polisi kutekeleza matwakwa ya Ccm na utuoneshe akigawa tindikali aliyomwagiwa tesha pa Igunga,naomba unioneshe picha picha mwigulu akipigiwa saluti na wakuu wa Jeshi la Polisi na Jw maana yeye ndio Amiri Jeshi Mkuu kwa sasa tafadhali ndugu yetu Hamy D.aka Juliana Shonza na sio mbaya kama utatuonesha mnapokuwaga Chumbani na Mwigulu Mkifanya majambozi....Tirirka mwanamama

    14. IPECACUANHA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Posts : 1,564
      Rep Power : 840
      Likes Received
      391
      Likes Given
      92

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Quote By Ng'wanangwa View Post
      huyo mtoto mbona hafanani naye?
      Ilisemwa " muosha huoshwa"

    15. BJEVI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 1,360
      Rep Power : 805
      Likes Received
      243
      Likes Given
      248

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      ccm ,ccm hapana huna jipya ccm..umetunyonya vya kutosha...sitamani kukuona wala kukusikia ccm.
      ccm,ccm mbona Mwl alikuacha mwema na kila mtanzania akakufurahia?..sitamani kukuona wala kukusikia ccm.
      ccm,ccm umekuwa chama cha biashara ,tena zile haramau,ukaacha kuhusudu haki..sitamani kukuona wala kukusikia ccm.
      ccm,walokufa ni wengi tena mikononi mwako,wale waliokukosoa uliwaona wasaliti..sitamani kukuona wala kukusikia ccm.
      ccm,tumekuchoka kwa zako siasa chafu,maovu wayapanga tena kwa waadilifu..sitamani kukuona wala kukusikia ccm.
      ccm ungekufa leo,wala nisingelia,utajiri wa tz waugawa kwa wachache,sitamani kukuona wala kukusikia ccm.
      ccm,ccm busara umekosa,ukaitupa sheria,dola waitumia bila hata ueledi,sitamani kukuona wala kukusikia ccm.
      ccm,ccm,ccm kejeli wazidisha hata kwenye mambo ya msingi,elimu na afya vyote vyadidimia tena kwa kasi. Sababu ya anguko hili ni wewe ccm.
      ''ccm ,ccm,ccm sitamani kukusikia.''
      Ntale Wi Isumbi likes this.

    16. Concrete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,607
      Rep Power : 0
      Likes Received
      490
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Ni vizuri ungetujibu maswali haya;
      1/Inakuwaje awe anajali familia huku ana mahawara kibao mitaani?

      2/Ni vipi awe anajali familia na hapo hapo ahusishwe na mbinu za kutesa, kuua na kuweka jela watu wengine wenye familia zinazowategemea?

    17. kababu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 1,290
      Rep Power : 761
      Likes Received
      324
      Likes Given
      14

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      mbona mimi sioni, picha, au ni laptop yangu ya kichina, ila mke ni kweli amemtoa machame,

    18. HAMY-D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2011
      Location : NO WHERE!
      Posts : 5,247
      Rep Power : 10592
      Likes Received
      1788
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By Ng'wanangwa View Post
      huyo mtoto mbona hafanani naye?
      Huyo mtoto ni sura ya Mwigulu kabisa ila yeye ni mweupe, ila unasemaje kuhusu uwezo wake wa kuongoza familia? ni mfano wa kuigwa kwa kweli.

    19. Mingoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Location : JF
      Posts : 8,200
      Rep Power : 227541
      Likes Received
      1880
      Likes Given
      1174

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      Aisee Mwigulu ana bonge la usingizi,hongera komredi
      julisamu likes this.

    20. julisamu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd July 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Mwigulu akiwa na familia yake; kweli uongozi unaanzia nyumbani!

      gud man


    Page 1 of 12 123 11 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...