JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tanzania finance act 2013

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,128
      Rep Power : 1353
      Likes Received
      716
      Likes Given
      560

      Default Tanzania finance act 2013

      Ndugu wana JF, wakati wa kuhitimisha mjadala wa bajeti ya Tanzania sikuweza kufuatilia hivyo sifahamu kama mapendekezo yote yaliyokuwa kwenye hotuba ya bajeti yalipitishwa kuwa sheria. Naomba sana mwenye nakala ya Finance Act 2013 (final version) anipatie nakala
      EMT likes this.
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker


    2. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 5,896
      Rep Power : 55542
      Likes Received
      2342
      Likes Given
      3649

      Default Re: Tanzania finance act 2013

      Watu bado wako kwenye hangover ya sikukuu ya ujio wa obama.kuwa mvumilivu kidogo

    3. Kichwa Ngumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : In the Computer
      Posts : 1,547
      Rep Power : 789
      Likes Received
      229
      Likes Given
      370

      Default Re: Tanzania finance act 2013

      itakuwa finance bill 2013
      ukiingia kwenye website ya bunge ipo lkn haifunguki
      Chezea nguvu ya umma wewe; utaumia

    4. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,469
      Rep Power : 6413
      Likes Received
      3743
      Likes Given
      1166

      Default Re: Tanzania finance act 2013

      Quote By Kichwa Ngumu View Post
      itakuwa finance bill 2013
      ukiingia kwenye website ya bunge ipo lkn haifunguki
      Jamani Bado tu hiyo Finance bill? Kila niki google nakutana na Finance Bill ya India ya mwaka 2013/2014 ya Tanzania siioni!
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    5. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 12th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 11,452
      Rep Power : 18716844
      Likes Received
      10254
      Likes Given
      7821

      Default Re: Tanzania finance act 2013

      Quote By Ndachuwa View Post
      Ndugu wana JF, wakati wa kuhitimisha mjadala wa bajeti ya Tanzania sikuweza kufuatilia hivyo sifahamu kama mapendekezo yote yaliyokuwa kwenye hotuba ya bajeti yalipitishwa kuwa sheria. Naomba sana mwenye nakala ya Finance Act 2013 (final version) anipatie nakala
      Nimei-attach hapa: Mchanganuo wa kodi mpya za simu na M-Pesa huu hapa
      Poverty makes people do reckless things, but rich people do worse to protect their bling – Immortal technique

    6. JF SMS Swahili

    7. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,128
      Rep Power : 1353
      Likes Received
      716
      Likes Given
      560

      Default Re: Tanzania finance act 2013

      Thank you very much. Naona kodi ya simu ya 0.15% siyo iliyojadiliwa kwenye kikao cha bajeti; nilivyofuatilia ilikuwa mawakala ndio walipe w/tax kwenye commission zao
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    8. JF SMS Swahili

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...