JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

    Report Post
    Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
    Results 101 to 118 of 118
    1. sokoinei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 1,835
      Rep Power : 801
      Likes Received
      553
      Likes Given
      0

      Default Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Katibu mkuu mstaafu wa CCM Yusuph Makamba amewaasa waislamu kusomesha watoto elimu akhera na Dunia, ili waweze kuajiriwa na serikali ktk nafasi mbalimbali.

      Amesema kuwa anashangaa Waislamu wakidai kuwa Serikali inawapendelea Wakristo huku wao (Waislamu) wengi wakiwa hawana elimu na kwamba nafasi za kazi haziwezi kugawanywa kama njugu hivyo ni lazima sasa waislamu wahakikishe wanasomesha watoto wao ili waweze kuwa na elimu ya kuweza kuajiriwa.

      Source; Radio Free Afrika tuzungumze magazeti.


    2. Bob G's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Location : UK Manyasi
      Posts : 2,202
      Rep Power : 894
      Likes Received
      407
      Likes Given
      43

      Default

      makamba alichokisema ni ushauri mzuri tu mtu makini ataufanyia kazi mjinga atapuuza na kuleta majungu[QUOTE=nofal;6779368]Makamba aseme waislam hawakusoma kipindi kipi?
      Pia ataje ratio ya hao waislam wachache ambao wamesoma ndio ratio ya waislam kwenye ajira?
      Yusuf makamba ndo mana waislam wanamwita joseph makamba kutokana na huu ujinga wake wa kuwakebehi waislam.
      Hii takwimu makamba kaitoa wapi?
      Mbona waislam walivyotaka kuweka hiki kipengele katika sensa wakristo na serikali yao walipinga.
      Makamba acha kuwakebehi waislam, hii dunia tunapita tu!
      kumbuka ipo siku utakufa na utahukumiwa kutokana na huu upuuzi unaofanya.
      Makamba mbona hajasema kuwa NECTA ndio machinjio makuu ya waislam

    3. Nicholas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 15,880
      Rep Power : 1835560
      Likes Received
      3349
      Likes Given
      5196

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Huyu mzee ndio kazi yake..kuna mara alitaka hata jaribu fundisha wakristu ukristu....kaandika kakitabu kake ka kupotosha naona keshaona watu hawana haja nacho....

      Kwanini asiwaambie waislam misikitini aendapo?Sisi huku tunajua.

      Bado hataki potea ktk anga za siasa za Bongo?
      SIMPLY THE RADICAL: I can`t wait to see the criminalization of CCM,UWT,Bunch of Policemen/women,and all wanafiki na wachumia tumbo.

    4. kimbwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2013
      Posts : 319
      Rep Power : 440
      Likes Received
      57
      Likes Given
      0

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      CHADEMA endeeleni kumtetea Makamba! Lakini alichokisema ni Dharau kubwa kwa waislam!
      na kama atajitokeza kwenye hadhara na akaruhusu waislam wamulize maswali ya hicho alichokisema naamini atatokwa na povu na kuishia kulia!

    5. Soraya's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th October 2011
      Posts : 191
      Rep Power : 489
      Likes Received
      60
      Likes Given
      57

      Default

      Quote By abdulay1993 View Post
      Me naonaaaa majanga tyu jaman maaana huky kwety znz unaangaliwa asil yako ili upate kaz
      Da! pole sana.

    6. Iselamagazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Location : Toure Drive
      Posts : 2,029
      Rep Power : 0
      Likes Received
      641
      Likes Given
      457

      Default

      Quote By mtanzaniabara View Post
      wakiristo kosa mou. Hali yao ya kielimu ingalikuwa mbaya zaidi kuliko waislam
      MoU! Fikiri kwanza kabla ya ku-post.
      Ebu tuelezee, Hiyo MoU ilisainiwa rasmi lini?

