JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

    Report Post
    Page 2 of 11 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 214
    1. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 10,835
      Rep Power : 90196553
      Likes Received
      3481
      Likes Given
      2183

      Default Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Majina ya askari saba wa Tanzania waliokufa kwenye shambulio la ghafla mjini Darfur yamepatikana.




      Askari hao waliokufa ambao walikuwa kwenye vikosi vya kulinda amani vya Umoja wa Mataifa huko nchini Sudan ni :-
      1. Sajenti Shaibu Othuman,
      2. Koplo Oswald Chaula,
      3. Koplo Mohamed Juma,
      4. Koplo Mohamed Chikilizo,
      5. Pte. Rodney Ndunguru,
      6. Pte. Peter Werema,
      7. Pte. Fortunatus Msofe.



      Kwa mujibu wa taarifa zilizopatikana kwenye mtandao ni kwamba askari hao walikwenda kujaribu kumwokoa mwenzao (ambaye hakutajwa) ambaye alisemekana kutekwa na vikosi vya waasi nchini humo.

      Wakati wakijiandaa, ghafla walizingirwa na askari hao waasi na kisha kushambuliwa kwa risasi hadi kufa.

      Haikufahamika hali ya askari huyo ambaye alidaiwa kutekwa kama bado yu hai ama ni miongoni mwa waliokufa.

      Mungu azilaze roho za askari wetu mahali pema peponi, Amina.

      Last edited by Kibanga Ampiga Mkoloni; 16th July 2013 at 16:42.
      For the Holy Quran says in Sura 42, verse 41: 'All those who fight when oppressed incur no guilt, but Allah shall punish the oppressor, Come the day.

    2. Azam

    3. Honolulu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Posts : 4,408
      Rep Power : 0
      Likes Received
      998
      Likes Given
      3

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Quote By babayako View Post
      Hayo maneno uliyoandika hapo chini ni upumbavu na kukosa akili kuliko pitiliza.
      Rest in peace askari wetu. Mmekufa kishujaa
      Upumbavu upi? unayafurahia mateso wanayoyafanya wanajeshi huko Mtwara?
      Last edited by Honolulu; 15th July 2013 at 03:17.

    4. Ngaliba Dume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 989
      Rep Power : 714
      Likes Received
      459
      Likes Given
      19

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      nyeelaaa nyelaaaaa....huyu Mwachaula ni mnyalukolo kabisa kabisa wa nyumbani,daahhhhhh....Oswald amekufa?homeboy kabisa huyu,toka kombolela mpaka kugema pamoja ulanzi...UPUMZIKE KWA AMANI CHAULA
      gfsonwin likes this.

    5. ilboru1995's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Posts : 2,357
      Rep Power : 0
      Likes Received
      232
      Likes Given
      120

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      RIP Wapiganaji wetu though walikuwa wanalinda interest za akina Zimmerman et al...

    6. chasuzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 330
      Rep Power : 505
      Likes Received
      53
      Likes Given
      170

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      CECAFA hii ndio amani iliyopo darfur?TENGA NA MOSONYE rushwa tuuuu,viva timu za tanzania kususia mashindano ya secafa yaliyofanyika darfur,kweli hakuna amani

    7. lumaraG's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th July 2013
      Posts : 185
      Rep Power : 409
      Likes Received
      41
      Likes Given
      564

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Mungu azilehemu Roho za Marehemu Wapiganaji wetu na Waliojeruhiwa Wapate nafuu Mapema.Na kwa Masuala ya ndani ya nchi Chondechonde Viongozi Msilitumie vibaya Jeshi letu.

    8. Atukilia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2009
      Posts : 548
      Rep Power : 799
      Likes Received
      162
      Likes Given
      104

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      RIP askari wetu. Waliokufa ni watanzania wakiwa wanafanya kazi UN. Hakuna tatizo watanzania kufanyia kazi jumuiya au makampuni ya kimataifa nje ya Tanzania. Halafu tulitaka kupeleka timu huko!

    9. gwakipanga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st December 2011
      Posts : 215
      Rep Power : 500
      Likes Received
      40
      Likes Given
      0

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Mungu azilaze pema roho za marehemu.

    10. Jabulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Location : Lumo Kigilagila
      Posts : 5,709
      Rep Power : 5953
      Likes Received
      1916
      Likes Given
      633

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Quote By babayako View Post
      Hayo maneno uliyoandika hapo chini ni upumbavu na kukosa akili kuliko pitiliza.
      Rest in peace askari wetu. Mmekufa kishujaa
      ..... 4-0
      Kobe likes this.
      "Leo wanazungumza habari ya Rais kwenda kutibiwa Marekani, sasa aende kutibiwa wapi, Zanzibar? Acheni mambo yenu hayo,” - Ally Kessy

    11. Bitabo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2011
      Posts : 1,620
      Rep Power : 790
      Likes Received
      519
      Likes Given
      372

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Amiri jeshi mkuu wao alisomewa itikafu. Kama hawezi kuwa amiri jeshi wa polisi wanaoua raia ndani ya nchi badala ya kuwalinda sidhani kama anaweza kuwa amiri jeshi imara kulinda usalama wa nchi nyingine. Japo ni jambo la kusikitisha lakini wataendelea kufa tu.
      Kama wanawabaka watanzania wenzao mtwara je Mungu anawezaje kuwalinda huko Sudan?
      Ngoja tuseme RIP maana ni utamaduni kusema japo sijui kama Mungu anasoma mitandao.
      Uovu wa siku moja, unaondoa wema wa MWAKA MZIMA

    12. Jalood's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 751
      Rep Power : 553
      Likes Received
      107
      Likes Given
      1163

