JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

    Report Post
    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast
    Results 101 to 120 of 122
    1. mpinga shetani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 1,646
      Rep Power : 827
      Likes Received
      388
      Likes Given
      33

      Default Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Askofu Emmanuel Lazaro wa T.A.G anayehutubia mkutano mkubwa mjini Arusha amebashiri kuwa nchi moja ya jirani itaivamia na kuitwanga Tanzania. Askofu huyo akaitaja kabisa Rwanda na kudai kuwa TZ haitaiweza Rwanda!

      Loly and mpiganaji86 like this.


    2. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,812
      Rep Power : 4316
      Likes Received
      3337
      Likes Given
      6365

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Kuna watu wamevamoa fani
      ..
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    3. Hakikwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Location : Ludewa
      Posts : 2,612
      Rep Power : 3021
      Likes Received
      369
      Likes Given
      222

      Default

      Quote By mathcom View Post
      Kwahiyo anatupa ushauri gani, wakati tunasubiri hicho kipigo..!!??
      Andaa sehemu ya kupigwa hasa makalioni, hivyo uvae salawili mbili

    4. omiath's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th March 2010
      Posts : 12
      Rep Power : 536
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Quote By mpinga shetani View Post
      Askofu Emmanuel Lazaro wa T.A.G anayehutubia mkutano mkubwa mjini Arusha amebashiri kuwa nchi moja ya jirani itaivamia na kuitwanga Tanzania. Askofu huyo akaitaja kabisa Rwanda na kudai kuwa TZ haitaiweza Rwanda!
      Hivi nani huwa anawapa uaskofu? Maana siku hizi kila mtu anajiita Askofu!

    5. Ruzibiza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Location : Frankfurt,German
      Posts : 540
      Rep Power : 575
      Likes Received
      103
      Likes Given
      223

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Tuombe sana hali si shwari

    6. DOUGLAS SALLU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2009
      Posts : 4,552
      Rep Power : 1543
      Likes Received
      434
      Likes Given
      1065

      Default

      Quote By Tume ya Katiba View Post
      Mwambie akasaidie wenzake wamekamatwa A.kusini na mzigo
      Kwani huyo Askofu ana uhusiano gani Rizmoko na Savimbi maana ndiyo wenye ule mzigo.

    7. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,764
      Rep Power : 270829745
      Likes Received
      13492
      Likes Given
      18112

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Huyu askofu wa wapi huyu?
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    8. Freelancer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Location : Dodoma
      Posts : 269
      Rep Power : 693
      Likes Received
      72
      Likes Given
      108

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      hawa ndo wakung'oa kucha bila ganzi.

    9. juve2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 2,774
      Rep Power : 17809241
      Likes Received
      992
      Likes Given
      413

      Default

      Quote By Ngoshanyi View Post
      Samahani ndugu zangu Wakiristo nawauliza kitu kimoja kutokana na alivyoandika huyu jamaa " HIVI MUNGU WENU ANA MAPUNGUFU NA UPUMBAVU? " pia nimesikia Lema alikuwapo ndani ya mahubiri.
      hapana.ni mungu wake huyo aliyesema hivyo ndio atakuwa --------.ndugu yangu dini yetu ina shida ya kila mtu kutafsiri mambo anavyopenda.this is a big problem in christianity.i have to admit!

    10. Chesty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2009
      Posts : 1,259
      Rep Power : 813
      Likes Received
      205
      Likes Given
      63

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Quote By kanabali View Post
      Ushauri kwa waumini wa kanisa lake,wajitahidi kutoa sadaka mana hiyo ni njia mpya ya kudai sadaka
      Hata wakati wa Nuhu walidhihaki hivi hivi, Mungu anaongea na watu leo kama alivyokuwa anaongea nao zamani.

    11. Chesty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2009
      Posts : 1,259
      Rep Power : 813
      Likes Received
      205
      Likes Given
      63

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Quote By omiath View Post
      Hivi nani huwa anawapa uaskofu? Maana siku hizi kila mtu anajiita Askofu!
      Kwa taarifa yako utabiri huu nimeshawahi kumsikia akiusema mwaka 1996, alifundisha somo linaloitwa Kanuni ya kukijaza kikombe cha uovu cha baba zetu.

      Yesu aliwaambia waisraeli waliokuwa wanamdhihaki, 'Kijazeni kikombe cha baba zenu ili baada ya hapo iwajie hukumu iliyo ya haki kwenu. Na baada ya Yesu kuondoka duniani walivamiwa wakapigwa na kuchukuliwa utumwani.

      Kuna kikombe ambacho kinajazwa na uovu wa tangu mababu, kikijaa uovu MWAFA!!

    12. epson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 322
      Rep Power : 465
      Likes Received
      85
      Likes Given
      4

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      i think we should not ignore this prophecy but take appropriate actions. if he is lying then the word of God is very clear about this " 20 But the prophet that shall speak a word presumptuously in My Name, which I have
      not commanded him to speak, or that shall speak in the name of other gods, that same
      prophet shall die.
      21 And if you say in your heart, How shall we know the word which YHWH has not
      spoken?
      22 When a prophet speaks in the Name of YHWH: if the thing follow not, nor come to
      pass, that is the thing which YHWH has not spoken. The prophet has spoken it
      presumptuously: you shall not be afraid of him.
      (Deut. 18:20-22 HRV)"

      is time for tanzania to repent
      intellectuals solve problems, geniuses prevent them

    13. Aaronrweumbiza's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th May 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      [QUOTE=mpinga shetani;6808158]Askofu Emmanuel Lazaro wa T.A.G anayehutubia mkutano mkubwa mjini Arusha amebashiri kuwa nchi moja ya jirani itaivamia na kuitwanga Tanzania. Askofu huyo akaitaja kabisa Rwanda na kudai kuwa TZ haitaiweza Rwanda![ i/QUOTE]

      Hapana huyu ni mwongo.