    7. Clean9

    8. Fedhuli's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th June 2013
      Posts : 107
      Rep Power : 386
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      wewe tulishachoka maneno yako, mbona watoto wako wewe umewagawia ajira kama njugu? Angalia haya ni mambo ya kidunia tu, DINI hazikuletwa kwa ajili ya kuangakia mambo ya kidunia, acha kuchanganya dini na ugamba wenu, urasimu wenu, siasa zenu na porojo zenu, nyinyi mnamtumia karumanzira kwetu sisi MUNGU ATOSHA.

    9. Angel Nylon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Location : ZANZIBAR
      Posts : 3,043
      Rep Power : 86159351
      Likes Received
      1006
      Likes Given
      2351

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Quote By mtanzaniabara View Post
      Likija swala la umaskini na mambo ya rushwa inatamkwa watz. likija swala la watu wasiosoma huambiwa waislam. kama muislam hakusoma anawezaje kufungisha mikataba mibovu? wapi wapi ngumbaro na Mikataba ya kisheria? Makamba anataka kutwambia wakiristo ndio waliofiksha taifa hapa?
      Tobaaaaa
      BRILLIANT FUTURE IS BASED ON FORGOTTEN PAST

    10. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,802
      Rep Power : 118915664
      Likes Received
      2551
      Likes Given
      1744

      Default

      Quote By kimbwe View Post
      CHADEMA endeeleni kumtetea Makamba! Lakini alichokisema ni Dharau kubwa kwa waislam!
      na kama atajitokeza kwenye hadhara na akaruhusu waislam wamulize maswali ya hicho alichokisema naamini atatokwa na povu na kuishia kulia!
      Cdm inaingiaje

    11. makoye78's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Location : In my room
      Posts : 660
      Rep Power : 565
      Likes Received
      214
      Likes Given
      17

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Quote By nofal View Post
      Makamba aseme waislam hawakusoma kipindi kipi?
      Pia ataje ratio ya hao waislam wachache ambao wamesoma ndio ratio ya waislam kwenye ajira?
      Yusuf makamba ndo mana waislam wanamwita joseph makamba kutokana na huu ujinga wake wa kuwakebehi waislam.
      Hii takwimu makamba kaitoa wapi?
      Mbona waislam walivyotaka kuweka hiki kipengele katika sensa wakristo na serikali yao walipinga.
      Makamba acha kuwakebehi waislam, hii dunia tunapita tu!
      kumbuka ipo siku utakufa na utahukumiwa kutokana na huu upuuzi unaofanya.
      Makamba mbona hajasema kuwa NECTA ndio machinjio makuu ya waislam!
      Nina wasi wasi kama hauna mtindio wa akili! Makamba katoa makavu laivu, watu hamtaki kuukubali ukweli huu ili mbadilike na maisha yaendelee, kazi kulialia tu! Someni!!!!!!!! Msiilaumu NECTA, hii ni taasisi ambayo imeajiri wakristo na waislamu na hivyo itamtendea haki kila mmoja wetu!

    12. MOSSAD II's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th April 2013
      Posts : 3,232
      Rep Power : 24330
      Likes Received
      719
      Likes Given
      728

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Quote By mtanzaniabara View Post
      angalau waislam wengi wapo nje ya system tz inaongoza kwa rushwa, umaskini . hapa jamii ya kiislam hawana LAWAMA maana hawana nafasi katika ujenzi wa taifa hili kwa kuwa hawakusoma.Kesho mh makamba uwalaumu waliosoma (wakiristo) kwanini wanaipeleka nchi yetu katika umaskiini mkubwa?
      Hivi kumbe serikali inaongozwa na wakristo?

    13. Aman Ng'oma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Dodoma
      Posts : 807
      Rep Power : 611
      Likes Received
      311
      Likes Given
      179

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Huyu kilaza apumzike,haona hata aibu kulopoka,hivi utaendelea kutumiwa mpaka lini Mr Joseph makamba.Ndio maana umeondolewa kwenye ukatibu mkuu wa chama kutokana ukilaza wako wa kulopoka lopoka.Nawasiwasi na uwezo wako wa kufikiri.Makamba huyo,unawazidishia waislam hasira,sakata la mwembechai hatuja kusahau.