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Kule sio Mtwara Kama wamepiga na kubaka Mpaka wakachoka hawajajibiwa ndio Mungu anawajibu kwa ushenzi wao Ma-Pinda wakubwa

    13. WCM's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st October 2010
      Posts : 85
      Rep Power : 530
      Likes Received
      31
      Likes Given
      40

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      1. Si vyema kibandika majina ya Marehemu.
      2. Kama taarifa ni sahihi kuwa walikuwa wanaenda kumwokoa mwenzao, nadhani hili pia ni kosa la kioperesheni. Hao Rebels hawatiishiwi na kapatrol ka gari moja or mbili. Wakimteka mtu au askari wanania yao ambayo inatatuliwa kwa majadiliano na si bunduki.
      3. Where are the white plastic bags??????/ na bendera ya UN/AU/Tanzania?
      4. Nani aliruhusu kupiga hizo picha na kuziruhusu kusambaa kwenye mitandao?
      Please, tujiangalie na kuwaheshimu mashujaa wetu.
      RIP
      gfsonwin likes this.

    14. Manmura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 549
      Rep Power : 520
      Likes Received
      54
      Likes Given
      76

      Default

      Quote By Honolulu View Post


      Vifo hivi viwakumbushe wanajeshi wetu kwamba watanzania wote ni ndugu na kwamba sote ni mavumbi na mavumbini ni lazima tutarudi. Mateso wanayoyafanya wanajeshi kwa raia wa Mtwara ni ya kinyama!!! Si ya kiutu hata kidogo!!! Ni bahati mbaya kwamba jeshi letu linatumiwa vibaya na wanasiasa!!! Mungu aturehemu sote na roho za wanajeshi hawa zipumzike kwa amani!!
      ahsante kwa ushaur wako kwa hili jeshi letu,,, hakika ukweli ndio huo kuwa atakae ua kwa upanga nae atauwawa kwa upanga,,,, jeshi kujinasi kwa kuua wananchi wa nchini mwao ni laaana mbaya sana

    15. mwekundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 12,571
      Rep Power : 135184893
      Likes Received
      5784
      Likes Given
      5302

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      This is very sad especially when u shed blood for nothing,for neo-colonialism purposes

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Makoye Matale likes this.

    16. Mkira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2006
      Posts : 469
      Rep Power : 1230
      Likes Received
      85
      Likes Given
      7

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Quote By Ng'wanangwa View Post
      piga hesabu vizuri mkuu

      Kuna kaka yangu alienda DARFUR na Amerudi na hela chin ya million tano!


      Hakuna kitu Mimi ninadhani zinatafunwa na akina shimbo wapya, ifike mahala tujue mikataba hiyo na faida zake!


      jana nilisikikiza ile famous speech ya kagame alisema at hit us na tutapigwa bila KUJUA nani katupiga, anatamba kuwa whether by land, air we shall never cross the line when we get into the target!!!!!???

      let us think twice badala ya kutumia GPA ZA below 2.7 na tamaa ZA utajiri wao

    17. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 3,397
      Rep Power : 12985
      Likes Received
      1077
      Likes Given
      1876

      Default

      Quote By Mkira View Post
      Kuna kaka yangu alienda DARFUR na Amerudi na hela chin ya million tano!


      Hakuna kitu Mimi ninadhani zinatafunwa na akina shimbo wapya, ifike mahala tujue mikataba hiyo na faida zake!


      jana nilisikikiza ile famous speech ya kagame alisema at hit us na tutapigwa bila KUJUA nani katupiga, anatamba kuwa whether by land, air we shall never cross the line when we get into the target!!!!!???

      let us think twice badala ya kutumia GPA ZA below 2.7 na tamaa ZA utajiri wao
      Na wewe ni msomi!??

    18. Chibolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 1,579
      Rep Power : 6110
      Likes Received
      368
      Likes Given
      0

      Default

      nani aliwatuma huko? tena hata walionusurika wangeuliwa mbali huko ili waache kiherehere.

    19. Rangi Adimu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th October 2012
      Posts : 8
      Rep Power : 413
      Likes Received
      0
      Likes Given
      4

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Very sad...R.I.P

    20. Eddie8's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd August 2012
      Posts : 106
      Rep Power : 443
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Dah ! Kazini ndo kaburini.
      Amlima likes this.

    21. Indahaus's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th July 2013
      Location : TZ
      Posts : 9
      Rep Power : 374
      Likes Received
      2
      Likes Given
      15

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      Quote By sverige View Post
      Nasikitika nahao waislam mauti yamewakuta katika mwezi mtukufu Wa ramadhani walitakiwa wafanye ibada

      Nadhani kitendo cha kusaidia kulinda amani ni ibada pia. Mungu awapumzishe kwa amani, amen!!!

    22. Tango73's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2008
      Posts : 1,603
      Rep Power : 931
      Likes Received
      487
      Likes Given
      3

      Default re: Majina saba ya askari walio uwawa Sudan

      wanatakiwa kulipwa Insurance isiyopungua $ 40,000.00 kila mmoja. Halafu watoto wao kusoma bure mpaka highschools ikiwa wamefaulu F IV. wake zao watalipwa life pension kila mwezi mpaka kufa. kimnyume cha hayo ni usanii mtupu. Pesa zipo na serikali inajua wazi zinefichwa Uswiss! Bora hili limejulikana hata kabla ya serikali kulificha ficha . Maana miaka ya 80's wanajeshi wetu wengi sana waliuwawa msumbiji kwenda kumsaidia Chizi Samora azidi kueneza unyama kifashisti wa kikomunisti. sijui kama wale wanajeshi wake zao walilipwa chochote. wake wa Kikomunisti msumbiji ya kusini na ya kati. na tena mauaji yao yalifanywa siri mpaka leo!

    23. Movie-Date

    Page 2 of 11 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...