    14. MBWA WA MANZESE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 1,255
      Rep Power : 628
      Likes Received
      445
      Likes Given
      550

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      huyu ni mchungaji wa mbuzi
      Better give your path to a dog than be bitten by him in contesting for the right. Even killing the dog would not cure the bite.

    15. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 3,569
      Rep Power : 1255
      Likes Received
      724
      Likes Given
      17

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Tunaweza tukatukana sana na kukejeli sana. Kama ujumbe haukutoka Mungu nothing will hapen. Lakini kama umetoka kwa Mungu utatimia hata kama ni baada ya miaka mingapi. Sikuusikia unabii lakini Kagakee anaweza akawa anatumika ili kutimiza unabii. Kilio cha wanyonge kikifika kwa Mungu huachilia hasira kama hakuna wa kusimama kwa maombi ili kuizuilia. Bila shaka hizi comments zitairahisisha kazi yq Mungu. Tukumbuke vita haina macho. Mungu akiachilia hasira huchukua muda mrefu.

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

    16. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 3,569
      Rep Power : 1255
      Likes Received
      724
      Likes Given
      17

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Mungu wangu nakuomba usituhesabie dhambi hii. Nakuomba utusamehe wote. Amen.

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

    17. chikutentema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 2,231
      Rep Power : 374968
      Likes Received
      415
      Likes Given
      942

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Quote By Kobello View Post
      Dah!! ... tulipofikia kunahuzunisha.
      Kazi tunayo na hii yote ni siasa za ugomvi na uonevu za ccm na washirika wake dhidi ya wanyonge, hivyo watu wanamakovu ya uonevu yaliyopelekea uzalendo kupotea kabisa , inakuaje unawanyima watu ajira kisa hawana anayewafahamu kwenye majeshi halafu ukizidiwa wanawarudisha wanao nyuma waliokuwa wamewapa vyeo kwenye majeshi kwa upendeleo ili wamtangulize yule wa mtaani waliyemnyima ajira. Hapo hata mimi siwezi kubali

    18. Msalagambwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2012
      Posts : 599
      Rep Power : 531
      Likes Received
      192
      Likes Given
      579

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Amin alivamia Tanzania na kuchukua sehemu ya nchi, tulipo mpa majibu yake tulitwaa nchi nzima.
      Hatutaingia Rwanda hata kidogo tutaibomoa kwa mbali

    19. Karikenye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 558
      Rep Power : 589
      Likes Received
      264
      Likes Given
      231

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Quote By Ntale Wi Isumbi View Post
      Ninachoweza kusema kwa kifupi tu ni kuwa Mzee Emmanuel Lazaro (Askofu Mkuu Mstaafu wa TAG) ni kati ya viongozi wa dini wanaheshimika sana kwa huduma yao ya kiroho ndani na nje ya nchi. Ni mtu mzima mwenye umri zaidi ya miaka 70 na sijawahi kusikia kashfa katika utumishi wake kwa miaka zaidi ya 30 ambayo nimemfahamu. Tunaweza tusikubaliane na unabii huu aliotoa (maana tunatofautiana sana kwenye mambo ya imani), lakini hatuna pia sababu ya kumtukana, kumdhalilisha na hata kumwita nabii wa uongo au mchungaji wa mshahara kama ambavyo baadhi yetu wanafanya kwenye thread hii. Asanteni kwa kunisikiliza!
      Huyu Bishop, aliwahi kutoa UNABII kuhusu Tanzania na Burundi, alizunguka nchi nzima aliitwa IKULU kuelezea hicho alichokuwa anasema ameambiwa na Mungu, akiwa Mbeya Mh Mkuu wa Mkoa Enzi hizo Paul Kimiti , alimwita (Ilikuwa kabla ya kwenda Ikulu) akamwambia yeye (Bishop Lazaro) ni NABII wa uongo na hajatumwa na Mungu aache kuwatia hofu watanzania, Bishop Lazaro akamwambia Mungu ndie aliyekupa nafasi hiyo, na ana uwezo wa kumtoa!! Mh Kimiti alijibu kwamba elimu yake ndiyo iliyompa ukuu wa Mkoa! Nadhani the rest is history!! Kimiti aliyewahi mpaka kuwa Waziri leo si Mkuu wa Mkoa na umaarufu wake kushney!! Huyu Bishop ana Kanisa pale Moshi, hana kashfa yoyote na ana washirika nadhani zaidi ya 4,000!
      I am really blessed not just lucky

    20. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 5,362
      Rep Power : 2370139
      Likes Received
      1698
      Likes Given
      288

      Default

      Quote By mpinga shetani View Post
      Askofu Emmanuel Lazaro wa T.A.G anayehutubia mkutano mkubwa mjini Arusha amebashiri kuwa nchi moja ya jirani itaivamia na kuitwanga Tanzania. Askofu huyo akaitaja kabisa Rwanda na kudai kuwa TZ haitaiweza Rwanda!
      hana lolote.he is just seeking popularity.

    21. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 9,653
      Rep Power : 2489
      Likes Received
      1676
      Likes Given
      53

      Default Re: Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

      Nitapenda Mwigulu awekwe frontline, akifa hakuna hasara bali faida

    22. Clean9

    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...