    14. MOSSAD II's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th April 2013
      Posts : 3,232
      Rep Power : 24330
      Likes Received
      719
      Likes Given
      728

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Quote By mtanzaniabara View Post
      wakiristo kosa mou. Hali yao ya kielimu ingalikuwa mbaya zaidi kuliko waislam
      Wewe umechanganyikiwa na nini au umeanza kufunga Ramadhani?

    15. Mzee Wa Sumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2013
      Posts : 478
      Rep Power : 469
      Likes Received
      51
      Likes Given
      3

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Makamba ameshasomesha wanae kwa kodi zetu wapo ktk laini anatukebehi hao waliosoma mbona nchi masikini wamekisoma niñi Kiki halina plan nenda namibia makamba kawaone waliosoma ucheki barabara mji UPI ktk plan umeme haukatiki maji ya bomba kila nyumba Huyo mzee Hana jipya

    16. MOSSAD II's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th April 2013
      Posts : 3,232
      Rep Power : 24330
      Likes Received
      719
      Likes Given
      728

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Quote By Kyenju View Post
      Wewe acha umbulula, ngoja nikutajia baadhi ya mafisadi ambao ni Waislamu.
      1. Baba Riz na mwanae Riz.
      2. Rostam.
      3. Nazir Karamagi.
      4. Hamis Kagasheki, na wengine wengi tu yote hiyo ni mijizi.
      Bila kuwashau akina Yusuf Manji, A. Kinana

    17. ACCOUNT FULL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2012
      Posts : 1,842
      Rep Power : 412487
      Likes Received
      230
      Likes Given
      103

      Default

      Quote By kukumdogo View Post
      Ndio maana tunaomba mahakama ya kadhi ili nasisi tupate ajira ya kutandika viboko, kuwapiga mawe na kunyonga watu. Hii itatusaidia kuongeza obwe la ajira hapa Tanzania.

      Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
      Hakika wewe sio mmojawapo..

    18. MOSSAD II's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th April 2013
      Posts : 3,232
      Rep Power : 24330
      Likes Received
      719
      Likes Given
      728

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Quote By Mzee Wa Sumu View Post
      Makamba ameshasomesha wanae kwa kodi zetu wapo ktk laini anatukebehi hao waliosoma mbona nchi masikini wamekisoma niñi Kiki halina plan nenda namibia makamba kawaone waliosoma ucheki barabara mji UPI ktk plan umeme haukatiki maji ya bomba kila nyumba Huyo mzee Hana jipya
      Umetoka madrasa sasa hivi nini mbona ulichoandika hakieleweki?

    19. sokoinei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 1,835
      Rep Power : 801
      Likes Received
      553
      Likes Given
      0

      Default

      [QUOTE=Zinedine;6781328]
      Quote By mtanzaniabara View Post







      Samahani kwa nitakaemkwaza kwa kuunganisha quotes nyingi, sina tatizo na kilichosemwa na Makamba kwa kuwa ni haki yake ya kikatiba na mtizamo wake. Hata hivyo ukweli ni kwamba JF members hatuna uvumilivu wa kuchangia mada zinazohusiana na imani za kidini (japo kwa kutajwa tu), ndio maana huwa sipendi kuwepo na hizi mada kwani kuna watu wanapenda kutoka nje ya mada na wana lugha za kuudhi (kama utavyoona kwenye quotes nilizochukua) kitu ambacho si kizuri kwa mustakabari wa Taifa hili. Binafsi nimesoma uislamu kwa kiwango kizuri na nimesoma secular kwa kiwango kizuri vilevile na nimewahi kufanya kazi serikali ya Tanzania kabla ya kutafuta green pastures nje ya nchi(katika idara ambayo imenifanya nijue mambo mengi kuhusiana na masuala ya kikristo/kiislamu kwa Tanzania na nimeweza kuyahifadhi katika nafsi yangu yote, kwa vile nina kiwango kikubwa cha uvumilivu wa kidini). Aidha jambo linaloshangaza, huku nje ya nchi kuna uvumilivu na uhuru mkubwa wa dini ya mtu. Nikitoa mfano halisi, katika Taasisi nayofanyia kazi kuna waislam wasiozidi 20 kati ya wafanyakazi zaidi ya 2500, lakini ofisi imetenga sehemu (chumba) kwa ajili ya waislamu kuswali na "no one questions about that". Lakini hilo likifanywa Tanzania itakuwa ni muhari mkubwa, tukubali tu kuwa Tanzania hatuna uelewa wa kutosha wa ku-handle masuala ya kidini tofauti na hizi nchi ambazo 99%+ ni wasio waislamu.
      Japo mimi ndie mleta Mada lakini binafsi nakubaliana na wewe. Nikikupinga while umeandika kitu cha ukweli basi nitakuwa Mnafiki.
      Swala la uvumilivu wa Kidini baina ya waumini wa dini hizi mbili kubwa(yaani Wakristo na Waislamu) ni mdogo sana kwa sasa,labda uzungumzie enzi za utawala wa Nyerere na ule wa Mwinyi!

      Wengi wetu humu JF tunasukumwa sana kuchangia mada kama hizi KIUDINI na kuacha kuchangia kwa kuandika ukweli wenyewe. Ktk kauli ya Makamba sidhani kama kuna mahala amekosea zaidi sana ametowa Ushauri,na inavyoonekana wachangiaji wengi humu haswa wenye imani ya Kiislamu wanaona kwamba Makamba hakustahili kusema hivyo kwa vile kusema vile anahalalisha (kile kinachosemwa mara zote) kuwa Serikali inawapendelea Wakristo.

      Kwa wale wenye imani ya Ukristo wao wanaona kuwa kauli ya Makamba ni sahihi na ameitowa wakati na muda sahihi,kwani upande wa pili (yaani waislamu) wengi wao wamekuwa wakipuuza kupeleka watoto shule na badala yake huwapeleka Madrasa na kubaki kulalamika kwamba serikali inawapendelea Waktisto kitu ambacho sio kweli!!
      Hivyo basi nawashauri wote wenye kuchangia hoja hii wasichangie kwa kuwa tu ni Mkristo au Muislamu!! bali tuchangie kwa kuangalia kuwa je aliyoyasema Makamba ni ya kweli? Ushabiki wa Dini tuuweke pembeni.

      MUNGU IBARIKI TANZANIA!!

    20. Shafiri's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th May 2013
      Posts : 94
      Rep Power : 390
      Likes Received
      13
      Likes Given
      7

      Default Re: Makamba: Waislamu, nafasi za kazi hazigawanywi kama Njugu, someni!!

      Quote By makoye78 View Post
      Nina wasi wasi kama hauna mtindio wa akili! Makamba katoa makavu laivu, watu hamtaki kuukubali ukweli huu ili mbadilike na maisha yaendelee, kazi kulialia tu! Someni!!!!!!!! Msiilaumu NECTA, hii ni taasisi ambayo imeajiri wakristo na waislamu na hivyo itamtendea haki kila mmoja wetu!
      Big up Mkuu Makamba amewapa laivu wanabaki kujiuma uma tu. Mitihani inasahihishwa na wakristu na waislamu wakiwa katika jopo moja na wanafunzi wanakuwa wameandika namba za mitihani na siyo majina yao. Sasa NECTA itawaonea vipi waislamu na isitoshe katika usahihishaji kila mwalimu husahihisha swali moja tu na kumpa mwenzake.

      Someni acheni kulalalama mbona kuna waislamu wengine wanaingia kumi bora, wao mitihani yao inakuwa imeshughulikiwa na BAKWATA eerh, ila wanaotaga mayai ni NECTA ndiyo machinjio yao.

    Page 6 of 6 FirstFirst ... 456

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...